เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: หนึ่งตัวได้เปรียบ....หนึ่งตัวหยิบสดช่อง 3 เสาว์ 23 ส.ค. 2557.....ขาใหญ่  (อ่าน 15527 ครั้ง)

ขาใหญ่

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 164
เมืองหนึ่ง พุ่มพันธ์ม่วง ....มวยเข่า
แก้วกังวาน ภู่หงษ์ทอง....มวยฝีมือ
ชี้ตัวได้เปรียบไปที่ แก้วกังวาน.....มวยคนจัด ฝีมือกว่า

เดชฤทธิ์ ภพธีระธรรม....มวยฝีมือ
รุ่งราวี พี.เค......เป็นมวยเข่า
"หยิบมากได้มาก หยิบน้อยได้น้อย"
ที่ รุ่งราวี....(แซมซั่น...ยังไม่เหลือ เผลอๆมีชัก)

หมูสายสาม

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ทุกวันจี้มวยเข่าแพ้ฝีมือนะท่านขาใหญ่

ขาใหญ่

แต่ เดชฤทธิ ภพธีระธรรม มวยตัวนี้ผมรู้จักฝีมือเขาดี จับมาคู่กัน บอกได้ว่า เดชฤทธิ เสียเปรียบแน่เมื่อต่อยช่อง3 องค์ประกอบการเล่นตู้นี้ พวกขาใหญ่เขาชอบ มวยตัวใหญ่ แข็งแรง ดันมาง่าย ยิ่ง เดชฤทธิ มวยฝีมือ เตะถอยๆ เดี๋ยวก็เจอวิชามารตะโกน" หนีสองอย่างๆๆ" มวยต้องดูองค์ประกอบภายนอกมารวมด้วย อย่ามองที่ตัวนักมวยอย่างเดียว...

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
แจ่ม..ท่านขาใหญ่(โต)
น่านับถือความรู้จริง :dookdik_smile-circle_48[1]:
[size=78%] :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: [/size]

นักรบ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 10
สำหรับช่องล๊อค เอ้ยไม่ใช่ช่องสามเห็นด้วยกับท่านขาใหญ่ เพราะที่นี่เขาชอบมวยเข่าและแข็งแรง จับตีทีเดียวราคาวิ่ง เซียนชอบล้อมกิน

ขาใหญ่

จัดไปๆๆๆๆๆ

ลูกอสูร

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 15
ขอให้เรตเปิดเป็นรอง 32 53 จะรองให้หนัก  :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

จำรัส199

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ทุกวันนี้ได้ท่านขาใหญ่คอยชี้แนะไปหน้าตู้ผมก็ไม่เป็นลองไคร

เสือดำ 104

วันเสาร์นี้ ท่านขาใหญ่ กรุณาอย่ามาเลยเวลา 150 นะครับ
ขอบคุณครับ
( เวลาเขียนเช่นนี้ไม่มีใครเห็นหรอกครับ เห็นเวลาที่คิดว่าเราด่าใครๆ แปลกอะ ไม่คิดจะยอว่าพูดเพราะ ม้าบักจ้อน)

ขาใหญ่

:Onion-s-90[1]:ดูรายชื่อแล้วมีสองตัวน่าเล่นครับ ใกล้วันชกดูน้ำหนักอีกที

เสือดำ 104

11.50 ครับ โทษที
แอบชื่นชมอยู่นะว่า มีเหตุผล ข้อมูลดี เหมือนพี่ไฟหนาวเลยครับ อนาคต รุ่งคนอย่างนี้ ทำดีต่อไปครับ
ชื่นชมเสมอ

ขาใหญ่

มาก่อนเวลาครับของมันเห็นๆมาดูเหตุและผล
ว่าโดนใจสมาชิกไหม
คู่แรก เมืองสี่ พุ่มพันธ์ม่วง ....เป็นมวยเข่า
เจอ แก้วกังวาน ไก่ย่างห้าดาว....เป็นมวยฝีมือ
ล่าสุดที่เห็นชกทาง แก้วกังวาน....มวยชื่อดีกว่า ได้เปรียบรูปร่าง แถมหน้าเสื่อทีมเสี่ยเพชรยินดี ดูข่มขี่เยอะ และล่าสุดที่เห็นหน้าเสื่อคุม ชกสบายและชนะไป ร่างกายกลับมาใช้ได้ คู่นี้กินกันที่หน้าเสื่อครับ ฝีมือไม่ห่างกันสูสี มวยคนละทางดูง่าย เมืองหนึ่งจับไม่ติดก็ต่อยาวๆทางมวยทีมเสี่ยไม่เสียเปรียบแน่นอน.....

คู่สอง เดชฤทธิ์ ภพธีรธรรม...มวยฝีมือ เหลี่ยมเชิงดี
เจอ รุ่งราวี พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม...มวยเข่า ปล้ำตีดี ฟร์อมสดจากขั้ว
คู่นี้หน้าเสื่อไม่ต้องสนไม่ว่าเขาหรือเรา แต่อยู่ที่มวยเข่าจัดจ้านดีกว่า ยิ่ง เดชฤทธิ....เป็นมวยไม่ชอบเข่า แบบนี้ก็เรียบร้อย อีกอย่าง แซมซั่น ส.สมพงษ์ ต่อยระดับคู่เอกภูธรตลอด บอกว่า"กินยาก" มวยคู่นี้เซียนเมืองกรุงอาจจะเห็นแต่ เดชฤทธิ ชกในเมือง แต่เซียนดูมวยภูธรเขาบอกว่าสู้กันไม่ได้ เนี๊ยะฟังจากปากทีมงานเดินสายเล่นมวยครับ เลยอยากฝากบอกมา....

ส่วนคู่สาม เล่นที่ คมเพชรเล็ก ลูกพระบาท มวยสูงยาว ครั้งล่าสุด ประหยัดอาวุธมากไป เหมือนไม่อยากชนะ ผมดูแล้วมีเคืองนะครับต่อยแบบนี้ คู่ชกยิ่งเป็นมวยมาแทน การเตรียมตัวเป็นรองครับ
สามคู่นี้ถ้าเล่นไม่ได้ตังค์....ไปบวช!!!!

วีรศักดิ์

• ชอบกด Like + 36
เซียนเดินสายภูธร รู้ดีว่า เดอะสตาร์-ฤทธิเทวดา จัดได้ไงมวยสู้กันไม่ได้ (ผลไฟท์แรก เดอะสตาร์ชนะ 7สี)
เดชฤทธิ-รุ่งราวี จะมาแบบไหน ..... 
 :Onion-s-163[1]:

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
            แก้วกังวาน...คมเพชรเล็ก ผมเห็นด้วยครับ...   แต่ รุ่งราวี..ผมยังมอง 50-50  ครับ  ประเภทชื่อมาก่อนตัวเนี้ยะ..ชวนพาเสียวสยองมาเยอะ...รุ่งราวีไม่เคยชกกลางวัน   ชกภูธร ส่วนใหญ่ไม่ชั่งน้ำหนัก ประกบได้ใส่กันเลย....    ชกอ้อมน้อยครั้งแรก..เซียนเขารู้จักแต่เสี่ยแขก ไม่รู้จักรุ่งราวี..น่าคิดครับ    เดชฤทธิ์ชกช่อง 3..ชินสนามกว่าเห็นๆ  เคยได้รองแชมป์มวยรอบเวเบอร์ตราตุ๊กแก ก็เวทีนี้....  เป็นมวยจังหวะฝีมือ แต่ไม่ใช่วิ่งปุเล็งๆหนีอย่างเ้ดียว  ชกแบบใช้สมอง รู้จังหวะการออกอาวุธ    เด็กพี่มาดฝีมือก็จริง แต่เด็กพี่มาดก็ปราบมวยเข่ามานักต่อนัก....ผมมองว่าพี่มาดคงติวเข้มมาแล้ว ในการปะทะมวยเข่า...       บางทีประสบการณ์ของเดชฤทธิ์ อาจทำให้รุ่งราวีออกอ่าวออกทะเลได้...   แต่มุมกลับกัน หากรุ่งราวีเป็นของปลอม..เสี่ยแขกคงไม่กล้าให้ใช้ค่าย พีเคแสนชัยมวยไทยยิม..หรอกนะครับท่านขาใหญ่ ท่านว่าจริงไหม ?...ผมถึงอยากจะบอกว่า  ดูเกมบนเวทีก่อนดีไหม ซัก 2 ยก   รุ่งราวีประกบได้ใส่ยาว  แต่หากเจอเหลี่ยม เจอลูกดักเตะดักแทงของเดชฤทธิ์หัวทิ่มหัวตำ ก็ต้อง..พิจารณา...แค่หนึ่งความเห็นคงไม่ว่ากันนะครับ...
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

s bangpoo

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
ขอบคุณท่านขาใหญ่มากครับผมติดตามผลงานมานานขอบคุณในน้ำใจครับ

คนธรรม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
เกียรติคมสิงห์เดิมครับ ท่านไฟ ชอบศอกเดชฤทธิ์ เผลอๆหล่นครับ พวกนี้ชอบดึงคอมาตี ถ้ามีศอกรบกวนไปไม่เป็นครับ ยิ่งถ้าไม่เล็กกว่าสบายทีเด็ดเลยผมมั่นใจ ครับท่านไฟ

phutta

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 11
ผมชอบอาชีพท่านขาใหญ่

ขาใหญ่

ท่านไฟหนาวกล่าวได้ถูกมากครับ ตรงที่บอกว่า"ดูไปยกสองยกค่อยเล่น"
ทางมวยใครดีก็ค่อยเข้า แต่เล่นมวย"อย่า"เลือกตัวชอบเพราะจะทำให้ใจเราเอนเอียง เกิดความไม่ยุติธรรม
แต่ขาใหญ่ถามเด็กนักมวยที่เคยต่อยกับ รุ่งราวี แล้วมันบอก แข็งมาก กินยาก มวยตัวนี เอ้าสมาชิกเสพข้อมูลหลายๆด้านก่อนตัดสินใจ
แต่ถ้าถามผมๆเอียงไปทาง รุ่งราวี (ไม่)นิดๆ

ไฟหนาว

เรตไหลต่อเดชฤทธิ์หน้้าเดียวครับ เช้าต่อ 5-4    ขณะนี้ไป 7-4   ยังงัยก็ฝากพี่น้อง ท่านขาใหญ่ โปรดพิจารณาด้วยครับ

ขาใหญ่

ทุกตัวเหมือนกัน แต่ต่างจากขาใหญ่คู่เดียวคือ
เดชฤทธิและรุ่งราวี คนเมืองอาจจะยังไม่เห็นฝีมือมวยภูธร แต่ขาใหญ่ได้ประจักษ์แก่ตัวเองแล้วว่า เบียดกันไปแล้วสู้มวยเข่าแข็งแรงอย่าง รุ่งราวี ไม่ได๊!!!! มองมวยต้องมองสองด้านเสมอ
ถ้าขาใหญ่จะพาซ้อนท้ายขึ้นสวรรค์หรือลงนรกถ้าเชื่อใจซ้อนท้ายขึ้น มา..เล๊ยๆๆๆๆ โชคดีทุกท่านสมาชิก....

ไฟหนาว

ชื่อมาก่อนตัว..สุดท้ายก็เข้าที่2....แต่ก็คงไม่มีใครบาดเจ็บมั้งครับ เพราะยก1-2 ราคาอยู่ รุ่งราวี...ไม่เป็นไรครับท่านขาใหญ่ เราจิตอาสาด้วยกัน  ต้องช่วยดูแลกันเสมอ เข้า2  ผิด1 ก็โอเคแล้วครับ

ขาใหญ่

:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:ขอบคุณทุกท่านการพนันมีได้เสียครับ เราต้องอยู่กับมันให้ได้ อาทิตย๋นี้เอาใหม่
 :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]:

ขาใหญ่

ทำรูปให้ด้วย..

ขาใหญ่

ท่านเวปครับ ลงรูปให้ด้วยครับ ที่ถ่ายกับฝรั่งต่างชาติสามคนนะครับ ผมเองขาใหญ่

โยนครฐม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 41
จัดมาครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal