เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: อินทรีแดง..ตอนการบ้านอินทรีแดงแข่งขัน10เซียน/ของฝากจากอินทรี...จากใจอินทรีแดง  (อ่าน 2210 ครั้ง)

อินทรีแดง2014

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 10
คู่1.ชอบ ยอดบัวแดง..เหตุผลช่วงนี้แรงเหลือเกินในเวตเดียวกันเเถมมีแชมป์เป็นเครื่องการันตีคุณภาพอีกหาตัวจับยากเสียแล้ว/ถึงเวลามาเปิดตัวช่อง7สีทีวีเพื่อความบันเทิงโดยนาม หมาน้อยอุดรเพื่อนซี้เดียร์ เกียรติเพชร 2.ชอบ น็อตใหม่..เหตุผล(ย้ำไม่ใช่น็อตเก่า ไม่ต้องกลัวสนิมไม่เกาะ(โบราณกล่าวเอาไว้ตีเหล็กต้องตีตอนร้อน)คู่นี้มีนับมีน็อค90%มันมีบัญชีเก่าที่คอยสะสางกันอยู่เมื่อครั้งก่อนโน้นโดยน็อตใหม่เป็นมวยไปแทนการเตรียมตัวเป็นรอง/รับรองมันแน่คู่นี้คนนึงต้องการย้ำแค้นพร้อมเงินอัดฉีดล่อใจ/อีกคนนึงต้องการปิดบัญชีแค้นที่ฝังใจแล้วมาดูกันใครน็อคใคร? 3.ชอบ ชายเล็ก..เหตุผลมันมากับความเงียบบางครั้งความเงียบมักมีอะไรดีๆแอบแฝงอยู่เสมอนะครับท่านว่าจริงไหม?พลันนึกถึงคู่สตาร์บอยกับสิบแสนเสียแล้วสิคนนึงสดขึ้นมาอีกคนนึงไปเป็นอาสาทหารพรานแต่มากินกับความเงียบ?นี่ไม่นับหน้าเสื่อเจ้าที่องค์ประกอบอื่นๆนะครับ 4.ชอบ วันเฉลิม เหตุผลขอร่างกายมาดีเสียอย่างไอคิวชั่วโมงบินมันต่างกันรวมถึงหน้าเสื่อตัวเงินที่มาสู้ด้วย....จากใจอินทรีแดง :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:..จากใจอินทรีแดง

S ห้องแซง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1301

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
หนึ่งกำลังใจครับน้องหนุ่ย สู้ๆครับ  :Onion-s-97[1]:

ทาคาชิ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20

khadong

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 21

คู่1.เปรียบเทียบฟร์อมแล้วยอดบัวงามทรงมวยดีฝีมือดีแต่ไม่ค่อยแข็งแรงเท่าไหร่/เจอเข่าเหนียวหนึบไม่รู้จะต้านไหวหรือไม่ยังไงก้อออกตัวกินสองขัางบ้างนะครับพี่น้อง
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

kukaichon

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 11
คู่ 1 อาทิตย์นี้
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2014, 20:13 »
 :Onion-s-13[1]:8กระดูกในกรุงกริงยอดบัวแดงไม่น่าถึงกิตตินะครับคู่นี้กินยากครับคู่  2 น็อตใหม่กินง่ายกว่าครับ/color]

คู่1.อาจจะกลับลำนะครับเดี๋ยวผมเช็คดูอีกทีครับพี่น้องบ้านบางบอน/สรุปคู่1.ที่บอกว่าชอบยอดบัวแดงสงสัยจะกลับลำนะครับต้องขอโทษพี่น้องด้วยนะครับสรุปยังไม่นิ่งครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal