เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ซิกมวยวันนี้ มาแล้วครับช่อง 9, 7 และช่องชุปเปอร์เช็ง  (อ่าน 14006 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
ซิกมวยวันนี้ มาแล้วครับช่อง 9, 7 และช่องชุปเปอร์เช็ง

ซิกเดี่ยว

ช่อง 9    คู่   1  2    ส้มแดง   ขาวน้ำเงิน   คู่    3  4  5   สลับ

ราคา    ตั้ง   ลาย    นอน    แกว่ง   

ช่อง 7    ยก  1  2  3   ปิดแดง   เปิดน้ำ      ยก   4  5   สลับ

ราคา     กำปัน  ไหล่   หู     คาง

ซิกมวยชาตรี

ช่อง 9    คู่    1   4   ถือกระดาษวงกลมเป็นแดง    ถือกระดาษสี่เหลี่ยมเป็นน้ำเงิน

คู่   2  3  สลับ

ราคา   สีเขียวถูก   สีน้ำเงินแพง   สีแดงขาด 

ช่อง 7    คู่   1  4  เปิดแดง   ปิดน้ำเงิน  คู่   2  3  5     สลับ

ราคา     ซ้ายแพง     ขวาขาด

ช่องชุปเปอร์เช็ง เวทีมวยรังสิต

คู่   1   2  3       ถือกระดาษวงกลมเป็นแดง    ถือกระดาษสี่เหลี่ยมเป็นน้ำเงิน

คู่  4  5   6   7  8   สลับ

ราคา    สีแดงถูก    สีน้ำเงินแพง    สีเขียวขาด 

bank

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณครับ

พลคนบางนา

• ชอบกด Like + 35
อู๋ด้วยคับ

อัศวิน

ซิกอู๋มีครับผม

ลมเหนือ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
ขอบคุณครับ

อัศวิน

ซิกอู๋วันนี้ครับ

ช่อง 9    คู่    1   2       ชมพูแดง    เขียวน้ำเงิน    คู่   3  4  5   สลับ

ราคา     ตรงถูก    ขวางแพง    พัดไปมาขาด

ช่อง  7      คู่   1   3    ปิดเสื้อแดง    เปิดเสื้อน้ำเงิน 

คู่   2  4   5    เปิดเสื้อแดง    ปิดเสื้อน้ำเงิน

ราคา   ซ้ายถือกระดาษหรือจับคางแพง    ขาวถือกระดาษหรือจับคางขาด   

yutsing

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 4
ขอบคุณครับ ขอให้เฮงๆรวยๆนะครับ

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
ขอบพระคุณท่านอัศวินมากๆครับ...ที่ให้ด้วยใจจริงๆไม่เรื่องมาก..ให้แล้วก็ให้อีกทุกวันเลย..ไม่มีบ่นขอบคุณมากๆๆ

เจี๊ยบ

• ชอบกด Like + 37
กราบขอบพระคุณพี่อัศวินมากครับขออวยพรให้พี่ร่ำรวยเงินทองยิ่งๆขึ้นนะครับ  ขอบพระคุณมากที่โพสซิกทุกช่องให้น้องๆชาวเวปบางบอน :D :D :D :D :D :D :D ยิ้มด้วยควมาปลื้มใจ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal