เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ของดีที่ ทุกๆคนมองข้ามไป กับคำว่า มเหศักดิ์ พิทักษ์ป่าผาแดง  (อ่าน 19439 ครั้ง)

บ้านใหญ่ Fc

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 121
ผมพยายาม จะดึงกระแสให้ สกุลชัย ลดลงบ้างแต่ก็ไม่เลย ราคาไปหน้าตลอด ราคาคงจะ 2-1 น่าจะได้วันชกจริง หลายๆคนมองว่า สกุลชัย ผ่านตลอด แต่................ :Onion-s-10[1]:

บ้านใหญ่ Fc

มวยคู่นี้ไม่เหมือนคู่ รุ่งเพชร กับ เจมส์ศักดิ์ แน่นอนคับ แต่ ให้มอง คู่นี้แทนคับ รุ่งเพชร (เกียรติเจริญชัย) กับ ยุทธการ ตัวแปรสำคัญอยู่ที่น้ำหนัก 118 ที่เพิ่มขึ้น อายุ ใจพี่ ใจน้อง ...

บ้านใหญ่ Fc

2ครั้งที่ผ่านมา (ในมวยรอบ)มองว่า สกุลชัยเล็ก ยังไม่เจอของจริง และ มเหศักดิ์ ก็มาแบบดึงจังหวะตลอดบทจะฉายกินม้วนเดี่ยวก็มีหลายครั้งในการชกที่ผ่านมา แต่ต้องดึงราคาให้เล่น(ลูกพี่ นายหัว ทีมงาน)เล่นตลอด ทั้งๆที่เจ้าตัวอยากจะน็อค เขาให้ตายคาตีนเลย... คราวนี้ตกเป็นรองลึก ตามสเป็ก(ลูกพี่)ราคายิ่งเป็นรองมากๆเข้าทางเขาเลยคับ อาทิตย์นี้ของจริงทุกเม็ดทุกดอก คุณจะได้เห็นตัวจริงของเขาเลย... :Onion-s-23[1]: มเหศักดิ์ พิทักษ์ป่าผ่าแดง... :Onion-s-23[1]: อาทิตย์นี้

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-163[1]: :Onion-s-97[1]:

...ขอบคุณ..ครับ...ท่านบ้านใหญ่..FC..กับมุมมอง..ดี..ๆ..

....แต่..ๆ....หงอคง..ไม่ชอบครับ....

...ไม่ชอบเพราะ..คนพามา..ครับ...ตี๋ สุวรรณ...เพราะคน..ๆ..นี้..

.. .หงอคง...จึงจะ...ไม่เล่นมเหศักดิ์...ครับ..

....สะปริ้นเตอร์...&..โบวี่....

...เจมศักดิ์....&...รุ่งเพชร....

....สกุลชัยเล็ก...&.....มเหศักดิ์....

บ้านใหญ่ Fc

บ้านใหญ่ Fc

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-97[1]:

...ขอบคุณ..ครับ...ท่านบ้านใหญ่..FC..กับมุมมอง..ดี..ๆ..

....แต่..ๆ....หงอคง..ไม่ชอบครับ....

...ไม่ชอบเพราะ..คนพามา..ครับ...ตี๋ สุวรรณ...เพราะคน..ๆ..นี้..

.. .หงอคง...จึงจะ...ไม่เล่นมเหศักดิ์...ครับ..

....สะปริ้นเตอร์...&..โบวี่....

...เจมศักดิ์....&...รุ่งเพชร....

....สกุลชัยเล็ก...&.....มเหศักดิ์....
55555555555 คับหงอคง ก็เพราะคนๆนี้แหละคับ คนๆนี้คนเดี๋ยวคับ เคี้ยวลากดิน รับบทร้ายก็ร้ายน่าดู รับบทพระเอกก็ตีบทแตกมาหลายเรื่องแล้ว และอาทิตย์นี้รับบทเป็นโจรคับ ใครๆก็ไม่รัก แต่สุดท้ายก็กลับเนื้อกลับตัวเป็นคนดีจนได้เป็นพระเอกในที่สุดคับ 555555 แค่มุมมองเล็กๆน่ะคับหงอ555555

คนธรรม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
อย่าคิดมากครับ เสียหลักการ ถ้ามวยตัวใหญ่กลัวมวยตัวเล็กก็ให้มันรู้ไปฉันใด ดังนั้นสกุลชัยก็ไม่มีควมจำเป็นต้องกลัวมเห ถ้านักมวยไม่กลัวเราจะกลัวหาอะไร ใส่เยอะๆคับ สกุลชัยเล็ก กลัวอย่างเดียว กลัวไม่มีราคา

บ้านใหญ่ Fc

555คับผมพี่คนธรรม( กลัว คับ กลัวไม่มีราคา )สงสัยว่า2-1 3-1 รึ4-1แย่งกันต่อแน่คับ แต่ผมว่าจะรองเล่นๆคับสักหน่อย วัดใจ พี่ตี สุวรรณ กับราคารอง :Onion-s-26[1]:

แมวเซา

• ชอบกด Like + 19
รอ...เด็ดจนแพ้...เหมือนเดิม...ครับ...นายหัว :dookdik_smile-circle_83[1]:

maknum

• ชอบกด Like + 163
ผมยังมองไปที่.           สกุลชัยเล็ก   ครับ. !!! :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

เม็ดทราย วาริน

• ชอบกด Like + 24
สกุลชัยเล็กน่าจะเบียดผ่านไปได้ครับไฟต์นี้

เลข 6 คืออะไร ไปหาความหมายเอานะครับ

บ้านใหญ่ Fc

รอ...เด็ดจนแพ้...เหมือนเดิม...ครับ...นายหัว :dookdik_smile-circle_83[1]:
ได้คับท่านแมวเซา แต่อย่าลืม มเหศักดิ์ ก่อนก็แล้วกันคับ ราคาไม่ต้องพูดถึง 2-1 รึ 3-1 แย่งกันต่อ รองมาเลยคับ ไม่มีม้วนเดียวจบคับ ขึ้นเสมอเมื่อไร่ เราก็ชนะแล้วถูกไม่คับ ท่านแมวเซา ดีไม่ดี กินเต็มเลย ไฟซ์นี้ วัดใจพี่ตี๋ สุวรรณ กับ บทเป็นรอง เยอะๆขนาดนี้( ลูกพี่ เถ้าแก่ นายหัว) ชอบยิ่งนัก ลงทุนน้อยแต่ได้กำไรงามคับ ฝากด้วยคับ

บ้านใหญ่ Fc

ผมยังมองไปที่.           สกุลชัยเล็ก   ครับ. !!! :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:
ใครๆเขาก็ว่าเช่นนั้นคับ ราคาไปไหนต่อไหนแล้วคับ ทั้งกระแสต่างๆ ไม่ต้องพูดถึงคับ 118 ปอนด์ได้วัดแน่คับ นัดนี้ของจริงทุกเม็ด

บ้านใหญ่ Fc

สกุลชัยเล็กน่าจะเบียดผ่านไปได้ครับไฟต์นี้

เลข 6 คืออะไร ไปหาความหมายเอานะครับ
เลข6สำคัญไฉนเหล่า ถ้าสกุลชัยเล็ก ชนะนัดนี้ ไฟซ์ที่6 อี1ไฟซ์ ก็จะได้เสื้อ สา มา รถ แล้ว รึว่า วิ่งบน 6 สัก 1000 พรุ่งนี้เลขเด็ดไปเลยเป็นไร่คับ ท่านเม็ดทราย วาริน 555 :Onion-s-35[1]:

บ้านใหญ่ Fc

บทเป็นต่อเด็ดๆ เล่นไม่ได้คับ กับพี่ตี๋ ส่วนมากแล้วเสร็จเกือบทุกรายไปคับ แต่ บทพระรองลึกๆแบบนี้หน้าวัดใจ พี่ตี๋ ยิ่งนักคับ รองมาเลยคับ :Onion-s-23[1]:

[/color][/size]

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975

เสื้อสามารถ อิอิ....
แต่มวยราคาแพงถ้าไม่นั่งดูพี่ก้อคงรองเล่นๆไว้นะครับ :Onion-s-97[1]:

บ้านใหญ่ Fc

เสื้อสามารถ อิอิ....
แต่มวยราคาแพงถ้าไม่นั่งดูพี่ก้อคงรองเล่นๆไว้นะครับ :Onion-s-97[1]:
คับนายหัวสน แบบว่า รองแล่นๆ ขึ้น สะ เมอ เมื่อไร่ ได้ยิ้มกันเลย...555

MusclePatch

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ดาบแป๋งจะพามาเองป่าวครับ

บ้านใหญ่ Fc

ดาบแป๋งจะพามาเองป่าวครับ
อาทิตย์นี้เราจะได้เห็นการสู้กัน ของ2ยอดกุณซือ ดาบแป๋งนครบาล กับ ตี๋สุวรรณ ว่าใครจะแก้เกมส์บนเวทีได้ดีกว่ากันคับ

คุงชายตั้ม

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
ถ้า เรตเปิดคู่นี้ก่อนชกถึง 3-1 ผมคนหนึ่งจะรองสัก 50 บาท จริงๆ  :Onion-s-65[1]: :Onion-s-65[1]: :Onion-s-65[1]:

อ๊อดดาวเทียม

• ชอบกด Like + 64
ใครมั่นใจสกุลชัย..ต่อไปเลยทุกราคา..เอากระสอบไปใส่เลยครับ..ส่วนผมจะนั่งดูเฉยๆ..รอเล่นคู่อื่นดีกว่า...

บ้านใหญ่ Fc

ใครมั่นใจสกุลชัย..ต่อไปเลยทุกราคา..เอากระสอบไปใส่เลยครับ..ส่วนผมจะนั่งดูเฉยๆ..รอเล่นคู่อื่นดีกว่า...
อย่านั่งนิ่งเลยคับ นายหัวอ็อด คิดว่ารองเล่นสักกะนิด ขึ้นเสมอเมื่อไร่เราก็ชนะแล้ว ไม่มีม้วนเดียวจบแน่คับ รองได้คับ

ประกิตสุรวงค์

• ชอบกด Like + 18
 :Onion-s-48[1]:ป๋าชุ้น ควรออกน้ำหนัก 116/118 ป. เพื่อความสนุก ได้เสีย น่าจะถ่วงดุลย์กันหน่อย  :Onion-s-97[1]:

saroj

• ชอบกด Like + 6
สกุลชัยออกตัวได้แต่ชอบมเหศักดิ์ครับแบบว่าม้ามืดรอราคา5-2จะรองสัก1000฿ครับสู้ๆๆมเหศักดฺิ์

องอาสน์

• ชอบกด Like + 58
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:มองดูแล้วการไล่แขวนสกุลชัยดีกว่าแววตาไม่กระพริบเวลาเข้าปั้ม

NEW มวยหมัด

• ชอบกด Like + 42

หากสกุลชัยต่อแพง ๆ แล้วแพ้ ก็อย่าแปลกใจ  ส่วนตัวผมมองว่าแชมป์รอบนี้ สกุลชัยแน่นอน หากต่อยตามธรรมชาตินะ ไม่ใช่ไปบอกว่าให้แพ้ไม่งั้นไม่ได้มาต่อยช่อง 7 อีก  สกุลชัยเหนือกว่ามวยทุกตัว รูปร่างฝีมือ ไอคิวมวย....เข่าที่แทงได้น้ำหนักและเห็นผล  มวยตัวนี้น่าเอาไปลงทุน
ปั้นทะลุเงินแสนได้....ขอให้มวยต่อยตามธรรมชาตินะ อย่าเข้าไปยุ่ง รับรองได้เห็นยอดมวยแน่ ๆ แต่หากสกุลชัยแพ้ แล้วมาชนะรอบต่อ ๆ แล้วเข้าชิง ผมว่าน่าเสียดายมาก ๆ  มวยน้ำเน่า......หากแพ้แล้วก็ให้แพ้เลย อย่ามาต่อยอีก.....มวยคู่นี้ผมไม่แน่ใจบอกตรง ๆ มันมีช่องทำเงินได้เยอะ.......กลัวจริง ๆ..........

peakmai

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 19

การต่อมวยต่อลึกหรือรองมวยต่อลึก ต้องพิจารณาสิ่งแวดล้อมและองค์ประกอบหลายๆ ประกอบด้วยครับไม่มั่นใจก็นั่งเชียร์ไป จะได้ไม่เสียความรุ้สึก อย่าไปดันทุลังเล่น ผมเล่นมวยต่อลึกอย่าง  ยอดทองไท เกียรติเจริญชัย ที่พบกับ  สุรชัย ศรีสุริยันโยธิน ไป 5 กำ ในราคา 2/1 ไม่มีเสียวครับกินเต็มเกินง่ายครับ และผม รอง ต๋วนเป๋ ที่พบกับปานเพชร ไป 5 กำ ในราคา 2/1 ไม่มีเสียวเหมือนกันกินเต็มๆ ท่านว่ามวยสองคู่นี้ แตกต่างกันและข้อเหมือนกันอย่างไร ....แล้วมเหศักดิ์ กับ สกุลชัย คุณจะต่อ หรือรองครับ ......

บ้านใหญ่ Fc

ถ้า เรตเปิดคู่นี้ก่อนชกถึง 3-1 ผมคนหนึ่งจะรองสัก 50 บาท จริงๆ  :Onion-s-65[1]: :Onion-s-65[1]: :Onion-s-65[1]:
555 ถ้าได้ 3-1 ยิ่งดีเลยรองมาเลยคับผมขอเข้าสัก 25 บาทก็แล้วกันคับ คุงชายตั้ม

บ้านใหญ่ Fc

:Onion-s-48[1]:ป๋าชุ้น ควรออกน้ำหนัก 116/118 ป. เพื่อความสนุก ได้เสีย น่าจะถ่วงดุลย์กันหน่อย  :Onion-s-97[1]:
118 รอบนี้ ตามกำหนดลดได้แต่เพิ่มไม่ได้คับต้องรอบต่อไป ยังไงเสียคู่นี้ก็สนุกแน่คับ นายหัวประกิตสุรวงค์ รองถูกๆ เล่นได้คับ

บ้านใหญ่ Fc

สกุลชัยออกตัวได้แต่ชอบมเหศักดิ์ครับแบบว่าม้ามืดรอราคา5-2จะรองสัก1000฿ครับสู้ๆๆมเหศักดฺิ์
5-2 ผมก็ว่าถึงคับราคานี้รอไม่นานหรอกคับ เตรียมตัวไว้ได้เลยคับ(ม้ามืด)ท่านsaroj

บ้านใหญ่ Fc

:dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:มองดูแล้วการไล่แขวนสกุลชัยดีกว่าแววตาไม่กระพริบเวลาเข้าปั้ม
....ใช้คับสกุลชัยไล่แขนดีคับ เวลาเข้าปั้ม ทุกตัวเลยเวลาสู้กับ สกุลชัยเล็ก ไปจับบนตามมวยตัวสูงเราก็แย่ซิคับ ผมว่าถ้า ลองรัดเอวจับล่างตีน่าจะสู้ได้คับ มวยตัวสูงโดนรัดใต้ปีก เห็นแล้วน่าสงสารยังไงไม่รู้คับ อยากเห็น มเหศักดิ์ รัดใต้ปีก สกุลชัยเล็ก จังเลยอาทิตย์นี้ นายหัว ongart 123 ว่างั้นไหมคับ555

บ้านใหญ่ Fc

หากสกุลชัยต่อแพง ๆ แล้วแพ้ ก็อย่าแปลกใจ  ส่วนตัวผมมองว่าแชมป์รอบนี้ สกุลชัยแน่นอน หากต่อยตามธรรมชาตินะ ไม่ใช่ไปบอกว่าให้แพ้ไม่งั้นไม่ได้มาต่อยช่อง 7 อีก  สกุลชัยเหนือกว่ามวยทุกตัว รูปร่างฝีมือ ไอคิวมวย....เข่าที่แทงได้น้ำหนักและเห็นผล  มวยตัวนี้น่าเอาไปลงทุน
ปั้นทะลุเงินแสนได้....ขอให้มวยต่อยตามธรรมชาตินะ อย่าเข้าไปยุ่ง รับรองได้เห็นยอดมวยแน่ ๆ แต่หากสกุลชัยแพ้ แล้วมาชนะรอบต่อ ๆ แล้วเข้าชิง ผมว่าน่าเสียดายมาก ๆ  มวยน้ำเน่า......หากแพ้แล้วก็ให้แพ้เลย อย่ามาต่อยอีก.....มวยคู่นี้ผมไม่แน่ใจบอกตรง ๆ มันมีช่องทำเงินได้เยอะ.......กลัวจริง ๆ..........
....ใช้คับ ช่องทางทำเงิน มองในทางธุรกิจใช้เลยคับ มวยช่อง7 เราก็เห็นๆกันอยู่หลายคู่แล้วใช้ไม่คับ พี่new มวยหมัด

บ้านใหญ่ Fc

การต่อมวยต่อลึกหรือรองมวยต่อลึก ต้องพิจารณาสิ่งแวดล้อมและองค์ประกอบหลายๆ ประกอบด้วยครับไม่มั่นใจก็นั่งเชียร์ไป จะได้ไม่เสียความรุ้สึก อย่าไปดันทุลังเล่น ผมเล่นมวยต่อลึกอย่าง  ยอดทองไท เกียรติเจริญชัย ที่พบกับ  สุรชัย ศรีสุริยันโยธิน ไป 5 กำ ในราคา 2/1 ไม่มีเสียวครับกินเต็มเกินง่ายครับ และผม รอง ต๋วนเป๋ ที่พบกับปานเพชร ไป 5 กำ ในราคา 2/1 ไม่มีเสียวเหมือนกันกินเต็มๆ ท่านว่ามวยสองคู่นี้ แตกต่างกันและข้อเหมือนกันอย่างไร ....แล้วมเหศักดิ์ กับ สกุลชัย คุณจะต่อ หรือรองครับ ......

รองเลยคับท่าน ราคาลึก มเหศักดิ์ ต้องได้ออกตัวบ้าง ผมเชื่อใจพี่ตี๋ ยังไงไม่รู้คับคู่นี้ (อะไรที่ว่าแน่ ช่อง7 น่ากลัวคับ) ฝากพิจารณาด้วยคับนายหัวpeakmai

ขาใหญ่

• ชอบกด Like + 164
ขาใหญ่ชี้ตัวได้เปรียบ11/5/57
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2014, 10:49 »
สายผมแจ้งมาว่า ลูกพี่ชื่อ????
คู่นี้ความได้เปรียบเสียเปรียบมองกันเห็นชัด
ไม่ต้องคิดมาก สกุลชัยเล็ก ตัวใหญ่กว่าเป็นบ้าน

saroj

• ชอบกด Like + 6
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ลูกอสูร

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 15
มเหศักดิ์ผมตามตั้งแต่ภูธรแล้ว...ผีมือ,ไอคิว,ความเก๋า,ได้หมด,เสียรปรียบแค่,รูปร่าง,หน้าเสื่อ
ส่วนตัวมองว่า118 สกุลชัยมีผลแน่นอน2-1รองๆๆๆมามีราคาให้ออกตัวแน่ 116บีบมเหศักดิ์
118คือน้ำหนักที่ต่อยดีภูธร54 ก.ก อีก1ความคิดเห็น

หงอคง

• ชอบกด Like + 518

ดินสอดำ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
ส่วนตัวก็ไม่อยากโง่อวดฉลาดหรอกนะครับก็ถือเสียว่าช่วยกันวิเคราะห์แล้วกันครับ ส่วนตัวก็ชอบเหมือนบ้าน fc เหมือนกันแต่ก็ต้องไปดูบนเวทีว่าเข้ารัดล่างได้ไหมหรือประชิดตัวได้ไหมเท่านั้นเพราะวงนอกเห็นความเสียเปรียบอย่าแน่นอน มเหศักดิ์มองว่าสมองมวยดีกว่าสกุลชัยเล็ก รัดล่างได้คิดว่างูเหลือมโดนรัดด้วยเชือกกล้วยแน่และจังหวะนี้แหละเราก็จะออกตัวบังทุนได้แต่เริ่มเล่นอย่าเข้าพรวดพราดแล้วกันก็ขอเป็นแรงใจให้ บ้าน FC แล้วกันครับ

บ้านใหญ่ Fc

ราคาต่อแพง น่ารองที่สุด มวยมาดี น้ำหนัก ผ่านคับ  :Onion-s-113[1]:

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
        ความจริงสำคัญที่สุดครับ  มเหศักดิ์เล็กกว่า สั้นกว่า เสียเปรียบทุกประตู  ผลจึงออกมาอย่างที่เห็น..ม้วนเดียว...   เหรียญมี 2 ด้าน.. มวยต้องมองทั้งแดงและน้ำเงิน...      รอบนี้ผมมองเหมือนหลายท่านว่า ..สกุลชัยเล็ก..แชมป์ครับ  ขออภัยท่านบ้านใหญ Fc  ด้วยครับ..
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

บ้านใหญ่ Fc

ไม่พรือพี่ไฟหนาว ยังมีด่านต่อไปสำหรับ สกุลชัยเล็ก คราวหน้า เก้ากะรัต ว่าไงว่ากัน ยังไงก็ไม่เล่น สกุลชัยเล็ก เพราะลงทุนมากแต่ได้ผลน้อย ผมไม่เอาคับ แต่จะรอง เก้ากะ รัต อีกไฟซ์หน้า ราคา ไหนเชิญต่อเลยคับ :Onion-s-10[1]:

ไฟหนาว

เล่นเอาตังค์ ไม่ใช่เล่นเอามัน..  เงินทองหายากครับ...อย่าไปคิดแบบนั้น  มวยตัวไหนไม่ชอบก็ไม่เล่น....  นักมวยไม่ใช่ญาติของเรา      ดูตามข้อเท็จจริง ใครได้เปรียบใครเสียเปรียบ       แต่หากท่านตั้งธงไว้ เราก็ไม่ว่ากันหรอกครับ     ผมว่า เก้ากะรัตเก่งนะ  แต่จะแพ้สกุลชัยเล็ก  เพราะเล็กกว่าบาน....คุยกันเล่นๆนะ อย่างอนล่ะ..อิอิ..
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71

ไฟหนาว

ท่านบ้านใหญ่ Fc ครับ.. มวยที่เราชอบ เราเชียร์ถ้ามันแพ้บ่อยๆ เราก็ถอยดีกว่านะครับ...
               นอกจากเรามองว่าไฟต์นี้ใส มวยชอบมีโอกาสชนะสูงก็เชียร์เต็มที่..อย่างนี้ผมเห็นด้วย...
               มเหศักดิ์ไม่ใช่ไม่เก่ง..เก่งครับ..ถ้าชกในเวตของตัวเอง  ปูนเสือรอบ 8 คน เขากำหนดพิกัด  118  ป.   เจอคู่ชกที่ใหญ่ธรรมชาติลำบากครับ...    ไฟต์หน้า เจอเพชรสมบัติ น่าเล่นเหมือนกัน  เพราะเพชรสมบัติจุดสลบเยอะจัง.....
 :Onion-s-2[1]:

คนธรรม

• ชอบกด Like + 31
แสดงเหตุผล ข้อมูล กันมาเยอะๆเลยครับ จะได้ช่วยกันกลั่นกรอง ชั่งน้ำหนัก ก่อนตัดสินใจ

wichai

• ชอบกด Like + 18
 มเหศักดิ์รอบต่อไปผมเชียร์เต็มที่ครับท่าน :dookdik_smile-circle_58[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal