เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: อนุสติสมาชิกใหม่บ้านบางบอน ด้วยวลีท่าน "ไฟหนาว"  (อ่าน 1618 ครั้ง)

ยามุ่น

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 23
ขออนุญาตท่านไฟหนาวนำคำพูดมาใช้   ..."อย่าคิดไปว่าเล่นสนุกๆเอาความบันเทิง"....อยากฝากถึงสมาชิกใหม่บ้านบางบอนที่เล่นแล้วเสียเงิน ให้ลองหมั่นทำการบ้านคิดวิเคราะห์ สำหรับผมแล้วมาบ้านบางบอนเสียยากมาก 3 เดือน ( 12 สัปดาห์) ผมเสียแค่ครั้งเดียว นอกนั้นได้มากบ้างน้อยบ้าง อาศัยข้อมูล  บวกสายตา คิดจนถ้วนถี่ ถ้าไม่มั่นใจก็เล่นน้อยๆไม่ดีก็ออกตัวโดข้ามบ้าง ข้อมูลของจิตอาสาล้วนมีประโยชน์ทุกท่าน อ่านบ่อยๆเราก็สัมผัสได้ว่าควรนำตรงไหนไปใช้  สุดท้ายนี้ขอขอบคุณจิตอาสาทุกท่านที่นำข้อมูลมาแบ่งปัน บ้านนี้อยู่แล้วไม่จนครับ

เขยจันท์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
ครับท่าน ยามุ่นความคิดท่านเยี่ยม แต่ก่อนผมก็หมูเหมือนกัน ตั้งแต่รู้จักเวปบางบอน จนถึงสมัครเข้าบ้านบางบอน ผมได้วิธีเล่นที่ดี ข้อมูลไม่เสียเปรียบใคร
เดี่ยวนี้ผมขอพูดว่ากินผมยาก ต้องขอบคุณจิตอาสาจริงๆ :dookdik_smile-circle_58[1]:

ยามุ่น

• ยอดมวยเงินแสน
ครับท่านเขยจันทน์ ด่านขุนทดแล้งมานานช่วงนี้ฝนใหญ่เพิ่งมา วันนี้เลยได้ซื้อปุ๋ยไปใส่อ้อย

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
ขออนุญาตท่านไฟหนาวนำคำพูดมาใช้   ..."อย่าคิดไปว่าเล่นสนุกๆเอาความบันเทิง"....อยากฝากถึงสมาชิกใหม่บ้านบางบอนที่เล่นแล้วเสียเงิน ให้ลองหมั่นทำการบ้านคิดวิเคราะห์ สำหรับผมแล้วมาบ้านบางบอนเสียยากมาก 3 เดือน ( 12 สัปดาห์) ผมเสียแค่ครั้งเดียว นอกนั้นได้มากบ้างน้อยบ้าง อาศัยข้อมูล  บวกสายตา คิดจนถ้วนถี่ ถ้าไม่มั่นใจก็เล่นน้อยๆไม่ดีก็ออกตัวโดข้ามบ้าง ข้อมูลของจิตอาสาล้วนมีประโยชน์ทุกท่าน อ่านบ่อยๆเราก็สัมผัสได้ว่าควรนำตรงไหนไปใช้  สุดท้ายนี้ขอขอบคุณจิตอาสาทุกท่านที่นำข้อมูลมาแบ่งปัน บ้านนี้อยู่แล้วไม่จนครับ
              คำพูดท่านถูกใจผมมากครับ...ผมอยากบอกท่านยามุ่นและพี่น้องทุกคนในบ้านใหญ่หลังนี้ว่า...ลึกๆในใจผม  ทำอย่างไรพี่น้องจึงจะได้ข้อมูลดีๆ  เอาไปใช้หน้าตู้สู้กับคนอื่นได้ แบบรู้ทันเกม..ไม่เสียเปรียบเขา  รู้เรื่องนักมวยที่จะชกทั้ง 2 คน เอาคลิปมาให้ เพื่อประกอบการตัดสินใจ เอารูปหน้าตานักมวยมาให้เห็น...ผมไม่เคยให้มวยเด็ดกับใคร..เพราะผมไม่มี....ที่ผมให้คือข้อมูลเด็ดเท่านั้น...มวยทีผมฟันธงส่วนใหญ่จะเป็นมวยที่ผมมองเห็นว่าได้เปรียบ... ที่สำคัญผมรำลึกเสมอว่า..ผมไม่ใช่เซียน  แต่ผมก็มีดีพอที่จะสู้กับเซียนได้ครับ..ขอขอบคุณ

S ห้องแซง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1301
ของดีมีเยอะที่บ้านหลังนี้... :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

RUNBKK7929

• มวยคู่เอก
 :dookdik_smile-circle_58[1]:ช่วยชี้แนะวิธีอ่านซิกเดี่ยวช่องtgnด้วยจะได้รึเปล่าท่านสับสนจิงเลยท่าน..ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ...จิงๆถ้าลมหวลชนะสกุลชัยเล็กได้นะต้องยกเครดิทให้ท่านหงอคงถึงจะถูก...แต่มันจบแล้วนะ...

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71
คลาสสิคมากท่านพี่ไฟหนาว

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal