เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 7สี ทีมงานสายใต้สืบมาเล่น"มวยเกาะหมุยและมวยคอน มาแลตะ"  (อ่าน 26572 ครั้ง)

อัจฉริยะ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 137
เรื่องแค่นี้...........
ให้อภัยกันไม่ได้เลยหรือ
จะไปจิกเค้าทำไม่  เวลาเค้าให้ถูกคนที่มาจิกเคยมาชมเค้าไม่

ผู้ชายนับสาม

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
 :dookdik_smile-circle_56[1]:ผมยอมรับนะครับ ว่าผมเคยชื่อชอบในกระทู้ทั่งศุภชัยที่ของร้อนมาก่อนมวยแข่ง เข้าตลอด แต่หลังจากผมที่พิศูตจริงเล่นตามจริงหลัง ผิดตลอด 10 ครั้ง ผิดประมาณ 9 ครั้งได้หมดไปเยอะครับ แต่พอได้พิจารณาอย่างท้วนถี่จึงได้รู้ว่าอะไรเป็นอะไร เลยเช็คข้อมูลเองจริงๆๆดีกว่า แพ้ชนะมาเราก็ไม่เสียใจ บอกตามตรงนะคับ ผิดถูกของจิตรอาสาจริงไม่มีใครว่าหรอกครับถ้ามันเป็นข้อมูลที่มาจากเจตนารมณ์ดีๆๆ ไม่มีผลประโยชน์ทับช้อน แต่ทุกวันนี้ชีวิตผมเอาสติเป็นที่ตั้ง อะไรที่แน่นอนคือความไม่แน่นอน เล่นชื้อขายดีที่สุด ข้อมูลมวยล้ม มวยมาไม่ดี ถ้าไม่รู้หรือทำเอง ไม่มีทางทราบอย่างแน่นอน ยิ่งหมัดมวยทุกวันนี้มันคือธุระกิจ ละครมันเยอะ เราอาจตกเป็นเยื่อต่อผู้หาประโยชน์ครับ ขอบคุณครับ

ศุภชัย สิงหาเวช

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 349
คุณ ลาวฝั่งโขงเข้าไปคุยกันได้นะครับในเฟส ตามชื่อนี้ อย่าพาลหาเรื่อง

อัจฉริยะ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 137
ใครเล่นจริงเล่นไม่จริงรู้ตัวเอง
บางคนแค่เขียนเอารูปมาลง เพื่อให้คนอื่นยอมรับว่าไป7สีมาจริง แต่แค่เล่น500บาทสั้นไปทั้งตัว(เรื่องจริงแต่ไม่ต้องบอกว่าเป็นใคร)
อีกอย่าง1คนมีกี่ชื่อละ ให้อภัยดีที่สุด   ในบางบอนจริงไม่จริงคนเล่นเค้าเลือกเองครับ

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 349
เรียนท่านเวป
ผมขอให้ท่านเวปช่วยกรุณาลบกะทู้ที่มีเบอร์โทรออกได้เลยครับ ขอบคุณมากครับ

ด้วยความนับถือ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal