เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เกิดมาเพิ่งเคยพบ..เคยเห็น..สองคั้ง!!!!  (อ่าน 4244 ครั้ง)

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380

....ครั้งที่สอง...เหตุเกิดเมื่อวันที่13 สิงหาคม 2557 ในศึกชูเจริญมวยไทย + เชฟกระทะเหล็ก
คู่แรกของรายการเป้นการพบกันระหว่าง ยอดขุนพล ป.จิรกิตต์ พบ ยอดกฤษดา ก.อดิศร รูปเกมการชก หมด 4 ยก ยอดขุนพล เป็นต่อประมาณ 50 -1
แต่พอยก 5 ยอกกฤษดา....ไม่รุ้เอาแรงมาจากไหน เดินฟันศอก แทงเข่าแบบเเหมายก จนยอดขุนพลแตก 4 แผล
หมดแดงยอมรับสารภาพ ครบยกยอดกฤษดาเป้นต่อไร้ราคา เซียนมวยจ่ายตังกันเรียบร้อย...รอดูมวยคู่ใหม่ ครบยก ขณะกรรมการกำลังเดินหยิบใบคะแนน
ยอดขุนพลก็กำลังลอดเชือกลงเวทียอมรับความพ่ายแพ้(ขนาดพี่เลี่ยงยังไม่ขึ้นมารับที่มุม) แต่พอกรรมการหยิบใบคะแนนเสร็จผลชูเสมอกัน
เป็นงง ทั้งสนาม นักมวยทั้งสอง ชูเสมอกัน
...คู่นี้..ผมรองแจก...เค้าจ่ายตังค์ ผมแล้ว..ผมต้องเอาคืนเค้าครับ

....ครั้งแรก..ผมเจอ..ผมเห็น..ในศึกอัสวินดำ..เป็นนักมวยหญิง...ผมจำชื่อไม่ได้แล้วครับ...อันนี้แย่หน่อย..นักมวย
ลอดเชือกไปแล้วกำลังจะลงจากเวที กรรมการต้องไปดึงขึ้นมาชูมือ ครับ

ลมทะเล

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 25
Re: เกิดมาเพิ่งเคยพบ..เคยเห็น..สองคั้ง!!!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2014, 13:59 »
ไปเอาที่ไหนมาพูด50-1...จริงๆ ราคาแดงหมด4 ยก ต่อที่ 120-130/1 หรอกครับ...อิอิ ท่านอยู่มุมไหนเนี้ย หมด4ยกผมไปนั้งสูบบุหรี่เลย..เหตุการณ์ยก5 เห็นเขาว่าเละๆๆ..ตั้งแต่วินาทีแรก ยันวินาทีสุดท้าย ในมุมธุรกิจ..เสมออะดีแล้ว ไม่งั้นงานงอก ..ไม่เสมอ หมดกันอีกเยอะ และเป็นคู่แรกด้วย ถ้าราคาสัก30-40/1 ผมว่าเงินพลิกชนะได้ครับ..ราคา120/1 พลิกหละล้มละลายเลยครับ ท่านต่อก็คือเส้นเลือดที่เข้ามาหล่อเลี้ยงเวทีประจำๆ คนรองก็เป็นขาจรซะเยอะ..มุมเล็กๆที่ผมคิดเสมอๆ ...ท่านรองใจร้ายจุงเบย..

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380
Re: เกิดมาเพิ่งเคยพบ..เคยเห็น..สองคั้ง!!!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2014, 15:13 »

..ผมอยู่ล๊อค 2 ครับ..

..เมื่อคืนไปเชียร์  หลานผม  เด็กบ้านปาว  กาฬสินธ์ ..ใหญ่แต่ไม่ถูกทหาร ครับ

ลมทะเล

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 25
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2014, 15:48 »
หลานท่านน่าจะชกคู่3.ใช่มะ ผมมองทรงแล้ว แพ้กระดูก กะ แพ้ธาตุทรหดครับ..โดนมียุบให้เห็น ทั้งตัวเงินและหน้าเสื่อพยายามดันสู้สุดตัว แต่สภาพนักมวยไม่ไหวจริงๆ..ทรงมวยไม่ได้เปรียบ ดูแพ้อาการเห็นๆ แต่ราคาแข็งมากๆ..

ตอนออกมาขบวนเสด็จของพระเทพฯผ่านพอดี..เห็นท่านแวบเดียว(ไฟในรถเปิดสว่าง)รู้สึกจุกตรงอก แน่นจมูก น้ำตาจะไหล..แปลกๆๆ มีความสุขที่ได้เห็น

แมนสรวง

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 3
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2014, 11:10 »
ผมเห็นด้วยกับท่านลมทะเลครับ คิดในแง่ของนักมวย ถ้ามาวัดกันแค่ยกเดียว อีกหน่อย นักมวยก้จะไม่ชกยกแรกๆเอานะครับ แค่ทุกวันนี้ยกหนึ่ง
ยกสองยังไม่ค่อยจะต่อยกันยุแล้ว นั่งกินถั่ว กันเปนกิโล

นะโมตัดสระ

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2014, 11:49 »
50 - 1 จริง ๆ ครับคุณลมทะเล แต่เป็นที่เพชรบูรณ์นะครับ  เพราะผมก็อปปี้เค้าตลอด  ผมก็อปมาจากเก่ง ปักธงชัย  :dookdik_smile-circle_67[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal