เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: น้ำใจของลูกผู้ชายที่ชื่ออัจฉริยะ  (อ่าน 2933 ครั้ง)

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
วันนี้...หลายคนในบ้านนี้อาจจะเสียใจไปหลายคน  แต่คนทีี่หัวใจแน่วแน่และมั่นคงในกลุ่มคงดีใจไปตามๆกันกับมวยคู่3 คงรวยกันทุกคน เพราะน้ำใจของลูกผู้ชายที่ชื่ออัจฉริยะ  ผมกับท่านไม่ได้คุยกันนานมาก (ในความรู้สึกของผม) แต่ท่านก้อยังมีใจฝากบอกมาหลายทอดกว่าจะถึงผมผ่านมายังหลายท่านในเวปนี้ (ผมไม่ขอเอ่ยนาม) ผมทราบซึ้งเป็นที่สุดกับมวยเด็ดของท่านในวันนี้ และผมก้อมิได้ห่างหายไปจากบ้านบางบอนแห่งนี้ แต่ก้อเข้ามาเยี่ยมเยียนทุกสัปดาห์ ผมเสียดายที่ท่านอัจฉริยะ ได้ออกจากบ้านหลังนี้ไป แต่ใจจริงของท่านแล้วเป็นห่วงพวกเราทุกคน บางสิ่งบางอย่างที่ทำใเกิดความน้อยใจจากคนที่อวดดีแต่ไม่มีดีจะอวด กระแหนะกระแหนมให้เกิดคว่ามน้อยใจ (แต่ก้อไม่ว่ากันมันเพียงส่วนน้อย) ผมก้ออยากให้ท่านกลับมาในบ้านหลังนี้ แต่ก้อคงยาก เพราะผมเข้าใจลูกผู้ชายคนนี้ดี แม้กระทั่งผมก้อยังห่างๆบ้านหลังนี้เหมื่อนกัน แต่ก้อไม่คิดจะทอดทิ้งบ้านหลังนี้ซึ่งเป็นบ้านที่ผมเคย ยู่อย่างอบอุ่น หลายคนคงเข้าใจ รอเวลา และขอเวลาอีกหน่อยบ้านนี้คง บอุ่นเช่นเคยนะครับ ผมดีใจกับพวกเราวันนี้ที่สมหวังอิ่มกันทุกคน กับมวยเด็ดของท่านอัฉริยะนะครับ ขอให้ท่านรับทราบไว้ด้วยนะครับพวกเรายังต้องการลูกผู้ชายที่ชื่อ"อ้จฉริยะ" อยู่ครับ..........   ท้ท้่

S ห้องแซง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1301
Re: น้ำใจของลูกผู้ชายที่ชื่ออัจฉริยะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2014, 19:51 »
วันนี้...หลายคนในบ้านนี้อาจจะเสียใจไปหลายคน  แต่คนทีี่หัวใจแน่วแน่และมั่นคงในกลุ่มคงดีใจไปตามๆกันกับมวยคู่3 คงรวยกันทุกคน เพราะน้ำใจของลูกผู้ชายที่ชื่ออัจฉริยะ  ผมกับท่านไม่ได้คุยกันนานมาก (ในความรู้สึกของผม) แต่ท่านก้อยังมีใจฝากบอกมาหลายทอดกว่าจะถึงผมผ่านมายังหลายท่านในเวปนี้ (ผมไม่ขอเอ่ยนาม) ผมทราบซึ้งเป็นที่สุดกับมวยเด็ดของท่านในวันนี้ และผมก้อมิได้ห่างหายไปจากบ้านบางบอนแห่งนี้ แต่ก้อเข้ามาเยี่ยมเยียนทุกสัปดาห์ ผมเสียดายที่ท่านอัจฉริยะ ได้ออกจากบ้านหลังนี้ไป แต่ใจจริงของท่านแล้วเป็นห่วงพวกเราทุกคน บางสิ่งบางอย่างที่ทำใเกิดความน้อยใจจากคนที่อวดดีแต่ไม่มีดีจะอวด กระแหนะกระแหนมให้เกิดคว่ามน้อยใจ (แต่ก้อไม่ว่ากันมันเพียงส่วนน้อย) ผมก้ออยากให้ท่านกลับมาในบ้านหลังนี้ แต่ก้อคงยาก เพราะผมเข้าใจลูกผู้ชายคนนี้ดี แม้กระทั่งผมก้อยังห่างๆบ้านหลังนี้เหมื่อนกัน แต่ก้อไม่คิดจะทอดทิ้งบ้านหลังนี้ซึ่งเป็นบ้านที่ผมเคย ยู่อย่างอบอุ่น หลายคนคงเข้าใจ รอเวลา และขอเวลาอีกหน่อยบ้านนี้คง บอุ่นเช่นเคยนะครับ ผมดีใจกับพวกเราวันนี้ที่สมหวังอิ่มกันทุกคน กับมวยเด็ดของท่านอัฉริยะนะครับ ขอให้ท่านรับทราบไว้ด้วยนะครับพวกเรายังต้องการลูกผู้ชายที่ชื่อ"อ้จฉริยะ" อยู่ครับ..........   ท้ท้่
:Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

โง่จิงจิง

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3
Re: น้ำใจของลูกผู้ชายที่ชื่ออัจฉริยะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2014, 20:04 »
รีบกลับมาเถอะครับท่าน

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2014, 21:32 »
ขอบคุณท่านอาจารย์มากครับ นับถือเสมอจากใจสนทะเล สู้ๆกันต่อครับพี่ชา เราจะเดินไปด้วยกันครับ-->บางบอนFC :Onion-s-97[1]:

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2014, 22:40 »
นับถือจากใจ   รอเสมอครับ   เป็นกำลังใจให้เสมอครับ   ท่านตะวัน    :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2014, 10:10 »
ยังรออาจารย์เสมอครับ

เต่าตกมัน

• ชอบกด Like + 114
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2014, 12:01 »
ขอขอบคุณท่านอัจฉะริยะ - ท่านสน ทะเล ที่ไม่ทอดทิ้งกัน

jirawut

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 28
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2014, 13:37 »
ขอบคุณครับ ยังรอและเป็นกำลังใจทุกท่านเสมอครับ

เพชรหนองจอก

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 7
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2014, 13:49 »
 :dookdik_smile-circle_83[1]:
รอท่านกลับมา

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2014, 15:27 »
          ถึงท่านอัจฉริยะ...
          ผมมั่นใจว่าท่านไม่ได้ไปไหน   ใจท่านอยู่ที่บ้านบางบอน...หากไม่คิดน้อยใจ หรือ ท้อแท้...ผมก็อยากให้ท่านกลับมาโพสต์ให้มวยต่อไป  เราจะได้แลกเปลี่ยนทัศนะกัน      ผมเชื่อว่า พี่น้องในบ้านไม่มีใครรังเกียจท่านหรอกครับ..      ผมพูดตรงๆว่า กระทู้ล่าสุด ท่านตั้งชื่อกระทู้รัดคอตัวเองไปหน่อยเท่านั้น    มวยมีชนะมีแพ้..เราจิตอาสา..วิจารณ์ก่อนเกม  ก็ต้องสื่อสมาชิกให้รู้ และเข้าใจในกระทู้..แต่ผมก็ชอบท่านที่กล้าฟันธง...ไม่เป็นไรครับ  ลืมไปเถอะ ไม่ใช่เรื่องใหญ่โตอะไร กลับมาบ้าน พวกเรายินดีต้อนรับครับ
         ขอบคุณน้องคนสองเลที่ตั้งกระทู้นี้ขึ้นมา  เสียดายที่น้องไม่เอาเรื่องที่ท่านอัจฉริยะมาบอกพี่น้องเราเลย..น่าเสียดายจัง...ไม่เป็นไร คราวหน้ามีอะไรที่จะช่วยให้พวกเราได้รวยช่วยบอกต่อเด๊อ...
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

แมวเซา

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2014, 16:01 »
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

khone

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2014, 16:46 »
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:
ขอบคุฌมากครับพี่ชา ที่ยังห่วงใยน้องคนนี้ เมื่อวานพี่ส่งตวเล่น 5 ดาวให้ผมผ่าน Line คงไช่ตวเดียวกันกับของลูกผู้ชายที่ชื่อ " อัจฉริยะ " นะครับ
แต่ผมไปตู้ไม่ได้ท้องเสียอย่างรุนแรง นอนโรงบานครับ โทรบอกเพื่อนเล่นให้ครับ ต้องกราบขอโทษพี่สนด้วย ที่น้องทำตามสันยาที่บอกว่าจะมาให้ "ของฝากจาก ตามนี้ครับ.......7 สี " ไม่ได้  :dookdik_smile-circle_92[1]:
อาทิตย์มาแน่นอนครับผม  :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไอยรา

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 54
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2014, 17:52 »
คิดถึงท่านอัฉริยะสมอ    ไม่ทราบว่าท่านใก้เล่นมวยตัวไหน ไม่มีเห็นว่าอยู่ในกระทู้ไหน   :Onion-s-13[1]: :Onion-s-13[1]: :Onion-s-13[1]: :Onion-s-23[1]:

เอ่ย กันตัง

• ชอบกด Like + 264
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2014, 18:19 »
ถึงพี่ชา  ทำไมเดียวนี้พี่ไม่ค่อยมาที่บางบอนเลยครับ  ผมคิิคถึงครับ เห็นเมื่อก่อนชอบแซวกันเล่นประจำถ้าวันไหนมวยชนะ  จะไปฉลองกับที่บ้านชาแมร์  ใช่มั้ยครับ แล้วทำไมตอนนี้ไม่เหมือนเดิมครับ

ธีรพล

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2014, 18:54 »
ขอขอบคุณท่านอัจฉิยะมากๆครับ ที่ยังเป็นห่วงพวกผมเสมอ....และขอขอบคุณพี่ชากับพี่สนด้วย ที่ฝากมาบอกกันครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal