เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มวยไทย7สีเเละมวยดีวิถีไทยจัดเต็ม 1 ตัวเน้นๆไปเลยห้ามพลาด  (อ่าน 8775 ครั้ง)

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
วินัยเล็ก ป๋องไฟฟ้า

เหตุผลที่ต้องเล่น

1 ได้เวตน้ำหนัก ชกเวตนี้สม่ำเสมอ ได้เปรียบเรื่องเเรงปะทะ

2 ได้กระดูก ได้ประสบการณ์ เเละเก๋ากว่ากันเยอะ

3 หากเป็นภูธรถามหน่อยว่าชกกันได้ไหม คงจะงานยากจริงๆ

4 หากกล้าเปิดใจเล่นอีกสักไฟต์ ผมเชื่อว่ามวยตัวนี้ กินทุกมุมประตู จัดหนักๆตัวเดียวพอพรุ่งนี้

นักรบ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 10
สิ่งที่แน่นอน คือสิ่งไม่แน่นอน อย่างเชื่อในสิ่งที่เห็นและฟังมา จงรอดูการกระทำด้วยครับ ด้วยความหวังดี

ประติมากรรม

ชอบหรือเปล่าไม่ชอบเเนะนำเล่นสึนามิ ไปยาวๆครับ

ประติมากรรม

เทพวาฤทธิ์ ราไวมวยไทย

//มวยทรงนี้ต้นๆหากเป็นต่อหรือรอง ราคารอเเน่ๆเดินชนเดินเบียดเสียดสีดีกว่ากันเยอะ จำกลิ่นกันได้หมดหล่ะ
  ตัวนี้น่าเล่นครับได้ลุ้นทั้งระยะสั้นเเละยาว น่าวัดมากครับ ทรงมวยเดินเปิดเกมส์ก็ดีเน้นตั้งรับก็ดี ชอบครับผม

คนเก็บเห็ด

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 153
วันนีีีวินชัวร์ครับคุณน้อง  แต่ถ้าเรตเป็นรองตอนก่อนชกถึงน่าเชียร์นะ  ถ้าเรตก่อนชก
เปิดให้เป็นต่อไม่น่าเชียร์ แต่วันนี้ลึกๆแล้วพี่ชอบ วินัยเล็ก  นะ

ประติมากรรม

ครับพี่ยศ เรตเป็นต่อหรือรอง คงจะไม่หนีกันมากครับพี่ ราคาดีครับ  :dookdik_smile-circle_58[1]:

คนเก็บเห็ด

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 153
ใช่ครับคุณน้อง  คงเป็นรองไม่เยอะแน่เต็มที่น่าจะ 5/4  แต่พี่อยากให้เป็นรองลึกๆหน่อยครับจะได้กินอิ่ม

ประติมากรรม

ครับพี่ได้เเต่คิดเช่นนั้นครับผม ยาวไปครับพี่

พานพร้าว

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 43
ตามครับ

ประติมากรรม

แฮปปี้นะเเค่นี้

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal