เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: โปรเเกรมมวยช่อง7ที่04-05-2557 ต่วนเป๋ เกียรติคมสิงห์ vs ปานเพชร เกียรติเจริญชัย  (อ่าน 25369 ครั้ง)

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
1บัลลังก์เงิน ป พีณภัทร vs. โกโก้ ดาบเเป๋งนครบาล 103.      

2กวางเงิน ม ราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง vs. หนึ่งพิชิต ศิษย์อุ๊อุบล 124.      

3เพชรลูกยอด สจต้อยเเปดริ้ว vs. ก้องเกียรติ ท พราน49 123.    

4ต่วนเป๋ เกียรติคมสิงห์ vs. ปานเพชร เกียรติเจริญชัย 130.    

:Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

พญาอินทรีย์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 30
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

คู่เอกใช่ นน นี้รึป่าวท่าน

ประติมากรรม

:Onion-s-97[1]:ครับหากมากกว่านี้ต่วนเป๋เสียเปรียบครับต้องบีบเวทปานเพชรครับผม

agkumpon

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
ต่วนเป๋ครับ จะต้องเจออะไร หน้าเสื่อแค่ไหนก็คงฉุดไม่อยู่ครับ :Onion-s-23[1]:

โทมัส

• ชอบกด Like + 8
2-1ต่อน้ำหนัก130ปอนนี้ไม่ใช่อย่างแน่นอนเช็คให้แน่นอนเด้อ :Onion-s-8[1]: :Onion-s-8[1]: :Onion-s-8[1]:

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
หน้าจะลงผิดครับท่าน

ประติมากรรม

กราบขออภัยครับ หากไม่ใช่จริง เเต่จะน้ำหนักเท่าไรล่ะครับหากรู้จริงบอกทีครับ ขอบคุณครับ

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
หากต่อยเวทนี้จริงแถมต่อยกลางวันอีก ปานเพชรได้หามขึ้นเวทีแน่ครับ.....
แต่ก้อไม่แน่ใจนะครับเพราะตามผังรายการช่อง7ออกน้ำหนักมาแบบนี้จริงๆ คู่นี้ถ้าต่อยเวทนี้คาดว่าน่าจะมีเปลี่ยนครับ...

ประติมากรรม

เรียนเพื่อให้ทราบเเละรู้เเละเข้าใจถึงมวยคู่เอกนี้นะครับ ตามมุมมองของผมเวตน้ำหนักอาจจะเปลี่ยน
เพราะ130ดูว่าบีบปานเพชรเเละดูเหมือนชกให้ต่วนเป๋จนเกินไป เเต่ถ้ามองมุมกลับกัน ถ้าจะให้ชกเวต135ที่ปานเพชร
เคยต่อยชกก็มองว่าต่วนเป๋เสียเปรียบ เเล้วเพื่อความเหมาะสม 132-133 เวตนี้เหมาะสมสำหรับทั้งคู่ครับ

ประติมากรรม

1บัลลังก์เงิน ป พีณภัทร vs. โกโก้ ดาบเเป๋งนครบาล 103.     

2กวางเงิน ม ราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง vs. หนึ่งพิชิต ศิษย์อุ๊อุบล 124.     

3เพชรลูกยอด สจต้อยเเปดริ้ว vs. ก้องเกียรติ ท พราน49 123.   

4ต่วนเป๋ เกียรติคมสิงห์ vs. ปานเพชร เกียรติเจริญชัย 133.   

:Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

น่าจะ133ครับ จากที่ไปหาดูข้อมูลมา หากผิดท้วงติงมาได้ครับ

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
มันเรื่องธรรมดาครับท่าน 133 น้ำหนักนี้ เป๋ ชกประจำส่วน ปานเพชร ชก 135 ยังมองว่ามีแผ่วปลายถ้าไม่เปลียนคงจะ กินกันเย็นๆนะครับ

พญาอินทรีย์

ถ้า 133 ป ...ต่วนเป๋..สบายๆ แต่..ปานเพชร..คุมหน่อย..

ให้โอกาสเขาหน่อย...ได้เวลาสอบ..เลื่อนชั้นแล้ว...ต่วนเป๋...

ผู้ชายนับสาม

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
 :dookdik_smile-circle_56[1]:ชอบก่อนชั่ง
1 บัลลังก์เงิน ป.พีณภัทร  แก้มือได้วัดปลายๆๆ
2 หนึ่งพิชิต ควายทองยอม ขุนเข้าสายฟ้าฟลาด 555
3 ก้องเกียรติ ท.พราน 49 ถึงเวลาเขาสักที นายทะเบียนรับแจ้ง
4 ปานเพชร เกียรติเจริญชัย สูสี แต่ชอบ โกเกียติแรงต่อเนื่อง 

ประติมากรรม

เอางั้นเลยรอครับ ผู้ชายนับสาม เมื่อวานน่าจะเเฮปปี้นะครับ มวยดาบเเป๋งมาอีกล่ะ
เจอกับมวยในเครือคนจัด เขาซี๊กัน ป พีณภัทร+เกียรติเพชรคงจะเคยเห็นผ่านๆตานะครับ
มวยดีอาทิตย์นี้ เวตกำลังมันส์

ประติมากรรม

:Onion-s-113[1]:มวยนิ่งๆเดี๋ยวผมมีโซโลสดคนเดียวครับ เมื่อวานนี้เเฮปปี้ได้บอกพี่ๆในเฟส
เเละเขาก็ได้ รู้สึกดีครับ ฤทธิ์เทวดา น้องมากับคำว่าใช่

เขยหล่า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 63
สุดยอดครับน้องหรั่ง :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]:

ประติมากรรม

มีพี่เล็กให้การสนับสนุนผลงานเลยออกมาดีพี่ :dookdik_smile-circle_58[1]:

ประติมากรรม

ข้อมูลเบื้องต้นเเละการวิเคราห์ผมจะลงให้ได้อ่านกัน เชิงลึกต้องรอนักเล่นเเถบอีสานครับ
ของเขาดีนะขอบอก สำหรับท่านที่เชื่ิอใจกันเท่านั้นนะ

ประติมากรรม

เพชรลูกยอด สจ วิชิตเเปดริ้ว หรือ อรรถการ สำเริง มวยจาก อ เเปลงยาว ฉะเชิงเทรา อายุ
19 ฟิตซ้อมทำการอยู่ที่ ค่ายของผู้ใหญ่อ๊อด บ้านเจริญสุข โดยมี สจ วิชิต อ่องละออ 
ให้การสนับสนุนครับ ซ้อมที่เดียวกับ พลกฤต สจวิชิตเเปดริ้ว(ช ชื่นกมล) เเต่เรื่องซ้อมมวย
ยังไม่เเน่ใจครับ รู้สึกว่าเห็น สจ วิชิต ทุ่มเงิน2ล้าน สร้างค่ายมวยตัวเองเลย ที่เเปลงยาว
ฉะเชิงเทรานี้เเหล่ะครับ รู้สึกสจวิชิต จริงจังกับการทำมวยของท่านมาก  พูดถึงนักมวยคนนี้
เป็นมวยจอมคลาสสิคออกเเนวฝีมือชิงจังหว่ะ ออกเเข้งเน้นๆออกได้ซ้ายขวา ลำใหญ่
ความหลากหลายของอาวุธมีครับ หมัดดี เหลี่ยมตัวใช้ได้ ทรงมวยตั้งรับจับทางสู้
มวยคนนี้เก่งวงนอก วงในดูเป็นรองหลายๆตัวในเวตเดียวกัน เเต่เนื้อตัวดูว่าหนากว่า
ดูว่าเก่งครับ ยืนมวยนิ่ง เป็นมวยใช้สมอง ชกกลางวันมีผลหรือไหมต้องติดตามครับ
ตามเบอร์มวยถือว่ามาดีกว่าครับ ชื่อเสียงในกรุงมาก่อน

_____________________พบ__________________

ก้องเกียรติ ท พราน49 หรือ ธีรพงษ์ ศรีธี มวยจาก อ เเม่เเจ่ม เชียงใหม่ อายุ22 
ฟิตซ้อมที่ ค่าย ท พราน49 ศรีราชา ชลบุรี โดยมีรองเทอด พ.ต.ท.เทอดศักดิ์ นนตะพันธ์พิพัฒน์ 
ให้การสนับสนุน เป็นเเชมป์มวยหลายเส้นสายภาคเหนือ เเละเเชมป์ล่าสุดที่ได้ 
เเชมป์มวยรอบปูนเสือ ครั้งที่11 หรือเสือตัวที่11 เป็นมวยเข่าดุดัน ศอกคม 
ออกอาวุธรวดเร็ว ทรงมวยเดินชน กล้าเเลกกล้าบวก เเข้งดีหมัดได้ ปลายๆหายห่วง
ธาตุทรหดดีครับสำหรับนักมวยคนนี้ หัวจิตหัวใจใช่ได้ มีดีตรงที่เดินเปิดเกมส์นี้เเหล่ะครับ
มีนาทีทองครับ มวยตัวนี้ จังหว่ะเล่นวงในมีอาวุธเด็ดคือศอกซึ่งน็อคใครต่อใครหลายคนมาเเล้ว
ฉายาพยัคฆ์เมืองเหนือครับผม

ปล. เพชรลูกยอด ไม่ได้ใช่ สีเสื้อ สจต้อยเเปดริ้วนะครับ ใช้สจวิชิตเเปดริ้วครับ
เกมส์การชกข้อศึกษาทรงมวยอย่างละเอียดเดี๋ยวผมจะมาวิเคราะห์ครับ

ประติมากรรม

ก้องเกียรติ ท พราน49 ผมไม่เเน่ใจว่าอายุ22-24กันเเน่ เเต่อายุเยอะกว่าเพขรลูกยอดเเน่นอนครับผม

พญาอินทรีย์

เพชรลูกยอด...ลูกหัวลำโพง..รึป่าวครับท่าน...ถ้าใช่...ไม่ธรรมดาแน่ๆ..เคยชกสายวันทรงชัยมาก่อน..ช่วงหลังไม่ค่อยมีรายการ.

ยาวๆไปครับท่าน :dookdik_smile-circle_58[1]:

ประติมากรรม

ครับผมตัวนั้นเเหล่ะครับท่าน :dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-97[1]:

ประติมากรรม

ค่ายเกียรติเจริญชัย คงจะพอหอมปากหอมคอกันเเล้วนะ อย่าถอนนะอาทิตย์นี้

ponTrat

• ชอบกด Like + 13
ต่วนเป๋มากี่ครั้งก็ไม่ทำให้แฟนมวย7สีผิดหวัง ครั้งนี้ก็เหมือนเดิม(กินกับเจ๊า)ชอบๆๆขวัญใจเจ็ดสี

ประติมากรรม

บ้านใครบ้านมัน ปานเพชรเวตต่ำสุดก็134กลางคืน ครั้งนี้มา133 กลางวันลดกระจาย
ปล. ปานเพชร มีหมัด ต่วนเป๋ ต้องระเเวงเเน่

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
เป็นรองปานเพชรเยอะครับน้องหรั่ง แต่ต่วนเป๋สู้ยิบตาแน่ๆ

niksamit

• ชอบกด Like + 15
มวยคู่นี้ใครได้เปรียบรูปร่างครับ

ประติมากรรม

ครับพี่เล็ก จัดไปพี่ เรื่องสู้คงไม่ต้องงพูด เพราะเเกจริงจังทุกไฟต์เเละที่สำคัญ ติดตาเเฟนมวยมากต่วนเป๋
ส่วนที่ ท่านนิคถามคาดว่า ปานเพชรน่าจะลอยกว่า ส่วนต่วนเป๋น่าจะได้หนาครับ

ขาใหญ่

• ชอบกด Like + 164
ขาใหญ่ชี้ตัวได้เปรียบมวย 7สี4/5/57
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: เมษายน 29, 2014, 20:19 »
น้องปานจ้ะลอยกว่า
น้องเป๋ได้อกหนาปีกกว้าง
น้องปานเหลี่ยมฝีมือกว่า
น้องเป๋จับสวยกว่า
น้องปานหน้าเสื่อดีกว่า
น้องปานฟอร์มสดกว่า
น้องปานผ่านมวยแข็งมามากกว่า
ขึ้นมา"ขาใหญ่"เอาน้องปานต่อ5/4

niksamit

• ชอบกด Like + 15
ชัดเจนมากครับท่านขาใหญ่ และท่านประติมากรรม ที่บอกกล่าว พอมองเห็นลางๆแล้วครับ

พญาอินทรีย์

7 สี อะไรก็เป็นไปได้...จะทำมวยเงินแสนเพิ่มอีก...มันก็ไม่แน่...เพราะถึงเวลาแล้ว..อั้นมานานแล้ว...ต่วนเป๋ :dookdik_smile-circle_58[1]:
ิ่

agkumpon

• ชอบกด Like + 20
เป๋สบายมากครับ นั่งนิ่งๆรอเงินหอมๆครับ เป๋เท่านั้น ขวัญไจเจ็ดสี

ตาแม่น

• ชอบกด Like + 33
 :Onion-s-163[1]:เกมนี้ 133ป.หนักใจแทนเจ้าขาไก่ต๋วนเป๋ :dookdik_smile-circle_49[1]:

ประติมากรรม

เดาใจเกมส์การชกของต่วนเป๋ยาก คาดคะเนไม่ถูกสำหรับมวยคนนี้
เเต่ที่ผมคิดคือ ต่วนเป๋โดนหมัดไม่ได้ โดนเเล้วมีอาการ

ประติมากรรม

หนึ่งพิชิต ศิษย์อุ๊อุบล
ชนะคะแนน เพชรสายฟ้า ส.ท.ม่อนโพนทอง 18 ม.ค.57 จ.ร้อยเอ็ด
ชนะคะแนน คมเกียรติ ธ.มโนธรรมรักษา 14 มี.ค.57 จ.อุบล
ชนะคะแนน เพชรวานร เอกบางไทร 6 เม.ย.57 จ.นครราชสีมา
ชนะคะแนน ฟ้ามงคล อ.แสงทวี 12 เม.ย 57 จ.อุบล

มวยตัวนี้ คาดว่าเจอมวยเข่าคงไม่กลัว เพราะจังหว่ะประชิดตัวมีลูกเตะปัดขาล่างเพราะคู่ชกจะตีทำให้ระเเหวงไป
เจอเพชรวานร มวยฝีมือ เล่นจังหว่ะไหนถึงชนะ น่าคิดเพราะ เราเห็นเพชรวานรหรือยอดหนุมาน ชกกับกุมารเงิน
ยังกับล่อเป้า มวยเปลี่ยนค่ายเปลี่ยนที่ซ้อมคงจะมีเเรงกระตุนอะไรใหม่ๆ ครั้งนี้เอามาเกิดหรือเปล่า น่าคิดนะ

ประติมากรรม

คู่รองอยากให้เล่น เพชรลูกยอด สจวิชิตเเปดริ้ว เพราะอะไรยังจำพลกฤต โดนเขาทานช่องนี้เเบบเจ็บใจ
ทีมงาน สจวิชิตเเปดริ้วได้ไหม ปวดใจล่ะซิ ครั้งนี้ทีมนี้มาช่องเจ็ด ผมมองว่าน่าเล่น เพราะถ้าเปรียบเทียบฝีมือมวย
เเละชื่อเสียง เเข้งเน้นๆ มันเข้าตาครับ ทีมนี้เขาทำมวยสู้ดีครับ กฏระเบียบเเละการฝึกซ้อมไม่ต้องห่วง เเน่นเปรี๊ยะ
ย้ำนะครับ สจวิชิตเเปดริ้วนะตัวนี้ ไม่ใช่สจต้อยเเปดริ้ว เพราะไปดูไปหาข้อมูลมาจึงมาบอก
ซ้อมค่าย เดียว กับ พลกฤต ช ชื่นกมล คงเข้าใจกันโดยทั่วนะครับ

ประติมากรรม

คู่รองพี่เล็กบอกมาจากผู้รู้ ทีมเดียวกันครับ สจต้อยกับสจวิชต เพราะผมก็เคยลงข้อมูลไว้
ว่าเมธี สจต้อยเเปดริ้ว ซ้อมที่เดียวกับพลกฤต เอาเป็นว่าทีมเดียวกัน งานเข้าล่ะทีนี้
ก้องเกียรติ เตรียมตัวไว้

ประติมากรรม

ส.จ.วิชิต อ่องละออ เป็นปลื้มอย่างแรงที่ เพชรลูกยอด และ พลกฤต กลับมามีฟอร์มที่ยอดเยี่ยมอีกครั้ง เผยนักมวยในค่ายที่จะเรียกมาอบรมทุกคน และต้องปฏิบัติตัวเหมือนกันหมด โดยเข้านอน 2 ทุ่มครึ่ง ตืนมาซ้อมตีห้าครึ่งยึดโทรศัพท์มือถือ เพื่อไม่ให้สมาธิวอกแวก ใครเกเรไม่ปฏิบัติตามก็จะไม่ให้การสนับสนุนอีกต่อไป
เข้ามาให้การสนับสนุนเยาวชนไทยเพื่อให้ก้าวไปสู่ความมีชื่อเสียงและมีอนาคตที่ดี ล่าสุดนักมวยค่าย ส.จ.วิชิตเมืองแปดริ้วกำลังมาแรงสุดๆโดยในช่วงสัปดาห์ที่ผ่านมาทั้งพลกฤตและ เพชรลูกยอด ส.จ.วิชิตแปดริ้ว ต่างเก็บชัยชนะกันทั้งสองคน
ต่อมาทางด้านผู้สื่อข่าวมวยสยามได้รับการเปิดเผยจาก ส.จ.วิชิต อ่อ ละออ หัวหน้าค่ายว่า ตนเองรู้สึกดดีใจมากที่เห็นเด็กๆในค่ายสร้างผลงานที่ยอดเยี่ยม โดยตนเองเข้ามาในวงการมวยไม่ได้มุ่งหวังประโยชน์อย่างอื่น แต่ต้องการอยากเห็นเยาวชนไทยได้มีอนาคตความเป็นอยู่ที่ดี และล่าสุดได้ทุ่มงบกว่า 2 ล้านบาท สร้างค่ายมวยใหม่จนเสร็จสิ้นแล้ว โดยค่ายแห่งนี้ตั้งอยู่ในเขต อ.แปลงยาว จ.ฉะเชิงเทรา โดยกำหนดทำบุญเลี้ยงพระในเร็วๆวันนี้ นอกจากนี้แล้วทางด้าน ส.จ.คนดังยังได้เปิดเผยถึงกฎระเบียบข้อบังคับการควบคมดูแลนักมวยอีกด้วยว่า"ที่ค่ายผมจะให้นักมวยเข้านอนตั้งแต่ 2 ทุ่มครึ่ง มาตื่นอีกทีก็ตีห้าครึ่ง โทศัพท์มือถือก่อนนอนจะยึดหมด ทั้งนี้เพื่อไม่ให้สมาธิวอกแวก ใครเกเรไม่ปฏิบัติตามก็จะไม่สนับสนุน อย่างล่าสุดวิษณุพรทำตัวไม่ดีผมก็ไล่กลับบ้านเลยซึ่งมวยค่ายผมใครดื้อไม่เชื่อฟังก้อยู่กันไม่ได้ เพราะเราทำมวยต้องทำให้มีคุณภาพ ชนะลงมาก็ได้รับพิเศษอีกต่างหาก สำหรับเพชรลูกยอดและพลกฤต ที่เขากลับมามีฟอร์มที่ยอดเยี่ยมอีกก็ปลื้มใจแทนนะ และคิดว่าจะคุยกับทางเฮียชุ้นเพื่อโอกาสชิงแชมป์อีกสักครั้ง"

ข้อความนี้ เป็นข้อความหลังที่ พลกฤต ชนะ กุศกรน้อย เเละเพชรลูกยอด ชนะ เพชรเชียงยืน

ประติมากรรม

ยังไงผมก็ฝากเก็บไปคิดด้วยนะ ตัดสินใจเอานะครับ  :Onion-s-97[1]:  หวังว่ามันจะมีประโยชน์
เอาเป็นว่าจบข้อมูลของคู่รองไว้เพียงเท่านี้ :dookdik_smile-circle_58[1]:

ประติมากรรม

คู่เอกรอดูเรตประกอบดีๆนะ ขึ้นมาเเพงระวังด้วยเเล้วกัน ย้ำเลยนะ133 กลางวััน
เสียงเชียร์ใครมันจะดังกว่ากัน มันเเปลกตรงที่ ปานเพชรไปอยู่มุมน้ำเงินทำไม คิดเเล้วเครียดดดด

ประติมากรรม

ต่วนเป๋ - ปานเพชร 133

::: หากเรามองกันดีๆ ประกบมาเพื่ออะไรหากต่วนเป๋เขาจะชนะไม่ได้ เอาใจเเฟนมวยหรอ ผมว่าไม่ใช่ เเน่นอนครับ
นักมวยที่จะชกกันยอมมีความมั่นใจในตัวเองอยู่เเล้ว อย่างต่วนเป๋ประสบการณ์ก็เยอะ มีความฉลาดในเกมส์การชก
รู้ว่าต้องชกเเบบไหน ยังไง ถึงจะเข้าตากรรมการ คู่นี้ ผมได้คุยกับนักเล่นเเถบอีสาน บอกกว่ามาว่า ต้องดูเรตให้ดี
ขึ้นมาเเพง ระวังได้เลยปานเพชร ผมไม่ได้ปั่นกระเเสนะ เเต่หากในการชกครั้งนี้ มองกันทางมุมธุรกิจ
ใครที่รองต่วนเป๋ ย่อมได้เงินเยอะอยู่เเล้วจริงไหม ครั้งนี้ก็ดูดีๆเเล้วกัน นักเล่นเเถบอีสานสองคนที่ผมตาม
เดี๋ยวเขาก็จะมาบอกวันชก ว่ายังไงดี ส่วนตัวผมชอบ ต่วนเป๋ น่ารองคิดว่่าไม่มีม้วนเดียว

RUNBKK7929

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 23
ก้องเกียติ น่าจะ24ย่าง25คับ

ประติมากรรม

อ้าวดูไฮไลท์ศึกเกียรติเพชรได้ข้อมูลดีๆอีกเเหล่ะครับ ค่าย ส สมหมายปรับปรุงค่าย
ได้นำนักมวยไปฟิตซ้อมเก็บตัวที่ ค่ายสจวิชิต เเปลงยาว ฉะเชิงเทรา เอาเเล้วตัวปล้ำฟิตซ้อมเต็มอัดตาศึกเเบบนี้
เพชรลูกยอด สจวิชิตเเปดริ้ว มองว่าสถานการณ์ ความได้เปรียบมาเยอะทีเดียว

ประติมากรรม

มวยชอบวันนี้

ช่อง3............

นิคม มวยเข่าในเหียวเเน่น ปลายๆยืนระยะดี น่าลุ้น

เด่นเชียงขวัญ ดูว่าเตรียมมาดี น้ำหนักมาดี สองคมปกติไม่น่ามาเกินเยอะขนาดนี้

ช่อง11...........

คมเกียรติ หากเเพ้ช่องนีี คงจะหมดกำลังใจ เกิดที่นี้ต้องชนะครับ ไม่น่าพลาดจริงๆ

ประติมากรรม

ช่องสามวันนี้เเฮปปี้เเหล่ะ ไปต่อ11 คมเกียรติ ตัวเดียว หวังว่าคงเเฮปปี้
ผมจำขึ้นใจเสมอช่องสามตัวไหนต่อเเพงรองมันให้หมด

ประติมากรรม

เต็มๆๆ  :Onion-s-7[1]:  วันนี้ผ่านไปเเบบสะดุด พรุ่งนี้ลุยกันต่อ

พานพร้าว

• ชอบกด Like + 43
รอๆๆหลั่งชั่ง ขอบคุณครับ :dookdik_smile-circle_48[1]:

ประติมากรรม

เล่นทีมดาบเเป๋งนครบาล ครั้งที่เเล้วยังมองไม่ออกอีกหรือ พลิกราคาเเพง หากหน้าเสื่อไม่เเข็งจริง คงไม่มีเเบบนี้
เล่นทีมสจวิชิตเเปดริ้ว มวยทรงนี้รับรองว่า ไม่มีพลาด ทีมนี้ทำมวยสู้ การเตรียมครั้งนี้ยอดเยี่ยม

ไม่ชอบก็ไม่ว่ากัน ขอให้โชคดี นักเล่นเเถบอีสาน ชี้ไปที่ หนึ่งพิชิต เเละ ต่วนเป๋ ฝากไว้เท่านี้ครับ

ประติมากรรม

ทึ่เเรกคู่สองคิดว่าน้ำหนัก124 เเต่มันไม่ใช่126 คิดลำบากน้ำหนักนี้

ประติมากรรม

คู่สองกลับลำด่วน เล่นไปทึ่กวางเงิน 126 ผมชอบ มวยฝีมือชกทรงตั้งรับเเบบนี้ ความเเพรวพราวดีกว่า
ตรงข้ามเปลี่ยนค่ายใหม่เเบบนี้ไม่ชอบ ลูกเก่งที่ว่าเขี่ยขาล่างมันต้องประกบวงในถึงจะทำได้
กวางเงินมีฮึดตามเสียงเชียร์ออกตู้เเบบนี้ คงตั้งใจเป็นพิเศษ มองว่าสู้ได้

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal