เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: _________สรุปมวยน่าเล่นช่อง3-7สีเพื่อคุณ____________  (อ่าน 14979 ครั้ง)

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
ปลากัด ป พีณภัทร vs ยอดซูซัน ส โชคนิตยา   

ยอดมงคล เมืองสีมา vs  เพชรสยาม จิตรเมืองนนท์.     

ชูเจริญ ดาบรันสารคาม vs  พลเอก ม ภูวนานายพลคนขอนเเก่น.     

เนเงิน ลูกเจ้าเเม่สายวารี vs เพชรพันธ์ฤทธิ์ ศ เอกราช     

################################

เฉียบขาด ป พงษ์สว่าง vs ชาญชัยเล็ก เกียรติเจริญชัย. 

สิงห์ พรัญชัย vs เก่ง  จิตรเมืองนนท์       

เปรี้ยวปาก ยอดอัศวินทรานสปอร์ต vs อนุวัฒน์ หนุ่มยีนส์ตะวันนา.   

รุ่งเพชร เกียรติเจริญชัย vs ลูกเเมน ฝนจางชลบุรี   

########################

ประติมากรรม

Re: _________สรุปมวยน่าเล่นช่อง3-7สีเพื่อคุณ____________
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 04, 2014, 18:33 »
ปลากัด ป พีณภัทร vs ยอดซูซัน ส โชคนิตยา   

ยอดมงคล เมืองสีมา vs  เพชรสยาม จิตรเมืองนนท์.     

ชูเจริญ ดาบรันสารคาม vs  พลเอก ม ภูวนานายพลคนขอนเเก่น.     

เนเงิน ลูกเจ้าเเม่สายวารี vs เพชรพันธ์ฤทธิ์ ศ เอกราช     

################################

เฉียบขาด ป พงษ์สว่าง vs ชาญชัยเล็ก เกียรติเจริญชัย. 

สิงห์ พรัญชัย vs เก่ง  จิตรเมืองนนท์       

เปรี้ยวปาก ยอดอัศวินทรานสปอร์ต vs อนุวัฒน์ หนุ่มยีนส์ตะวันนา.   

รุ่งเพชร เกียรติเจริญชัย vs ลูกเเมน ฝนจางชลบุรี   

########################

ตามมุมมองช่อง3ก่อนชั่ง

คู่ที่1 มองดีๆดูว่ามวยเครือเดียวกัน ป พีณภัทร ข่าวออกมาว่า บังเเขก เหนือปฐพี บอกว่ายอดซูซัน

ซ้อมดีเอ๊ะยังไง งงๆว่าชกกันได้หรือ ครั้งที่เเล้ว ยอดซูซัน ส โชคนิตยา มีทางทีมงาน หนุ่มยีนส์ตะวันนา มาคุมหน้าเสื่อ

ครั้งนี้ต้องดูว่ามาไหม เพราะมวยเครือเดียวกัน มองยากครับ ปลากัด มองว่ามาชกกลางวัน มันจะออกไปเเนวไหน

ป๋าชุ้นประกบ มองออกได้ทั้งสองหน้าครับ อัจฉริยะมากทางด้านการประกบมวย หลั่งชั่งค่อยว่ากัน

เเต่ตอนนี้มองไปที่ ปลากัดครับ ดูตามทรงมวยดูดีกว่าครับผม เเต่ว่าจะความเคยชินเวลาชกเป็นรอง

คู่ที่2 ยอดมงคล พบ เพชรสยาม มองเเล้วไม่น่ามีอะไรน่าจะพลิกหรือจะเกิดเหตุการณ์ สำเพ็งไหม้นะครับ ต่อน้ำหนัก

เเต่ไม่ได้ต่อรูปร่าง มองว่าเหมือนเดิมครับ เเค่ทำให้มันดูได้เสียเท่านั้น คิดกันง่ายๆ วงนอก ยอดมงคลเเค่เดินเตะๆไปทีล่ะนิด

วงในเเทงทีไม่กี่ครั้งมันจะเเจ้งกว่าครับ ก็ให้ผ่านเเล้วครับ ใหญ่กว่ากันเยอะเลย มองออกง่ายๆครับผม คู่นี้ไม่ต้องรอน้ำหนัก

จัดไปยอดมงคลครับผม เพชรสยามเสียเปรียบนักชกหลายๆตัวครับ เรื่องรูปร่างส่งผลต่อเกมส์เยอะ

คู่ที่3 ชูเจริญ พบ พลเอก  มวยมาเเทนกับมวยรายการ ถึงจะมีการขยับน้ำหนักชก เเต่ก็ยังมองว่าสู้กันไม่ได้ครับ

ผมจำไม่ได้ว่าใครซ้อมให้กับ ชูเจริญ รู้เเต่เป็นยอดมวยในอดีต คงไม่น่าจะพลิกอีกคู่ครับ ใหญ่กว่ากันบานเลย

ยังหามุมชนะไม่เจอ เเต่ถ้าพลเอกเตรียมการบ้านมา เอาพวกหมัดๆศอกๆมาใช้บ่อยๆก็น่าจะเป็นได้ครับ ไว้ใจยาก

เวตชกสบายๆทั้งคู่ ขอให้ชกสนุกเเล้วกันครับ ชอบ ชูเจริญ ใหญ่กว่าไม่ต้องรอน้ำหนักครับ

คู่ที่4 เนเงิน พบ เพชรพันฤทธิ์ มาพบกันครั้งนี้ดูว่าจะเเย่งกันมาเกิดทั้งคู่นะครับ ดูว่าถ้ามองทางเหมือนกรุง เนเงินจะมาก่อน

เเต่ทางทางอีสาน เพชรพันฤทธิ์มาก่อนเเน่ มวยเข่ากับมวยฝีมือ ดูไม่ยากครับเพราะว่า เนเงินดูว่าเป็นมวยที่ไม่ชอบมวยฝีมือ

เเต่ก็ยังนี้คิดครับเพราะว่ามาชกกลางวัน 102 เอ๊ะยังไง ใครหมดปลายๆเเพ้ครับผม เพชรพันฤทธิ์ ปลายๆก็มีหมดนะ

คราวๆไว้เพียงเท่านี้ครับผม พรุ่งลง10เซียนบางบอนดูน้ำหนักเเล้วส่งครับ มวยสองขีดผมจะเลือกคู่1เเละ4ครับ

มองดูว่าสูสีที่สุดครับผม ออกได้ทั้งสองหน้าครับ   :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

เม็ดทราย วาริน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 24
Re: _________สรุปมวยน่าเล่นช่อง3-7สีเพื่อคุณ____________
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 04, 2014, 18:44 »
สู้ๆครับน้องหรั่ง :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 04, 2014, 18:48 »
ครับผมผมจะพยายามหาตัวที่คิดว่าสูสีไปให้ครับผม

พี่ก็ด้วยนะครับ เพื่อ บางบอนFc.  จัดเต็มเลยนะพี่ทราย

พานพร้าว

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 43
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 04, 2014, 21:08 »
สบายดีน้องหรั่ง ข้อมูลสุดยอด พี่เป็นกำลังใจให้ติด 1 ใน 3 แน่นอนติดตามน้องหรั่งตลอด

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 04, 2014, 23:10 »
สบายดีน้องหรั่ง ข้อมูลสุดยอด พี่เป็นกำลังใจให้ติด 1 ใน 3 แน่นอนติดตามน้องหรั่งตลอด

สบายดีครับพี่บิ๊ก.

คำบางเขียนผิดต้องขอโทษด้วยนะครับ  เร่งเขียนตาไม่ค่อยได้มองครับ

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 05, 2014, 06:51 »
สรุปมวยน่าเล่นวันนี้

ปลากัด ป พีณภัทร เเละ เพชรพันธ์ฤทธิ์ ศ เอกราช

ส่งการบ้านไปเเล้วรู้สึกเป็นห่วง มวยมาเเทนดูว่าชกกันที่ ภูธร เเล้วชกกันไม่ค่อยเต็มที่

เเล้วครั้งนี้มันจะเอาจริงกันหรือเปล่า ลำบากเเบบนี้เเหล่ะมวยเปลี่ยน วัดดวงเเล้วกัน

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 05, 2014, 07:46 »
มวยน่าเล่นวันนี้ช่อง11

สามดี เพชรยินดีอะคาเดมี่  ดูว่าชัวร์กว่าได้น่าเสื่อ ความเชื่อถือดี ออกเเข้งเนียน เหลี่ยมตัวพริ้ว

ครัั้งที่เเล้ว เจอมวยใหญ่กว่ายังชิงจังหว่ะกินเหลี่ยมกินทรงมา วันนี้ มองว่ายังคงน่าเล่นอีกครั้ง

เพชรปราบ ไก่ยางห้าดาวยิม

ยังคงน่าเล่นอีกตัว ผมลุ้นเชียร์ตั้งเเต่ครั้งก่อนมาเเทนเฉพาะกิจ เเต่อาศัยความได้เปรียบของร่างกาย เเละดูเด็ดขาดกว่า

ครั้งนี้ดูว่าไม่น่ามีปัญหา ตรงข้ามไม่ใช่เวตชกธรรมชาติ เอาเเน่เอานอนไม่ได้ครับ ขอลุ้นมวยที่รู้จักเเล้วกัน

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: เมษายน 05, 2014, 08:16 »
สรุปมวยน่าเล่นวันนี้

ปลากัด ป พีณภัทร เเละ เพชรพันธ์ฤทธิ์ ศ เอกราช

ส่งการบ้านไปเเล้วรู้สึกเป็นห่วง มวยมาเเทนดูว่าชกกันที่ ภูธร เเล้วชกกันไม่ค่อยเต็มที่

เเล้วครั้งนี้มันจะเอาจริงกันหรือเปล่า ลำบากเเบบนี้เเหล่ะมวยเปลี่ยน วัดดวงเเล้วกัน

มวยน่าเล่นวันนี้ช่อง11

สามดี เพชรยินดีอะคาเดมี่  ดูว่าชัวร์กว่าได้น่าเสื่อ ความเชื่อถือดี ออกเเข้งเนียน เหลี่ยมตัวพริ้ว

ครัั้งที่เเล้ว เจอมวยใหญ่กว่ายังชิงจังหว่ะกินเหลี่ยมกินทรงมา วันนี้ มองว่ายังคงน่าเล่นอีกครั้ง

เพชรปราบ ไก่ยางห้าดาวยิม

ยังคงน่าเล่นอีกตัว ผมลุ้นเชียร์ตั้งเเต่ครั้งก่อนมาเเทนเฉพาะกิจ เเต่อาศัยความได้เปรียบของร่างกาย เเละดูเด็ดขาดกว่า

ครั้งนี้ดูว่าไม่น่ามีปัญหา ตรงข้ามไม่ใช่เวตชกธรรมชาติ เอาเเน่เอานอนไม่ได้ครับ ขอลุ้นมวยที่รู้จักเเล้วกัน

ขอให้โชคดีกันทุกคน

นิจจา2014

• ชอบกด Like + 15
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: เมษายน 05, 2014, 11:16 »
หวัดดีท่านประติมากรรมพักนี้ไม่ค่อยมีเวลาเข้าเวป อีกหนึ่งกำลังใจครับ สู้.สู้ ครับ.... :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]:

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: เมษายน 05, 2014, 11:19 »
หวัดดีท่านประติมากรรมพักนี้ไม่ค่อยมีเวลาเข้าเวป อีกหนึ่งกำลังใจครับ สู้.สู้ ครับ.... :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]:

ครับท่านนินจา ยังไงพรุ่งนี้ก็อย่าลืมเข้ามาเอามวยชอบมาฝากด้วยนะครับ

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: เมษายน 05, 2014, 11:22 »
SMMTV ฝากไว้ทำทุน

ประสพโชค พีเคเเสนชัยมวยไทยยิม

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: เมษายน 05, 2014, 11:57 »
SMMTV ฝากไว้ทำทุน

ประสพโชค พีเคเเสนชัยมวยไทยยิม
เปิดหัวมีชัยต่อไปมีทุน ได้เวลาเดินทาง โชคดีครับ

เขยหล่า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 63
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: เมษายน 05, 2014, 12:05 »
จัดไปครับน้องหรั่ง

พญาอินทรีย์

• ชอบกด Like + 30
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: เมษายน 05, 2014, 12:15 »
อ้อมน้อย...ไปด้วยครับทั้ง 2 ตัว.... :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ชอบ..อีกตัว..เพชรชุมพล...ครับ

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: เมษายน 05, 2014, 17:42 »
ช่องสามต้องขออภัย เเต่NBTของหวานครับรับประทานง่าย

พานพร้าว

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: เมษายน 05, 2014, 17:56 »
สุดยอดน้องหรั่ง แค่นี้ก็kแล้ว ติดตามเอาไป1ชอบ

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: เมษายน 06, 2014, 06:41 »
ต้องขอบคุณจากใจจริงเเละนับถือกันจริงๆ ก็มีไม่กี่คนนะครับ เเต่ว่าผมรู้สึกว่าจริงใจ

มีไมตรีที่ดีต่อผม ต้องขอบคุณอีกครั้งครับ ความจริงใจมันดูกันไม่ยากนะครับ

เฉียบขาด ป พงษ์สว่าง ดูเกมส์บนเวทีครับ ทีเเรกไม่ชอบ เเต่ว่ามันมีปัจจัย หลายอย่างเหลือเกิน ผมไม่รู้ว่ามวยตรงข้าม

ชกทรงไหนเเบบไหน เดาไม่ถูก เเชมป์105ภาคใต้ เเต่เราก็ไม่รู้เก่งจริงป่าว เเต่ว่ามวยใต้ชกกันนี้เต็มที่

เเต่พอคราวๆตรมฟอร์มหลัง ชกครั้งล่าสุด 110กว่า ครั้งนี้มา109ซึ่งเป็นเวตชกปกติของเปรี้ยวปาก

ดังนั้น จึงขอเล่นมวยที่รู้จักดีกว่า

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: เมษายน 06, 2014, 07:08 »
ต้องขอบคุณจากใจจริงเเละนับถือกันจริงๆ ก็มีไม่กี่คนนะครับ เเต่ว่าผมรู้สึกว่าจริงใจ

มีไมตรีที่ดีต่อผม ต้องขอบคุณอีกครั้งครับ ความจริงใจมันดูกันไม่ยากนะครับ

เฉียบขาด ป พงษ์สว่าง ดูเกมส์บนเวทีครับ ทีเเรกไม่ชอบ เเต่ว่ามันมีปัจจัย หลายอย่างเหลือเกิน ผมไม่รู้ว่ามวยตรงข้าม

ชกทรงไหนเเบบไหน เดาไม่ถูก เเชมป์105ภาคใต้ เเต่เราก็ไม่รู้เก่งจริงป่าว เเต่ว่ามวยใต้ชกกันนี้เต็มที่

เเต่พอคราวๆตรมฟอร์มหลัง ชกครั้งล่าสุด 110กว่า ครั้งนี้มา109ซึ่งเป็นเวตชกปกติของเฉียบขาด

ดังนั้น จึงขอเล่นมวยที่รู้จักดีกว่าครับผม

คู่สองก็ไม่ต้องไปสนใจครับ เล่นไปสิงห์ บวกกับฝีมือเเละหน้าเสื่อ มารวมด้วยกันเล่นไว้ไม่เสียเปรียบครับผม

เก่ง ผมเห็นชก กับใครนี้เเหล่ะค่ายเเฟร์เท็ก ดูว่ายังไม่เก่งสมชื่อครับ เอาเเน่เอานอนไม่ได้ โดนหนักๆเเเล้วมันมีอาการ

เสียทรงมวยครับ ดูว่าไม่ผ่านตามความคิดผม นะ ชอบก็ตามไม่ชอบก็โปรดเก็บไว้คิดสักนิด มวยมันมาล่ะเเบบ

ตั้งใจมาเกิด กับ มาชกออกตู้ตามโปรเเกรม เดาเล่นๆครับ

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: เมษายน 06, 2014, 07:14 »
คู่สาม ถึงเเม้ว่าที่นี้ถิ่นของเปรี้ยวปาก เเต่ว่าการสวนกระเเส เดียวจะเจ็บตัวเปล่าๆ เสี่ยเเขก ช่วงนี้อยู่ตัวไหน

เเล้วผมรู้สึกมั่นใจ ตามสโลเเกน เขาทำมวยสู้จริงๆไม่ดีหรือไม่ฟิตไม่ปล่อยขึ้นชกง่ายๆ ครั้งนี้ก็เลยไม่อยากสวน

เดียวจิบาดเจ็บตัวๆเปล่าๆ น้ำมาต้องไปตามน้ำครับ ฮ่าๆๆ เล่นไว้ไม่เสียเปรียบ

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: เมษายน 06, 2014, 07:18 »
คู่เอกเล่นยากๆ เพราะมวยตัวใหญ่ทำเเล้วเห็น เเต่รุ่งเพชรไมใช่มวยจะมายอมให้ตีเเบบสบายใจ มีโต้ตลอด

ชอบลูกเเข็งเเรงครับ ดูว่าปลายๆหักล้มหักทิ่มเดี๋ยวมีเฮครับ เล่นง่ายๆเเพ้มาก่อนเพราะน้ำหนัก เเต่ทำน้ำหนักชนกัน

เกียรติเจริญชัย อ่านขาดมาจากใต้เเล้วครับผม จัดๆๆๆๆๆๆไปไม่ต้องสืบ

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: เมษายน 06, 2014, 07:21 »
มวยเน้นๆสองตัวพอค่าเหล้า

สิงห์ พรัญชัย กะ รุ่งเพชร เกียรติเจริญชัย. สองตัวนี้หล่อมากชั่วโมงนี้

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: เมษายน 06, 2014, 07:23 »
จบการดันกระทู้เพียงเท่านี้ครับ โชคดีเเล้วกัน ดูบนเวทีประกอบด้วยนะ

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: เมษายน 06, 2014, 07:25 »
เป็นกำลังใจให้ครับ น้องหรั่ง คะแนนมีโอกาศแซงกันทุกคน :Onion-s-34[1]: :Onion-s-34[1]:

หนทางยังอิกยาวไกล

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: เมษายน 06, 2014, 07:35 »
เป็นกำลังใจให้ครับ น้องหรั่ง คะแนนมีโอกาศแซงกันทุกคน :Onion-s-34[1]: :Onion-s-34[1]:

หนทางยังอิกยาวไกล

ขอบคุณครับพี่ คะเเนนไม่สำคัญครับ

พานพร้าว

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: เมษายน 06, 2014, 08:26 »
ถูกๆๆๆๆๆต้องนะครับ 4ตัวพี่ขอจัดหนักตามหรั่ง สุดยอดคะแนนไม่สำคัญ เอาไป1ชอบ

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: เมษายน 06, 2014, 08:31 »
จัดไปครับพี่บิ๊ก เอาหนักๆครับพี่

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: เมษายน 06, 2014, 08:54 »
มวยเน้นๆสองตัวพอค่าเหล้า

สิงห์ พรัญชัย กะ รุ่งเพชร เกียรติเจริญชัย. สองตัวนี้หล่อมากชั่วโมงนี้

อย่าลืมนะสองตัวนี้เน้นๆไปครับ หวานเจี๊ยบขอบอก

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: เมษายน 06, 2014, 14:50 »
รุ่งเพชร กำลังคิดว่าหวานเเล้ว ฮ่าๆเเต่ไม่เป็นไรอิ่มกับ สิงห์ครับ

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: เมษายน 06, 2014, 14:56 »
วันนี้น้องหรั่งมาแรง :Onion-s-34[1]:

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: เมษายน 06, 2014, 14:59 »
รุ่งเพชรเสียดายมากพี่ทราย ไม่งั้นเต็มเครื่องครับ อาทิตย์ลุยกันต่อครับอาทิตย์ผ่านไปด้วยดี :Onion-s-113[1]:

แมวเซา

• ชอบกด Like + 19
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: เมษายน 06, 2014, 15:02 »
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

พานพร้าว

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: เมษายน 06, 2014, 19:44 »
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: เมษายน 06, 2014, 19:47 »
หวังว่าคงจะเเฮปปี้ดีนะครับพี่บิ๊ก :Onion-s-113[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

คนธรรม

• ชอบกด Like + 31
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: เมษายน 07, 2014, 08:22 »
ผมชอบข้อมูลและการสรุปฟันธง ของท่านจริงๆครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal