เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: >!!<สองคู่เอาไว้ต่อสู้กับเซียนวันเสาร์-อาทิตย์ที่ (31 พ.ค. - 1 มิ.ย. 57)>!!<  (อ่าน 36307 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
สวัสดีครับทุกๆท่านเสาร์-อาทิตย์นี้ชอบตัวใหนกันบ้างครับ.... :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

ชอบมั้ยครับตัวนี้....ฝากเชียร์ด้วยนะครับ

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
รอ ครับ พี่ สน ...สบายดี นะครับ [/b :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

สนทะเล

รอ ครับ พี่ สน ...สบายดี นะครับ [/b :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:
สบายดีครับน้องเอส....น้องเอสสบายดีนะครับ

สนทะเล

อีกตัวขอฝ่าหน้าสื่อละกันละครับ..... :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

fongkaew

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 16
จัดปายยย ท่านสน ทะเล :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

จัดปายยย ท่านสน ทะเล :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
ขอบคุณครับท่านfongkaew คู่นี้ถ้าจะแพ้ก้อแค่หน้าเสื่อเท่านั้นครับ ฝีมือดีกว่าแน่นอน..... ขอเป็นกำลังใจให้นักมวยด้วยครับ

สนทะเล

กระโดดไปช่อง3.....มาอีกแล้ว!

เม็ดทราย วาริน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 24
ชอบมั้ยครับตัวนี้....ฝากเชียร์ด้วยนะครับ

รูปแรก เป็นใครมาจากไหนหรอครับ ผมไม่รู้จักชื่อครับ :Onion-s-160[1]:

สนทะเล

รูปแรก เป็นใครมาจากไหนหรอครับ ผมไม่รู้จักชื่อครับ :Onion-s-160[1]:
รักเต็มร้อย ครับน้องทราย อิอิ.....
ข้อมูลเล็กๆน้อยๆครับ..รักเต็มร้อย นักชกจาก จังหวัดตรัง อายุ 18 ปีมวยเข่าบู๊เดินชน ปล้ำในแข็งแรงเข่าเด้งตีเนื้อๆ ปัจจุบันเป็นแชมป์105ป.เวทีเทพประสิทธ์ พัทยา โดยฟันศอกเอาชนะน็อกปีเตอร์ ส.ข.ศิริพงษ์ ในยกที่ 3 คว้าเข็มขัด 105 ปอนด์เทพประสิทธิ์ไปได้
 มี เสี่ย นันท์วิสูตรเจริญยนต์เป็น หัวหน้าคณะมีชำนาญเดช วิสูตรเจริญยนต์ เป็นเทรนเนอร์ ซ้อม ปล้ำ อยู่กับนักมวยดังมากมาย  เช่น หาญศึก ว.สุนทรนนท์........อาทิตย์นี้เจอกับมวยหลักเหลี่ยมฝีมือดีฝีมือครบเครื่องรุนแรงอย่างวัชรพลที่เดินสายต่อยแถบภูธรซะส่วนใหญ่ หากไม่หมดก้อน่าคิดเหมือนกัน...ต่อยกลางวันชอบรักเต็มร้อยมากกว่าครับเยิ่นไปเยิ่นมาอาจจะมีแผ่วปลายๆ............รอทัศนะท่านอื่นๆด้วยครับคิดเห็นอย่างไรกันครับ... :Onion-s-97[1]:

S ห้องแซง

รักเต็มร้อย พบ วัชรพล....คู่คี่ สูสี ..รักเต็ม..แซงปลาย เข้าวิน :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:ผมสบายดี ครับพี่ สน ...รอพี่ สน ครับ จัดมาครับพี่ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

พานพร้าว

• ชอบกด Like + 43
สบายดีครับพีสน ฝากรองลูกกลมหลวงด้วยครับ นอกนั้นรอๆพี่ครับ

สนทะเล

สบายดีครับพีสน ฝากรองลูกกลมหลวงด้วยครับ นอกนั้นรอๆพี่ครับ
สบายดีครับ น้องพานพร้าว....โอ้แน่นอนครับพี่รองแน่ๆฝีมือดีกว่าอยู่แล้วครับ......
"ขอฝ่าหน้าสื่อละกันละครับ"ตัวนี้ชอบจริงๆ :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

มวยรอบปูนเสือคู่แรก
ลูกกรมหลวง ดาบป้อมมหาชัย vs ซุปเปอร์เจ๋ง ป.พีณภัทร
------------------------------
**ลูกกรมหลวง ดาบป๋อมมหาชัย
------------------------------
นักชกจาก บึงกาฬ นักชกในสังกัดของ หมาน้อย อุดร ที่ใช้สีเสื้อของดาบป๋อม มหาชัย ชกทุกครั้งมีอัดฉีดทุกครั้ง
ฝีมือจังหวะดักเตะต่อยหนักแรงปล้ำในรัดคอเหนียวเหน็บรัดมัดตีแทงสู้    หลักเหลี่ยมสมองมวยดี รูปร่างเสียเปรียบเล็กน้อย ครั้งนี้เสียเปรียบหน้าเสื่อพอสมควรแต่ยังชอบฝีมือมวยมากกว่าขอฝ่าหน้าสื่อละกันนะครับ.....อิอิ
  *คู่นี้คาดว่าน่าจะสู้กันถึงฎีกาแน่ๆครับ......ราคาคงพลิกไปพลิกมาแน่นอน... :Onion-s-17[1]:

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
                     เหลี่ยมเชิงแพรวพราวทั้งคู่...แพ้ชนะอยู่ที่จังหวะใครดีกว่าเท่านั้น จริงไหมน้องบาส...

สนทะเล

ครับพี่แดง ดูจากสถิติการชกของแต่ละคนแล้วขอบอกว่าเก๋าจริงๆครับ.....ทั้งคู่ชกมาคนละไม่ต่ำกว่า160ไฟท์ เจ้าเจ๋งนี่ปาเข้าไป200กว่าเข้าไปแล้วขึ้นมาคงชิงจังหวะกันน่าดูชมจริงๆ..ทางด้านรูปร่างส่วนสูงเจ้าเจ๋งจะได้เปรียบนิดหน่อยครับ...

สนทะเล

ช่องNBT....
คู่เอก...เริงศักดิ์ ศิษย์นิวัฒน์ vs พลังพล เพชรยินดีอคาเดมี่
คู่นี้เป็นการพบกันของยอดมวยต่างศึกต่างสายที่น่าชมมากๆอีกคู่หนึ่ง เริงศักดิ์จากสายวันทรงชัยเป็นมวยครบเครื่องฝีมือดี หมัดศอกออกได้คม เข่าในตีดี แต่รูปร่างเสียเปรียบ
----------------
พลังพล เพชรยินดีอะคาเดมี่
----------------
ถือว่าเป็นยอดมวยรุ่นเล็กอีกคนหนึ่งสำหรับนักชกจากบุรีรัมย์คนนี้ เป็นมวยฝีมือดีหลักเหลี่ยมดีไอคิวดีเยี่ยมจังหวะการออกอาวุธดีกว่าคู่ชกเดินเข้ามาหวังจะสับมีหวังโดนเตะซี่โครงบานเพราะเสียเปรียบช่วง หมัดก้อต่อยได้ดีใครพลาดมีโอกาสลงเปลทั้งคู่
**ยังชอบ พลังพล มากกว่าครับมองว่าไอคิวมวยดีกว่า ทุกท่านคิดเห็นอย่างไรเชิญแสดงทัศนะได้เต็มที่เลยครับ..

สนทะเล

ลุ้นกันครับ.......  :Onion-s-25[1]:จะได้ดูมวยมั้ย

สนทะเล

สงสัยจะได้ดูช่อง7ช่องเดียวละครับ...........เอ้าลุยกันต่อครับช่องใหนไม่ถ่ายทอดก้อไม่เป็นไรครับ :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

ก้องเมธี แก้วสัมฤทธิ์
มวยรัตนบุรี จ.สุรินทร์ เป็นมวยเข่าบู๊ดุดันแข็งแกร่ง คว้าคอรัดเหนียวไล่แขนเด้งตีแรง ฟิตช้อมที่ ค่ายแก้วสัมฤทธิ์ ของพ่อเลี้ยง ศรีเมือง สิงห์สวนเงิน ที่กรุงเทพมหานคร เจอกับลมหวลใครจะได้รับการชูมือ .......ผมยังชอบการทำมวยของพ่อเลี้ยง ศรีเมืองมากกว่านิดหน่อยครับโดยเฉพาะมวยรอบต่างๆ :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

อาทิตย์นี้ :Onion-s-113[1]:

เอ่ย กันตัง

• ชอบกด Like + 264
ก้องเมธี แก้วสัมฤทธิ์ ครับพี่สนตัวนี้ผมไม่สนกระแสใด ๆ ตัวนี้ความหวังค่ายแก้วสัมฤทธิ์ ต้องถึงรอบชิงครับ คู่ชกตัวกะเปี๊ยกเดียวสู้แรงปะทะไม่ไหมคัว เน้น ๆ หนัก ๆ ครับพี่สน

สนทะเล

ก้องเมธี แก้วสัมฤทธิ์ ครับพี่สนตัวนี้ผมไม่สนกระแสใด ๆ ตัวนี้ความหวังค่ายแก้วสัมฤทธิ์ ต้องถึงรอบชิงครับ คู่ชกตัวกะเปี๊ยกเดียวสู้แรงปะทะไม่ไหมคัว เน้น ๆ หนัก ๆ ครับพี่สน
จัดไปครับน้องเอ่ย..... :Onion-s-113[1]:

สนทะเล

เจอกันเสาร์-อาทิตย์หน้าเลยครับ คอ-มวยทุกท่าน ขอบคุณทุกเม้นส์ด้วยครับผม!! :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

ขอบคุณน้องวัฒน์มากครับผม...... :Onion-s-97[1]:
เสาร์-อาทิตย์นี้เรามาว่าเรื่องมวยกันต่อดีกว่าครับผม

สนทะเล

ว่ากันที่คู่3(รองคู่เอก)// มีการเปลี่ยนแปลงคู่มวยครับ
ดอกไม้เงิน ป.พงษ์สว่าง VS เพชรช่อฟ้า พี.เค.แสนชัยมวยไทย 116 ป.
ดอกไม้เงิน
มวยหลักเหลี่ยมฝีมือดี แข้งจัดจ้าน โดนหนักๆมักไปไม่ลามาไม่ไหว้ เตะแข้งขวารุนแรงต้นๆไม่โดนเจาะยางโดนหมัดหล่นก่อนเวทนี้น่าจะเอาอยู่
เพชรช่อฟ้า(จอมยุทธจิ๋ว ว.รุ่งทวี) มวยประเภทเจาะยางขว้างกระจก เตะหนักต่อยแรง ต้นลุ้นนับน็อคได้เลย ปลายๆกล่อมไม่ลงมองว่าลำบากแน่ๆ :Onion-s-7[1]:

สนทะเล

......จัดหนัก.....

สนทะเล

คู่เอก..ชิงแชมป์รุ่นซุปเปอร์เฟเธอท์เวท....เมืองไทย ส.บุญเยียม vs ฉลามทอง ยอดอัศวินทรานสปอร์ต
เมืองไทย ส.บุญเยียม
ไอ้หนูไม่ยอมใคร เมืองไทย ส.บุญเยียม มวยจังหวะเตะต่อยหนักแรงศอกคมวงในขวางหน้าดันแทงดี รูปร่างช่วงชกได้เปรียบแน่นอน เบอร์มวยการผ่านมวยมองว่าดีกว่า ซ้อมกับพี่ชายที่บุรีรัมย์เหมือนทุกไฟท์ที่ผ่านมา(เก้าแดงใหญ่)เป็นนักมวยที่ไม่ค่อยพูดพูดน้อยแต่ศอกคมจริงๆไม่เชื่อถามมนต์ขาว-นวพลได้ครับ สปีดอาวุธเมื่อเทียบกับเจ้าหลามมมองว่ายังช้ากว่าแต่ด้วยรูปร่างที่ได้เปรียบ เบอร์มวยการผ่านมวยและความหนักหน่วงรุนแรงมองว่ายังได้เปรียบพอสมควรครับ...ชอบมากๆ

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
 :Onion-s-160[1]:สวัสดีครับ  ท่านสนทะเล  สบายดีนะครับ  ไม่ว่างเลยไม่ค่อยได้มาทักทาย   .........เยี่ยมมากพี่สน   อย่าไปหลงกระแส   จัดไปหนักๆครับ  ขอไปด้วยคนแล้วกันครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

สนทะเล

:Onion-s-160[1]:สวัสดีครับ  ท่านสนทะเล  สบายดีนะครับ  ไม่ว่างเลยไม่ค่อยได้มาทักทาย   .........เยี่ยมมากพี่สน   อย่าไปหลงกระแส   จัดไปหนักๆครับ  ขอไปด้วยคนแล้วกันครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:
สวัสดีครับน้องอุ๊ ไปด้วยกันซ้อนท้ายเลยครับผม 55+ :Onion-s-97[1]:

เพชรเมืองโอ่งมังกือ

• ชอบกด Like + 14
น้องขอไปด้วย1ที่นั่งคับพี่สน :dookdik_smile-circle_48[1]:

maknum

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 163
    ขอไปนำแนครับ!!!!  ท่านสน!!!    ศอกพยายม!!?

สนทะเล

ขอไปนำแนครับ!!!!  ท่านสน!!!    ศอกพยายม!!?
ชอบเหมือนกันก็จัดตามกันไปครับผม .....

สนทะเล

ช่อง7 ถ่ายแน่ครับ :Onion-s-163[1]:

สนทะเล

ช่อง 3 อ้อมน้อย เริ่มถ่ายทอดสดเวลาประมาณ 12.15 น.
วันเสาร์ที่ 31 พค.57

เทพวาฤทธิ์ ราไวย์มวยไทย
ฟ้าจรัสแสง ช.ราชพัสดุอีสาน 115 ป.

เพชรสีนิล สวนอาหารปีกไม้
ชนะเพชร 91 รุ่งโรจน์ 123 ต่อ 125 ป.

เต็งหนึ่ง(ลูกก๊อล์ฟ) ศิษย์เจ๊สายรุ้ง
ฉลามขาว รถบ้านสมเด็จตรัง 154 ป.

ชัยมงคล อ.ขุนทด
ประกายเพชร อู่อนันต์การช่าง 120 ป.

ศึกมวยไทย 7 สี
อาทิตย์ที่ 1 มิถุนายน 57
เริ่มถ่ายทอดสดเวลา 13.00 น.

มวยรอบปูนเสือ รอบ 8 คนสุดท้าย
ลูกกรมหลวง ดาษป่อมนครบาล
ซุปเอร์เจ๋ง ป.พิณภัทร 118 ป.

มวยรอบปูนเสือ รอบ 8 คนสุดท้าย
ลมหวน ศิษย์ลมหนาว
ก้องเมธี ศิษย์ป้อมปืน 118 ป.

คู่รอง
รักเต็มร้อย วิสุตรเจริญยนต์
วัชรพล พีเค แสนชัยมวยไทย (แว่นตามหาชน) 110 ป.

คู่เอก
ชิงแชมป์มวยไทย 7 สี ที่ว่าง รุ่น 130 ป.
เมืองไทย ส.บุญเยี่ยม
ฉลามทอง ศิษย์ป๋านนท์ 130 ป.

ล่าสุดครับ......

สนทะเล

สองคู่ด้านล่างเลื่อนไปต่อยอาทิตย์หน้า(8-6-57)
คู่รอง ดอกไม้เงิน ป.พงษ์สว่าง vs  เพชรช่อฟ้า พี.เค.แสนชัยมวยไทย 116
คู่เอก นวพล ศิษย์ผู้พันตู่ vs  ศิริมงคล พี.เค.แสนชัยมวยไทย 128
-----------------------------------------------

maknum

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 163
         สุดยอดครับท่าน!!!!!!!!

สนทะเล

ตอนนี้ถ่ายทอดแน่นอนครับช่อง7..........ยกเว้นมีเหตุการณ์ไม่ปกติ

สนทะเล

พูดถึงมวยช่อง3พรุ่งนี้ระหว่าง  เพชรสีนิล สวนอาหารปีกไม้ vs ชนะเพชร 91รุ่งโรจน์
คู่นี้เพชรสีนิลต่อน้ำหนักให้ชนะเพชร2ป.(123 /125ป.)ทุกท่านมีความคิดเห็นคู่นีอย่างไรบ้างครับ.......
คู่นี้มวยขวาเจอมวยซ้าย ส่วนตัวผมยังมองว่าใกล้เคียงกันครับ แต่เพชรสีนิลดูจะได้เปรียบเรื่องหลักเหลี่ยมฝีมือและความคมของอาวุธมวย คู่นี้เคยเจอกันมาแล้วเมื่อ19 ต.ค.56 อ้อมน้อยที่พิกัด122ป.มาคราวนี้ชนะเพชรได้เปรียบเวท2ป.น่าคิดจริงๆ.
..

พรุ่งนี้มีถ่ายทอดใหมเนี่ยช่อง3...มีใครรู้บ้าง :Onion-s-26[1]:

สนทะเล

ดูตามผังรายการของช่อง3มีถ่ายทอดปกติครับผม ในเวลา12.15-13.55น. :Onion-s-90[1]:

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
สวัสดีครับ  ท่านสนทะเล    :Onion-s-160[1]:  จัดมาเลยครับ   :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:  รออยู่ครับ

สนทะเล

สวัสดีครับ  ท่านสนทะเล    :Onion-s-160[1]:  จัดมาเลยครับ   :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:  รออยู่ครับ
ครับน้องอุ๊...... :Onion-s-97[1]:

S ห้องแซง

พูดถึงมวยช่อง3พรุ่งนี้ระหว่าง  เพชรสีนิล สวนอาหารปีกไม้ vs ชนะเพชร 91รุ่งโรจน์
คู่นี้เพชรสีนิลต่อน้ำหนักให้ชนะเพชร2ป.(123 /125ป.)ทุกท่านมีความคิดเห็นคู่นีอย่างไรบ้างครับ.......
คู่นี้มวยขวาเจอมวยซ้าย ส่วนตัวผมยังมองว่าใกล้เคียงกันครับ แต่เพชรสีนิลดูจะได้เปรียบเรื่องหลักเหลี่ยมฝีมือและความคมของอาวุธมวย คู่นี้เคยเจอกันมาแล้วเมื่อ19 ต.ค.56 อ้อมน้อยที่พิกัด122ป.มาคราวนี้ชนะเพชรได้เปรียบเวท2ป.น่าคิดจริงๆ.
..

คู่นี้ เจอกันแบบไหนครับพี่ สน ..นอกรอบ หรือ ครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

สนทะเล

ขอโทษน้องSด้วยครับ เมื่อคืนฉลองหนักไปนิดนึง อิอิ...
คู่นี้ชกนอกรอบครับ เพราะ เพชรสินิลเข้ารอบไปแล้ว(ที่1ในสาย) แต่ถึงนอกรอบนักมวยก้อเต็มที่ครับ และคู่นี้ไม่มีการต่อน้ำหนักนะครับขออภัยด้วย เจอกันที่126/126ป. :Onion-s-97[1]:

S ห้องแซง

ขอบคุณครับ พี่ สน .... คู่นี้ต้อง เกาะกระแส ครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

สนทะเล

ขอบคุณครับ พี่ สน .... คู่นี้ต้อง เกาะกระแส ครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:
ครับน้องเอส ยาวไปๆ :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

ช่อง3หลังชั่ง

/เทพวาฤทธิ์ ราไวย์มวยไทย
มวยเข่าแข็งแรงเปิดเกมส์เดินเข้าหา คู่ชกมวยฝีมือดีแต่ติดชกชกตั้งรับมากไปหน่อย

/เพชรสีนิล สวนอาหารปีกไม้
เข้ารอบไปแล้ว แต่วันนี้เต็มที่แน่นอนเป็นมวยจังหวะฝีมือดี ไอคิวมวยดูดีกว่า ย้ำแค้นอีกครั้ง

/ฉลามขาว รถบ้านสมเกียรติตรัง
มวยเข่าแข็งแรงไล่แขนมัดตีดี ไม่โดนหมัดหล่นเสียก่อนปลายๆน่าจะเบียดเข้าป้ายไปได้ ต้นๆต้องระวังเพราะคู่ชกอาวุธคมมากๆ *น่ารอง

/ชัยมงคล ส.ขุนทด
มวยเข่าแข็งแรง สู้ดีเจ้าที่แรง เบียดไปเบียดมาปลายมองว่ายังดีกว่า

>!<สองคู่สู้เซียนประจำวันนี้>!<
*/เพชรสีนิล/ชัยมงคล :Onion-s-97[1]:

ตามๆๆ เพชรสีนิล/ชัยมงคล คับ คู่ฉลามขอนั่งดูก่อนนะ อตร. :Onion-s-98[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal