เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ว่าด้วย "ขุนศึกเล็ก อ.ขวัญเมือง"  (อ่าน 2603 ครั้ง)

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380
ว่าด้วย "ขุนศึกเล็ก อ.ขวัญเมือง"
« เมื่อ: กันยายน 05, 2014, 07:29 »
...คู่นี้  จะต่อยเป็นคู่ที่ 4  ศึกจ้าวมวยไทย ช่อง 3  ถ่ายทอดสก..

สะพานเพชร  ศิษย์อิติสุคโต  VS  ขุนศึกเล็ก  อ.ขวัญเมือง...

...ขุนศึกเล็ก  อ.ขวัญเมือง...ลูกชายหัวแก้วหัวแหวน  ของเจ๊จวง  ร้อยเอ็ด  หลังจากเจ๊ดวง  กับ เมฆน้อย  ลูกร้อยเอ็ด
ไม่เข้าใจกัน ต่ายคนต่างแยกทางการเดิน  .ขุนศึกเล็ก..ก็ฟอร์มลุ่มๆๆดอนๆๆชนะมั่ง แพ้มั่ง  ช่วงหลังจะติดการเดินสายซะส่วนใหญ่
จนสุดท้าย..แดง  เขาทราย  ได้เข้ามาสนับสนุน  และ  นำไปฝากซ้อมที่ค่าย ส.วรโชติ  อยู่กับ หนุ่ม(ป่าสัก)  เพชรผาเมือง
ที่ฟากเขา  อ.ชนแดน  จ.เพชรบูรณ์  ที่ค่ายนี้ มวยที่ดังๆๆพอมีชื่ออยู่ก็คือ ลูกชายป่าสัก เอง..คือ  โกมินทร์  ส.วรโชติ  ..มวยตัวใหญ่ๆๆ
ในค่ายนี้ไม่ค่อยมี เท่ารัย  และช่วงนี้  อากาศที่เพชรบูรณ์  ฝนตกเกือบทุกวัน  ขณะนี้ทีมงานขุนศึกเล็ก..กำลังเดินทางเข้า  กทม. ครับ..

....เล็กๆๆๆๆน้อยๆๆๆเผื่อเป็นประโยชน์ในการประกอบการตัดสินใจ..ครับ...วันชก..คู่นี้..ผมมี..ของดี.....ฝากสมาชิกทุกท่านครับ...

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
Re: ว่าด้วย "ขุนศึกเล็ก อ.ขวัญเมือง"
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 05, 2014, 19:24 »
                          ประมาณว่าซ้อมไม่ถึงใช่มั๊ยครับท่านพล
กำลังใจนักมวยก็หดหาย ท่านอยากบอกว่าให้เล่นตรงข้ามถูกต้องมั๊ยครับ
                                     ชี้แนะด้วย
                                     :dookdik_smile-circle_83[1]: ขอบคุณ

นักรบ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 10
Re: ว่าด้วย "ขุนศึกเล็ก อ.ขวัญเมือง"
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 05, 2014, 21:55 »
ขอบคุณครับ ที่นำเสนอข้อมูล

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal