เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 7สี ทีมงานสายใต้สืบมาเล่น"มวยเกาะหมุยและมวยคอน มาแลตะ"  (อ่าน 26573 ครั้ง)

ศุภชัย สิงหาเวช

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 349
เราจะเอาข้อมูลมานำเสนอ คู่ที่2 ศักดิ์ชัยน้อย เอ็มยูเด็น....มวยนครอยู่แถวสามแยกปี้(หมู่บ้านอิสลาม)มวยตัวนี้คุณบังหยานชื้อมา
เป็นมวยเข่า ศอกมี ถนัดที่วงในปล้ำตีหนักแรง มีเหลี่ยมกระตุกกระชาก แต่เดี๋ยวจะเข้ามาอีกที
*ส่วนรถเหล็ก จ้าวทะเลทองมวยจากเกาะสมุย ทีมงานกำลังติดตามสืบอยู่คับ คุณธงชัยเช็คข้อมูลกับพักพวกอยู่

ชาญ อิสระ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 10
ติดตามผลงานพี่ตลอดครับ รอครับพี่

องอาสน์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 58
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:จัดไปท่าน

kukaichon

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 11
 :dookdik_smile-circle_83[1]:ขอบคุณครับสำหรังสิ่งที่ดีที่สุดสำหรับพวกเรา

ทาคาชิ

• ชอบกด Like + 20
รอด้วยคนครับ :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]:

sangpachr

• ชอบกด Like + 59
ติดตามเช่นเคยครับ.

หมูนุ ซอยสุ1000

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 4

RUNBKK7929

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 23
 :dookdik_smile-circle_48[1]:รอท่าน..ของจริง...

สุริยันต์ วรพิมรัตน์

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
 :dookdik_smile-circle_51[1]:ผมขอให้ก่อนนะท่านศักดิ์ชัยยาวๆๆๆๆๆ

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121
นายหัวแน่นอนสุดๆ :Onion-s-90[1]:

ตอนนี้"ศักดิ์ชัยน้อย เอ็มยูเด็น"พี่ดำพาช้อมกรุงเทพที่ค่าย
F.A.GROUP.ก่อนหน้านี้ชกที่ใต้ ชนะคะแนน สะเก็ตทอง
เพชรสี่หมื่น(ของคุณวิทยา)ที่ตรัง.การฟิตซ้อมใช้ได้ครับ
ศักดิ์ชัยน้อยเป็นมวยฝีมือใช้ได้ ดักเตะดักแทง มีศอกที่ออกได้ดีการยืนระยะมั่นคง
ไว้ใจได้มาซุ่มซ้อมอยู่.กทม.แต่เดี๋ยวมีอะไรดีๆมาฝากแควนๆคับ

*****คู่เปิดหัวเล่นมวยเข่าใจสู้อย่างนาตาลี นาตาลี ประเภทเกาะติดเมื่อไหร่ล็อคคอได้เมื่อไหร่ขอบอกเลยว่าราคาวิ่งปรู๊ด ผมเห็นต่อยมาหลายไฟท์แล้วที่ลุมพินีเมื่อตอนสนามยังไม่ย้ายไปรามอินทรา"เข่าดุแข็งแกร่งแข็งแรง"ส่วน"เพชรทุ่งยั้ง ศ.พรชัย
ต่อยอยู่ลุมพินีเช่นเดียวกันรูปร่างดี เป็นมวยเดินบู๊เดินชนทะเลาะไปเรื่อยแข้งมี เข่ามี เปิดเกมสู้ตายอาวุธคล้ายๆกัน เปรียบเทียบดูแล้วเจ้านาตาลีจะเหนือกว่าตรงลูกเข่าในปล้ำตีได้ดีกว่าแถมเด็กคนนี้อาชีพเข่าในแท้เลยครับมีลูกยัดไส้ด้วย จับตีคล้องตีหนักแรงจริงๆ...........เข้าแดงไปครับ ได้ลุ้นแน่นอน............

*ศักดิ์ชัยน้อย อยู่ในความดูแลของคุณดี หรือชื่อชกมวยก็ ดีเชล เพชรหนองแซง หัวหน้าเทรนเนอร์ค่าย เอฟ.เอ.กรุ๊ป ดูแลควบคุมการฟิตซ้อม(เป็นคนยะโสธร)
ช้อมดีครับ การบำรุงหายห่วง....แต่เดี๋ยวเล่นได้หรือไม่ได้ มั่นใจขนาดไหนพ่อลุงอ้วน
จะกริ๊งกร๊างมาที่ผมอีกที สอบถามทางคุณดีให้เรียบร้อยก่อนครับ คู่ปล้ำตัวเก่งๆทั้งนั้น
มีน้องเบนท์(เพชรบุญชู)คอยทวนเชิงให้อีกที

#คู่นี้วันชกโต๊ะเรตต้องเอียงทางฝั่งศักดิ์ชัยน้อยแน่นอน คู่นี้เคยชก
กันมาแล้วผลัดแพ้ชนะกันมา รอบนี้เที่ยวนี้หน้าเสื่อดูว่าได้เปรียบ
มีบังหยาน,คุณดำคอยคุมหน้าเสื่ออยู่ที่มุมน้ำเงินและทีมงานที่ติดตามมาให้กำลังใจ ดูแล้วน่าวัดนะช้อมค่ายใหญ่ด้วยเพราะฉนั้นเล่นมวยหน้าเสื่อแข็งอย่างศักดิ์ชัยน้อย เล่นแล้วออกตัวได้สบายครับราคามาก่อน อาวุธตามหลังชกที่นี่7สีก็รู้ๆกันอยู่เสียงเชียร์ช่วยได้เยอะครับ...

sangpachr

ติดตามครับ.

เอ่ย กันตัง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 264
ส่วนมากนักมวยค่าย เอ็มยูเอ็น ต่อยที่กรุงเทพก่อนชกนักมวยจะไปพักหรือเก็บตัวที่ค่าย เอฟเอกรุ๊ป เพราะเสี่ยเรียมบ่อปลากับบังหยาน (เอ็มยูเอ็น) และเฮียตี๋ที่เด็ด 99  เค้าสนิทกัน ส่วนตัวเหล็กไหลก็เหมือนกัน ต่อยที่กรุงเทพทีไร ต้องขึ้นไปเก็บตัวที่ เอฟเอกรุ๊ป ทุกครั้ง และมีข่าวว่าตอนนี้ขุนพลค่ายทีเด็ด 99 ของเฮียตี๋มาซ้อมอยู่ที่นี้หลายคน เช่นพวก แอ็ดดำ และ เพชรมรกต ทีเด็ด99 ก็มาซ้อมเอฟ เอ กรุ๊ป และมีชาวต่างชาติหลายคนมาเรียนมวยไทยแล้วเป็นคู่ปล้ำให้นักมวย... :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

sangpachr

ศักดิ์ชัย มาซ้อมที่ เอฟ.เอ.กรู๊ฟ ได้กี่วันแล้วครับ.

1.กดไปหนักๆคู่แรก"นาตาลี"น่าเล่น
2.ศักดิ์ชัยน้อย.....มาดี
4.เสมาเพชร....ทุกราคาไป(3ยกน้ำทำดี)
  ยก4ยก5น้ำยอมดื้อๆต้านไม่ไหว สายใต้สืบ
มาเล่นเชื่อก็ตามครับ

****เสมาเพชร****
ไม่ต้องรอดูชั่งน้ำหนัก สายใต้ๆ
**ศักดิ์ชัยน้อย สู้จริง**

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
ขอบคุณข้อมูลดีๆที่นำมาฝากพี่น้องครับ
               แต่คู่เอก..ผมยังงงอยู่ว่า  เจ้ารถเหล็ก..มาชก 7 สีวันนี้ ไม่คิดจะชนะเลยหรืองัย...มาเพื่อแพ้อย่างเดียวหรือครับ... เท่าที่ผมดูมาแพ้ทุกครั้งที่ชก 7 สี...    แต่วันนี้ผมว่า..รถเหล็ก..อุแว้แน่...ชกที่ใต้ชนะแต่มวยดีๆ...เสมาเพชร ระยะนี้ก็ไม่มีอะไรที่เด่น ล่าสุดต่อยช่อง 7 ก็โดนฉลามทองสวนหมัดตูมเดียวหงายท้องชักตาตั้งแพ้น็อคไป แบบไม่ทันได้ลุ้น     คู่นี้ชกมา 2 หน ที่ใต้ ครั้งแรกรถเหล็กชนะน็อค ครั้งที่2 เสมาเพชรชนะคะแนน..         แค่ความเห็นส่วนตัว รักใครเชียร์ใครตามสบายครับท่าน...หวังว่าท่านศุภชัยคงไม่ว่ากันนะครับ..
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

วีรศักดิ์

• ชอบกด Like + 36
จริงครับ รถเหล็กมาช่อง7 แพ้ตลอด ไฟท์นี้น่าคิด
 :Onion-s-163[1]:

ผมเข้าย้ำอีกทีครับว่า รถเหล็ก มาแบบไม่มีสภาพนะครับขอ
บอกเอาไว้ก่อน เพราะพักพวกเดินสายเล่นทางใต้ ชัย นคร
บอกผมว่า เจ้ารถเหล็กมาต่อยที่ภูเก็ตเวทีบางลาป่าตองในวันนั้นชกพลิกชนะเฉลิมพล....ไม่มีสภาพจริงๆ..................
.........ของร้อนผมวันนี้ผมชี้ไปที่.............................
เสมาเพชร.......เล่นไปทุกราคาครับ
.....อาจจะไม่ครบ5ยก.....ไม่เชื่อสวนไป
ท่านณิชาภัทร์ ท่านเกียรติศักดิ์ นครศรี
ของจริงมาแล้วเล่นเลยครับ ผมจะไม่เข้า
มาย้ำอีกแล้วนะ ยืนยันว่าน้ำเงินยอม ยอม
ไม่เอาแล้วจ้านอนดีกว่าหมัดหนักจริงๆ

พญาอินทรีย์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 30
จัดไปครับท่าน...เสมาเพชร....เขาขึ้นรายการ ลุมพินีแชมปเปี้ยนเกริกไกร  ไว้แล้ว
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

sangpachr

จัดหนักครับ.

noung-ts

• ชอบกด Like + 1
ตอนแรกชอบรถเหล็ก  สงสัยต้องกลับลำแล้วคับ :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

ผู้ชายนับสาม

• มวยคู่เอก
สิติทิทีผ่านมามีไว้ให้ท่านตัดสินใจครับ ดูบนเวทีประกอบดีกว่าครับ

เสก ส.ศักดิ์สะแบง

• ชอบกด Like + 8
ตามครับ :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]:

คนธรรม

• ชอบกด Like + 31
ยุ่งแล้ว ท่านชัย นครศรี บอกรถเหล็กมาดี

New เสกัก

• ชอบกด Like + 184
ข้อมูลของท่านศุภชัยน่าจะผิดพลาดน่ะครับ รถเหล็กที่ชนะน๊อคเฉลิมพล คืนนั้นไม่ได้ต่อยที่เวทีบางลา ป่าตองน่ะครับ คืนนั้นที่ไม้ขาว ผมเล่นรถเหล็กครับ

ฮะเก๋า

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
ข้อมูลของท่านศุภชัยน่าจะผิดพลาดน่ะครับ รถเหล็กที่ชนะน๊อคเฉลิมพล คืนนั้นไม่ได้ต่อยที่เวทีบางลา ป่าตองน่ะครับ คืนนั้นที่ไม้ขาว ผมเล่นรถเหล็กครับ
ท่าน New เสกัก ท่านหายไปไหนมาครับผมคิดถึงมวยเด็ดท่านมาก  :dookdik_smile-circle_83[1]:

• มวยคู่เอก
รถเหล็กมาไม่มีสภาพจริงๆๆครับ ชนะไปเลยรถเหล็ก

่joss

• ชอบกด Like + 71
รถเหล็กมาไม่มีสภาพจริงๆๆครับ :dookdik_smile-circle_67[1]:

• มวยคู่เอก
ผมโดนมาตลอดครับถ้าตามๆ หลังๆๆเลยเน้นตรงข้ามๆๆของร้อนมันร้อนมากครับ ตั้งสติแล้วเล่นตามเกมส์ดีสุด ถ้าเค้ารู้เค้ารวยไปแล้วครับ ให้มวยสัก 10 ครั้งเข้าสัก 7 ก็พอล่ะ....

• มวยคู่เอก
ของร้อน ที่นี้ให้เล่นเสมาเพชร ในเฟสให้ ของร้อน รถเหล็ก งงๆๆจริงๆๆครับท่าน สงสารคนเสพข้อมูลมั้งนะครับท่านพี่

ประติมากรรม

• ชอบกด Like + 243
สงสารคนตามจัง

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121
lสู้ต่อไป  :Onion-s-163[1]:

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
ท่านศุภชัย ออกมายืนยันหน่อยครับมีคนบอกว่า ในเฟสท่านให้รถเหล็ก แต่ที่นี่ท่านให้เสมาเพชร

่joss

ปะติมากรรม มีแต่รุ่นใหม่ๆเท่านั้นแหละ ที่โดน

หลี่หมิง

• ชอบกด Like + 10
    ช่วงนี้  ฟ้าฝนก้อไม่ค่อยดี   แต่ชาวไร่  ชาวสวน  รวยกันจังเลย  555+

ที่บอกว่า สายใต้ นิ  สายใต้เก่า หรือ สายใต้ใหม่เนี่ย   สงสัยคุยกันไม่รู้เรื่อง  มาผิดสถานี

่joss

ท่านหลี่มิง :dookdik_smile-circle_67[1]:แท้ท่าน

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
              คงต้องใช้วิจารณญานในการเสพข้อมูล ในเฟสให้รถเหล็ก ในเว็บให้เสมาเพชร...น่าคิดครับ...
 :dookdik_smile-circle_81[1]:

noung-ts

ถ้าจริวอย่างท่าน ไฟหนาวว่า ก็คงค้องยก ฉายาใหม่ให้แล้วละ
    =โจ2 ละท่าน  สงสารคนเสพคับ ถ้าแบบนี้ :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_92[1]: :Onion-s-7[1]: :Onion-s-163[1]:

nakhon

ขอเป็นกำลังใจให้ท่านผู้ชายนับสามครับ จากใจจริง :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

*ต้องขออภัยท่านที่ติดตาม สายภูเก็ตพักพวกผมเองนักเดินสายทางใต้ก่อนชกประมาณ ครึ่งชั่วโมง.....
พักพวกโทรมาหาผมด่วนบอกรถเหล็กให้เล่นทุกราคา เล่นรถเหล็กทุกราทีมทางใต้โอนมาเล่น1แสนบาท
*****ให้เล่นรถเหล็กแบบหันหลังเล่น ผมก็ได้แต่บอก น้องหนึ่ง นครพนม บอกช่วยพี่ตี๋ทีเข้าไปโพสท์ใน
บางบอนให้พี่หน่อย***ให้เขากลับลำมาเล่นรถเหล็กทุกราคา น้องหนึ่งเขารับปากจะเข้าไปโพสท์ในเฟสได้เท่านั้น ในบางบอนไม่ได้เป็นสมาชิก โพสท์ไม่ได้ ผมก็ไม่รู้จะทำอย่างไรครับ ก็เลยโทรด่วนหาท่านผู้พันที่อยู่เชียงใหม่ติดต่อได้เท่านี้ และผมก็พากษ์บอกสมาชิกมวยหูผมทุกคนที่เข้ามาฟัง บอกทีมงานสายใต้เขาโอนเงินมาให้พักพวกผมเล่นรถเหล็กทุกรา โอนมา 1 แสนบาท******ผมเองก็ได้เล่น ทีแรกโดนนับใหม่ๆ เสมาเพชรต่อ5/1 ผมวิ่งไปรอง ตอดแค่ราคา3/1มา ****
ท่านเกียรติศักดิ็ ท่านนิชาภัทร์ ผมโทรบอกทัน หากคุณณิชาภัทร์เข้ามาที่บางบอนช่วยบอกพี่น้องทีคับว่า ของจริงก่อนชกครึ่งชั่วโมงรถเหล็ก...เข้ามาไม่ได้จิงๆขออภัยพี่น้องบางบอนครับ

หรือท่านใดก็ได้ที่ติดต่อผมได้เมื่อวาน ว่าล่าสุดก่อนชกผมให้เล่นใครกันแน่ ถ้าผมโกหกหลอกลวงพี่น้องบางบอน
ผมขอให้อาชีพพากษ์มวยหูร้อน ศุภชัย ให้มันฉิบหาายไปเลย แต่หากว่า***ผมส่งของให้เล่นรถเหล็กจริง
ชีวิตผมรุ่ง รุ่ง รุ่ง***

noung-ts

ท่านผิด ท่านขอโทษผมถือว่าท่านรับผิดชอบคับ :Onion-s-90[1]:

หูเน่าๆนี่แหละกินคนไม่มีข้อมูลอะไร ........ขอโทษที

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
ผมเข้าย้ำอีกทีครับว่า รถเหล็ก มาแบบไม่มีสภาพนะครับขอ
บอกเอาไว้ก่อน เพราะพักพวกเดินสายเล่นทางใต้ ชัย นคร
บอกผมว่า เจ้ารถเหล็กมาต่อยที่ภูเก็ตเวทีบางลาป่าตองในวันนั้นชกพลิกชนะเฉลิมพล....ไม่มีสภาพจริงๆ..................
.........ของร้อนผมวันนี้ผมชี้ไปที่.............................
เสมาเพชร.......เล่นไปทุกราคาครับ
.....อาจจะไม่ครบ5ยก.....ไม่เชื่อสวนไป จริงๆแล้วก็น่าเห็นใจท่านศุภชัยนะครับ แต่เพราะการโพสข้อมูลของท่านแบบนี้ทำให้คนที่ตามท่านเจ็บหนัก  ผมเคยบอกแล้วว่าให้โพสด้วยข้อความเบาๆแบบน่าเล่น น่าตามประทาณนี้ แต่นี่ท่านโพสเหมือนรถเหล็กจะมาแพ้ชัดๆ  เลยทำให้กระแสคนตามมั่นใจ มาก ขนาดท่านซอยให้ผิดทั้งสองตัวยังไม่มีใครด่าเลย  นี่ท่านให้ถูกที่ศักดิ์ชัยน้อย1ตัวให้ผิด1ตัวยังมีคนบ่นขนาดนี้ ลองพิจารณาวิธีโพสใหม่นะครับ 
ท่านณิชาภัทร์ ท่านเกียรติศักดิ์ นครศรี
ของจริงมาแล้วเล่นเลยครับ ผมจะไม่เข้า
มาย้ำอีกแล้วนะ ยืนยันว่าน้ำเงินยอม ยอม
ไม่เอาแล้วจ้านอนดีกว่าหมัดหนักจริงๆ

wichai

• ชอบกด Like + 18
 เป็นกำลังใจให้ครับสู้ต่อไปเพื่อพี่น้องบางบอนของอย่างนี้ผิดพลาดกันได้ครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal