เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อมูลมวยช่อง 3 อ้อมน้อย เบื้องต้น โดยซอยบ้านพลเมืองดี 9 สค. 57  (อ่าน 2581 ครั้ง)

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380
ข้อมูลช่อง 3 อ้อมน้อยเบื้องต้น โดยซอยบ้านพลเมืองดี
เสาร์ที่ 9  สิงหาคม  2557

ชิงแชมป์รุ่น 105 ป. มวยห มาแดงอ้อมน้อย
เสือใหญ่   ลูกเมืองเพชร
ชนะน๊อคเก็บตะวัน  น.สีผึ้ง ยก 3 ที่นครสวรรค์
ชนะคะแนนเบียร์สิงห์  ก.กันแตง  ลพน.
ชนะคะแนนเบียร์สิงห์   พันดักรัตยบุรี (อ.กันแตง)  รดน.
....ฟิตซ้อมที่ค่ายลูกเมืองเพชร  ต.ปากช่อง  อ.ปากช่อง  โคาช  มีกล้า  ลูกเมืองเพชร  เป็นลูกพี่  นพคุณ  ส.สำเริง  เป็นเทรนเนอร์ดูแลการฟิตซ้อม  เป็นมวยรูปร่างเตี้ยสั้น  มะขามข้อเดียว  เป็นหัวประเภทหัวใจใหญ่กว่าตับ เป็นมวยจังหวะเตะต่อยหมัดรุนแรง  เตะขาต่อยหมัด  เข่าในรัดตีดี  หัวจิตหัวใจสู้ทรหดอดทน  ต้นๆๆเข้าก่อนมีสิทธิ์กินเต็ม!!!!

จะชนะ

เพชรฉัตรชัย  ศิษย์เบญจมะ
แพ้น๊อคยก 5 นรสิงห์  ลูกบ้านใหญ่
ชนะคะแนนเพชรพายุ   อ.สบายแท้   ระยอง
ชนะคะแนนเจริญผล  ภพธีรธรรม   รดน.
....ทำการฟิตซ้อมที่ค่ายศิษย์เบญจมะ  ที่แปดริ้ว  โดยมี แดง  บ้านโพธิ์  ดูแลอย่างใกล้ชิด  เป็นมวยรูปร่างดี  รูปร่างสวย  จังหวะเตะตอยฉลาด  เข่าดักแทงโต้  มีดันหน้าดันแทงดันเสียบ แต่อาวุธมวยเป็นรอง และธาตุทรหดเป็นรองด้วย  สนุก  พิกัด   105 ป.
....คู่นี้..ผมมี...พิเศษ...พิเศษ..ให้เล่น

... ....................................................

น้องเบียร์   โชคงามวงศ์
เสมอฝนหลวง  ศิษย์บุญมี   ลพน.
ชนะคะแนนฝนหลวง  ศิษย์บุญมี  ที่อ้อมน้อย
ชนะคะแนนสองคม    ศรีสุริยันโยธิน   รดน.
.....ฟิตซ้อมที่ค่ายเพชรสุภาพรรณ   ต.ธงชัย  อ.เมือง  เพชรบุรี  มีเสี่ยบู๊  เมืองเพชร  เป็นลูกพี่ดูแลการฟิตซ้อม  สนั่นเพชร  เกียรติเพชร  เป็นเทรนเนอร์  เป็นมวยจังหวะฝีมือเตะต่อย  ฉลาด  มันสมอง 108!!!  เก๋ากว่าเยอะ  เข่าในมีขวางหน้าดันแทง  เสียเปรียบตัวเล็ก  แต่ได้เก๋า  หากไม่ใช่มวยรอบต่อยกันไม่ได้  วันนี้  ขอให้สมาชิกเล่นเยอะๆๆๆๆ

จะชนะ

ดาวเด่น  ลูกเมืองเพชร
แพ้คะแนนสิงห์ทองน้อย  ป.เตละกุล  ระยอง
แพ้คะแนนเพชรสุวัฒน์   พราน  26
ชนะคะแนนจักรชัย    เพชรโพธิ์ทอง  ที่อ้อมน้อย
.........ฟิตซ้อมที่ค่ายลูกเมืองเพชร  ต.ปากช่อง  อ.ปากช่อง  โคาช  มีกล้า  ลูกเมืองเพชร  เป็นลูกพี่  นพคุณ  ส.สำเริง  เป็นเทรนเนอร์ดูแลการฟิตซ้อม  รุ่นน้อง!!!  เป็นมวยรูปร่างสูงยาว  จังหวะเตะต่อย  เข่าในเหนียวแน่น  เดินชนเดินตำ  ปล้ำรัดฟัดตีดี  แต่จะโดนปัดขาล้มยกละ 3 ครั้ง!!! คงสู้ไม่ได้  ปลายๆๆยอมไปเอง  พิกัด  126 ป.
.....คู่นี้....สมาชิกเตรียม..กระสุนให้พร้อม...นน.ผ่าน..จะมาเน้นอีกที คับ  สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ซอยบ้านพลเมืองดี ครับ

..........................................................................

เต็งหนึ่ง   ศิษย์เจ๊สายรุ้ง
ชนะคะแนนกงจักร    ส.ทวนทอง   พิษณุโลก
น๊อคฉลามขาว  รถบ้านสมเด็จตรัง  อ้อมน้อย
ชนะคะแนนคมเพชรเล็ก  ลูกพระบาท  อ้อมน้อย
....มวยนคสวรรค์  มี "เจ๊สายรุ้ง"  สายรุ้ง  เนียมทอง  เป็นหัวหน้าค่าย  แต่มาทำการฟิตซ้อมที่ค่ายเดชรัตน์  ในหมู่บ้านสมัมากร  รามคำแหง  112 กทม. มี อ.สุรัตน์  เสียงหล่อ  ควบคุมและดูแลการฟิตซ้อม  เป็นมวยซ้าย จังหวะเตะซ้ายต่อยซ้าย  ออกเป็นธรรมชาติ  ฟิตซ้อมดีบำรุงถึง  หัวจิตหัวใจสู้เต็มร้อย  เข้ารอบไปแล้ว แต่ไม่ผ่อนเกมส์แน่นอน  วันนี้ เจอจอมแจกแต้ม  คงไม่มีอะไรที่จะขวางได้

จะชนะ

ซุปเปอร์แชมป์   น้ำดื่มปิ่นทิพย์โคราช
แพ้น๊อคคมเพชรเล็ก   ลูกพระบาท
คู่ชกโดนไล่ลง  ฉลามขาว  รถบ้านสมเด็จตรัง   อ้อมน้อย
......ทำการฟิตซ้อมที่ค่ายราชานนท์   หมู่บ้านดอนเมืองวิลล่า 2  ถนนเพิ่มสิน  สายไหม  กทม.  มีวิชัย  ราชานนท์  เป็นหัวหน้าค่ายคอยดูแลการฟิตซ้อม   กึกก้อง  ราชานนท์  เป็นเทรนเนอร์  เป็นมวยจังหวะเตะต่อยฉลาด  แต่เจอโหดๆๆมักถอดใจเป็นประจำ  และช่วงนี้  ฟอร์มในตอนนี้เจอคู่ต่อสู้แบบนี้ ลำบาก  และคงจะตกรอบไปในที่สุด  สนุก  พิกัด  154 ป.

.....................................................................

รักษ์ชัย    ท.ธนัญชัย
ชนะคะแนนเขาเหล็ก   วรรณผลินโฟม
แพ้คะแนนปิ่นเงิน   บ.จงเจริญ  ลพน.
ชนะคะแนนจรวดจิ๋ว    ฮั้วโรงน้ำแข็ง    รดน.
.......เป็นมวยสูงยาว  เข่าในเหนียวแน่น  เปิดเกมส์สู้ ทรหดอดทน  เกาะตี  ปล้ำรัดฟัดตีเหนียว  แต่ปะทะไปแล้วอาวุธมวยยังดูเสียเปรียบ  ปลายๆๆสู้ไม่ได้

จะแพ้

ฟ้าจรัสแสง    ช.ราชพัสดุอีสาน
เสมอเทพวาฤทะธิ์    ราไวย์มวยไทย
แพ้คะแนนเทพวาฤทะธิ์    ราไวย์มวยไทย
ชนะคะแนนเทพวาฤทะธิ์    ราไวย์มวยไทย ที่ช่อง 11
.......จอมฝีมือ!!!  เป็นมวยรูปร่างช่วงชกดี  จังหวะเตะต่อยคล่อง ว่องไว  ในมีดันหน้าดันแทงดันเสียบ  ขวางหน้ามืออุดจมูก  อาวุธมวยไทยหลากหลายกว่า  สามยกไปก่อนแน่  ปลายๆๆยังดีกว่า  คู่นี้!!มองว่านอกในไชายา  ไชโยโห่ฮิ้ว ครับพี่น้อง!!!  พิกัด  115 ป.

.......เล็กๆๆๆๆๆน้อยๆๆๆๆครับ  เผื่อเป็นประโยชน์ในการประกอบการตัดสินใจ  วันชก!!!  อาจจะเล่นตามหรือตรงข้ามกับที่วิจารณ์ไว้ก็เป็นไปได้ เพราะนี่คือข้อมูลเบื้องต้น  ของแท้ของจริง ต้อง มวย  นน.ผ่านก่อน ครับ

พลเมืองดี

..เบื้องต้น..

..น้องเบียร์  และ  เต็งหนึ่ง..น่าเชียร์  มากครับ  ยังงัย  รอคอนเฟิร์มอีกครั้ง นะครับ  นน.ผ่าน ก่อน ครับ...

พลเมืองดี

..เสือใหญ่..ตัวเล็ก..แต่ใจใหญ่..ครับ..

..ประเภท..หัวใจใหญ่กว่าตับ....

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
ใช่ครับท่านซอยมวยตัวนี้ต่อยดีมีลุ้นตลอดใจสู้บู้ดีครับแม้เจอคู่ชกใหญ่กว่าบานแต่เขาก้อยังอาศัยลูกบู้ลูกฮึดเอาชนะลงมาได้ครับ ในภาพเจอกับคู่ปรับเก่า เบียร์สิงห์ อ.กันแตง และก้อเป็นฝ่ายเสือใหญ่ครับที่เอาชนะลงมาได้ทั้ง2ครั้ง //

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal