เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: __________________สรุปมวยน่าเล่นช่อง7________________  (อ่าน 5950 ครั้ง)

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
__________________สรุปมวยน่าเล่นช่อง7________________
« เมื่อ: เมษายน 26, 2014, 19:41 »
น้ำหนักผ่านเดียวเจอกันมั่นใจครับ

มวยวันนี้คงบอกว่ามาเเทนไม่ได้เเปลว่าผมจะชนะคุณไม่ได้

บ้านด่าน โจโจ้ เพชรยโส ล้วนมาเเทนทั้งสิ้น

เม็ดทราย วาริน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 24
Re: __________________สรุปมวยน่าเล่นช่อง7________________
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 26, 2014, 19:44 »
จัดมาเลยครับน้องหรั่ง

แต่เสียดายเพชรเจ็ดสีไม่มา ........... :Onion-s-113[1]:

ประติมากรรม

Re: __________________สรุปมวยน่าเล่นช่อง7________________
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 26, 2014, 19:46 »
ดีเเล้วที่ไม่มา เอาตัวนี้มาเเทนเเจ๋มครับพี่ทราย

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 26, 2014, 19:52 »
ยอดทองไท ตัวนี้เข้าเเล้วออกตัวซื้อขายง่ายครับ เพ้อๆม้วนเดียวไม่ต้องออกตัวด้วยครับ

ตัวนี้ดูว่าภาษี เข้าวินมีโอกาสสูง ตามลักษณะ ทรงมวยเเละการผ่านมวยทุกอย่างข่มหมด

มวยคู่นี้ต้องดูเป็นยกๆไป เเช่ไม่ดีเพราะ สุรชัยตัวนี้ มวยเเก้เกมส์เก่ง ตัวนี้ดูว่าไม่ดุเท่าสองคม

เเต่หัวใจเกินร้อยยิ่งโดนยิ่งเดิน ความพยายามสูงดี เเต่เจอเก๋าขั้นเทพเเบบ ยอดทองไทลำบาก

บวกกับมวยเอกเเห่งค่ายเกียรติเจริญชัย ยังไม่ชนะเลยทั้งเดือน ตัวนี้คือโบนัส

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 26, 2014, 20:06 »
ช่อง7มวยเพื่อความบันเทิง ยอดทองไท คือหนึ่งในมวยที่สมควรได้รับการชูมือ

อาวุธมวยสวยหลากหลายแต่เราก็คงจะไม่ลืม มวยทุกวันนี้อาวุธมวยดีคุณต้องเเข็งเเรงด้วย

ถึงจะถูกตลาด(หมายถึงครบเครื่องสมบูรณ์ไม่มีที่ติ ดูว่าเล่นเเล้วหรือมองตามสายตาสมควรให้ชนะ)

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 27, 2014, 09:06 »
คู่1 ควายทองยิมชนะเมื่อไร ยังหาไม่เจอเลยครับ ดังนั้น วันนี้ก็คงหาชนะไม่เจออีกหน มีเเต่คนเล่นไมค์ เเล้วจะมีใครรอง
ผมนี้ไงคนหนึ่งที่จะรอง บอกไว้เเล้ว เขาจะคืนกำไลให้เสี่ยชนุ อย่างลืมนะ ศิษย์ซ้อน้อง <<< ไม่ธรรมดา
เปลี่ยนค่ายใหม่ รู้หรือเปล่า นักมวยตัวเปลี่ยนค่ายมักจะเเพ้ที่ช่อง7 วันนี้ก็จะรองครับ ไม่สนกระเเส

คู่2 คู่นี้ผมก็บอกไว้ก่อนๆเเล้ว ว่าหากคมศรเล็กกว่าไม่น่า เเต่วันนี้มาลอย ตรงข้ามลดสองปอนต์เยอะอยู่นะ
ดังนั้นผมเล่นฝีมือคมศรยาวๆครับ ได้เก๋าผ่านมวยดีกว่า อาวุธเยอะ ต้นๆไปก่อนเเน่ ถ้าจะเล่นชื้อขายอยู่ตัวไว้ต้นๆ
ไม่มีเสียเปรียบ เกาะสมุยเเพัมาผมถึงต้องเล่น วัดไปที่คมศร สวนเขาอีกเเล้วผม รูปร่างลอยกว่า

คู่3 ผมก็ได้หาข้อมูลมา สำหรับมวยตัวนี้ ผมก็จะเล่นตัวนี้ มวยชนะมาหลายๆไฟต์เเบบนี้ ความมั่นใจไม่ต้องห่วงมีเยอะ
ส่วนใครที่เล่นรุ่งเกียรติ คงจะหาใจไม่ทั่วท้องก็วันนี้เเหล่ะ มวยนี้จะเป็นตัวที่เด็ด สำหรับท่านรองนะครับ
เเชมป์64กิโลกรัมภาคอีสาน ยังคงไม่พอสำหรับความเชื่อถืออีกหรือ มวยเขาสับขาหลอกให้เล่นรุ่งเกียรติ
สวนผมไม่หลงครับ จัดไปตัวนี้ รองๆๆๆๆๆๆๆยาวๆๆๆๆๆสวนชาวบ้านเขาอีกเเล้วผม ทีมงานเขามาสู้ รูปร่างลอยกว่า

คู่4 ยอดทองไท ตัวนี้หากไม่มีหน้าเสื่อเกียรติเจริญชัยที่ช่องเจ็ด ผมก็จะเล่นมวยทรงนี้ สุรชัยกินยากหากจะพลิกก็คงปลายๆ
เเต่ต้นๆไม่มีทางครับ เล่นตัวนี้มีบังได้สบายๆไม่ต้องคิดมาก เข้าตัวนี้ก่อนสบายครับ เล่นไปเลยครับเก๋ากว่ากันเยอะครับ
มวยคนนี้หากจะชนะต้องบดบี้หนักๆถึงจะชนะได้เเละต้องติดตัวตลอด ครับ เเต่คงจะงานยากของสุรชัยนะ เล่นเอาหนักๆ

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 27, 2014, 09:31 »
ต้องดูเกียรติเจริญชัย คู่สองหากเเพ้หรือนะมีผลต่อคู่เอก โกเกียรติขึ้นมาคุมเองเพราะอีกไม่กี่วัน
มวยในค่ายจะชก 3ตัวได้มั่ง ไม่มีอะไรที่ต้องเกรง ก็คงจะเห็นนะอาวุธเล็กเเพ้ หน้าเสื่อไม่เหนียวเหมือนเเต่ก่อน
จากมุมมองส่วนตัวครับ

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 27, 2014, 10:09 »
ไมค์ตัวยืนได้หน้าเสื่อต่อเเค่นี้เอง ฮ่าๆๆเดียวสะอื้นเจอเพชรรุ่ง เล่นเเล้วไม่เสียใจมวยใจเกินร้อย

ทรงมวยอย่างไมค์ ไม่มีอะไรหน้ากลัว รับรองเพชรรุ่งมีดีโชว์

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: เมษายน 27, 2014, 10:15 »
สุรชัย ได้ข่าวมาซ้อมมาดี เลือกยากเเล้วผม ต้องรอพี่ฟันธงมาอีกที

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: เมษายน 27, 2014, 10:33 »
ฤทธิ์เทวดา ตัวนี้รองๆหนักๆ ไม่มึพลาด :Onion-s-113[1]:  นักเล่นเเถบอีสาน บอกมาล่ะ

รออีกท่าน คนนี้ก็โคตรของจริงเลย ให้มวยมาเล่นดีมาก

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: เมษายน 27, 2014, 14:40 »
กินนิ่มๆฤทธิ์เทวดา หวานเจี๊ยบจริงๆๆ  :dookdik_smile-circle_58[1]: 

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: เมษายน 27, 2014, 15:03 »
ผ่านไปด้วยดีครับวันนี้ 2คู่เเรกพลาดไปเเต่3-4ผมเเก้คืนให้หมดครับ

ฮ่าๆๆๆสบายอาทิตย์  :Onion-s-97[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal