เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: คลอดแล้วครับ แข่งขันทายผลมวยแห่งบ้านบางบอน(10เซียน)  (อ่าน 2812 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
รายละเอียดการแข่งขัน10เซียน บางบอน
สวัสดีครับเพื่อนๆพี่น้องชาวบางบอนFCทุกท่าน ตามที่ได้พูดคุยกันเรื่องการจัดการแข่งขันทายผลมวยชิงเงินรางวัล(ลงขัน)สำหรับเวปมวยบางบอน
เพื่อให้การดำเนินการแข่งขันเป็นไปได้ด้วยดีวันนี้ผมได้ทำการปรึกษากับท่านเวปมาสเตอร์ได้ข้อสรุปดังนี้ครับ

1.ให้มีการแข่งขัน2ช่องครับ3+7
2.ระยะเวลาแข่งขันทั้งหมด10อาทิตย์
กติกาการแข่งขัน..
1.ให้ทำการส่งผลคู่มวยในไม่เกินเวลา8.00น.ของวันที่ทำการแข่งขัน
เช่น - ช่อง3 ส่งได้ไม่เกิน8.00น.(วันเสาร์)ท่านใดส่งเกินเวลานี้จะถือว่าเป็นโมฆะ
      - ช่อง7 ส่งได้ไม่เกิน8.00น.(วันอาทิตย์)ท่านใดส่งเกินเวลานี้จะถือว่าเป็นโมฆะ
**เวลาจะนับตามเวลาของเวปบางบอนเป็นหลักครับ**
การนับคะแนน..
1.ในแต่ละช่อง3+7สามารถให้มวยเด็ดได้ช่องละตัวเท่านั้น และแต่ละช่องต้องส่งมวยเด็ด(2ขีด)ช่องละตัว
2.มวยเด็ด(2ขีด)หากถูกจะได้2แต้ม,ผิด-2
3.มวยชอบ(ขีดเดียว)หากถูกจะได้1แต้ม,ผิดได้0
4.มวยเปลี่ยนหรือไล่ลงถือว่าเป็นโมฆะไม่นับแต้มในคู่นั้นๆ
*การส่งการบ้าน ให้ส่งในกระทู้ที่ตั้งขึ้นเท่านั้นครับเพื่อความโปร่งใสและสามารถติดตามได้ว่าท่านใหนให้มวยตัวใดมาบ้าง
การแข่งขันในครั้งนี้เป็นการลงขันนะครับ ท่านละ1000บาท รับจำนวน10ท่านเท่านั้น รวมเป็นเงิน10000บาท
และท่านเวปท่านใจดีได้มอบสมทบมาอีก2000บาท รวมทั้งสิ้น12000บาทครับ
เงินรางวัล...
ที่1 จะได้รับเงิน5000บาท+เงินรางวัลจากท่านเวปอีก1000บาท รวมเป็น 6000บาท
ที่2 จะได้รับเงิน3000บาท+เงินรางวัลจากท่านเวปอีก500บาท รวมเป็น 3500บาท
ที่3 จะได้รับเงิน2000บาท+เงินรางวัลจากท่านเวปอีก500บาท รวมเป็น 2500บาท
-----------------------------------------------------------
กิจกรรมครั้งนี้เกิดขึ้นก้อเพื่อให้เพื่อนๆพี่น้องได้ร่วมสนุกกันเพื่อเป็นสีสันนะครับ ส่วนผมไม่มีส่วนได้ส่วนเสียใดๆทั้งสิ้นนะครับ
*รบกวนท่านเวปช่วยตรวจสอบด้วยนะครับ มีตรงใหนที่ต้องแก้ไขเพิ่มเติมบ้างครับผม ขอบคุณครับ
*เรื่องตารางแข่งขีด รบกวนน้องเด็กพนัส ช่วยเป็นคนจัดทำ ไม่ทราบว่าจะสะดวกหรือเปล่าครับ

:Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

คนเก็บเห็ด

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 153
ได้กี่เซียนแล้วครับพี่สนทะเล

สนทะเล

ยังเลยครับน้องยศ ตอนนี้ให้ดูรายละเอียดกติกาก่อนครับผม :Onion-s-97[1]:

SATAN 11

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 17
เรียนท่านสนทะเล....สมมุติว่าเซียนไม่ครบ10ท่าน...ผมขอเป็นคนที่10นะครับ(ในกรณีไม่ครบนะครับครั้งที่ผ่านมาผมลำดับสุดท้ายคงไม่มีใครรอข้อมูลจากผมเป็นแน่ครับ....แต่ผมว่าสนุกดีครับ)ด้วยความเคารพครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

สนทะเล

เรียนท่านสนทะเล....สมมุติว่าเซียนไม่ครบ10ท่าน...ผมขอเป็นคนที่10นะครับ(ในกรณีไม่ครบนะครับครั้งที่ผ่านมาผมลำดับสุดท้ายคงไม่มีใครรอข้อมูลจากผมเป็นแน่ครับ....แต่ผมว่าสนุกดีครับ)ด้วยความเคารพครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:
สวัสดีครับท่านSATAN 11 คงต้องรอกระทู้รับสมัครก่อนนะครับ ให้ทุกท่านที่อยากร่วมสนุกได้ศึกษากติกากันก่อนคับ เรื่องเวลาส่งการบ้านก้อตามที่แจ้งใว้ด้านบนนะครับเลยเวลาก้อเป็นโมฆะครับ เดียววันสองวันนี้จะตั้งกระทู้รับสมัครอีกครั้งครับ ให้สิทธิ์ทุกๆท่านเท่าเทียมกันในการลงแข่งครับคอยติดตามกระทู้รับสมัครนะครับเอาใจช่วยครับผม :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
             น่าสนใจมากครับ..จะเป็นครั้งแรกของเว็บมวยไทยบางบอน ในการแข่งขันชิงรางวัลเงินสด...
             ผมอยากเสนอความเห็นเพิ่มเติมนิดเดียว... เรื่องคะแนน...
             ดูตามกติกา..ชัดเจนครับ....แต่ที่บอกว่า  ให้มวยเด็ดผิด  ติดลบ 2....  ผมเห็นว่า ไม่ควรติดลบ  เอาแค่ทายมวยเด็ดผิด..ไม่ได้คะแนนก็พอ... เพื่อเป็นกำลังใจให้ผู้แข่งขันครับ     คนทายถูกได้ 2  คะแนน โอเค....
เพราะถ้าให้มวยเด็ดผิด คะแนนติดลบ(-2)..ในความเห็นผมว่าจะเป็นการกดดันผู้เข้าแข่งมากเกินไป     เอาแบบสบายๆดีไหม..แค่ไม่ได้คะแนน..      เพราะผลคะแนนออกมาก็เห็นกันทั้งเว็บอยู่แล้ว
            แค่ความเห็นเล็กๆเท่านั้น   หากท่านว่า  เรื่องคะแนนติดลบ..จำเป็น  ก็ดำเนินการไปเถอะครับ  ผมไม่มีส่วนได้เสียใดๆ เพราะไม่ได้ลงแข่งขันด้วย...   ขอบคุณครับ

:dookdik_smile-circle_48[1]:

จิตร มหา

• ชอบกด Like + 256
ถึงพี่ไฟหนาวครับ

ผมขอแสดงความคิดเห็นนิดเดียวครับ ผมอยากให้เป็นอย่างท่านสนว่ามาครับ คือมวยเด็ด +2 และ -2 ครับ เพราะการที่จะให้เป็นมวยเด็ดได้ต้องมีข้อมูลที่พร้อมสุดๆ และอีกอย่างถ้าคะแนนมีช่องว่างห่างมากตรงนี้จะเป็นจุดเปลี่ยนได้ ทำให้การลุ้นสนุกขึ้น และ อีกอย่างให้คนตามมีกำลังใจและพยายามเพื่อตามให้ทันครับ

ขาใหญ่

• ชอบกด Like + 164
7สี 22/6/2557 ขาเจ็บชี้
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2014, 08:05 »
อยากลองมั่ง น่าสนุกดี
ดูซิว่า "ไผ๋เป็นไผ๋"

ประติมากรรม

• ชอบกด Like + 243
เเข่นขัน2 เดือนครึ่ง = 10 อาทิตย์   สู้ๆเด้อใครจะลง ซาตาน11 ลงสมัครด้วยนะผมตามเชียร์อยู่(ม้ามืด)

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
อยากลงเด้แต่บ่มีเงินนำเขา

สนทะเล

**กระทู้รับสมัครแข่งขัน10เซียนบางบอนจะเปิดรับสมัครในวันนี้นะครับ(จันทร์ที่16 มิ.ย.2557) ในเวลา18.00น.(เวลาตามหน้าเวป)
*ขอให้ผู้ที่จะลงร่วมแข่งขันชิงชัย10เซียนเตรียมพร้อมด้วยครับผม
 :Onion-s-97[1]:

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
รับทราบทั่วกัน  ครับ  ท่านสนทะเล   การแข่งขันมันต้องแบบนี้   มวยเด็ดแพ้ ติดลบ   จะได้สนุกตื่นเต้น  ลงขันเพื่อเป็นสีสัน อ่านกติกาให้เข้าใจท่านไหนพร้อมเชิญสมัครได้เลยคับ

webmaster

• *
  • ชอบกด Like + 1562
เยี่ยมครับ ส่วนเงินลงขันส่งทางไหนยังไง และเงินรางวัลส่งให้ผู้ชนะ 1 2 3 ยังไงช่วยลงรายละเอียดด้วยนะครับ  :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
มวยหู ธีรวัฒน์ ล็อค3 พากษ์สดติดขอบเวที สืบลึก ข้อมูลดี มีทีเด็ดให้เล่น เน้นราคาขาใหญ่

สมัครมวยหูโทร. 089-6320862 
รายเดือน 1000 บ. ฟังได้5 อาทิตย์  รายอาทิตย์ 400 บ.
มวยไลน์เสียงเดือนละ 500 บ. ฟังได้5 อาทิตย์ แอ๊ดไลน์คลิกเลย>>https://line.me/ti/p/zBZ4hlauEP
LINE ID: 0896320862
พากษ์สดในเวทีทุกช่อง แอ๊ดเฟสบุคคลิกเลย>> ธีรวัฒน์ ล็อคสาม

สายด่วนพากษ์สด โทร.  *499225 

*************** โอนเงิน **************
ธนาคาร กสิกรไทย เลขบัญชี 0-95290-212-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์
ธนาคาร กรุงไทย เลขบัญชี 5-77010-075-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์

SATAN 11

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 17
สวัสดีทุกท่านครับ...เรื่องคะแนน..เด็ดถูก+2...ผิด-2....เห็นด้วยครับเพราะถ้าใครจะเด็ดตัวไหน....ต้องข้อมูลพร้อม...และมั่นใจมาก....สมาชิกที่ตาม...ส่วนมากจะตามมวยเด็ดไปเล่นหนักๆครับ.......ขอบคุณท่านประติมากรรม...มากๆครับที่ให้กำลังใจผมครับ....ผมคงต้องรอเป็นคนสุดท้ายจริงๆ...เพราะเป็นการเปิดโอกาสให้จิตรอาสาระดับ VIP หรือดาวเด่นหลายๆท่าน...ที่มวลมหาสมาชิกติดตามผลงานจะเป็นประโยชน์กว่าที่ผมจะลงแข่งครับ....ด้วยความเคารพครับ... :dookdik_smile-circle_83[1]:

น้อยเล่นหนัก

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 282
.ลงหมายเลขบัญชี และ ธนาคาร..ซื่อผู้รับ...ไห้คมสมัครดัวยครับ..

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal