เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: __________8รายชื่อนักมวยที่เข้ารอบไปเเล้วของมวยรอบปูนเสือตัวที่14___________  (อ่าน 6279 ครั้ง)

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
1 ลูกกรมหลวง ดาบป้อมมหาชัย

ชนะคะเเนน วันชนะ เกียรติเจริญชัย เเละ ชนะคะเเนน ศิริโชค ส สริญญา เข้าไปเป็นคนเเรก

2 เก้ากะรัต จิตรเมืองนนท์

ชนะน็อค  มังกรยุทธ อ สบายเเท้ เเละ ชนะคะเเนน เพชรสงขลา ป บริรักษ์ เข้าตามมาที่สอง

3 มเหศักดิ์ พิทักษ์ป่าผาเเดง

ชนะคะเเนน ลมหวล ศิษย์ลมหนาว เเละ ชนะคะเเนน เด่นคลองเเห ว วิชยานฤพล ตามมาที่อันดับสาม

4 สกุลชัยเล็ก ดาบเเป๋งนครบาล

ชนะน็อคยก3 ชิงดำ ช โค้วยู่ฮะอีซูซุ เเละ ชนะน็อคยก4 เพชรสมบัติ หมอเบสกมลา ตามมาที่สี่

5 ซุปเปอร์เจ๋ง ป พีณภัทร

เเพ้คะเเนน ศิริโชค ส สริญญา ชนะน็อคยก4 ดาราเดช เอราวัณ เเละ ชนะน็อคยก4 โจโฉ ท พราน49

6 ก้องเมธี เเก้วสัมฤทธิ์ มาจากตัวสำรอง

ชนะคะเเนน เพชรน้องบี ต หลักชัย ชนะคะเเนน เฉลิมชัย ความทองยิม เเละ ชนะคะเเนน เพชรสงขลา ป บริรักษ์

นี้คือรายชื่อที่เข้ารอบ8คนยังขาดอีก2นักชกมีรายชื่อดังต่อไปนี้

1 ลมหวล ศิษย์ลมหนาว พบ เด่นคลองเเห ว วิชยานฤพล 116 ปอนต์

ลมหวล ศิษย์ลมหนาว เเพ้คะเเนน มเหศักดิ์ พิทักษ์ป่าผาเเดง เเละ ชนะคะเเนน เดชฤทธิ์  ม.ภูวนานายพลคนขอนเเก่น

เด่นคลองเเห ว วิชนานฤพล ชนะน็อคยก1 บ้านดอน ลูกบ้านใหญ่ เเละ เเพ้คะเเนน มเหศักดิ์ พิทักษ์ป่าผาเเดง

...............................................................

2 พยัคฆ์คำรณ ม ราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง(จากตัวสำรอง) พบ เพชรสมบัติ หมอเบสกมลา

พยัคฆ์คำรณ ม ราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะคะเเนน เพชรมรกต เอ็มยูเด็น เเละชนะคะเเนน ชิงดำ ช โค้วยู่ฮะอีซูซุ

เพชรสมบัติ หมอเบสกมลา ชนะคะเเนน ปฎักทอง ส อรุณพันธ์ เเละเเพ้น็อคยก4 สกุลชัยเล็ก ดาบเเป๋งนครบาล

......................................................................

ยังเหลืิออีก2นักชกเท่านั้น ปล. เข้ารอบ8คนสุดท้าย เพิ่มพิกัดเป็นเวต 118 ได้2ปอนต์

รักใครเชียร์ใครจัดไปเลยครับผม 118 ปอนต์เมื่อไร ท่านจะได้เห็นความมันส์เร้าใจยิ่งกว่านี้อีกครับผม

ประติมากรรม

ผมขอเรียงความเป็นไปได้มองเเล้วอาจเป็นถึงเเชมป์เสือตัวที่14ครับ

1 สกุลชัยเล็ก ดาบเเป๋งนครบาล

2 ลูกกรมหลวง ดาบเเป๋งมหาชัย

3 ซุปเปอร์เจ๋ง ป พีณภัทร

4 มเหศักดิ์ พิทักษ์ป่าผาเเดง

5 ก้องเมธี เเก้วสัมฤทธิ์

6 เก้ากะรัต จิตรเมืองนนท์

ชอบเหมือนผมหรือเปล่าครับ มาร่วมเล่าชี้ตัวที่คิดว่าจะเหมาะสมกับเสือตัวที่14ได้ครับผม

ประติมากรรม

ผมขอเรียงความเป็นไปได้มองเเล้วอาจเป็นถึงเเชมป์เสือตัวที่14ครับ

2 ลูกกรมหลวง ดาบเเป๋งมหาชัย

ชอบเหมือนผมหรือเปล่าครับ มาร่วมเล่าชี้ตัวที่คิดว่าจะเหมาะสมกับเสือตัวที่14ได้ครับผม

1 ใหญ่กว่าเพื่อน ทำเเล้วเห็นฉายม้วนเดียวจบ

2 ฉลาดพลิกเกมส์บนเวทีเก่ง ดูเเล้วอาจได้ชิง

3 หนักเเรงดุดันอาวุธคม ต้องดูกันยาวๆ

4 ได้ความเเข็งเเรงเเละประสบการณ์เยอะ ดีกรีเเชมป์อีสาน

5 ม้ามืดอีกตัว มองเเล้วใช้ได้ ความตั้งใจเยอะดี

6 มวยฝีมือดูเป็นรองพวกอยู่บ้างบนอีกเยอะ เเต่ก็ไม่เเน่

ประติมากรรม

2 ลูกกรมหลวง ดาบป๋อมมหาชัย

1 ใหญ่กว่าเพื่อน ทำเเล้วเห็นฉายม้วนเดียวจบ

2 ฉลาดพลิกเกมส์บนเวทีเก่ง ดูเเล้วอาจได้ชิง

3 หนักเเรงดุดันอาวุธคม ต้องดูกันยาวๆ

4 ได้ความเเข็งเเรงเเละประสบการณ์เยอะ ดีกรีเเชมป์อีสาน

5 ม้ามืดอีกตัว มองเเล้วใช้ได้ ความตั้งใจเยอะดี

6 มวยฝีมือดูเป็นรองพวกอยู่ด้านบนอีกเยอะ เเต่ก็ไม่เเน่

ประติมากรรม

อีก2นักชกที่เหลือเเละรอไปวัดกันไม่นานเกินรอนี้ขอชี้ไปที่

1 เด่นคลองเเห ว วิชยานฤพล

ดูว่าดุดันเเละความตั้งใจมีเยอะกว่า วงในขึ้นคอเก่งเเละตีเจ็บเอาเรื่อง ก่อนจะตลุยเข้าฝ่าวงเเข้งไป มีศอกเป็นใบเปิดทาง

ศอกเเบบนี้เเทงน่ากลัวมาก ขนาด มเหศักดิ์ ยังเจียนอยู่เจียนไป ถือว่ามีความหลากหลายของอาวุธมวย ซึ่งเหมาะมาก

กับตัวที่7 เก่งเอาเรื่องเหมือนกัน ชอบที่หัวใจครับ โคตรคึกเลย มีก็อก 2 ก็อก 3 อย่างนี้มันมีมนต์สเน่ห์ครับ

2 เพชรสมบัติ หมอเบสกมลา

ครั้งก่อนมองว่าเจอใหญ่กว่าหนักเเรงด้วยต้านไม่ไหว ครั้งนี้ขอเชียร์ลุ้นให้เข้ารอบไปอีก มวยบ้านพี่บิ๊ก(พานพร้าว)

พูดถึงฝีมือใช้ได้ครับ เพียงเเต่ครั้งก่อนไม่ใช่ทรงเก่งครับ ครั้งนี้ราคาหน้าเสื่อพาดันเต็มที่ คาดว่าเรตเป็นต่อ บีบให้

พยัคฆ์คำรณต้องเดิน เสร็จครับไม่ต้องสืบ ตัวนี้มันใจมากๆ เข้ารอบ8คนสุดท้ายเเน่นอนครับ

ประติมากรรม

ประกบไว้เพื่ิอนาคตได้เจอกันจริงๆ

สกุลชัยเล็ก ดาบเเป๋งนครบาล vs มเหศักดิ์ พิทักษ์ป่าผาเเดง

ลูกกรมหลวง ดาบป๋อมมหาชัย vs เก้ากะรัต จิตรเมืองนนท์

ซุปเปอร์เจ๋ง ป พีณภัทร vs ก้องเมธี เเก้วสัมฤทธิ์

:Onion-s-113[1]น่าดูมากๆชั่วโมงนี้

ประติมากรรม

ประกบไว้เพื่ิออนาคตได้เจอกันจริงๆ

สกุลชัยเล็ก ดาบเเป๋งนครบาล vs มเหศักดิ์ พิทักษ์ป่าผาเเดง

ลูกกรมหลวง ดาบป๋อมมหาชัย vs เก้ากะรัต จิตรเมืองนนท์

ซุปเปอร์เจ๋ง ป พีณภัทร vs ก้องเมธี เเก้วสัมฤทธิ์

น่าดูมากๆชั่วโมงนี้ รักใครเชียร์ใครจัดเต็มไปเลย

บ้านใหญ่ Fc

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 121
ชอบเก้ากะรัต จิตรเมืองนนท์คับ :Onion-s-90[1]:

ประติมากรรม

:Onion-s-113[1]: ครับผม ต้องรอดู118ปอนต์จะเห็นความต่างของนักมวยบางคนครับ

ประติมากรรม

ทรงมวยที่จะชนะ สกุลชัยเล็ก ดาบเเป๋งนครบาล ตามความคิดผม

ต้องบีบเกมส์ให้เดินต้องเดิน อย่างนี้สกุลชัยเล็กจะชกยาก

ประติมากรรม

อีก2นักชกที่เหลือเเละรอไปวัดกันไม่นานเกินรอนี้ขอชี้ไปที่

ดูว่าดุดันเเละความตั้งใจมีเยอะกว่า วงในขึ้นคอเก่งเเละตีเจ็บเอาเรื่อง ก่อนจะตลุยเข้าฝ่าวงเเข้งไป มีศอกเป็นใบเปิดทาง

ศอกเเบบนี้เเทงน่ากลัวมาก ขนาด มเหศักดิ์ ยังเจียนอยู่เจียนไป ถือว่ามีความหลากหลายของอาวุธมวย ซึ่งเหมาะมาก

กับตัวที่7 เก่งเอาเรื่องเหมือนกัน ชอบที่หัวใจครับ โคตรคึกเลย มีก็อก 2 ก็อก 3 อย่างนี้มันมีมนต์สเน่ห์ครับ

ครั้งก่อนมองว่าเจอใหญ่กว่าหนักเเรงด้วยต้านไม่ไหว ครั้งนี้ขอเชียร์ลุ้นให้เข้ารอบไปอีก มวยบ้านพี่บิ๊ก(พานพร้าว)

พูดถึงฝีมือใช้ได้ครับ เพียงเเต่ครั้งก่อนไม่ใช่ทรงเก่งครับ ครั้งนี้ราคาหน้าเสื่อพาดันเต็มที่ คาดว่าเรตเป็นต่อ บีบให้

พยัคฆ์คำรณต้องเดิน เสร็จครับไม่ต้องสืบ ตัวนี้มันใจมากๆ เข้ารอบ8คนสุดท้ายเเน่นอนครับใหญ่กว่าบาน

20เมษาเตรียมตัวรอไว้ เดือนระอุเเน่ ยาวๆๆๆไป

ประติมากรรม

พยัคฆ์คำรณต้องเดิน เสร็จครับไม่ต้องสืบ ตัวนี้มันใจมากๆ เข้ารอบ8คนสุดท้ายเเน่นอนครับใหญ่กว่าบาน

20เมษาเตรียมตัวรอไว้ เดือนระอุเเน่ ยาวๆๆๆไป
มีเท่าไรเล่นเอานะไม่น่าพลาด

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal