เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เสือบิน เกียรติเจริญชัย หายไปไหนมา  (อ่าน 3451 ครั้ง)

เป้งปากน้ำ

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 798
เสือบิน เกียรติเจริญชัย วันนั้นได้ไปดูที่ลพน.ที่ชกกับเพชรชาติชาย ชาวไร่อ้อย 18 มีนาคม 57 แลกกับแบบเอาเป็นเอาตายแต่ก็ทนได้โดนหมัดและเข่าไม่ลงทนได้ และเป็นฝ่ายชนะคะแนนเพชรชาติชาย ชาวไร่อ้อยไปแบบสุดมันส์
และช่วงพัก(สูบบุหรี่)เดินไปเจอน้องข้างเซเว่นลพน.เดินมากับหาญนที เกียรติเจริญชัยเลยถามว่าทำไมไม่เห็นต่อยหาญนทีบอกว่าผมเลิกชกแล้วเป็นเทรนเนอร์และพี่เลี้ยงอย่างเดียว หลังจากนั้นอีกไม่นานเดือนเสือบิน เกียรติเจริญ18 เม.ย 57ที่ลพน.ก็ขึ้นชกกับจอมโหด ซากามิ แต่แพ้น๊อคด้วยหมัดของจอมโหด โดยจอมโหดต่อให้114/116.ปอนด์และก็หายไปประมาณ 3 เดือนสาเหตุเพราะได้ข่าวว่าไปช่วยแฟนเลี้ยงลูกจนคล่องแล้วจึงมาซ้อมได้เดือนกว่าแล้ว เวตนี้เฉียบคมขยับขึ้นมาหาเสือบิน เฉียบคมมวยฝีมือมีศอกสวน แต่ล่าสุดเจอจอมโหดใช้ลูกถีบจนเข้าไม่ติด แต่เสือบินชอบแลกวงในคิดว่ามันส์แน่ๆงานต่างคนต่างอยากแจ้งเกิด ในใจลึกยังชอบเสือบินอยู่ครับ

ข้อมูลเล็กน้อยที่เก็บมาฝากครับ

เผ่าพงษ์

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 42
Re: เสือบิน เกียรติเจริญชัย หายไปไหนมา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 04, 2014, 12:21 »
ขอบคุณมากครับท่านเป้ง

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380
Re: เสือบิน เกียรติเจริญชัย หายไปไหนมา
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 04, 2014, 16:23 »

..ขอบคุณ ข้อมูลดีๆๆครับ..เบื้องต้นผมก็ชอบ..เสือบิน ..ครับ...

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal