เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่น่าเชื่อ ชูเจริญ ต่อยได้เท่านี้ ฉลามทอง ตัวเท่าแมว  (อ่าน 9250 ครั้ง)

คนธรรม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
 :Onion-s-26[1]:แชมป์มวยรอบเหรอนี่ มันต่อยยังกะมวยหัดใหม่ ไม่ต้องเอากรรมการ ที่ใหน มาตัดสินหรอก คนดูมวยไม่เป็นมันยังถามว่าทำไมมันถอยจัง เท่าที่สังเกตุได้ไม่มียกใหนเลยที่มันจะเดิน

องอาสน์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 58
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:สงสัยเขาจะต่อยเหมือนอ้อมน้อย นี้ช่อง 7 ออกอาการเมื่อไหรตายลูกเดียว

RUNBKK7929

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 23
แค่เย็บๆถีบๆฉลามก็เข้าไม่ติดแล้วดูจังหวะยกเข่าเกือบโดนปลายคางแต่ไม่ทำต่อคีบคอโครตสวยแต่เจือกปล่อยแค่นี้ก็ดูออกแล้วว่าต้องการไร...?จะน๊อคยังได้...ขอให้เจริญรุ่งเรืองคับ

โซดาไฟ

• ชอบกด Like + 965
แบ่งกันกินครับ :dookdik_smile-circle_56[1]:
เพื่อความบันเทิงเท่านั้น :dookdik_smile-circle_88[1]:

ชาญ อิสระ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 10
สาดแข้งซ้ายเมื่อไหร่ฉลามรับเนื้อๆ แต่ไม่ค่อยอยากจะออก ไม่รู้มันจะประหยัดอาวุธไปถึงไหน มวยแพ้อาการเค้ามันยังถอยอีก ลุ้นให้มันเดินสาดแข้งอีกไม่กี่ดอกก็ผ่านแล้ว มันก็เอาแต่ถอยท่าเดียว มันถอยเราหมด และก็หมดจริงๆ ตัวก็ใหญ่กว่าเค้าอีก ถอยจนแพ้ เหมือนมวยไม่อยากชนะ

ห้วยวังขอน

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 4
มวยไม่อยากชนะครับ ไปดูคลิปการชกที่อื่นถ้าต่อยแบบนั้นไอ้หลามตาย

ponTrat

• ชอบกด Like + 13
ตัวนักมวยอยากชนะครับ ทำจนตายราคาก็ไม่มาขาใหญ่อุ้มฉลามเกินไป ชูเจริญทำยังไงก็ไม่ชนะครับ

ศุภชัย สิงหาเวช

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 349
กลายเป็นมวยหัวใจรั่วกลัวหมัดถอยอยู่ข้างเชือก ถ้าเดินเสียบเดินแทงเอาความใหญ่ได้เปรียบบู๊ทะเลาะไปเรื่อยมวยตัวเล็กอย่างฉลามทองต้านไม่ไหวแน่ แต่นี่ไม่เข้าสูตร ....ถ้าไม่พัฒนาก็อยู่แค่นี้ครับ (ไม่ขยันออกอาวุธเลยวันนั้น) เข่าแค่ยกขึ้นแทงก็เกือบ
ถึงปลายคางแล้ว ความมุ่งมั่นความตั้งใจขาดไป หัวใจต้องแกร่ง ผมดูแล้วเขากลัวนะ กลัวหมัด กลัวโดนหน้าแล้วจะเสียโฉม55
สาวๆจะไม่รัก"หนึ่งความคิด"ติเพื่อให้คนที่รู้จักหรือใครที่สนิทสนมกับนักมวยเอาไปรับฟังแล้วหาทางแก้ไข

busbangbon

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
นักมวยไม่รู้หลอก ว่าสถานการณ์เป็นไง

จะว่า น่าว่าพี่เลี้ยงมากกว่า สั่งให้ถอย

:Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

maknum

• ชอบกด Like + 163
  วางแข้ง แทงเข่ายาวๆ มันก็ชนะแล้ว

คน หลังเขา

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
 :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]:
ตัวนักมวยอยากชนะครับ ทำจนตายราคาก็ไม่มาขาใหญ่อุ้มฉลามเกินไป ชูเจริญทำยังไงก็ไม่ชนะครับ

ที่นี้ช่อง 7 นะครัชถัานักมวยทำก็ชนะไปแล้ว แต่นี่เล่นยื่นเฉยจะเอาราคามาจากไหน :Onion-s-8[1]: :dookdik_smile-circle_92[1]:

พญาอินทรีย์

• ชอบกด Like + 30
ชกผิดทรง....มวยตัวนี้ต้องเดินๆๆๆๆหน้า...ออกอาวุธนำ..ค้ำแทง...ปล้ำในตีๆๆ อย่างเดียวถึงจะถูกตลาด.. :Onion-s-49[1]:

อาจเป็นเพราะเคยตัว...ถอยกิน คุมกิน...มาที่ไม่ได้เหมือนดั่งใจคิด :dookdik_smile-circle_81[1]:

ให้โอกาสครับ..... :Onion-s-90[1]:

หมูตู้เมืองดอกบัว

• มวยคู่เอก
ขาดการตัดสินใจบนเวทีครับ นักมวยที่เก่งนอกจากการแก้เกมส์ของพี่เลี้ยงแล้วตัวนักมวยเองต้องรู้จักแก้เกมส์แก้สถานการณ์บนเวทีด้วยครับเพราะดูจากทรงมวยแล้วเวลาที่มันเดินแทงมันทำได้ตลอดครับแต่ได้ทีสองทีก็ออกมาถอยตั้งรับทรงมวยก็เลยเสียเปรียบเขา อย่างที่ท่านขงเบ้งบอกครับรู้เขารู้เรารบร้อยครั้งชนะร้อยครั้ง รู้ว่าเขาเสียเปรียบเราเมื่อเราเดินแต่เราเอาแต่ถอยมันก็คงชนะยากครับ

ภูวพันธ์

• ชอบกด Like + 5
ถ้ามีเดิมพัน ซักก้อน ผมว่าชูเจริญชนะขาด

ฝากความหอม

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
แค่เอานวม...ปิดหน้าฉลามไว้..ก็ยืนนิ่งแล้ว..มวยระดับแชมป์ไม่รู้เกมส์บนเวทีมันไม่น่าเชื่อ
ที่ว่าเซียนอุ้ม...เกินไปนั้นก็มีส่วน...แต่ถ้าชูเจริญ..ค้ำแทง สาดแข้ง...ดูว่าเซียนจะกล้าค้ำ
ราคาหรือเปล่า...ชกอย่างนี้มันไม่สมแชมป์มวยรอบเวทีมาตรฐาน...ขออภัยที่วิจารณ์มากไปหน่อย

Tono

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9
ดูเหมือนไม่อยากชนะครับชูเจริญ :dookdik_smile-circle_67[1]:

หนุ่มสกล

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 3
สู้จริงร้ายมาก ชูเจริญมวยตัวนี้ ถ้าคิดจะเล่นต้องดูดีๆครับ มาสู้ไม่สู้  พูดง่ายๆ ความเชื่อถือไม่มี จะเล่นต้องดูก่อน ตัวเองช่วยตัวเองครับดีที่สุด ต้องระวัง

หมูตู้เมืองดอกบัว

• มวยคู่เอก
ส่วนตัวแล้วผมไม่ติดใจเรื่องการชกครับทั้งที่ผมเองก็เล่นเจ้าชูเจริญเพราะแต่ก่อนก็ต่อยไม่แตกต่างจากนี้ตั้งแต่ยังเด็กสมัยชื่อ
ชูเจริญ  วิริยะฟาร์ม เพราะมวยมันพึ่งมีชื่อขึ้นมาตอนต่อยมวยรอบช่อง3นี่เอง กระดูกมวยและประสบการณ์อาจยังเป็นรองแถมมาต่อยช่อง 7 ครั้งแรก ผมก็เคยต่อยมวยตามต่างจังหวัดมาบ้างบนเวทีกับข้างล่างมันต่างกันครับ การตัดสินใจเป็นองค์ประกอบที่สำคัญครับ และต้องเสริมหัวใจอีกครับขอให้เต็มร้อย ทุกอย่างจะไปโลดครับ แต่ก็ถือว่าพัฒนาฝีมือขึ้นมาจากแต่ก่อนเยอะผมขอชื่นชม

ponTrat

จัดชกแก้มือลุมพินีผมว่าไม่ได้เสียคู่นี้ แต่7สีป๋าทำได้เซียนตายเกลื่อน

นวมทอง

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
อยู่ที่ใจอย่างเดียวอาวุธมีทุกอย่างของหนักๆๆๆทั่งนั้นออกจริงๆๆพี่หลามถ้าจะแย่

Soda

• ชอบกด Like + 2
น่าจะทำมากินนะ 5555++++ ดูพี่เลี้ยง ดูนักมวย ไม่อยากให้เข้าทำ จังหวะเข่าก็ยกขึ้นกลัวมันโดนปลายคางคู่ต่อสู้ มวยอีสานเล่นยากไหมครับพี่น้องเป็นต่อแพ้เลย เป็นรองชนะสบาย ยิ่งค่ายแถวๆสะดืออิสาน 555 ความคิดส่วนตัวนะแลกเปลี่ยนกันได้ไม่ว่ากัน ปกติก็เข้าดูไม่ค่อยวิจารณ์ เพราะเล่นไปแล้ว

kruoff

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ทรงมวยอย่างนี้ชูเจริญชนะมาที่อ้อมน้อยหลายเที่ยวแล้วครับ

เสก ส.ศักดิ์สะแบง

ภาษาบ้านเฮากะว่ามวยมันบ่มีจัย

RUNBKK7929

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 23
อนาคตมวยเงินแสนคับ...ขี้เดียจ...นู้นต้องสกุลชัยเล็กนู้นอนาคตมวยเงินแสนไปดูน้องเค้าต่อยยังไง...ให้ชนะแบบคาใจ...ต่อยยังไงให้ชนะแต่มีข้อถกเถียงมีการแก้มือ...

คนธรรม

• ชอบกด Like + 31
สมช ยังจำวินัยเล็กได้ใหมครับ ทรงเดียวกันเป๊ะเลย ผมไม่ยากสรุปว่ามันเหมือนกัน แต่นี้ไปถ้าชูเจริญมีไฟต์แก้ตัวไวๆนี้ แสดงว่าที่คิดไว้ไม่ผิดแน่ วินัยเล็ก สินามิ จำได้ใหม

peakmai

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 19

ต่อยมวยทรงนี้แหล่ะ ถูกใจ ตลาด สมัยนี้ ราคาดีมากเลย ชอบคน เล่นแล้วได้เงิน มวยทุกวันนี้ อย่าคิดมากเลยครับ ...มันเป็นธุรกิจไปหมดแล้ว ครับ มีทุกอย่าง สารพัดกลโกง แต่ผมไม่ได้ว่า ชูเจริญ หรือใคร นะ แต่ต่อยทรงนี้เซียนชอบครับเล่นแล้วได้ตางค์ **แต่คนที่ไม่เล่นการพนัน จะเสียความรู้สึกหน่อย เชียร์ไม่สนุก มันต่อยอะไรของมันวะ จะทำก็ไม่ทำ ไม่ได้ดังใจ **** แต่มีนที่เล่นการพนัน ชอบครับ เล่นได้ตังค์

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
            ชูเจริญได้เปรียบรูปร่าง แต่ไม่เอามาใช้...เกมการชกน่าจะออกมาดีกว่านี้ หากมุ่งมั่นในเกม..  ชกช่อง7 ครั้งแรก ต้องตั้งใจเป็นพิเศษ เพราะโอกาสดังมีแค่เอื้อม...เสียดายที่ชูเจริญไม่คิดแบบนี้.... ครั้งแรกก็ทำให้คนผิดหวังทั่วประเทศ.. เพราะถอยตั้งรับอย่างเดียว...ขี้เกียจออกอาวุธ..หากพกใจมาสู้ คงไม่มีใครว่า...  คงอีกนาน(คงเป็นปี)..ที่ชูเจริญจะได้กลับมาชกที่ช่อง 7...ไม่รู้ว่า หมวดรันจะผิดหวังแค่ไหน..น่าเห็นใจผู้สนับสนุนครับ..

เสก ส.ศักดิ์สะแบง

ผมคนหนึ่งที่ชอบจัดมวยแถบภูธรมวยแบบนี้ผมไม่จ้างมาต่อยเลยน่าเบื่อ

ton321

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ดูเหมือนมวยไม่อยากชนะครับ

ponTrat

จัดชกกันใหม่ยกเว้น7สีอย่างงัยสู้ชูเจริญไม่ได้ครับ ไม่ได้เสียแน่นอนถ้าเชื่อดูคลิปตั้งแต่ยก4เข่ายกขึ้นก็โดนแล้ว มันมีอะไรอยู่

kukaichon

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 11
 :Onion-s-98[1]:ชูเจริญเป็นเด็กดีครับต่อยตามสั่งไฟต์หน้ารับประกันครับแพ้ไม่เป็นครับ

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867

:Onion-s-98[1]:ชูเจริญเป็นเด็กดีครับต่อยตามสั่งไฟต์หน้ารับประกันครับแพ้ไม่เป็นครับ
              ผมเห็นด้วยครับ...ตอนชกช่อง 3 กับ หาญทะเล หรือ หาญชัย (ขออภัยหากบอกชื่อมวยผิด).. ขี้เกียจออกอาวุธแบบนี้แหละ    ครบยกก็แพ้คะแนนไปแบบขาดลอย แบบคนดูอึดอัด..    หลังเกมคนก็พูดกันไม่เลิกแบบนี้แหละ.....เฮ้อ..ชูเจริญ.....
 :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal