เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เด็ดกว่านี้ไม่มีแล้ว3 และ11 หนึ่ง สามร้อยกล้า  (อ่าน 3680 ครั้ง)

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 255
1 แสงทองน้อย ธนสุรนคร 
ไครคิดว่าโอโรโน่ จะสะบายวันนี้คิดผิดคับ ผมได้ขอมุลมาว่าหลังๆร่างกาย โอโรโน่ไม่ค่อยเท่าไหร่คับ แถมมวยยังหมดท้ายๆประจำไม่รุ้เพราะอะไร แต่วันนี้ผมรู้อย่างเดียวคือจะเล่นแสงทองน้อย ธนสุรนคร เป็นตัวเด็ดอีกตัว เล่นไปเลยคับมันมีสาเหตุที่ต้องเล่นเหตุผลทุกอย่างผมบอกไม่ได้คับ เด็ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆมากๆๆๆๆๆเด็ดมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆทีมงานที่เชื่อตามนี้คับไม่เชื่อสวนหนักๆๆ  ปลายๆๆๆดุเอาเองคับขาดลอยท้ายๆ   

2 ฟ้ามีชัย  เอฟ เอ กรุฟ
วันนี้เขาขอมาเดิด ก้อเลยได้เกิดคับ มวยฝีมือขั้นเทพกลับมาเข้ากรุงรอบนี้ไม่ทำมะดาคับจัดไปคับ เด็ดๆๆๆๆจริงๆๆๆมวยในทีมไครไม่รู้แต่ตัวเงินเพียบ เป้นรองยิ่งดีเล่นทุกราคา 

ช่อง3
 1 เดชฤทธิ์ ภพธีรธรรม 160 ป   มองฝีมือมวยคนล่ะชั้นกันคับ  เรื่องอาวุททุกอย่างได้หมด แต่มีประเด็นที่ต้องเล่นคับมวยของพี่มาทพลาดไปแล้ว1ตัวเหลือตัวนี้ผมว่าคงไม่พลาดให้เสียชื่อ ไหนๆพี่เขาช่วยช่อง3มาเยอะแล้วตัวนี้ขอเถอะสักแชมป์ ส่วนการผ่านมวยไม่ต้องบันยายดูกันเองคับมีสิทไม่ครบยก เตะขาต่อยหมัด ออกแข้งเนื้อๆเจ้าเด็กน้อยก้อล้าไปเอง ผมจะเล่นทุกราคา แต่บังทุนกันด้วยน่ะคับ

3ตัวนี้เด็ดๆๆๆคับมีขอมุลแต่ลงไม่ได้ขอไห้ท่านที่เชื่อเอาตามนี้คับ
เด้ดๆๆๆ1   แสงทองน้อย ธนสุรนคร  จัดเต้มทุกราคาคนที่มีเบอโทรมาได้ทีมงานพี่หลวงทุกท่าน
เด็ดๆๆๆ2  ฟ้ามีชัย  เอฟ เอ กรุฟ  จัดหนักทุกราคามวยเขาพามา เขาขอเกิดก้อต้องเกิด เล่นเถิดได้
เด็ดๆๆๆ3  เดชฤทธิ์ ภพธีรธรรม   มองยังใงก้อชนะ ทุกราคา

ไครไม่ชอบไม่ว่ากัน สวนหนักๆเลยคับ  ส่วนทีมงานผมชอบตัวไหนเอาไป  โชคดีทุกๆท่านคับ ผมไปแล้วเดี๋ยวไม่ทัน

หมูตัวใหม่

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
Re: เด็ดกว่านี้ไม่มีแล้ว3 และ11 หนึ่ง สามร้อยกล้า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2012, 11:57 »
ขอบคุณครับ

sabsun

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0
Re: เด็ดกว่านี้ไม่มีแล้ว3 และ11 หนึ่ง สามร้อยกล้า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2012, 19:18 »
ไม่เป็นไรครับบางครั้งมีเหตุมีผลมันก็ไม่แน่นอนเพราะเราไม่ใช่คนทำเราแค่คนสืบหรือฟังเขามา่ข่าวมีจริงมีลับลวงมาสืบพรุ่งนี้ดีกว่าว่าแสนแสบจะจริงหรือลวงเป็นหน้าที่พวกเราขอบคุณมากสำหรับข้อมูล

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 255
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2012, 23:10 »
ผมขอโทษขออภัยทุกท่านที่ีติดตาม มันมีผิดถูกไม่ว่ากันแล้วแต่ท่านจะนำไปพิจ่รนาเอา  ขอบคุนคับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal