เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: __________________สรุปมวยน่าเล่นช่องสาม_____________  (อ่าน 5147 ครั้ง)

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
เรื่องเล่ามวยช่อง33

คู่หนึ่งมองว่า ผมนั้นชอบเเชมป์ด้วยเหตุผล ที่ว่าครั้งนี้ได้หน้าเสื่อ มองว่าดีกว่านิดหนึ่งนะไม่มองฟอร์มหลัง

เเละมีอีกอย่างคือ ผมได้การเข้าไปสำรวจตัวนักมวยก่อนชก มองว่า วิสันต์เล็กไม่ชอบมวยหนี ชอบมวยเดินเข้ามาหาตัวเอง

เเละเพชรก็เป็นมวยทรงนั้นที่วิสันต์เล็กชอบ คาดว่าถ้าออกมาสูสี หน้าเสื่อดันเข้าวินสบายครับผม ครั้งนี้ซ้อมเป็นเดือนนะ

วิสันต์เล็ก เห็นใจกันบางครับผมมมม เเชมป์อยู่ที่เดิม ผมมั่นใจ

คู่สอง ลูกนิมิตกับเด่นเชียงขวัญ คู่นี้ผมมองว่า ถ้าเกมส์การชกครั้งล่าสุดของลูกนิมิต ซึ่งมีเเผลเเตกใหญ่มากที่คิ้วด้านขวา

ซึ่งก็ต้องรักษามานานไม่น้อยเหมือนกันเเละ ครั้งที่เเล้วกรรมการเผยออกมาหมดว่าไม่มีคู่ปล้ำ ซ้อมคนเดียวเลย เลยมองไปที่

เด่นเชียงขวัญดีกว่า ได้หน้าเสื่อเเละความฟิตซ้อมน่าจะพร้อมกว่ามากครับ มวยเข่าด้วยกันมองว่าสู้ได้ครับผม

คู่นี้ว่าจะเด็ดสองขีดเเต่ ยังลังเลนิดๆครับครับ สนุกคู่นี้ ขอเเค่เด่นเชียงขวัญมีจังหว่ะตีสวยสัก สามสี่ดอกรอเฮได้ ราคามารอถึงที่

คู่เอก สายลมน้อย กับ รุ่งอุบล มองว่าสูสีทรงคล้ายกันนะหมัดดีทั้งคู่ ฝีมือก็ดีทรงคล้ายๆกัน คู่นี้เเย่งกันเข้ารอบ

คงจะเหนื่อยทั้งคู่ สูสีครับเพราะว่ามันมีผลต่อการเข้ารอบน่าจะเตรียมตัวมาสู้จัดเต็มทั้งคู่ครับ รุ่งอุบลก็ดีนะ ขาดเเต่ความตั้งใจนิด

จังหว่ะทำได้ชอบรอ ไม่เก่งเหมือนเเต่ก่อนครับ เลยชอบไปที่สายลมน้อย สู้กับยอดมงคล เมืองสีมายังมองว่าสูสี

ดังนั้นจัดปายยยยย สองขีดๆๆ นะจะบอกให้ อันตรายคู่นี้

คู่สี่ ยอดพยัคฆ์ กับ เทพสุทิน. คู่นี้เดานะครับความจริงชอบยอดพยัคฆ์เเต่ 154คือเหตุผลต้องเปลี่ยนใจไปมองมวยตแรงข้าม

ใครเก่งน้อยเก่งมากไม่รู้เเต่ดูๆ เทพสุทินไม่ธรรมดาครับ เลยต้องชอบไปครับ ง่ายๆคือน้ำหนักนี้ ชงให้มวยตรงข้ามครับผม

จัดปายยยยย เทพสุทิน พุ่มพันธ์ม่วง นะ

สั้นๆๆๆๆๆนะ ลุ้นเอาเเล้วกันครับผม ช่องสาม มันเล่นยากมากๆ

ประติมากรรม

Re: __________________สรุปมวยน่าเล่นช่องสาม_____________
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 11, 2014, 20:52 »
วิเคราะห์ตามสิ่งที่รู้ที่เห็นครับ ไม่ชอบกระเเสเท่าไรครับ  :Onion-s-98[1]: :Onion-s-17[1]:

ประติมากรรม

Re: __________________สรุปมวยน่าเล่นช่องสาม_____________
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 11, 2014, 23:16 »
ด้วยความหวังดีโปรดดูเกมส์การชกสถานการณ์

บนเวทีประกอบด้วยนะครับ เน้นๆช่อง7มวยอาจจะมีผิดทรง ชกไม่ถูกลักษณะ

12-13 ผมไหลสงกรานต์ยาวครับ ขอให้โชคดี ย้ำอีกครั้งดูบนเวทีประกอบด้วยนะ

อาทิตย์นี้อาจจะมีอะไรเเปลกๆให้เห็นอีกเเน่นอนครับ

:Onion-s-113[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-97[1]:

ไทบึงกาฬ77

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 288
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 12, 2014, 01:32 »
ขอบคุณมากครับท่านประติมากรรม  วันนี้นอนแต่หัววัน เลยตื่นเร็วหน่อย  นอนไม่หลับเลยมาหาข้อมูลไว้เล่นมวยตอนเที่ยง  เปิดปุ๊บเจอท่านเลย  ต้องขอบคุณนะครับ  ขอให้เที่ยวสงกรานต์ด้วยความสนุกครับ

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 12, 2014, 05:57 »
       ขอบคุณมุมมองมวยของ น้องประติมากรรม ที่นำมาฝากพี่น้อง   เป็นการวิเคราะห์ก่อนเกม และความเป็นไปได้   ยังงัยก็ต้องดูเกมและซิก ขณะมวยชกกัน.. ช่อง 3..ไม่มีเสาร์ไหน มวยไม่พลิก...หาตังค์เที่ยวสงกรานต์กันครับ...
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 12, 2014, 06:18 »
ครับท่านไทบึงกาฬ เเละพี่ไฟหนาว สงกรานต์นี้ขอให้เทียวกันให้สนุกนะครับ

สวัสดีปีใหม่ไทยล่วงหน้าครับผม    :dookdik_smile-circle_83[1]: :Onion-s-113[1]: :Onion-s-97[1]:

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 12, 2014, 06:27 »
คำถามหน้าคิดครับว่า วิสันต์เล็ก กับ เด่นเชียงขวัญ มวยคนจัดทั้งคู่

จะให้เเพ้ไปทั้งคู่ เลยหรือ ดั้งนั้นเก็บไปคิดสักนิดนะครับ ครั้งนี้สำคัญมากๆ

มวยน่าชนะทัั้งคู่จริงๆ ผมอยากให้เข้าปายทั้งคู่

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 12, 2014, 07:39 »
เด่นเชียงขวัญทุกราคาจัดเอาหนักๆๆๆ

คนธรรม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: เมษายน 12, 2014, 09:34 »
แปลกครับ มวยจ่าจัดเองชงเอง กระแสใช้หลักเจ้าภาพ แต่มวยจ่าแพ้มากกว่าชนะ ไม่เต็มที่ก็มีหมากแหลกเป็นตัวอย่าง สำคัญอ้อมน้อยไม่มีใครเกินเซียนครับ ใครกระแสแรงระวังถูช้อนกิน

พานพร้าว

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 43
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: เมษายน 12, 2014, 10:26 »
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: เมษายน 12, 2014, 18:17 »
มวยเเพ้ขนะไม่รู้เสียครับวันนี้ ได้เด่นเขียงขวัญ ไปเสีย คู่เอกคู่สี่ อิอิ

พรุ่งนี้เอาใหม่

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: เมษายน 12, 2014, 18:19 »
 :Onion-s-65[1]:เพชรลูกฟ่าง กินทะลุมิติเเซบๆขนาด

พานพร้าว

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 43
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: เมษายน 12, 2014, 18:27 »
สุดยอดนับถือ จริงใจเอาไป2ชอบ

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: เมษายน 12, 2014, 19:18 »
 :Onion-s-90[1]:
สุดยอดนับถือ จริงใจเอาไป2ชอบ

ขอบคุณครับพี่ขอบคุณครับ ผมก็นับถือพี่จริงๆครับ พี่บิ๊กสุดหล่อเเฟนสวย

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal