เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 1ตัวเพียวๆ ช่อง3 วิเตราะห์ ณ ต่างเเดน  (อ่าน 5794 ครั้ง)

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
วันนี้ไม่มีมวยพิเศษอะไรมาก เรตไม่เเพง พอไปวัดไปวา ชอบครับชอบ วันนี้มวยน่าเล่นสำหรับผมคือ
//เทพสุทิน พุ่มพันธุ์ม่วง//ผมอ่านเเผลว่ามวยคู่นี้ไฟต์นี้ เทพสุทินดีกว่า ไม่รู้สินะเพราะถ้าเทียบเกมส์ย้อนหลัง
//ตัวนี้ดูว่าชกต่อเนื่อง ยิ่งไฟต์ล่าสุดเจอกับ นนทชัย ศิษย์อิติสุคโต ไฟต์นั้น เเพ้ชนะเพราะตัวเงินราคาขาใหญ่
//เเล้วไฟต์นี้ เปรียบเทียบตัวเงิน ทีมพุ่มพันธุ์ม่วงดีกว่าเเน่ๆ จัดไปครับวันนี้ ตามเชิงคู่ชกมวยเดินปล้ำเข้าหาตัว
//ก่อนจะถึงตัว คงจะโดนติดเบรคด้วยเเข้งหลายชุด จัดไปครับ ที่เหลืออยู่ที่ตัวนักมวยจะทำได้ไหมชอบครับ

ประติมากรรม

Re: 1ตัวเพียวๆ ช่อง3 วิเตราะห์ ณ ต่างเเดน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2014, 09:36 »
ไปหล่ะขอให้โชคมีเงินใช้กันเยอะๆ ครับผม //เเถมอีกตัวฝากไปพิจารณาด้วยครับ// ดาราเดช ท เทพมณีชัย //
ยก1-2 ไม่ต้องเล่น 3-4-5 เล่นเอาโลด เกาะติดคิดตังค์ วันนี้เห็นรูปร่างเเล้วน่าวัดมากๆ เพราะอะไร
เนื่องจาก ชมช่วงเเขนของนักมวยทั้งคู่ ดาราเดช มีเเขนที่ดูเเล้วใหญ่กว่า ผมมองไปถึงการประกบวงใน คิดว่าช่วงล็อควงใน
จะดูได้เปรียบกว่า ชอบครับชอบ อยากให้เกิดกับเขาบ้าง เครื่องดีเซลผมชอบ จัดไป

ประติมากรรม

Re: 1ตัวเพียวๆ ช่อง3 วิเตราะห์ ณ ต่างเเดน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2014, 12:02 »
จากมวยเราต่อกลับมาเป็นรองอีก หวานเจี๊ยบมาก ชอบจริงๆเลย
คู่เอกมิรู้สึกอะไร มวยเคยชนะกันมาภาษีตรงข้ามข่มทำใจได้ คริคริ
คู่สี่ นี้ก็ฟอร์มลงทะเลตลอด ก็ตามสายตาคนเล่นย่อมมองเห็นต่างเรื่องธรรมดา
คิดเข้าข้างเราไว้ คริคริ

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2014, 14:22 »
1ตัวเพียวๆเสียดายจริงๆๆ2-1เสียง เจ็บใจครับ เเต่มวยมาสู้ดีนับถือหัวใจคิดว่าจะมีอะไรเเปลกๆๆ
ส่วนคู่สุดท้าย หวานเจี๊ยบเครื่องดีเซลเเรงกว่าเยอะ เครื่องเกือบพังออกตัวเเรง ไล่กะจะน็อคเลยคริคริ
มวยกระทู้ผมไม่เน้นมวยต่อเเพงนะจ๊ะ ส่วนมากจะรองมากกว่า ต่อน้อยๆอะไรประมาณนี้ ส่วน3/2,7/4,2/1
หากไม่ใช่มวยรอง ไม่บอกนะ อิอิอิ

ทาคาชิ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2014, 17:17 »
ไม่เป็นไรครับพรุ่งนี้รอ1ตัวเพียวๆเหมือนเดิมครับสู้ๆ :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal