เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแสดงความยินดีกับญาติทุกคนของบางบอนเมื่อวานคะ  (อ่าน 2024 ครั้ง)

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
ขอแสดงความยินดีกับพี่ๆ น้าๆ ในบางบอนทุกคนคะ ที่ให้มวยจนหลายคนหน้าชื่อตามบานไปตามๆกัน
ยกเว้นหนูคะ ไม่ได้เล่น (ไม่ว่าง) เลยไม่ได้เหมือนคนอื่นคะ น่ายินดีกับความเสียสละ ของจิตอาสาทุกท่าน น่าภูมิใจกับคนที่มีความจริงใจต่อเพื่อนบ้านบางบอน น่านับถือสำหรับคนที่มีใจจริง ไม่หลอกลวงต่อกัน และน่าดีใจอีกอย่างในบ้านนี้ คือคนที่ชอบทำลายหายไปหมดแล้ว ถ้าหนูเป็นผู้ชาย หนูคงได้มีโอกาสไปมาหาสู่กับทุกคนได้ และคงจะได้ร่วมใจกันสร้างงานที่ทำในบ้านนี้ด้วย ก็ขอเป็นกำลังใจ และขอชื่นชมทุกท่านที่จริงใจ หวังว่าสิ่งดีๆที่ท่านๆ ทุกคนกระทำ จะมีผลบังคับใช้ ตลอดไป ทำดี ดีสนองคะ
ท่านใดมีไรที่จะชี้แนะ กรุณา ตอบในกระทู้หนูด้วยคะ

ปล.ตั้งแต่หนูเข้ามาเป็นญาติบ้านนี้ หนูไม่เคยมีข้อมูลให้ใครๆ เลย มีแต่พึ่งบารมีพี่ๆ น้าๆ ตลอดมา สมัครเล่นคะ ไม่เจนจัด เล่นเงินร้อย แต่ชอบความสนุกเพื่อบรรเทาทุกข์กับหน้าที่ไปบ้าง หวังว่าพี่ๆ น้าๆ คงให้โอการด้วยดีต่อไป
ด้วยความชื่นชม คะ
:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

srivang

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 61
ศรีวังมีข้อแนะนำเล็กๆๆน้อยๆๆ ถ้าจะเล่นมวยให้ได้เปรียบต้องหมั่นหาข้อมูล ว่างๆก็เปิดดูตามเวปต่างๆ โดย...
1.พบกระทู้ที่น่าสนใจ ก๊อปมาไว้ในโปรแกรม Excell ใช้ชีทเดียวแต่แยกแผ่นงานไว้หลายๆๆหน้า
2.ก๊อบโปรแกรมมวยมาไว้
3.ก่อนถึงวันชกว่างๆให้ย้อนไปดูข้อมูลที่ก๊อปและนำไปวางไว้ในโปรแกรมแต่ละคู่(เช่นมวยฉลาด-ฝีมือ-อาวุธรูปร่าง-รูปแบบการชก)
4.เช้าวันชกดู นน.ลดมากลดน้อย เปรียบเทียบรูปร่าง ราคาไหลต่อไหลรอง มวยแทนฯ(เบอร์เรตฟรี)ถ้าไม่มีศรีวังจะให้ในระหว่างพักยกให้กดฟังตลอด-เช่นขาใหญ่ของโกงเข้าแดงหรือเงิน-เป็นต้น
5.ปริ๊นรายการไปจากบ้านเพื่อดูประกอบก่อนมวยชกแต่ละคู่
6.สำคัญที่สุดมวยชกเสร็จต้องเมมโมลี่ในชีทที่แยกไว้ว่าผลการชกเป็นอย่าไร-ครั้งสุดท้ายต่อย นน.เท่าไหร่ ให้จำ 2 อย่างพอ เก่งไม่เก่ง โง่ฉลาด เร็วช้า รูปแบบการชก เมื่อมวยตัวนี้ย้อนกลับมาชกอีกเราสามารถเข้าไปดูได้ทันที(ยกตัวอย่างเช่นฤทธิ์เทวดาคู่เอก7สีอาทิตย์นี้ตามข้อมูลที่มีเป็นมวยรูปร่างดี เตะซ้ายต่อยซ้ายหนักเร็วแกร่ง-เก่ง คู่ชกช้าอืดอาดงุ่มง่ามเดินเข้าหาจะคว้าตีเข่าลูกเดียว-คางกระจก-มีสิทธิ์ร่วงได้ ดีแค่หน้าเสื่อรู้อย่างนี้เราควรจะเล่นใคร)
ลองทำดูนะครับรับรองได้เปรียบ 70%
ชื่อ                                   ข้อมูล                                           เวท        ลด     เพิ่ม   เรต
ทอง-ส.ยิ่งเจริญการช่าง   เก๋าเข่าในดุดันยัดใส้แรง-ปลายๆมียุบ   122   0.3     -    5-4
ฟ้าทวีพร-จ้าวทะเลทอง    จัดจ้านเหลี่ยมเข่าดีรัดเหนียวเด้งตีแรง   122   1.3           ส(ไหลรอง)
ตัวย่างที่เก็บข้อมูลไว้

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
นี่แหละคะ นิสัยคนไทย ชอบยื่นมือให้ความช่วยเหลือผู้ด้อยกว่าเสมอ
ขอบคุณอีกครั้งสำหรับน้ำใจที่มีให้ จะปฏิบัติตามที่ชี้แนะคะ แต่ขอถามหน่อยว่า น้ำหนักหนูแค่ดูในเวป จะลดจริงหรือไม่ คุมมาหรือไม่คุมมา หนูจะทราบได้อย่างไรคะ และ บางข้อมูลใกล้เคียงกัน แต่ถ้าดูดีๆ จะมีแตกต่าง เช่น แดงไม่เคยต่อยกลางวัน แต่อีกกระทู้ บอกเคยต่อยกลางวัน หรือ แดงได้กระดู เก๋ากว่า รูปร่างได้เปรียบสูงกว่า แค่บางกระทู่้บอก น้ำเงินได้เปรียบกระดูกความเก๋า ลอยกว่านิดๆ โโยที่หนูไม่ค่อยจะรู้จักมวยดี หนูจะเลือกเชื่อกระทู้ใครคะพี่
หนูเล่นเงินร้อยคะ แต่หนูหาข้อมูลไปให้พ่อเล่นคะ หนูได้ไปผิดๆ เจ้งทั้ง 2 คนคะ
กรุณาชี้แนะด้วยคะ ขอบคุณอีกครั้งในไมตรีจิตที่ดี และเอ้อเฟื้อต่อกันคะ
:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

srivang

• ชอบกด Like + 61
ให้ดูดังนี้.!
กระทู้พลบางนา-เวปรักนักมวยดอทคอม(บัวขาวเดิม)
กระทู้โจ๊ก จ.เมืองศรี-เวปรักนักมวยดอทคอม
กระทู้เอก ท่าศาลา-มวยไทยลุ่มน้ำลาย(เวปมวยไทย2000)
มีรายละเอียดครบถ้วนมาดีไม่ดีสูงต่ำดำขาว-ตัวใหญ-เล็ก-ลดมากลดน้อย-ลดเสร็จกี่โมง-ไม่ขอแนะนำให้ดูกระทู้บ้านพลเมืองร้าย-ไม่ได้ไปดูเองยกเมฆ-มีแต่ของโกงให้เล่น-ถ้ารู้เองเขาไปเล่นเองก็รวยแล้วไม่มานั่งพากษ์ให้เมื่อยปากหรอก
ที่สำคัญถ้าเริ่มเก็บข้อมูลเองเห็นชื่อรู้ทันทีว่านักมวยคนนี้เป็นอย่างไร-ต้องเชื่อข้อมูลที่เรามี-ข้อมูลอื่นเป็นเพียงส่วนประกอบเท่านั้น(ต้องหิ้วปิ่นโต(ข้อมูล)ไปจากบ้าน ไปถึงตู้กินไม่กินเรื่องของเรา อย่าหวังน้ำบ่อหน้า เดดวันดอร์-ตายประตูเดียว)

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
คู่4 เสมาเพชร พบ ฉลามทอง เสมาเพชร มวยซ้าย อาวุธยาวหนักแรง มีลุ้นนับน็อคได้ตลอดเวลา แต่ถ้าแพ้ใน คออ่อน เข้าในเป็นยอม นอกกิน ถ้าคุมกำลังดีๆ ไม่ ให้ฉลามทองเกาะได้ กินแน่ แต่วันนี้ ตื่นแต่เช้า 02.30 น.ต้องมาข้นเครื่อง พึ่งมาถึงสนามตอนตีห้า ร่างกายดีมาก แต่นอนน้อย ส่วนฉลามทอง วันพฤหัส ทำน้ำหนัก ได้แล้ว131 ป. แต่วันนี้ทำไม่น้ำหนักเกินไป 2.5 ป.ลดนานเชียว ตาชั่งที่ค่ายอ่อนไปหรือเปล่า เป็นมวยเหลียมเชิงดี อาวุธหนักแรง เหลี่ยมเข่า ต่อยหมัด ดักศอก หักล้ม ถ้าจะมาก็ปลายๆ (แต่แรงจะหมดก่อนหรือเปล่า)คู่นี้เข้า เสมาเพชรก่อน ลุ้นนับน๊อค เกมส์ยาวไม่น่าลุ้นนักมวยนอนน้อย ปลายแผ้วได้ และเป็นมวยแพ้ในโดยธรรมชาติด้วย เลือกเอาครับ เข้าเสมาเพชรก่อนแล้วซือขาย ได้ต่อครับ หรือ จะรองฉลามไว้ ได้ออกแน่ยก 4 ยกนี้ตัดสินครับ คนหนึ่งคออ่อนนอนน้อย อีกคน ข้อแข็งแรงไม่มี ลดนาน **

นี้ครับข้อมูลอีกท่าน ผมไม่ได้บอกนะว่าใครเเต่ทุกเช้าวันเสาร์อาทิตย์ เขาจะมาลง ทีมงานเขาอยู่บางบอนคนหนึ่ง ปีกไม้ครับ
เรื่องน้ำหนัก นี้ก็บอกเเบบชัดละเอียดครับ ทุกเสาร์อาทิตย์ เว็ปเพื่อนบ้านครับ

SATAN 11

• ชอบกด Like + 17
ผมอยากดูข้อมูลด้วยครับ...เขาอยู่เวปอะไรครับท่านประติมากรรม...ขอบคุณครับ

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
มวยไทย2000 กะ รักนักมวยครับ

SATAN 11

• ชอบกด Like + 17

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal