เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: อาทิตย์นี้ ศิษย์สั่งได้เจอศิษย์ได้บวกหัวแก้วหัวแหวน  (อ่าน 11555 ครั้ง)

คนเก็บเห็ด

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 153
คนนึงสั่งไงก็ได้ไม่ว่าจะเป็นพระเอกหรือพระรอง

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
สบายดีนะพี่หายหน้่าหายตานึกว่า ไม่จะกลับมาซ่ะเเล้ว

คู่ไหนน้อมวยคู่นี้ รอครับหากใจตรงกันก็ไปด้วยยาวๆ

คนเก็บเห็ด

ผมถูกที่บ้านขังลืมครับ  คุยแต่เรื่องมวยจนลืมฆ่าของคริคริ  ( สบายดีครับผม )

ประติมากรรม

ช่วงนี้กลับมาจะได้มาโพสตลอดเลยหรือเปล่าพี่ยศ

คนเก็บเห็ด

50_50  ครับผม  แต่เฟสยังโดนแบนครับคริคริ

คนเก็บเห็ด

คู่สามครับ  คู่สาม   คนนึงหมดหนี้แล้ว  แต่ไม่ตกล็อก   อีกคนพึ่งสร้างหนี้

ประติมากรรม

ครับพี่ยศ รอๆๆครับพี่. 55 เจอเเบบยาวๆๆล่ะเเนวนี้

คนเก็บเห็ด

ถ้ามาในชื่อ  เทพบุตร  ให้ออกตัวด้วยนะครับพี่น้อง  เพราะมวยทุกวันนี้รับจ๊อบที่บ้านนอกบ่อยนะจ๊ะ

ประติมากรรม

ลับ ลวง พราง อีกเเล้วงานนี้  :Onion-s-97[1]:  รับทราบครับพี่

คนเก็บเห็ด

:dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

คนเก็บเห็ด

เสริมอีกนิดๆเกี่ยวกับมวยทางค่ายสารคาม ( ศิษย์ปานแดง ) ของผู้ใหญ่พัดใจดี
หมดยกห้ามวยแกเป็นต่อ 10/1 กรรมการชูตรงข้ามแกยังยิ้มคริคริ
ค่ายนี้มีเพชรศิวะ  เก่งสุดแต่ตอนนี้ไปแทงรูที่กรุงเทพ
ส่วนเจ้า รณชัย มันไม่ค่อยอยากซ้อม  แต่ยังชกอยู่แถวบ้าน  ซ้อมแต่เป้าเล็กอยู่สารคาม
ส่วนเจ้า เพชรสุวรรณ  ติดทหารอยู่ที่ชลบุรี  ซ้อมอยู่ค่าย ป.บูรพา  กับป๋าหินสกล
อีกคนคือเจ้าดำเด็กจากยางตาด ศิษย์คนล่าตอนนี้ร่างกายไม่ค่อยดี ชกอยู่แถวบ้าน
อีกสองสามคนผมจำชื่อบ่ได่คร๊าป

ประติมากรรม

เเน่นเหมือนเดิม 10/1. ยิ้มคริคริ คงจะสบายเลย555

พี่ยศช่อง3 มีมาฝากมิตรรักเเฟนเพลงไหมครับ

คนเก็บเห็ด

ผมไม่ได้เล่นเองครับ  ผมหมายความว่าเข้าชูสวนมวยผู้ใหญ่  ในราคา10/1 ครับผม

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
          ลับ ลวง พราง ...ปวดหัวจัง อ่านมาทุกตอนแล้วยังงงไม่หาย...มวยคู่ไหน ช่อง 3..ใครมาชกกันละหนอ   ยิ่งอ่านยิ่งมึน    สงสัยกินเห็ด อ.ต.ร. เข้าไปละมั้งเรา   ขอเป็นแบบตีความน้อยๆหน่อยก็จะดี  เพราะหากต้องการให้พี่น้องๆได้ข้อมูลดีๆไปสู้หน้าตู้ ก็แย้มๆออกมามั่งเนาะ...  หากรู้แค่ คนสองคนก็น่าเสียดายจัง  ขอบคุณครับ...
 :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]:

ไฟหนาว

ศิษย์สั่งได้..ศิษย์ได้บวก...นอกจากเจ้าของกระทู้รู้ว่าใคร   อยากถามท่านทั้งหลายว่า ท่านทราบไหมว่าหมายถึงนักมวยคนไหน บอกผมที ผมยอมรับว่าไม่เข้าใจน่ะ...มันอาจจะเป็นเส้นผมบังภูเขาก็ได้... หรือจะเป็นปริศนาธรรมก็ไม่รู้ ช่วยกรุณาอีกหน่อยนะครับ   ช่วยทำให้ผมหายงงหน่อยเด๊อ คนชอบพอกันนี่นา..อิอิ...
 :Onion-s-44[1]: :Onion-s-44[1]: :Onion-s-44[1]: :Onion-s-44[1]: :Onion-s-44[1]:

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-163[1]:

..ที่..ท่านยศ สี่แยก..พูดน่าจะเป็น..คู่ 3  ช่อง7..ครับพี่ไฟหนาว...

....ดอกไม้เงิน.....&...จอมยุทธจิ๋ว........

คนเก็บเห็ด

..ที่..ท่านยศ สี่แยก..พูดน่าจะเป็น..คู่ 3  ช่อง7..ครับพี่ไฟหนาว...

....ดอกไม้เงิน.....&...จอมยุทธจิ๋ว........
   น้องหงอคง สายตาของท่านชั่งแหลมคมนัก    และอีกสี่ห้าคนที่ผมหมายถึงคือชกบ่อยมากนะครับ  คนแถวกาฬสินธุ์-สารคาม  เขาเห็นกันบ่อยครับ :Onion-s-113[1]:

คนกู้ภัย

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 8

ไอยรา

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 54

ไฟหนาว

น้องหงอคง สายตาของท่านชั่งแหลมคมนัก    และอีกสี่ห้าคนที่ผมหมายถึงคือชกบ่อยมากนะครับ  คนแถวกาฬสินธุ์-สารคาม  เขาเห็นกันบ่อยครับ :Onion-s-113[1]:
             นี่แหละ ลับ ลวง พราง...ของจริง..
             ใครไม่ทันเจ้าของกระทู้  ต้องกินพาราเป็นกำ... เอ้าเราไม่ว่ากัน..
 :Onion-s-113[1]:

ประติมากรรม

เทพบุตร เทพบุตร เทพบุตร เทพบุตร  อย่าเเช่ อย่าเเช่ อย่าเเช่  ลับลวงพราง  :Onion-s-113[1]:

ไฟหนาว

เทพบุตร เทพบุตร เทพบุตร เทพบุตร  อย่าเเช่ อย่าเเช่ อย่าเเช่  ลับลวงพราง  :Onion-s-113[1]:
              ขอบคุณมากน้องรัก..ชัดเจน..ชัดเจน   แต่ แต๊ แต่....บักเทพบุตรนี่มาชกแทนใครหรือ....
              แทนดอกไม้เงิน หรือ เพชรช่อฟ้า  ...ช่วยบอกหน่อยนะ ไม่รู้จริงๆ..
 :Onion-s-44[1]:

ประติมากรรม

ถ้าเราไปดูฟอร์มหลัง จะเห็นดอกไม้เงิน ชื่อเดิมเทพบุตรครับพี่.

ส่วนที่พี่ยศบอก อีกคนใช้หนี้ ตามที่เราเห็น น่าจะเป็นเพชรช่อฟ้า เพราะว่ามาเเพ้ราคาเเสนเเพงครั้งที่เเล้ว

ส่วนดอกไม้เงินผมว่าพึ่งสร้างหนี้ เพราะครั้งที่เเล้วไม่มีวี่เเววว่าจะโดนน็อค คนเล่นออกตัวเเทบไม่ทัน

น่าจะอะไรประมาณนี้ครับ

คนเก็บเห็ด

ขอบคุณมากน้องรัก..ชัดเจน..ชัดเจน   แต่ แต๊ แต่....บักเทพบุตรนี่มาชกแทนใครหรือ....
              แทนดอกไม้เงิน หรือ เพชรช่อฟ้า  ...ช่วยบอกหน่อยนะ ไม่รู้จริงๆ..
   เทพบุตร  เป็นชื่อชกมวยอีก ชื่อนึงของเจ้า  ดอกไม้เงิน   ป.พงษ์สว่าง   ครับท่านพี่ไฟหนาว  ทุกครั้งที่เจ้าดอกไม้เงินใช่ชื่อเทพบุตรขึ้นชกที่ช่อง7สี  ไม่เคยชนะแม้แต่ครั้งเดียวครับผม :dookdik_smile-circle_93[1]:

คนเก็บเห็ด

เพื่อความเข้าใจตรงนะครับ   ดอกไม้เงิน  ไม่ได้ต่อน้ำหนักนะครับผม

ไฟหนาว

เทพบุตร  เป็นชื่อชกมวยอีก ชื่อนึงของเจ้า  ดอกไม้เงิน   ป.พงษ์สว่าง   ครับท่านพี่ไฟหนาว  ทุกครั้งที่เจ้าดอกไม้เงินใช่ชื่อเทพบุตรขึ้นชกที่ช่อง7สี  ไม่เคยชนะแม้แต่ครั้งเดียวครับผม :dookdik_smile-circle_93[1]:
        แล้วไฟต์นี้ ตกลงว่าใช้ชื่อ ดอกไม้เงิน หรือ เทพบุตร....เพราะหากไม่ลืม ตั้งแต่ดูมวยช่อง 7 มาน้านนาน..ก็ได้ยินแต่ชื่อ ดอกไม้เงิน ป.พงษ์สว่าง....จริงๆนะบ่ได้ขี้ตั๊วะเด๊อ....อีกอย่างรายการเขาก็ใช้ชื่อ ดอกไม้เงิน อยู่เห็นๆ หรือจะเปลี่ยนวันชก ขอแย้มอีกนิดเถอะนะ....
 :Onion-s-10[1]:

ไฟหนาว

.....ลับ ลวง พราง....

คนเก็บเห็ด

.....ลับ ลวง พราง....
   ตอบพี่ไฟหนาวสุดหล่อ   อาทิตย์นี้ใช่ชื่อดอกไม้เงินครับผม   ส่วนที่ว่าดอกไม้เงิน  เคยใช่ชื่อชกว่าเทพบุตรนั้น  เคยใช่จริงๆครับที่ช่อง7สีนานแล้วครับผม  และแพ้แบบหลุดฟอร์มแล้วโดนโห่เล็กๆครับ

มิกไฟฟ้า

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
ท่านรู้ไม่รู้ (จริง) ไม่ทราบแต่สำหรับผมงง ๆๆๆๆ ไม่ทราบเพื่อนสมาชิกงงเหมือนผมไม่  อยากให้ชัดเจน (ต้องขอโทษท่านยศด้วยนะครับ)

คนเก็บเห็ด

ท่านรู้ไม่รู้ (จริง) ไม่ทราบแต่สำหรับผมงง ๆๆๆๆ ไม่ทราบเพื่อนสมาชิกงงเหมือนผมไม่  อยากให้ชัดเจน (ต้องขอโทษท่านยศด้วยนะครับ)
  กะผมขอน้อมรับคับว่ารู้ไม่จริงคับท่านมิกไฟฟ้า  และผมก็ไม่บังคับให้เชื่อนะครับ

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
ป๊าดเสี่ยยศแวะมาเยี่ยมบ้านบางบอน คือดีใจแท้ๆ

ไอยรา

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 54
ตอนนี้ยัง งง  ไม่รู้ว่าจะให้เล่นตัวไหน  ไม่ว่ากัน  เดี๋ยวเพื่อนสมาชิกเรามาดูตอนจบกัน ว่าให้เราเล่นตัวไหน จะรออดูตอนจบว่าจะหมู่หรือจ่า   :Onion-s-23[1]:

ประติมากรรม

เอาอีกเเล้วไม่ได้ต่อน้ำหนักเเบบนี้ก็งานเข้าซิครับ 116 เป็นลมทั้งคู่

คนเก็บเห็ด

ป๊าดเสี่ยยศแวะมาเยี่ยมบ้านบางบอน คือดีใจแท้ๆ
   สวัสดีครับพี่เป้ง  ไปอยู่บ้านแฟนกะบ่คือบ้านเฮาดอกครับพี่เป้ง  ไปเบิ่งมวยกะบ่ได่คร๊าฟ

ไฟหนาว

สวัสดีครับพี่เป้ง  ไปอยู่บ้านแฟนกะบ่คือบ้านเฮาดอกครับพี่เป้ง  ไปเบิ่งมวยกะบ่ได่คร๊าฟ
              ฮ่วย จั่งซี้..เมียหวงคั่กๆ.. เลยถูกจับขัง..เหมียน......
              โสน้าน่า.....555...

คนเก็บเห็ด

ฮ่วย จั่งซี้..เมียหวงคั่กๆ.. เลยถูกจับขัง..เหมียน......
              โสน้าน่า.....555...
   ผมว่าจะเจริญรอยตายท่านพี่ไฟหนาวละคร๊าฟ  แต่แต่กิ๊กดัดโทรมาก่อนครับอิอิ

ไฟหนาว

เรื่องแบบนี้พี่เจอมาเยอะ...เป็นเรื่องปกติ..  สาเหตุสั้นๆ ง่ายๆ เพราะ เราหล่อไม่เลิกงัย....ซักวัน เราทำตัวเข้าที่เข้าทางแล้ว..อิสระก็จะกลับมาหาเราเหมือนเดิม (ตอนที่เราหมดเขี้ยวเล็บแล้ว)...555...
 :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal