เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 7 สี ฉีกทุกความมันส์..เล่นเอาตังค์..บังเอาเงิน..เน้น..ๆ..2 ตัว..13/7/57..จากใจ  (อ่าน 45524 ครั้ง)

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
7..สี..ฉีกทุกความมันส์...ว่ากัน..ตามเกมส์..ครับ.. :Onion-s-97[1]:
..ช่อง..777777777..สี.......ยิงแดง...ครับ..
....
....1.ปีใหม่  เอราวัณ.....จะชนะ....ขาวผ่อง  ลูกมะขามหวาน.....100..ปอนด์....

....2..เพชรสมิหลา  เกียรติเจริญชัย....จะชนะ...เฉียบขาด  ป.พงษ์สว่าง....110..ปอนด์...

...3..ฉลามขาว  เกียรติเฉลิมภพ...จะชนะ...เพชรลูกยอด  สจ.วิชิตแปดริ้ว.....122..ปอนด์...

...4..จอมโหด  ซากามิ.......จะพลิกชนะ..เฉียบคม  ศิษย์จ่ากัน.....114..ปอนด์...

...คาดการก่อนชก..นะครับ....ดูการเตรียมตัว..และ..หลังชั่งอีกครั้ง.....

....1..ปีใหม่  เอราวัณ.....ได้หน้าเสื่อ..ฝีมือ...ขาวกว่า..อิอิ..

...2..เพชรสมิหลา....ได้เปรียบตรงที่สั้นกว่า..อาวุธหนัก..แข็งแรงกว่า..ไม่ปะทะ...วงนอกกินสบาย...

...3..ฉลามขาว....ได้สูงลอยกว่า..ยืนระยะดีกว่า..เวต 122..นี้..มีนับ..มีน็อค..ครับ..เพชรลูกยอด..มวยมาแทน....

...4..จอมโหด  .....114.ปอนด์..จัดชงเวต..ซากามิ..อาวุธมวยพอกัน...กินกันที่..น้ำหนัก..เฉียบคม...หมด..ๆ..แรง...

.....&&&&&&&@@@@@@@@/////&&&&&&&&&

...คู่มวย..น่าจะมีการเปลี่ยนแปลง...แน่..ๆ..ครับ......

....โดยเฉพาะ....คู่3..คู่4.......

แมวเซา

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19
รอ...ฉีกทุกความมันส์

โดยเฉพาะคู่ 3 4อาจมีการเปลี่ยนแปลง :dookdik_smile-circle_83[1]:

เขยหล่า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 63
จัดเน้นๆครับท่านหงอคง รอครับ

โยนครฐม

• ชอบกด Like + 41
ัสดียามมื่อแล้งครับอ้าย หงอคงจัดมาอ้าย อาทิตย์นี้คือมาเร็วแท่ ดีๆ

หงอคง

:Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

...สวัสดีครับ...น้องเขยหล่า นาติดบ้าน....ท่านแมวเซา...น้องโยนครฐม...

.. :Onion-s-97[1]:

หงอคง

:Onion-s-160[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-163[1]:

....7..สีคู่..แรก...ดาวรุ่ง..เกียรติเพชร.....น่าชม..มาก...ๆ.
.....ใครชนะ...น่าจะได้เจอ..กับ...เขี้ยวพยัคฆ์  จิตรเมืองนนท์....

....ปีใหม่  เอราวัณ..ยอดไอ้แอ๊ด..จอมล่าเดิมพัน....

หงอคง

:Onion-s-2[1]: :Onion-s-97[1]:

.. .ช่อง3...มี  ..มาให้ลุ้น..อีกแล้ว..

...มีน็อค..พลิกแพง...ถ่าเบิ่ง...เด้อ.

หงอคง

:Onion-s-160[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-97[1]:

...สวัสดี..ตอนเช้าครับ.....

ponTrat

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 13
ท่านหงอคงคู่เอกน้ำหนักไม่ชงจอมโหดเกินไปรึครับ นำ้หนักนี้ตรงข้ามตายแน่

หนอนด้นTurl3o

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 1
สวัสดีครับพี่หงอคง..ผมติดตามพี่มานานและครับ..ผมน้องใหม่มารายงานตัวครับฝากตัวด้วยคนนะ..อิอิ...ซากามิต่อนมา2อาทิตดับหมดเลยผมละกลัว

หนอนด้นTurl3o

• ชอบกด Like + 1
 :Onion-s-25[1]:ใครก็ได้สอนวิธีเอารูปข้างล่างชื่อตัวเองลง..ทำไงอ่าครับพี่ๆๆ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

หงอคง

:Onion-s-25[1]:ใครก็ได้สอนวิธีเอารูปข้างล่างชื่อตัวเองลง..ทำไงอ่าครับพี่ๆๆ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

.....สวัสดีครับ..หนอนน้อย..หนอนชาเขียว.หนอนต้น..

...ให้..ท่านเอารูป..ประจำตัว..ไปฝากไว้..ใน..หัวข้อ..กระทู้ที่2..อยั่ด้านบน..ครับ..

...ฝากไว้...เดี๋ยว...ท่านเวป..ท่านแอดมิน...จะ..ลงให้..ท่านครับ...

หงอคง

ท่านหงอคงคู่เอกน้ำหนักไม่ชงจอมโหดเกินไปรึครับ นำ้หนักนี้ตรงข้ามตายแน่

....ผม..ก้อ..คิด..ๆ..เหมือน..ท่านพนรัต...ครับ...

...ซากามิ..ตัวที่ 3...คงจะไม่ใจ..ร้าย..ไปมั่ง...

...จะแพ้....รวด 3 ตัวคงเป็นไป..ไม่ได้...หรือ..ยาก..ครับ...

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

.......อ้ายซัน.....เพชรสมิหลา  เกียรติเจริญชัย...

...ตัวเล็กกว่า...ได้ความเร็ว..แข็งแรง..มวยเข่า..เหมือนกัน..
...ความหลากหลายอยู่ที่..อ้ายซัน.....เฉียบขาด..สูงยาว..110.ปอนด์..ชกกลางวัน..ถือว่า.ไม่ได้เปรียบ...

.....อ้ายซัน...คงจะบิน..ตีเข่า....110..ปอนด์..อ้ายซัน..ดีกว่า..ครับ....

...ฟันธง......เพชรสมิหลา....เด็ด..ๆ..เปิดหัว...ตัวที่2..ครับ..

หงอคง

:dookdik_smile-circle_94[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

....รอบรองชนะเลิศ...บอลโลก...คืนนี้...03.00น..
....บราซิล....&....เยอรมัน.......เปิด..ราคา..บราซิล..ต่อ 5-4..ครับ...

....หงอคง...รอง..ๆ..เยอรมัน...ครับ...8000-..พอแระ....

....เยอรมัน..สู้..ๆ.......

...ทำนายสกอร์....บราซิล....0-2.....เยอรมัน.....
......

เด็กเมืองลุง

• ชอบกด Like + 26
แวะมาเยี่ยมกระทู้ท่านหงอคง....ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆที่มอบให้สมาชิก

:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
 :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

โยนครฐม

บราซิล น่าเสื่อมันแข็งเด้ออ้ายหงอคง สูสีมีโกง อิอิ

ห้วยวังขอน

• ชอบกด Like + 4
มีคนเห็นเธอที่เยอรมันยาวๆไปเลยครับไม่ต้องบังกระดูกมวยสู้กันไม่ได้ครับสู้จริงร้ายมากครับตัวนี้ยิงได้ทุกตัวตั้งแต่ประตูยันกองหลัง มุลเลอร์ใส่สกอร์รอไว้ได้เลยจังหวะลากเลื้อยอาจจะไม่เท่าไหร่แต่หาตำแหน่งจบสกอร์ดีมากอย่างกับมีพรายกระซิบว่าบอลจะไปตรงไหนมาเชโล ดาวิด ลุยซ์เข้าบอลโฉ่งฉ่างเกินไปสองตัวนี้เกมรุกดีเกมรับไม่เท่าไหร่อาจทำให้ทีมเสียจุดโทษได้ถ้าผมเป็นเลิฟผมจะสั่งเจาะที่สองตัวนี้ครับบดหนักๆเข้าอย่างน้อยต้องมี1ประตูบราซิลชุดนี้วาสนาไม่ถึงแชมป์ตั้งแต่นัดแรกแล้วครับ  สำหรับวันนี้ชอบเยอรมันครับมีบ้านขายบ้านมีรถขายรถมีเมียถ้าขายได้ก็ขายเหลือแค่น้องเมียเอาไว้ทำทุนก็พอครับ

หงอคง

แวะมาเยี่ยมกระทู้ท่านหงอคง....ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆที่มอบให้สมาชิก

:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

...สวัสดีครับ..ผู้หมวด....ขอบคุณมากครับ..ที่แวะมาทักทาย...

...มวยสายใต้....ผมก้อ..คงต้องคอย..ติดตาม..ข้อมูลจากผู้หมวด..เช่นกัน..ครับ...

....

โทมัส

• ชอบกด Like + 8
คื่นนี้เล่นบลาซิลครับ ไม่ชอบก้อสวนหนักๆๆไปเลย
แล้วจะรู้ผล 5555

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

...สรุป..ตอนนี้......กระแส...บอล...

...บราซิล......มี....น้องโยนครฐม.....โทมัส....

...เยอรมัน...มี..หงอคง..S ห้องแซง...ห้วยวังขอน....

....มีใคร..อีกไหม..ครับ....ตอนนี้..เยอรมัน..นำ...3-2....

...หากราคานี้....เล่น..เยอรมันอีก...4000-...พอ...อิอิ...

หงอคง

:dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_94[1]: :Onion-s-168[1]:
....ตื่น..ๆ..ๆ..

...ได้เวลาเชียร์....เยอรมัน....แล้ว......

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
          เชียร์ใครน้อง..บราซิล หรือเยอรมัน..สำหรับพี่..ชอบบราซิล..รอดูอยู่....แอบจับกับเพื่อน 100 บาทอ่ะ..555...

หงอคง

เชียร์ใครน้อง..บราซิล หรือเยอรมัน..สำหรับพี่..ชอบบราซิล..รอดูอยู่....แอบจับกับเพื่อน 100 บาทอ่ะ..555...

.....สวัสดีครับ..พี่แดง...ผมรอง..เยอรมัน..5-4..ไป..12000-..ครับ..
....เก่ง..ๆ...โพด....เยอรมัน...นำ.5-0.....

S ห้องแซง

S ห้องแซง

เอามาฝากครับอ้าย....สำหรับคนที่อยากดูอีก หรือคนที่ไม่ได้ดูhttp://rutube.ru/video/1416e468d6a98735ea55cc109b81de54/

S ห้องแซง

เอามาฝากครับอ้าย....สำหรับคนที่อยากดูอีก หรือคนที่ไม่ได้ด
http://rutube.ru/video/1416e468d6a98735ea55cc109b81de54/

แมวเซา

อ้างถึง
เยอรมันสุดสวย

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-163[1]:

...ช่อง 3..น่าชมครับ...มีลุ้น..นับน๊อค...เสาร์นี้...

...1..ดาวเด่น  ลูกเมืองเพชร...จะพลิกชนะ...จักรชัย  กบ.ภูเก็ต..128..

..2..เก้าแต้ม  ลูกพระบาท....จะชนะ..สองคม  ศักดิ์หอมศิล...123..

...3.ฉลามขาว  รถบ้าน.ตรัง..จะแพ้..ซุปเปอร์แชมป์  ราชานนท์...154...

..4..เกรียงไกร  ต.ศิลาชัย..จะพลิกแพ้...เพชรใหม่  ลูกบุญมี.....139.....

......เน้น..ๆ....เก้าแต้ม....เพชรใหม่.......ครับ...

แมวเซา

อ้างถึง
...ช่อง 3..น่าชมครับ...มีลุ้น..นับน๊อค...เสาร์นี้...

...1..ดาวเด่น  ลูกเมืองเพชร...จะพลิกชนะ...จักรชัย  กบ.ภูเก็ต..128..

..2..เก้าแต้ม  ลูกพระบาท....จะชนะ..สองคม  ศักดิ์หอมศิล...

...3.ฉลามขาว  รถบ้าน.ตรัง..จะแพ้..ซุปเปอร์แชมป์  ราชานนท์...154...

..4..เกรียงไกร  ต.ศิลาชัย..จะพลิกแพ้...เพชรใหม่  ลูกบุญมี.....139.....

......เน้น..ๆ....เก้าแต้ม....เพชรใหม่.......ครับ...
          ชอบคู่ 3 ตาม ฟันธงครับ :Onion-s-17[1]:

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-113[1]: :Onion-s-97[1]:
....รองคู่เอก.....หมด..3..ยกจ่ายตังค์..ได้เลย....ครับ...
...รูปเกมส์...จะเหมือนคู่....เจมส์ศักดิ์...&..รุ่งเพชร.....ไม่มีลุ้น...ครับ..

....เด็ด..ๆ....8..ดาว....ฉลามขาว  เกียรติเฉลิมภพ.......เล่นทุกราคา....

...ชงสะ..ขนาดนี้...122  ปอนด์....เพชรลูกยอด..อดข้าว 3 วัน..ลดเยอะ..

.....เก็บไว้...เล่นคู่เดียว..เลย.....

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-163[1]:

....ช่อง11..มวยดีวิถีไทย...น่าเล่น..มาก..ๆ.....

....1..นอกเมือง  ปกรณ์พรสุรินทร์...จะแพ้....ลายเมฆ  เกียรติสกุลรินทร์...105...

...2..แสงทองน้อย..ธนสุนทร...จะชนะน๊อค..คนกรุงเทพ พ.พวงแก้ว...133...

...3..ศักดิสิทธิ์  ลูกเจ้าแม่ไทรทอง..จะพลิกแพ้...ขวานเพชร  สุวตณภักดี...121...

..4..แก่นอีสาน  ศิษย์เอกอุบล...จะแพ้น็อค..ครูบ้านนอก  ส.บริสุทธิ์....39...กิโล...

....เน้น..ๆ....แสงทองน้อย....&....ขวานเพชร........

หงอคง

:Onion-s-2[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-113[1]: :Onion-s-8[1]: :Onion-s-97[1]:
......ขอแรง..สนับสนุน..แฟน.ๆ..กังหันลม...ฮอลแลนด์..หน่อย..ครับ..

....เชียรื..ฮอลแลนด์..ครับ..วันนี้.....

...อาเจนติน่า...ต่อ...10-9....รอง..ๆ..ครับ...9000-.พอ..อือิ..

หงอคง

:dookdik_smile-circle_51[1]: :Onion-s-25[1]:

...ราคาไหล..อาเจน...ต่อ..ป.ป....-10.....

....รอง...ๆ....ซ้ำ..เข้าไปอีก...6..ขวด.....ฮอิอื..

โยนครฐม

ขอสวนอาจารณ์อีกจักมื่อครับ ต่อเก็บ อาเจน คับ

หงอคง

:dookdik_smile-circle_51[1]:

...สวัสดีตอนเช้า..ครับ...

...เสมอ..0-0....ฮอลแลนด์.กินครึ่ง...นึง....

...เยอรมัน...&...อาเจนไตน์......ราคา..เสมอ...

...อยู่...อินทรีย์เหล็ก......กินเต็ม......ชิงชนะเลิศ.....

....เก็บแรง......พัก..สองวัน........

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-113[1]: :Onion-s-97[1]:

....คู่เอก...จอมโหด  ซากามิ....ถ้าไม่มองพี่เลี้ยง...ชนะ..90%...
...ไฟร์นี้..ได้เวต...เก๋ากว่า..เหนือกว่า.1..กิ๊ก...ว่างั้น...น่ะ..

....แต่ดวง..ๆ..ค่าย..ซากามิ.....ที่ช่อง7..ตอนนี้....เฮ้อ..ๆ..

....เสาร์หน้า.19/7..รุ่งอุบล...ชิงชนะเลิศ..ที่ช่อง3....

....ไม่เกี่ยวกัน..นะ...แค่พูดเฉย..ๆ......

...%%%%..ชนะ..ของ..จอมโหด...ตอนนี้..60-40..%....

...ต้องดู..ที่..การทำน้ำหนัก..ของ..เฉียบคม..ครับ......

...อยู่ที่เรา..จะเข้า..ใครก่อน....

.......คิดไว้.....

ขาใหญ่

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 164
ศึกเกียรติเพชร7สี พฤหัสบดี24ก.ค57 ชัยภูมิ
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2014, 10:08 »
ช่อง3 ชอบ รุ่งอุบล ครับ
เห็นนานแล้วไม่น่าสู้ได้

คนดูมวย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
สวัสดีครับท่านหงอคง ผมเป็นน้องใหม่มารายงานตัวครับ ผมได้ติดตามผลงานของท่านมาระยะหนึ่งแล้ว ต้องขอชื่นชมและขอบคุณในผลงานของท่าน ตลอดสองเดือนที่ผ่านมาผมได้เข้ามาดูข้อมูลจากบ้านหล้งนี้และได้รับสิ่งดีๆๆกลับไปทุกครั้งไม่ว่าจะเป็นจาก ท่านหงอคง,ท่านไฟหนาว,ท่านแมวเซา,ท่านไทบึงกาฬ,ท่านปติมากรรม,ท่านสนทะเล,ท่านจิตรมหา,ท่านเอ๋ยกันตัง,ท่านพลเมืองดี และอีกหลายๆๆๆท่านที่ไมได้เอ่ยนาม ข้อมูลที่ได้รับไปผมก็นำไปพูดคุยบอกต่อกับเพื่อนอีกทีเป็นสิ่งที่เป็นประโยชน์มากสำหรับพวกผมนักเล่นมวยหลักร้อย จนทุกวันนี้ก่อนจะเล่นมวยพวกเพื่อนๆจะต้องมาถามข้อมูลจากผมก่อนเพราะพวกเขาใช้อินเตอร์เน็ตไม่เป็น ผมและเพื่อนๆๆต้องขอขอบคุณจิตรอาสาของบ้านหลังนี้ทุกๆท่านที่ได้มอบสิ่งดีๆให้แก่พวกผมและผู้คนอีกมากมาย
  ขอบคุณจากใจ
     คนดูมวย
 :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

โทมัส

ขออภัยน่ะอาจารย์ คู่นี้ จอมโหดเคยชน่ะเฉียบคมมาแล้วใช่ป่าว ต่อยภูธร

หงอคง

ขออภัยน่ะอาจารย์ คู่นี้ จอมโหดเคยชน่ะเฉียบคมมาแล้วใช่ป่าว ต่อยภูธร

....แม้นแล้ว...ครับ...แต่..ช่อง7..เฉียบคม..กะบ่..ธรรมดา....

โทมัส

ขอบใจครับอาจารย์

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
:Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

...มารอ..น้องม้าก้านกล้วย..ครับ...

...นั่งถ่า..อยู่..นี่.ล่ะ.....

จัดมาให้ผมหน่อยนะคับ  อ้ายหงอคง   ผมยุ่งหลายเลยบ่ได้มาทักทาย  สบายดีบ่คับ   :dookdik_smile-circle_58[1]:

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:

..มีคน...มา..ก๊อป..ข้อความ..ที่ผมโพส..ไว้ข้างบน..คัดลอกไป..ทั้งหมด...

...เอาไป..โพส..ในเวป..รักมวยไทย.....เพื่อนบ้านเรา....

....เขา..ใช้..ชื่อ.....ท็อป  เพชรบุรี.....

....เขา..คิด..อะไร..ของเขา.......

...ยืนยัน.ไม่ใช่..หงอคง...นะครับ......

...ฝาก..พี่สนทะเล....น้องเอส...ม้าก้านกล้วย..ไปถาม.ให้ด้วยครับ....

......

ตาแม่น

• ชอบกด Like + 33
คำถามทีฝากถาม เวปรักมวยไทยส่งถึงท่านหงอคง..
   ท่านท๊อป เพชรบุรี ข้อมูลที่ท่านนำมาเสนอเป็นข้อมูลที่มีประโยชน์ต่อเพื่อนสมาชิกทุกคน ถ้าเกิดจากมันสมองของท่าน ถ้าท่านก๊อปมาก็ควรสำเนาบอกเจ้าของกระทู้ด้วย(หงอคง) เพื่อนๆสมาชิกอาจจะเสียความรู้สึกไปบางต้องขออภัย หัวงว่ากระทู้นี้จะไม่ทำให้ใครบางท่านมีความคิดที่แตกแยกกันนะครับ...สบายดี :Onion-s-97[1]:

โทมัส

คนที่ลอกเอาข้อความในห้องนี้มีเยอะครับ และก้อไม่อ้างที่มาด้วย คนแบบนี้ไม่สมควรอยู่ในบ้านบางบอนครับ
คิดแต่ทำเป็นธุระกิจอย่างเดี่ยว กูล่ะเบื่อ

หงอคง

คำถามทีฝากถาม เวปรักมวยไทยส่งถึงท่านหงอคง..
   ท่านท๊อป เพชรบุรี ข้อมูลที่ท่านนำมาเสนอเป็นข้อมูลที่มีประโยชน์ต่อเพื่อนสมาชิกทุกคน ถ้าเกิดจากมันสมองของท่าน ถ้าท่านก๊อปมาก็ควรสำเนาบอกเจ้าของกระทู้ด้วย(หงอคง) เพื่อนๆสมาชิกอาจจะเสียความรู้สึกไปบางต้องขออภัย หัวงว่ากระทู้นี้จะไม่ทำให้ใครบางท่านมีความคิดที่แตกแยกกันนะครับ...สบายดี :Onion-s-97[1]:

....ขอบคุณ..มาก..ๆ..ครับ..ท่านตาแม่น.

....รอ..ๆ..ดู...เขาจะว่า..ยังไง.......

แสนนำพล

• ชอบกด Like + 12
แหล่นอืต้ดรถอีแต๋นครับผมซักวันจะรูเองคนครับผม

หงอคง

:Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]:

...สวัสดี..วันอาสาฬหบูชา...ครับ...

...หงอคง...ของดเหล้าเข้าพรรษา  3 เดือน..ครับ..

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal