เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนสมาชิกเรียกร้องมา 10 เซียนอยากให้แข่งตอ่ไวๆครับ  (อ่าน 4428 ครั้ง)

เป้งปากน้ำ

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 798
ขออนุญาตโพสต์หน้านี้ครับเพราะเพื่อนๆที่ติดตามบางคนเข้าไปลุ้นแม้กระทั่งมวยเมื่อคืน อยากให้มีการแข่งขัน 10 เซียนเวปมวยไทยบางบอนแบบต่อเนื่อง ต้องขอขอบคุณคณะกรรมการทั้ง 3 ท่านคือท่านไฟหนาว ท่านสนทะเล และท่านเวปมาสเตอร์(ท่านบัวขาวเวปรักนักมวยดอทคอมเวปเพื่อนบ้านที่ให้การสนับสนุนเป็นอย่างดี) คิดว่าการแข่งขันที่จบไปคงสร้างความประทับใจให้กับเพื่อนๆและสมาชิก หากมีกติกาข้อใดที่คิดว่าบกพร่องก็ขอความกรุณาแจ้งมาเลยครับ เร็วนะครับผมรองแชมป์อยากลงอีก จะเพิ่มเงินลงขันเป็น 2,000 บาทก็ได้ครับ

เป้งปากน้ำ

ผมว่าที่1-2-3 น่าจะเป็นตัวยืนนะครับ

เขยจันท์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
ผมอยากให้ กติกาเป้นแบบรอบชิงดำ คือให้โพสมวยที่เชียร์ ผา่นคณะกรรมการ
แล้วกรรมการมาโพสลงกะทู้ กันการลอกข้อสอบ
ขอบคุณครับ :Onion-s-97[1]:

เผ่าพงษ์

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 42
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:สุดยอดครับ

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
พอเห็นส่งการบ้าน ใช้ รึ ไม่ผมรอลุ้น สุดท้าย แพ้มวยฝีมีออีก ราคาแข็งเอาใหม่ครับท่าน เป้ง ผมเป็นกำลังใจให้

บัวขาว

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 4
ยินดีกับแชมป์นะครับ ส่วนโบนัส1,000บาทสำหรับผู้ชนะผมจะโอนฝากพี่เป้ฯใว้นะครับ ติดต่อขอรับใด้เลย.....รบกวนพี่เป้งฯด้วยแล้วกันครับ!  :dookdik_smile-circle_49[1]:

สามล้อถูกหวย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
ขอสู้ต่อครับเงินลงขัน2000แชมป์10000 รอง6000 อัน3  4000 น่าจะตามนี้ครับอาจารย์เวปหรือคณะกรรมการมีความเห็นอย่างไรครับ

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
       ยินดีเป็นกรรมการให้ครับ  เงินลงขันเพิ่มเป็น 2000 ก็สมน้ำสมเนื้อ...  ที่บอกให้คนที่ชนะที่ 1-2-3 เป็นตัวยืน  ผมเห็นด้วยครับ    เรื่องกติกาต้องการให้เปลี่ยนแปลง หรือคือเก่า เสนอแนะได้ครับ   
      สำหรับผมเคยเล่าให้ฟังแล้วว่าเคยแข่งแบบนี้มาแล้ว   ครั้งแรกเจอปัญหาคือคนแข่ง 10 คน ส่งคำทายผลมวยเวลาเดียวกันหมด(อย่างที่ทำกันนี่แหละ) มีการลอกคำตอบกันทุกครั้ง     ต่อมามีเสียงเรียกร้องจากผู้เข้าแข่งให้แบ่งกลุ่มส่งคนละเวลา     คือ 5 คนแรกส่งผลก่อน อีก 5 คนส่งทีหลัง    สมมุติ 5คนแรกส่งผลไม่เกิน 09.00   อีก 5คนหลังส่งผลไม่เกิน 10.00      สัปดาห์ต่อไปก็สลับให้ 5คนแรกไปส่งทีหลังบ้าง  ทำนองนี้   โดยคณะกรรมการเขาจะแจ้งล่วงหน้าว่า สัปดาห์นี้ใครส่งก่อน ใครส่งทีหลัง... มันก็แก้ปัญหาได้ครับ...  หากท่านเห็นด้วยก็บอกมา  หรือจะเอาแบบเดิมก็ โอเค.    กรรมการมีหน้าที่ควบคุมการแข่งขันให้เรียบร้อยเท่านั้น..ขอบคุณครับ

:dookdik_smile-circle_48[1]:

mrjoejoeok

• ชอบกด Like + 24
ผมขอ สมัครลงเเข่งขัน ด้วยคนครับ

เเละก็อยากเชิญ  ท่าน ซอยพลเมืองดี  **/ พลบางนา **/ ศุภชัย ( ของร้อน ) **/เอยกันตัง**/

มาลงเเข่งขันด้วย เงินลงขัน 2 พัน ผมว่ากำลังดี น่ะครับ

ที่ 1 ได้ 1หมื่น

ที่ 2 ได้ 5 พัน

ที่ 3 ได้ 3 พัน

ชมเชย ได้ 2 พัน

บ้านใหญ่ Fc

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 121
เชียร์ เซียนโจ คับเอาเลย :Onion-s-90[1]:

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
ผมขอ สมัครลงเเข่งขัน ด้วยคนครับ

เเละก็อยากเชิญ  ท่าน ซอยพลเมืองดี  **/ พลบางนา **/ ศุภชัย ( ของร้อน ) **/เอยกันตัง**/

มาลงเเข่งขันด้วย เงินลงขัน 2 พัน ผมว่ากำลังดี น่ะครับ

ที่ 1 ได้ 1หมื่น

ที่ 2 ได้ 5 พัน

ที่ 3 ได้ 3 พัน

ชมเชย ได้ 2 พัน
              หากเซียนโจลงแข่งด้วย เกมนี้สนุกแน่ครับ...แถมเซียนโจยังแคนนอนต่อไปยังอีกหลายคน อยากให้ร่วมแข่งอีก  โดยเฉพาะคนเจ๋งๆทั้งนั้น...  เอ้าใครอยากจะลงแข่งก็เชิญลงชื่อเข้ามา เดี๋ยวทางเว็บมาสเตอร์คงตั้งกระทู้ประกาศรับสมัครผู้ต้องการร่วมแข่งขัน      เงินลงขันเยอะ...ใครสนใจเตรียมเงินลงขันไว้ได้เลยครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

เป้งปากน้ำ

มีคนจองคิวรอแล้วท่านไฟหนาว คณะกรรมการ ประชุมกติกาเสร็จแล้วแจ้งเป็นทางการด้วยครับ ผมจะได้ประกาศให้ครับ

ม้าก้านกล้วย

• ชอบกด Like + 240
จองได้ด้วยหรอ   ตามหลักมันต้องให้คนที่จะลงแข่ง  มาสมัคร  สมาชิก  แล้วมาสมัครเอง   ไม่ใช่หรอ     ถ้างั้นจะเปิดรับสมัครทำไม     ใครสมัครทันเวลา  ตามกำหนด  ก้อได้ลงแข่ง    ใครอยากลง  ไม่ต้องจอง   เตรียมมาสมัครได้เลย   ตามวัน  เวลา  ที่เวปมาสเตอร์  กำหนด    โปร่งใส  เสมอภาคกับทุกฝ่าย   เป็นธรรมกับทุกคน  ต

เป้งปากน้ำ

คักหลายเน๊าะ จองกะหมายถึงคนสิถ้าลง เขาบ่ได้เอาชื่อมาดอกท่านม้าก้านกล้วย เงินไผ๋เงินมัน

ม้าก้านกล้วย

• ชอบกด Like + 240
อ้อ  บ่อ้าย   เยี่ยมๆ  จั่งสิละมันจั่งได้เสีย   มั่นใจ  ติดปลายนวม  แต่ละอาทิตย์ส่วนตัวอีก   คือสิตื่นเต้นดี   จัดไปเน้นๆ   คับ

เอ่ย กันตัง

• ชอบกด Like + 264
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: จัดไป

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
 :Onion-s-163[1]: มวยเด็ด2ขีดผมว่าในแต่ละวันใครจะให้กี่ตัวก็ได้ หรือใครไม่มีมวยเด็ดก็ไม่ต้องให้2ขีดทุกท่านว่าดีไหมครับ...เพราะบางคนสืบมาดีๆได้มา2ตัวจะได้ให้ทั้ง2ตัวไปเลย หรือถ้าใครไม่มีมวยเด็ดก็ไม่ต้องให้2ขีด

ฮะเก๋า

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
มวยเด็ด 2 ขีด มวยแพ้โดนลบ 2 แต้ม หรือ 1 แต้มดีกว่าครับ

SATAN 11

• ชอบกด Like + 17
เรียนท่านเวปมาสเตอร์ ท่านไฟหนาว ท่านสนทะเล ก่อนอื่นขอชื่นชมทั้ง 3 ท่านที่ทำหน้าที่ได้อย่างสมบูรณ์แบบสุดยอดครับ ผมขออนุญาตแสดงความคิดเห็นครับ ความคิดเห็นต่อไปนี้ควรมิควรแล้วแต่ท่านจะโปรดนะครับ  ลงขันคนละ 5,000 บาท มวยเด็ดได้ไม่จำกัด เด็ดถูกได้2แต้มผิดลบ2แต้ม ส่งการบ้านเอาแบบท่านไฟหนาว ที่1รับไป30,000บาท ที่2รับไป10,000บาท ที่เหลือ10,000บาทเป็นค่าเหนื่อยกรรมการ ผมเป็นคนพูดน้อยแต่พูดจริงครับ  เล่นแบบนี้สะใจลูกผู้ชายที่ชอบการเล่นได้เสียครับ  พิจารณาด้วย ขอบคุณครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal