เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอลองให้มวยที่ผมชอบซักอาทิตนะครับ ไม่ต้องเชื่อครับ มวยจบค่อยว่ากัน!!!  (อ่าน 3897 ครั้ง)

ฮะเก๋า

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
คู่ที่ 1. เพชรรุ่ง ศิษย์ซ้อน้อง  มวยเคยชนะกันมาขาดรอย ปลายๆเสร็จเรา
    2. เดช ส.เพลินจิต     มวยฝีมือซือแป๋เรียกพี่ ม้วนเดียวจบ
    3. เฉียบคม ศิษย์จ่ากัน  มวยทรงเดียวกัน ทีต่อทีเฉียบคมได้เปรียบ
    4. ตลาดแขก ศักดิ์สัมฤทธิ์   คู่นี้ชอบส่วนตัวครับ

แค่ทัศนส่วนตัวนะครับ เฮงๆๆ ทุกท่านครับ

เล่นมวยได้เปรียบอย่าลืมบังทุนกันด้วยนะครับ

มวยไม่ใช่คณิตศาสตร์ที่มีสูตรตายตัว ซื้อถูกขายแพงดีสุดครับ

ขาใหญ่

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 164
ทุกครั้งที่อ่านรู้สึกหดหู่หัวใจ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 07, 2014, 06:51 »
คำคม เข้าใจง่าย
แสดงว่า"พื้นฐานดี"น่าติดตามครับ

ฮะเก๋า

• มวยใหม่
  • **
Re: ทุกครั้งที่อ่านรู้สึกหดหู่หัวใจ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 07, 2014, 07:25 »
คำคม เข้าใจง่าย
แสดงว่า"พื้นฐานดี"น่าติดตามครับ
ขอบคุณมากครับท่าน ขาใหญ่ เป็นเกียรติมากครับที่ท่านมาเยี่ยมกระทู้ของเด็กใหม่ :dookdik_smile-circle_56[1]:

ฮะเก๋า

• มวยใหม่
  • **
ตายจนได้ ขอโทษครับ :Onion-s-7[1]:

เขยจันท์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
สุดยอดแล้วท่านเข้า3ตาย1ทำดีต่อไปครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

ฮะเก๋า

• มวยใหม่
  • **
น่าเสียดายคู่ 1 ครับ ใครชนะก็ได้ตังแล้วแท้ๆ  :Onion-s-44[1]:

เขยจันท์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
คิดเหมือนกันครับท่าน ฮะเก๋า กรรมกรไม่น่าทำเลยรวมคะแนนก็นาน
ประการคะแนนก็ไม่เป้นธรรมชาติ :Onion-s-23[1]:

พ่อใหญ่หลอย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
ทำดีแล้วครับ อย่าท้อครับ

ฮะเก๋า

• มวยใหม่
  • **
คู่ 4 ผมเอาเงินคืนเค้าไปหมดเลยครับ ไปตามเอาช่อง 11 รอ ป.ปลา เข้า แล้วตาม บวกนิดหน่อยครับ อาทิตนี้ ผมน้องใหม่ขอบคุณพี่ๆทุกคนที่เป็นกำลังใจด้วยนะครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal