เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: หงอคง..ฉีกทุกความมันส์..ปูนเสือชิงแชมป์..7.สี...22/6/57...จากใจ...หงอคง..  (อ่าน 37520 ครั้ง)

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
....เราจักครองแผ่นดินโดยธรรม.....ขอเป็นข้าแด่ละอองธุรีพระบาท..ทุกชาติไป..

คนเก็บเห็ด

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 153
ขอพระองทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

...สุดยอด...มเหศักดิ์  พิทักษ์ป่าผาแดง.....

....ใช้ความแข็งแรง..เดินเบียด..เดินชน...สับศอกเข้าเต็ม..ๆ..คาง...เพชรสมบัติ...

......ร่วงชนะน็อค...ยก 4...

SATAN 11

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 17
สวัสดีครับท่านหงอคง....ผมขอสดุดีท่านหงอคงตรงนี้นะครับ....เพราะพื้นที่แห่งนี้เป็นพื้นที่สาธารณะที่มวลมหาสมาชิกบ้านบางบอน และประชาชนคนไทยทั้งหลายผ่านมาแวะมาเยี่ยม...จะได้เห็นว่ามีผมคนหนึ่งที่ใช้นามแฝงว่า...ซาตาน 11 แอบชื่นชมท่านมานานแล้ว...ตั้งแต่ในบางช่วงเวลาที่ท่านเงียบไปจากบ้านบางบอน...และท่านบอกว่าท่านติดภาระกิจอันยิ่งใหญ่ที่ต้องไปปฏิบัติ....ซึ่งผมรู้ดีว่าท่านไปทำภาระกิจอะไร..วันนี้ท่านหงอคงได้อัญเชิญพระบรมฉายาลักษณ์ขององค์พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว..มาในกระทู้ของท่านเพื่อแสดงความจงรักภักดีต่อพระองค์ท่าน....หัวใจของท่านหงอคงช่่างน่าสรรเสริญจริงๆ...เพราะหัวใจของท่านเปี่ยมไปด้วยความจงรักภักดี...ต่อสถาบันชาติ...ศาสนา...พระมหากษัตริย์...สมแล้วที่ท่านเกิดเป็นคนไทยหัวใจรักชาติครับ....ผมขอแสดงความชื่นชมท่าน...จากใจอันบริสุทธิ์ของผมครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
ความภาคภูมิใจของคนไทย  ก็คือประเทศของเราเป็นเอกราช...เราอยู่ใต้ร่มธงไตรรงค์ผืนเดียวกัน....ใช่ไหมครับพี่น้อง...
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

หงอคง

:Onion-s-160[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

...หงอคง....อ่านใจความ..คำพูด..ขอท่านซาตาน 11..แล้ว..

...น้ำตาซึม...เลยครับ.....ขอบคุณมาก..ๆ..ครับ...

โยนครฐม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 41
ขอสดุดีด้วยนะครับ อ้ายหงอคง

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
ดื่มนมก่อนนอนด้วยครับ  พี่หงอคง  55++

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
สวัสดีครับน้องหงอคง....มารอด้วยคนครับ สู้เข้าไปอย่าได้ถอยครับ :Onion-s-97[1]:

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-163[1]:

.....อาทิตย์....เด็ด..ๆ...8..ดาว...เล่นทุกราคา..มีดึง..ให้เล่น...

....คู่ชก..อ่อนเกินไป......%...ชนะไม่มี...ครับ.....

.....เน้น..ๆ.ไปเลย..ขึ้นไปให้รีบ..เล่น..เลยครับ....

....มเหศักดิ์  พิทักษ์ป่าผาแดง.....

แมวเซา

• ชอบกด Like + 19
สวัสดียามเช้า....ครับอ้าย :dookdik_smile-circle_48[1]:

หงอคง

:Onion-s-163[1]:..สวัสดีครับ..น้องแมวเซา....

....อย่าลืมใช้ถุงยาง.ซากามิ...นะครับ..ปลอดภัยใช่เลย....

หงอคง

:Onion-s-160[1]:

...5-4..ต่อ..สกุลชัยเล็ก...ครับ....

...มีให้..50000-  เมียให้เล่น..แค่..นี้...ครับ...

แมวเซา

• ชอบกด Like + 19
ขอบคุณครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:

.....ไซอิ๋ว..หงอคง..ป้องกันแชมป์...7..สี..ครับ..

หงอคง

:Onion-s-88[1]: :Onion-s-2[1]: :Onion-s-113[1]:

...ใคร..ๆ..ที่คิดว่า..เพชรสมบัติ...จะชนะ..มเหศักดิ์....ได้..

....หงอคง...มีราคา...เสมอ...มเหศักดิ์...ให้...นะครับ....

....มวยปูนเสือ...นักมวยที่อ่อน...มี...มี..ไม่น่าเชียรื...

....สิงหพรชัย......ไม่เก่ง.....
...เพชรสงขลา.....ไม่เก่ง....
...เพชรสมบัติ.....ไม่เก่ง.....

......อย่าดัน..เลย..ครับ.....เสียเวลา....

โยนครฐม

วัสดีอ้ายยามมื่อแลง อ้ายเล่นใผ่ผมกะเล่นโตนั้นละคับ

หงอคง

วัสดีอ้ายยามมื่อแลง อ้ายเล่นใผ่ผมกะเล่นโตนั้นละคับ

....สวัสดี..น้องโย....กินข้าวแลง...รึ...ยัง...น้อ....

....เตรียม...กระสุน..ไว้..เลย..ต้อนมาไว้..บ้านเฮา..ให้เมิด...

โยนครฐม

กินแล้วคับ ป่นปลาทู กับลวกผัก คับ กระสุนพร้อมคับ

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:

...step..3..คืนนี้..ครับ...1000-.พอ....
...

......เบลเยียม.....
.....บราซิล......
.....รัสเซีย.......

.....สนุก..ๆ...ครับ...เอาไว้ลุ้น.....มันส์..ๆ...

หงอคง

:Onion-s-88[1]: :Onion-s-8[1]:
..ได้เวลา..ดูบอล..แล้วครับ....

...วันพุธ..พฤหัส....หงอคง..จะมาพูด..ถึง...ช่อง3...ครับ...

......วันศุกร์.....วิจารณ์ช่อง.....11...ครับ...

....ช่อง3...น๋าเล่น..มาก..ๆ..ครับ....

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71

Tono

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9
คู่แรกชอบมเหศักดิ์เหมือนอ้ายหงอคงครับตามอ้ายเน้นๆครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-97[1]:

....ว่าด้วย.ช่อง3....เสาร์นี้ครับ....น่าเล่นมาก..ๆ..
&&&&%%%%%%%******

..1..ปลากัด ป.พินภัทร....จะชนะน็อค...ยอดซูซัน ควายทองยิม.....120..ปอนด์...

...2..พยัคฆ์ดำ ม.ภูวนา...จะแพ้..กงจักร  พีเคแสนชัย....154..ปอนด์...

...3..ยอดมงคล  เมืองสีมา...จะชนะน็อค..แก้วกล้า  แก้วสัมฤทธิ์....118..ปอนด์...

...4..ยอดกฤษดา  ป.บริรักษ์....จะเสมอ...โชคอำนวย  จ่ายุทธกองสืบ.....124 ปอนด์...

.......รายละเอียด..แต่ละคู่เดี๋ยวสิ..มาว้าว..ให้ฟัง..เถื่อหลัง..ครับ...

หงอคง

:Onion-s-88[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

...สมมติ..นะ..เกิดว่า...เพชรสมบัติ....ชนะ...มเหศักดิ์.....

....แล้ว....เข้าไปเจอ........มันจะมีราคา..เล่นไหม...

...เพชรสมบัติ...&...เก้ากะรัต..ราคา..คง..10-1..หรือ..20-1..

....เพชรสมบัติ...&..สกุลชัยเล็ก..ราคา..คง..50-1..หรือ..100-1...

..
..จะได้เล่น..ราคาไหน......กลุ้ม....ๆ.....หลาย..เด้..

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-113[1]: :Onion-s-97[1]:

....มาพูดถึง..มวยช่อง3..คู่แรก...แก้มือครับ..ยิ่งแก้..ก้อ..ยิ่งยุ่ง...ครับ...
...
....ปลากัด  ป.พินภัทร....ทรงมวยแข็งแรง...อาวุธหลากหลาย...จะเดินทำก้อดี..จะตั้งรับก้อ..เด่น....
...และที่สำคัญ...ไอคิวมวย..แก้ไขเฉพาะหน้า...ยอดเยี่ยม...เข่าแหลม..แทงเจ็บ...
....ไล่แขน..ไล่ขาเก่ง..มาก..แรงดี..ไม่หมด......

....จะชนะน็อค....ย้ำแค้น......

....ยอดซูซัน  ควายทองยิม......มวยอ่อนแอ่น...มีเข่าอย่างเดียว...กับ..หน้าเสื่อ....เสื่อขาด...

.....เข้ามวยไม่มีอาวุธ..นำ....แรงไม่ค่อยดี....ปลายๆ..เจอหนัก...ๆ....ไม่เอา....

....ที่สำคัญ..ชอบหัยไปมองพี่เลี้ยง...ที่นี่ช่อง3...น่ะ..หน้าเสื่อ..ก้อช่วยอะไรไม่ได้....

....ะพราะ..อาวุธ..ไอคิว..มวย..สู้ปลากัด...ไม่ได้....

...สรุป....รอง..ๆ...ปลากัด....ทุกราคา..ครับ....

....เด็ดสุด...8..ดาว..ช่อง3......จากใจ..หงอคง...

โยนครฐม

มักหลายอ้ายเอย ปลากัด ตามๆๆๆ

ตาแม่น

• ชอบกด Like + 33
 :Onion-s-160[1]:สบายดีท่านหงอคง

เปิดหัวทำทุน****มเหศักดิ์ :Onion-s-163[1]:

ปิดท้าย****ด้วยศรทองของมีค่า :dookdik_smile-circle_48[1]:

อาทิตย์ทีแล้วคือสิอิ่มน่อวิระชนทำเงิน..ด้วยความนับถือ :dookdik_smile-circle_83[1]:

หงอคง

:Onion-s-160[1]:สบายดีท่านหงอคง

เปิดหัวทำทุน****มเหศักดิ์ :Onion-s-163[1]:

ปิดท้าย****ด้วยศรทองของมีค่า :dookdik_smile-circle_48[1]:

อาทิตย์ทีแล้วคือสิอิ่มน่อวิระชนทำเงิน..ด้วยความนับถือ :dookdik_smile-circle_83[1]:

...สวัสดีครับ...ตาแม่น....สบายดีครับ....

...ขอบคุณครับ....ข้อมูลมวย..ดี..ๆ....

..อาทิตย์ที่แล้ว..ก้อ..บวกเยอะพอ..ควร..ครับ...1-2-3..เข้าหมด....

.....อย่าลืม..ปลากัด..ช่อง3..นะครับ....เก่งกว่ากันเยอะ...ครับ..

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-97[1]:

....พรุ่งนี้...จะมาพูด...อีก 3 คู่..ที่เหลือ..ครับ....

.....เด็ด..2..ช่อง3...ยอดมงคล..เมืองสีมา..ครับ...

โยนครฐม

ซิรอคับอ้าย

หงอคง

:Onion-s-163[1]:

..สเปน...ตกรอบแล้ว....อิหยังว่ะ.....
....มันคง...บ่เกี่ยวกับ..สะท้านฟ้า  ซากามิ...เด้อ....

หงอคง

:Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]:
..ไม่มีอะไรมาก..แค่อยากบอกว่า......

.....ผมพร้อมเกินร้อย...ครับ.....ผมจะเล่นวงนอก...ให้ชม..
....เก็บมา..ๆ....เยอะ.ๆ...ช่วยเชียร์..ผมด้วย....

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

..เรต..7..สี...เปิดแล้วครับ....
...

.....คู่แรก....เสมอ..มเหศักดิ์.....ไหลรอง..เพชรสมบัติ..

....เสมอ...เก้ากะรัต.....ขาใหญ่เข้าแดง...ๆ..ไหล..

....สิบแสน..ต่อ..3-2....ไหลต่อ...สตาร์บอย..แค่คนขับรถ...

.....ศรทอง...ต่อ..10-9..ไหลต่อ....เจ้าบ้าน..เก่งเกิน...

.....ราคา..ตามนี้..ครับ...

โยนครฐม

ตามนี้อี่หลี่บ่อ้าย

ห้วยวังขอน

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 4
ตามเหมือนเดิมครับ อาทิตย์ที่แล้วคู่1-2เข้าแดงแล้วบังไม่ทันกินเต็มซะเลย

หงอคง

ตามเหมือนเดิมครับ อาทิตย์ที่แล้วคู่1-2เข้าแดงแล้วบังไม่ทันกินเต็มซะเลย

....จัดไป
..ครับ......ที่นี่...เวลาเดิม...

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-97[1]:

...คืนนี้..เชียร์....บอลโลก...ครับ..

.....โคลัมเบีย......

.......อังกฤษ......
.
.......กรีซ.......

หงอคง

:Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

.....สวัสดีตอนเช้า..ครับ...อังกฤษ..ตกรอบแล้ว....

....หงอคง...ขอไว้อาลัย..1..นาที.......

....เล่นมวย..ง่ายกว่าเยอะ..เลย..ไม่มี...ป.ป..ครึ่งควบ...5555

พลเมืองดี

• ชอบกด Like + 380

..ครับท่านหงอคง...วันนี้ผมก้อจะไม่ไปไหนเหมือนกัน เสียใจกับอังกฤษมากครับ...วันนี้จะขออยู่เป็นเพื่อนหลานเมีคนข้างล่างนี้  ทั้งวันครับ

หงอคง

..ครับท่านหงอคง...วันนี้ผมก้อจะไม่ไปไหนเหมือนกัน เสียใจกับอังกฤษมากครับ...วันนี้จะขออยู่เป็นเพื่อนหลานเมีคนข้างล่างนี้  ทั้งวันครับ

.....ระวัง..หัวใจวาย..นะ..ครับ..ท่านซอย...ๆ...

....ว่าแต่..หลานเมีย.....มีอีกสักคนสองคน.ไหมครับ....

.....ไม่ขอ..นะ..แค่...อยากช่วยเหลือ..ท่านซอย..ครับ.อิอิ...

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-48[1]:
...เมื่อไหร่...มวยจะมา...น่ะ...รอดู...ยุ...

....ผมจะเชียร์........

....มเหศักดิ.....ให้ชนะน็อค..เพชรสมบัติ......

....สะท้านฟ้า....สับศอกน็อค....ศรยาก......แม่น..ๆ.น่ะ

คนธรรม

• ชอบกด Like + 31
ท่านซอยขยันโพสจังเลย นักฉึกฉาด้วย น่ารักเท่าทวีคูณ :Onion-s-168[1]:

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

.....ช่อง11..มวยดีวิถีไทย...มวยน่าเล่น....

....ราวีน้อย  ง.สุทรนนท์....จะชนะ...ลูกฟลุ๊ค  เทศบาลศรีเตี้ย....116..ปอนดื..

...2.นิสสยาม  แสงสว่าง..?.จะแพ้...คมเกียรติ..ศิษย์ทนายเค...

...3..แก้วกังวาล   ไก่ย่างน้องโบท...จะพลิกชนะ..อีที  ปตท.ทองทวี.....

.....4..แสนซน  เอราวัณ...จะชนะน็อค...หนุมาน  เอฟ เอ กรุ๊ป....

.....คิดว่าไม่เสียเงิน...ครับ......

....เน้น..ๆ....คมเกียรติ...&...แสนซน.....ครับ...

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

.....มาทีไร...กระแส...มันดี..ทุกรอบ..แต่....ๆ..ไม่อยาก..พูด...ผลงานของมัน...

....ขอให้กระแส..แรง..ๆ..แรงเข้าไป....จะเล่นตรงข้าม..มัน....

.....อยากได้..ราคา..เสมอ..ก้อพอ.........มวยพื้น..ๆ...

ไฟหนาว

.....ไม่อยากพูดอะไรมาก แค่อยากบอกว่าเจ้ากระทู้นี้...เค้า......

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-97[1]:

...คำสั่ง......

....แจ้งให้...ทราบ..และนำไป..ปฏืบัตื...พรุ่งนี้..ดังนี้...

....ให้.เล่นมวยช่อง3...โดยห้ามออกตัว..เก็บมาทุกราคา....

...คือ..ให้เล่น...ปลากัด  ป.พิณภัทร.....

.....ให้ปฏิบัติ...ต้องเล่น....ใครไม่ปฏิบัตื..ตาม...ขอให้น้องเมีย..มีกิ๊ก....

.......แจ้ง ณ.วันที่ 20/6/57.....หงอคง...

โยนครฐม

ตามหนักๆอ้าย ขอบคุณครับ

ไฟหนาว

....น้องหงอคงช่วยพี่หน่อย..แฟนคลับน้องเยอะ...ช่วยบอกขายปืนให้พี่หน่อยนะ..ด่วนด้วย พี่จะเอาตังค์ไปเล่นมวยเสาร์อาทิตย์นี้...เพราะแต่ละตัวน่าวัดดวงทั้งนั้นเลย...นะ นะ  ช่วยพี่หน่อย.......

หงอคง

....น้องหงอคงช่วยพี่หน่อย..แฟนคลับน้องเยอะ...ช่วยบอกขายปืนให้พี่หน่อยนะ..ด่วนด้วย พี่จะเอาตังค์ไปเล่นมวยเสาร์อาทิตย์นี้...เพราะแต่ละตัวน่าวัดดวงทั้งนั้นเลย...นะ นะ  ช่วยพี่หน่อย.......

...... มีทะเบียน...ไหมครับ.....หาก.มี..น้องหงอคง..จาซื้อ..เอาไว้ใช้เอง..ครับ..
........สะภาพ..น่าใช้มาก..ๆ..ครับ...รุ่นนี้..หายาก...

....เหมือนพระกรุ....ราคา..ย่อมแพง......

...พี่แดง..อย่าพึ่ง..ปล่อยให้ใครนะ..ครับ....

...เดี๋ยวผมโอนเงิน..ไปให้......

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal