เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ของร้อน 2.4 ล้าน% มวยไทย ช่อง 7 สี 10-8-2557 มีเเต่มวยน่าเล่น //---//***//  (อ่าน 16473 ครั้ง)

mrjoejoeok

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 24

1.นาตาลี ศิษย์วีระชาติ 

จะชนะ

เพชรทุ่งยั้ง กีล่าสปอร์ต

ต่อให้ติด ก็พอ เชื่อผมสักครั้งเเล้วจะไม่ผิดหวัง

+++++++++++++++++++++++++++++++++

2.เพชรเชียงยืน จิตรเมืองนนท์

จะพลิกชนะ คะเเนน 49-48   ทั้ง 3 เสียง สู้กันไม่ได้มาบ่นที่หลัง

ว่าเงิน มาไม่ดี ยังงั้นยังงี้ อย่ามาบ่นทีหลัง ( ตัวบนเอา เเดง ครับ )

ศักดิ์ชัยน้อย เอ็ม ยู เด็น
++++++++++++++++++++++++++++++++

3.นวพล ศิษย์ผู้พันตู่

จะชนะ

ก็ไม่รู้สิน่ะ เล่นไปยังไงก็ได้เปรียบ

ศักดิ์สุริยา สาธิตซีดี

++++++++++++++++++++++++++++++++

4.เสมาเพชร ส.เชาวลิต

(  ซ้ายฟ้าฝ่า เสมาเพชร  ชอบมากๆ )

จะชนะ ตัวบนเอาเเดง ตัวล่างเอาเเดง มวยสูสี เเดงเอาไก่ ไปกินในน้า

รถเหล็ก จ้าวทะเลทอง

คุงชายตั้ม

• ชอบกด Like + 20
สวนคู่2คู่เดียวครับ นอกนั้นเหมือนกัน :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]:

สายหมอก

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
เส หมา เพชร 555
ได้ 4/1 แล้วพอ รวยคับท่าน

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71
เละเทะเลยวันนี้ท่าน โจ

เล็กเซียวหงส์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
สงสัยในเวปตัวเอง คงจะลบไปแล้ว :dookdik_smile-circle_67[1]:
เอาใหม่ครับ :Onion-s-113[1]:

เอ่ย กันตัง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 264
ใช่ ๆ ครับ ท่านเล็กเซียวหงส์พูดถูกผมสังเกตุหลายครัง ทำไมพี่โจชอบไปลบข้อมูลที่ให้ไว้แล้วละครับผมเองก็ไม่เข้าใจ ผมเองก็ใช้ว่าจะเก่งอะไรมากมาย แต่ถ้าวันไหนผมให้มวยผิด ผมไม่เคยลบเลย/เพราะอะไรรู้เปล่า  ผมลบไม่เป็นไงต้องให้ท่านเวปลบให้อย่างเดียว  555  ขำ ๆ ครับ

noung-ts

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 1
เซียนโจ 4 ตัวยกเลยนะท่าน :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :Onion-s-163[1]:

sakcarabao

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
สุดยอดเลยครับท่าน  :Onion-s-97[1]:  :dookdik_smile-circle_56[1]:

โคตรเซียนขั้นเทพ

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
เยี่ยมจริงๆ นี่ถ้าไปกามวยในศึกทนายต๋อยรับรางวัลอื้อเลย.น่ะหายากจริงคนทายผิดหมดเนี่ย..นับถือๆ :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]:

ไอยรา

• ชอบกด Like + 54
สู้ต่อไป :Onion-s-23[1]:

ผู้ชายนับสาม

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
 :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]:ผมก็ไม่เข้าใจว่าทำไมต้องลบ555
 มันบ่งบอกถึงความไม่จริงใจ ให้ถูกให้ผิดอยู่เจตนาของจิตอาสาหรือผลโยชน์ แต่กาลเวลาจะบ่งบอกถึงจุดหมายๆๆ ใครที่รู้จักจะเข้าใจ

vinai kamsarnsophon

• ชอบกด Like + 27
มวยมีแพ้/ชนะเอาใหม่ครับ

สามล้อถูกหวย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
โอยยกูรัอนขอยืมวลีของสมิงเขียวมาใช้หน่อยนะ    ล้อเล่นท่านโจยังติดตามเหมือนเดิม

ศักดิ์ลีลา

• ชอบกด Like + 12
 :dookdik_smile-circle_49[1]:...คราพผิดเป็นครู เป็นลังใจให้ จิตอาสาทุกๆท่านวันหลังยังมีน้องโจ ..อาจมาแก้ตัว สี่ คนเต็มๆก้อได้... :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
ขอบรรยากาศในเวทีด้วยครับ  ว่าการร้องเล่นเป็นยังไง

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
ไม่เอาน่า...อย่าไปว่าเค้าน่า....

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
            4 ตัวผิดหมด..ต้องคิดครับท่านโจ..การให้มวยข้อมูลต้องแน่น..การบอกให้เล่น โดยไม่มีเหตุผล.. มวยที่ให้ไว้แพ้ อันตรายต่อสุขภาพทั้งของผู้ให้และผู้เสพข้อมูล(ตายหยังเขียด หมดตรูดส์)      ผมเป็นกำลังใจให้ครับ ศรัทธาต้องใช้เวลาเป็นเครื่องพิสูจน์ อย่าทัอไปก่อนล่ะครับ
 :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]:

บ้านหม้อ

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
เห็นใจครับเป็นใครก็ต้องช็อคแต่เวลาเป็นเครื่องพิศูจน์เอาใหม่ครับแต่อย่าเอาความคิดเป็นใหญ่ต้องใช้ข้อมูลครับ :Onion-s-113[1]:

ผู้ชายนับสาม

• มวยคู่เอก
 :dookdik_smile-circle_56[1]:ผมชอบที่เชียนโจเค้าโม้ เห้ย...พูดว่าเค้าจะเป็นมวยหูเบอร์1ของประเทศ ผมฮาๆๆว่ะ อันดับที่จะต้องมี เป็นมวยหูที่ดีคือความจริงใจ ไม่มั่วข้อมูล ไม่นั่งเทียนข้อมูล ไม่เดา แพ้ชนะกันได้มวย

โยนครฐม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 41
สู้ๆ เชียนโจ ผู้โด่งดังในทุกๆเวป

ฮะเก๋า

• มวยใหม่
  • **
ให้มวยมาแบบนี้หมดศรัทธา ครับ :Onion-s-44[1]:

นึกว่าเจ๋งจริง เกือบไปใช้หูเค้าแล้ว

อ.แก้วศรีสาคร

• มวยใหม่
  • **
ไปอยู่เวปไหนก็มีแต่คนเกลียด พิจารณาตัวเองได้แล้วน่ะครับ

หนุ่มสกล

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 3
ติดตามท่านเซียรโจ ตลอดครับ ทุกเวป จนจำภาพ จำตัวได้แล้ว  น่าจะประเภทเดียวกันกับ สมรักษ์ ครับ

ขาใหญ่

• ชอบกด Like + 164
ขาใหญ่เห็นคู่ดุเดือดแห่งปี2557แล้วครับ
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2014, 08:48 »
เป็นกำลังใจให้ก้าวข้ามวันที่อ่อนแอและท้อแท้ครับ เพราะ ผมเคยกลับจากเมืองนอกมา วันนี้ลงเครื่องสุวรรณภูมิแต่พรุ่งนี้พาลูกไปขอขนมกับหลวงพ่อที่วัดกิน เพราะลูกบอกว่า"หิวข้าว" สาเหตุเพราะภรรเมียเล่นเงินกู้ครับ มันเอาไปหมดเลย เดินตามหาแม่เด็กจนลูกหิว...อยากแชร์ประสบการณ์นะครับ เมื่อเห็นใครซักคนท้อแท้ ขอเป็นกำลังใจให้ ......ขาใหญ่

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
เป็นกำลังใจให้ก้าวข้ามวันที่อ่อนแอและท้อแท้ครับ เพราะ ผมเคยกลับจากเมืองนอกมา วันนี้ลงเครื่องสุวรรณภูมิแต่พรุ่งนี้พาลูกไปขอขนมกับหลวงพ่อที่วัดกิน เพราะลูกบอกว่า"หิวข้าว" สาเหตุเพราะภรรเมียเล่นเงินกู้ครับ มันเอาไปหมดเลย เดินตามหาแม่เด็กจนลูกหิว...อยากแชร์ประสบการณ์นะครับ เมื่อเห็นใครซักคนท้อแท้ ขอเป็นกำลังใจให้ ......ขาใหญ่
             ผมเห็นด้วยครับ...คนเราพลาดแล้วต้องหาหนทางแก้ไข..เปลี่ยนแปลงชีวิต เปลี่ยนแปลงตัวเอง...  ที่สำคัญต้องยอมรับสิ่งที่ผิดพลาด...คำขอโทษ ขออภัย ไม่ยากหรอกครับสำหรับลูกผู้ชาย..      การให้มวยผิดเป็นเรื่องปกติ ไม่มีใครว่า  แต่ทั้งรายการผิดหมด..แล้วจะเรียกว่าตัวเองเป็นระดับเซียนได้หรือครับ....  การจะคุยอะไรก็คุยไปเถอะ ..แต่วิสัยของคนถ่อมตัว เขาไม่คุยโวโอ้อวดหรอกครับ.....ทุกคนไม่ใช่เทวดา....เราทุกคนเหมือนกัน..สำคัญต้องยอมรับฟังความเห็นคนอื่นด้วย...หากคนละเราไม่ละอายตัวเอง ใครเขาจะยอมรับตัวเราล่ะ ท่านขาใหญ่ว่าจริงไหม ?
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ขาใหญ่

• ชอบกด Like + 164
ขาใหญ่เห็นคู่ดุเดือดแห่งปี2557แล้วครับ
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2014, 09:49 »
ท่านพูดมาถูกจริงแท้แน่นอนครับ...

ไอยรา

• ชอบกด Like + 54
เอาใหม่   พิสุจน์ให้คนอื่นศรัทธาให้ได้   อาทิตย์นี้จัดให้แม่นๆแก้ตัว ให้ได้นะ จะลองดูผลงาน  สู้ๆๆๆๆ :Onion-s-23[1]:

ศุภชัย สิงหาเวช

• ชอบกด Like + 349
อีกหนึ่งอย่างท่านโจ ผมขอร้องเถอะด้านคำพูด เวปนี้ผมบอกตรงๆมีทั้งรุ่นอาวุโส รุ่นพ่อ รุ่นพี่ รุ่นเดียวกัน และรุ่นน้องๆคุณโจ เพราะฉนั้นผมขอร้องกรุณาใช้คำพูดที่มันลื่นหูหน่อยนะครับ ยกตัวอย่างเช่น อยากรู้อะไรถามาม
เดี๋ยวพี่โจจัดให้...คำว่าพี่
นี่แหละครับ ถอนคำพูดนะ
ครับท่านโจ....

คอท่อม

ผมตามคู่เดียวเฉพาะคู่แรก ที่เหลือยืนดูเฉยๆเพราะหมดตู..ด..แล้ว

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal