เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ว่าด้วยพี่น้องสมาชิกบางบอน  (อ่าน 3728 ครั้ง)

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71
ว่าด้วยพี่น้องสมาชิกบางบอน
« เมื่อ: สิงหาคม 11, 2014, 08:16 »
เรียน พี่น้องสมาชิกในเว็บพอจะรู้กันแล้วมั้งครับ หลายอาทิตย์ที่ผ่านมา กับการให้มวยของจิตอาสา
บางคนมั่วแม่น บางคนมั่วไม่แม่น บางคนให้มีข้อมูลประกอบ บางคนมีคลิปมีข้อมูลก่อนการตัดสินใจ
อยากเตือนสติพี่น้องในการเสพข้อมูลครัช อย่างเสาร์ที่ผ่านมา ใครจะไม่ให้น้องเบียร์เด็ด ใครจะไม่ให้เสือใหญ่
มั่วยังไงก็ถูกครับ ผมเรียนด้วยความเคารพ ผมเสียมาเยอะ เลยอยากเตือนเลือกคนที่ท่านพอเชื่อถือได้
ถ้าเล่นน้อยไม่ว่า บางคนเล่นหนัก เซงสิครัช ทุกวันนี้ผมก็เล่นหลักพันยันหมื่นเหมือนเดิม แต่มีสติขึ้นเยอะ
มีราคาบัง มีราคาบัง และมีราคาดีบัง ขนาดน้องเบียร์ต่อยยังกับเทพฯ ผมยังบังเลย หมัดมวยมันเป็นธุรกิจ
เสียดายก็เสียดาย ได้กำไรคู่ละ 500 1 พัน ผมยังเอาเลยมวยไม่ต้องดู หมดยก 1-2 บังแล้วนั่งดูได้กำไร 500 ไม่
ต้องไปดูไปลุ้นถึงยกที่ 5 เกิดโดนหมัด ศอก ขึ้นมา ทุนหายแน่ๆ เสาร์ละนิด อาทิตย์ละหน่อย ขอให้บวกครัช
สุดท้ายนี้อยากให้พี่น้องเสพข้อมูลที่พอจะเชื่อถือได้ พูดทั้งสองข้าง มีที่มาที่ไป เช่น
ขออนุญาต เอ่ยนาม ท่านไฟหนาว ผมชมพี่น่ะ นั่งทำยูทูป หาข้อมูลมวย ทัศนะ ฟอร์มการชก พี่สุดยอดมากๆครัช
มวยจะแพ้หรือชนะ ใครจะไปว่าท่านได้ ผมได้ความรู้ขึ้นเยอะ จากท่านไฟหนาว ไม่มีมีอะไรที่พิศวาสกันมากนัก
หรอกน่ะครับ ท่านเป้งปากน้ำ บอกมวยชอบวันนี้ หงอคง ซุปเปอร์สตาร์ประจำเว็บ สนทะเล 2 คู่สู้เซียน พวกนี้ไม่มีนอกมีใน
ส่วนท่านที่บอกในเฟสอีกอย่าง ในเว็บบางบอนอีกอย่าง ในคู่เดียวกัน มันจะไม่ถูกได้อย่างไร กำของคนเสพ ผมสงสาร
อยากให้ทุกท่านเจอกัลยาณมิตร ขอให้โชคดี ในการเดินทางแห่งวงการมวยไทยทุกคนครัช

ขาใหญ่

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 164
ขาใหญ่เห็นคู่ดุเดือดแห่งปี2557แล้วครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2014, 08:37 »
ดูมวยไม่ต้องเชื่อ แต่เล่นให้เป็นเหมือนที่เขากล่าว เล่นตัวแพ้แต่ได้ตังค์ เล่นมวยต้องรู้จักบัง เล่นหลักร้อย หลักแสน ก็เหมือนกัน ถ้าบังแล้วสั่งเตี๋ยวรอได้เล้ยย เหมือนคู่แรก นาตาลีเจอเพชรทุ่งยั้ง คู่นี้แดงทรงมวยดีกว่าเป็นต่อแต่เงินทรงมวยบ้านนอก แต่ลูกจับในผมเห็นแล้วบอกว่า
"!!เอ๊ย... สู้ได้นี่หว่า"แล้วผมก็จับเสมอมา750 พอมาถึงยกสี่...ฮึๆ ได้แต่คิดในใจ..พวกหมูน้อย..

่joss

Re: ว่าด้วยพี่น้องสมาชิกบางบอน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2014, 08:50 »
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

nakhon

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 4
Re: ว่าด้วยพี่น้องสมาชิกบางบอน
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2014, 09:42 »
ผมได้อ่านข้อความของท่านลาวฝั่งโขงผมเจ็บหนัก(ก็ได้แต่เห็นใจ) ไปได้ข้อมูลใครมาไม่รู้รถเหล็กโดนยา ท่านลาวฝั่งโขงนำข้อมูลจิตรอาสาท่านเหล่านี้ไปประกอบการเล่นดีกว่าครับ(เสริมจากท่าน Joss)  เอ่ย กันตัง   หนุ่มวัยทอง   จิตร มหา   ท่านรอง 1   ลินพิชญ์ ชินจิตร์   หมอมวย...แพร่   แสนนำพล   ชัยรัตน์ คงเกตุ   ขาใหญ่  เชื่อผมแล้วท่านจะไม่เจ็บหนัก :Onion-s-17[1]: :Onion-s-17[1]: :Onion-s-17[1]:

noung-ts

• ชอบกด Like + 1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2014, 12:06 »
คู่รถเหล็กมีอยู่ท่านหนึ่ง ไม่ขอเอ่ยนามบอกรถเหล็ก มาไม่ดี ให้ตัวแดงใหญ่เลย เป็นใงคับ ในเฟสให้เสมา เจอยังงี้ต้องจำชื่อเสียงเรียงนามใว้ให้ดีคับ :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]:

่joss

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2014, 15:51 »
ผมอ่านเจอแระครับ เจ้าของวลี ของร้อน ชัวร์ ป๊าบ

ศุภชัย สิงหาเวช

• ชอบกด Like + 349
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2014, 16:39 »
*คนในเวปหรือคนเล่นมวยทั้งหลายแหล่ คุณไม่ต้องไปสอนวิธีการเล่นอย่างโน้นอย่างนี้หลอกคับสอนตัวเองเถอะครับ *
เก่งจริงไปเล่นกับผมเลยคืนนี้ก็ได้ที่ราชดำเนินครับคุณ จอส เอาเข้าจริงๆจะเป็นเหมือนคำพูดหรือเปล่า ***โทรหาผมเลยผมมีเบอร์โทรอยู่ในเฟสเข้าไปดูเลย

jjiniove

• มวยใหม่
  • **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2014, 17:01 »
ความจริง ต้องเป็นจริงจะหาคำลบล้างได้ยังไง ในเมื่อข้อมูลความจริงสมาชิกทุกคนก็เห็นอยู่ มีคนติแล้วแต่ทำเมิน แต่ผู้เสพข้อมูลมีความเชื่อว่าน่าจะเป็น ก็เลยเสียตัว น่าจะกล่าวคำว่าขอโทษ ทุกคนให้อภัยเสมอ ทุกคนผิดได้ แต่เมื่อผิด รู้ว่าผิด คำว่าอภ้ย ย่อมเกิดได้เสมอ สำหรับสมาชิก ขอบคุณ ที่ทุกคนช่วยกันเพื่อปากท้องของชาวบางบอน

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2014, 17:17 »
ก็บอกแล้วไง ผมได้ขอให้คนที่ผมรู้จัก(น้องหนึ่ง)ให้ช่วยไปโพสท์บอกสมาชิกชาวบางบอนที่ติดตามข้อมูลผม ให้โพสท์บอก
กลับลำเล่น รถเหล็ก....แต่น้องเขาบอกไม่ได้เป็นสมาชิก โพสท์ไม่ได้ งั้นผมก็เลยบอกน้องเขาไปว่า โพสท์หน้าเฟสผมก็ได้
******แล้วผมก็โพสท์ขอโทษแฟนๆสามชิกบางบอนเฉพาะท่านที่เชื่อถือผมไปแล้วครับ****
แต่ก็ยังมีบางท่านที่ยัง.......

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2014, 17:28 »
ก็บอกแล้วไง ผมได้ขอให้คนที่ผมรู้จัก(น้องหนึ่ง)ให้ช่วยไปโพสท์บอกสมาชิกชาวบางบอนที่ติดตามข้อมูลผม ให้โพสท์บอก
กลับลำเล่น รถเหล็ก....แต่น้องเขาบอกไม่ได้เป็นสมาชิก โพสท์ไม่ได้ งั้นผมก็เลยบอกน้องเขาไปว่า โพสท์หน้าเฟสผมก็ได้
******แล้วผมก็โพสท์ขอโทษแฟนๆสามชิกบางบอนเฉพาะท่านที่เชื่อถือผมไปแล้วครับ****
แต่ก็ยังมีบางท่านที่ยัง.......
             น่าเห็นใจครับ...เพราะเว็บเข้ายากมาก  ต่อไป หากท่านจะกลับลำ โทร.สายตรงถึงผม ผมจะพยายามโพสต์ให้ครับ..จะัได้สบายใจว่า ท่านจริงใจต่อพี่น้องบางบอน...ผมจะอยู่หน้าเว็ปตลอดเวลา  เหลือครึ่งชั่วโมงก่อนมวยชก ผมจะต้องเดินทางไปตู้...พี่น้องเราก็ให้อภัยท่านศุภชัยด้วยเถอะครับ เป็นเหตุสุดวิสัยจริงๆ...
 :Onion-s-160[1]:

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2014, 17:38 »
ขอบคุณครับท่านไฟหนาว.......
ตั้งมั่นอยู่ในความถูกต้อง ย่อมเป็นที่สรรเสิญของคนหมู่มาก

noung-ts

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2014, 17:51 »
ท่านขอโทษแล้ว ท่านก็แสดงความรับผิดชอบ วันเวลาจะเป็นเครื่องพิสูจน์วันข้างหน้าคับ

ขาใหญ่

• ชอบกด Like + 164
ขาใหญ่เห็นคู่ดุเดือดแห่งปี2557แล้วครับ
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2014, 20:23 »
เอาน่าพี่น้องกันทั้งนั้น .....เสาว์ อาทิตย์ ญาติมาเต็มบ้าน เอาเวลาไปต้อนรับเขาดีกว่าเน้อ....

่joss

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2014, 22:43 »
 :dookdik_smile-circle_83[1]:

kruoff

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2014, 23:06 »
คนให้มวยเด็ดในเวปถ้ากล้าให้ก้อต้องกล้ารับผิดชอบ ( พร้อมถูกด่า ) เมื่อเวลาให้ผิด  ผู้เสพก้อต้องเลือกเสพให้ดีเหมือนซื้อหนังสือวิจารณ์มวยมาอ่าน  ท่านเองก้อต้องเลือกฉบับที่ดีที่สุดถูกใจท่านที่สุดใช่ไหมครับ  ฉบับไหนวิจารณ์ไม่ดีข้อมูลไม่ชัดเจนเราก้อไม่ต้องอ่านคับ  อย่าเชื่อใครง่ายๆครับเพราะไม่เคยมีใครให้มวยถูกต้อง 100 % ตลอดไปหรอกครับ  มากสุดก้อไม่เกิน 1 รายการ (4-7คู่ )คับ  ตัวเราเองต้องดูประกอบด้วยครับ  คู่รถเหล็กผมต่อ 5-1 มา1000  หลังจากรถเหล็กถูกนับ  แต่สุดท้ายผมกลับได้ตังนิดหน่อยไม่เสีย  เพราะผมมองเสมาเพชรระบบหายใจไม่ดี จึงกระโดดข้าม  นี่เป็นเพียงหนึ่งความคิดเห็นนะครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

่joss

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2014, 23:35 »

คนธรรม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2014, 07:50 »
ในเฟส ของร้อนกลับลำจริงๆครับ แต่เป็นคนอื่นบอกว่า ของร้อนฝากแจ้ง ยืนยันครับ นับถือทุกข้อมูลครับ

่joss

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2014, 09:57 »

จิตร มหา

• ชอบกด Like + 256
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2014, 11:03 »
..ขอบคุณที่มีชื่อผมจิตร มหาติดสอยมากับท่านอื่นๆในทางบวก ผมอยู่เวปนี้มาก็นานช่วงนี้ไม่ค่อยมีเวลาโพสต์เพราะเป็นฤดูทำนา  แต่ก็แวะมาตลอดไม่เคยขาด สถานการ์ช่วงนี้คลุมเครือเพราะเวปเราคนแยะ คนที่จ้องหาผลประโยชน์ก็มี แต่อยากให้ลดๆลงหน่อยเอาส่วนรวมไว้ก่อน แล้วบรรยากาศเก่าๆแบบพี่น้องจะกลับคืนสู่บ้านเราครับ

กาก้า

• ชอบกด Like + 17
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2014, 11:44 »
  :dookdik_smile-circle_48[1]: ขอเป็นกำลังใจให้เพื่อนทุกท่าน ให้อภัยกันครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal