เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ผม เล่นหนัก.กับ.ท่าน วอ พยูน..ทำไห้ทุกคนเสีย  (อ่าน 4697 ครั้ง)

น้อยเล่นหนัก

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 282
ผมกับท่าน วอ พยูน จะไม่ลงมวยแล้วอีกต่อไปท่านก็มีทีเด็ดท่านไม่ต้องมาเอาผม กับ ท่าน วอ พยูน ก็ได้ผ่านๆมาขอบคุณที่เป็นกำหลังใจไห้เราสองคนตลอดมาขอบคุณครับ(รักและคิดเสอม)จากใจจริงเราสองคน

ต้นโอ๊ค

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
Re: ผม เล่นหนัก.กับ.ท่าน วอ พยูน..ทำไห้ทุกคนเสีย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2012, 06:35 »
ไม่นะครับพี่ถ้าไม่ได้ทีเด็ดจากพี่ทั้งสองพวกผมคงโง่และเสียเปรียบในการเล่นมวยแน่เลยอย่าทำอย่างนี้นะครับพี่ทั้งสองขอความกรุณาขอให้พี่ทั้งสองให้ข้อมูลพวกผมเหมือนเดิมนะครับขอบคุณมากครับ

Yorปากชัน

• มวยดาวรุ่ง
Re: ผม เล่นหนัก.กับ.ท่าน วอ พยูน..ทำไห้ทุกคนเสีย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2012, 07:06 »
2ตวหลังที่ท่านไห้มันก่อโดนเตัมๆนี้ครับท่านเล่นหนัก

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2012, 07:09 »
อย่าน้อยใจเลยครับท่านทั้งสอง พลาดมั่งธรรมดา วันนี้เอาใหม่นะครับ ผมเป็นกำลังใจให้ครับ :'( :'(

เฒ่าซิ่งส์

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 4
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2012, 07:16 »
tongwave; การเล่นมีได้มีเสีย ไม่ต้องคิดมาก เอาใหม่่ครับ เป็นกำลังใจตลอดไป

พร้อม

• มวยใหม่
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2012, 07:28 »
เป็นธรรมดาครับท่านพี่ทั้งสอง ไม่มีใครรู้หมดทุกอย่าง เหตุการอาจเปลี่ยนได้ในนาทีข้างหน้า อย่าหยุดลงมวยเลยครับผม ตัวผมและเพื่อนๆสมาชิกทุกคนเข้าใจดี และเป็นกำลังใจให้ท่านพี่ทั้งสอง พวกเราจะอยู่เคียงข้างท่านพี่ทั้งสองตลอดไป จากใจครับ

ต่อ TNS

• มวยใหม่
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2012, 07:39 »
แพ้ชนะมันเป็นเรื่องธรรมชาตครับท่าน  ท่านคือความหวังของพวกเรา ครับ ท่านเล่นหนัก และท่าน วอ.พะยูน เป็นกำลังใจให้ครับ ต่อtns

วีรศักดิ์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 36
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2012, 07:49 »
คนเล่น จริงๆ จะเข้าใจดีครับ ว่าทุกอย่างมันอาจพลาดได้ ก็ไม่ได้แปลว่า ท่านผิดนี่ครับ ผมเชื่อว่านักเลงเล่นจริงๆ จะเข้าใจสัจจธรรมข้อนี้ดี มันพลาดกันได้ เป็นกำลังใจให้นะครับ คุณเล่นหนัก กับ วอ.พะยูน อย่าท้อครับ

ไก่ชน

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 2
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2012, 08:55 »
แค่ดูยกแรก ผมก็ว่าเดชลิดมาผิดฟอร์ม แล้วผมจะกดคันเร่งแช่ทำไม ผมโดดข้ามฝั่งเลย กินสบายๆๆ

sahapat

• มวยใหม่
  • **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2012, 09:24 »
ถึง ท่านเล่นหนัก กับท่าน วอ พยูน
    ผมตัดสินใจสมัครเป็นสมาชิกมวยไทยบางบอน เพื่อเข้ามาเป็นกำลังใจให้ทั้งสองท่าน ที่ผมรักและนับถือเสมอ   เพราะผลงานของท่านที่ออกมาสุดยอดมากครับ ท่านทั้งสองเป็นบุคคลที่มีคุณค่าอย่างยิ่งสำหรับสมาชิก เสียดายครับ ผมเข้ามาหาท่านแต่ท่านทั้งสอง ก็มาจากไป และไม่ทราบว่าจะติดต่อกันได้อย่างไร กำลังใจสมาชิกทุกคน ที่มีต่อท่านก็ขอให้ท่านได้อยู่กับเราตลอดไปครับ

ood

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 10
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2012, 09:28 »
เสียแล้วพาล ๆๆๆๆๆๆ

เสือดำแดนใต้

• มวยใหม่
  • **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2012, 09:42 »
ผมไม่รู้นะแต่ผมเชื่อถือในข้อมูลของพวกพี่ ใครที่ปากไม่ดีก็เรื่องของเข้า ผมจำได้อาทิตก่อนู้นผมเสียรถเล็กไปกับเพรชจริง เยอะมาก แต่ ผมได้แค่เจตณรงค์และทวนของพี่ทั้งสองผมกลับมาได้อีกเยอะไม่เสียใจเลยสำหรับพีทั้งสองจะให้มวยผิดเมื่อวานช่อง 11 พี่ก็ให้มาดี แต่ผมไม่ได้เล่นเพราะมีเหตุระเบิดต้องรีบไปทำงาน ยังไงพี่ช่วยรับผมเป็นสมาชิกด้วย ผมได้แอดเฟรชไปแล้ว ชื่อ ja_petue ขอบพระคุณอย่างสูง

ธีรพล

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2012, 09:55 »
สู้ๆ...อย่าถอยให้กับคนบางคน ผมเป็นกำลังใจให้ท่านเล่นหนักและวอ.พยูนครับ

ตั้ม สารคาม

• มวยใหม่
  • **
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2012, 12:31 »
ท่านเล่นหนักและท่านวอพยูนครับใครจะเป็นไงชั่งเขาแต่สำหรับผมยังคงติดตามท่านทั้งสองต่อไป และยังคงไว้ใจท่านทั้งสองเสมอไม่แปลนแปลง คนอื่นผมไม่ไว้ใจ กลับมานะครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal