เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่อง7สีอาทิตย์นี้เอาไปเล่นกันถ้าไม่เปลี่ยนจัดไปเลยครับ  (อ่าน 11475 ครั้ง)

ศุภชัย สิงหาเวช

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 349
จอมโหด ชากามิ หรือ อิมิเน้นแอร์.......ประกบมาอย่างนี้ไม่ต้องดูน้ำหนักหลังชั่งครับ เล่นไป เล่นไป ไม่ทำให้พี่น้องบางบอนผิดหวังแน่ หลักเหลี่ยมไอคิวสมองมวย วงนอกรวดเร็วกว่าแน่ น่าเล่นมากๆครับ.......วันชกจะเข้ามาย้ำอีกที

หมูนุ ซอยสุ1000

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 4
ผมชอบการให้มวยของท่าน ตรงๆดีคับ มีข้อมูลก็แบ่งปันสมาชิกของบ้านคับ
(จะเชื่อไม่เชื่อก็ขอให้แล้วแต่บุคลนะคับ เราพิจารนาเองคับ)
ขอบคุณคับท่านศุภชัย

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
 :Onion-s-163[1]:  หายจากบางบอนไปนาน ดีใจที่ท่านกลับมา

นักรบ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 10
มาแล้วของร้อนบ สงสัยไปฝึกวิทยายุทธเพิ่มเติมครับ รออยู่ครับ

ผมก็ชอบครับอาวุธและสปีดเร็วกว่า

ขาใหญ่

• ชอบกด Like + 164
ศึกเกียรติเพชร7สี พฤหัสบดี24ก.ค57 ชัยภูมิ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2014, 18:29 »

บอกตง"ไม่เชื่อใจ" ???? "จริงๆผับผ่าซิ"
เจอตัวไหนก็ได้แต่อย่าเจอพวกประเภท
" โป้งป้างปิดบัญชี หรือ ซ้ายนับขวาน็อค"
เห็นแล้วมันเสียวๆ

โยนครฐม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 41
ตามๆๆ จะเป็นของร้อน หรือของเย็นก็ตาม หายไปนานเลยนะครับ ของร้อน

คนดูมวย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
เป็นอีกหนึ่งเสียงครับ ชอบจอมโหด จะกู้ชื่อเสียงของค่ายกลับมาครับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121
และแล้ว นายหัวผมก็กลับมาคับ ดีใจคับ :dookdik_smile-circle_88[1]:

ภูเตศวร

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ขอไปด้วยคนชอบ จอมโหด :dookdik_smile-circle_58[1]:

พรุ่งนี้ผมจะเข้าโพสท์ไม่เกินเที่ยงอย่างแน่นอน สำหรับท่านที่ติดตามข้อมูลมวยของผม ตอนนี้ที่ตู้ภูเก็ตเหลือตู้เดียวเล่นกันหนักพอสมควร ตู้นายหัวผมเองครับ .....

ช่องต่อจาก7สี.........แนะให้วางยาวๆไปไม่ผิดหวังอย่างแน่นอน มวยฝั่งราชดำเนินทั้ง2ตัว
เห็นชกจนชินตาแล้วถ้าไม่เปลี่ยนแปลงจัดกันไปครับ
คู่ที่3...แก่นอิสาน ศิษย์เอกอุบล พบ ครูบ้านนอก ส.บริสุทธิ์
............เล่นแดงเป็นทีเด็ดไป ครบเครื่องต้มยำ นอกได้ในเหนียว เหลี่ยมเชิงดี หัวใจเกินร้อย
ฟิตช้อมมาดี ยืนระยะมั่นคง ไม่เล่นแล้วท่านจะเสียใจ.............เล่นแก่นอิสานไปครับพี่น้อง.....

ร้อนล้าน%......ทีมงานขนเงินไปเล่นเป็นแสนๆ******ปีใหม่ เอราวัณ*****

คู่เอก..........เล่นครับแดงแดง  จอมโหด ชากามิ.......น่าเล่นมากๆ.........มีนับมีน็อคด้วย

ยก3แดงเสียแขกเล่น....สองแสนห้า  จอมโหด

ร้อน11........แก่นอิสาน จัดไปหนักๆ....

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal