เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ด้วยความบังเอิญ  (อ่าน 2753 ครั้ง)

หมูตู้เมืองดอกบัว

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 13
ด้วยความบังเอิญ
« เมื่อ: กันยายน 09, 2014, 06:35 »
ว่าด้วยความบังเอิญของผม คือ จากรายการสังเวียนมวยสยามเมื่อคืนวันจันทร์ที่ผ่านมาซึ่งรายการได้ไปดูการฟิตซ้อมของเจ้ายอดวิชา ที่มีคิวต่อยกับเพชรบุญชู ซึ่งไฟต์นี้เจ้ายอดวิชาไปซ้อมที่ค่ายใหม่ที่โคราช มี เข้ม  ศิษย์สองพี่น้องคอยคุม มี เบอร์หนึ่ง  ศักดิ์หอมศีล พร้อมฝรั่งตัวใหญ่เป็นคู่ปล้ำ ซึ่งดูจากสถานที่แล้วต้องบอกว่าบรรยากาศยอดเยี่ยมทีเดียว ทั้้งนี้เจ้ายอดวิชายังกระซิบผ่านรายการบอกว่า อยากมีเดิมพัน ข้างละห้าแสน แสดงว่าเด็กคงมั่นใจมาก ซึ่งผมคิดว่าหลายคนคงได้ดู

• มวยคู่เอก
Re: ด้วยความบังเอิญ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 09, 2014, 06:49 »
แต่สิ่งที่ผมสังเกตเห็นในระหว่างยอดวิชาซ้อมอยู่นั้น สายตาผมดันมองไปเห็นเจ้า อภิสิทธิ์  เคทียิม ซึ่งซ้อมและถ่ายรูปร่วมกับเจ้ายอดวิชา อยู่ในค่ายเดียวกัน ซึ่งเดาได้เลยว่าคู่ปล้ำเจ้า อภืสิทธิ์ ที่จะต่อยอาทิตย์นี้คือ พวกยอดวิชา เบอร์กนึ่ง เข้ม แน่นอนและดูจากสถานที่แล้วต้องบอกว่าบรรยากาศยอดเยี่ยมมาก และนี่น่าจะเป็นข้อมูลเล็กๆน้อยๆ สำหรับใครที่ชอบเจ้าอภิสิทธิ์ครับ

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 09, 2014, 09:16 »
ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับท่าหมูตู้เมืองดอกบัว....มีประโยชน์กับสมาชิกบ้านบางบอนเราเยอะมากเลยครับผม :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

พ่อใหญ่หลอย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 09, 2014, 09:24 »
ขอบคุณท่านหมูตู้เมืองดอกบัวอีกครั้งครับ ข้อมูลท่านดีมากครับ

ponTrat

• ยอดมวยเงินแสน
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 09, 2014, 10:39 »
ดีครับข้อมูลนายกเก่า เล่นมวยซ้อมดีมวยมาสู้สบายใจนอกนั้นสู้กันบนเวที

ขาใหญ่

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 164
ทุกครั้งที่อ่านรู้สึกหดหู่หัวใจ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 09, 2014, 13:14 »
ผมก็รักนายกครับ

ขาใหญ่

• ชอบกด Like + 164
ทุกครั้งที่อ่านรู้สึกหดหู่หัวใจ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 09, 2014, 13:19 »
ค่าย เค.ที ยิม ย้ายไปไหนไม่รู้ครับ
วิ่งผ่านปากช่อง เห็นแต่ต้นมะขาม
กระท่อมและเวทีย้ายไปไหนไม่รู้ครับ

น่าจะไปรวมกันที่นั่นหล่ะค่ายใหม่ ผมว่านะถ้าให้เดา

RUNBKK7929

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 23
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 09, 2014, 13:23 »
ข้อมูลแบบนี้แหละที้บ้านเราต้องการ...แทงยูหลายๆคับ

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 09, 2014, 13:45 »
เป็นค่ายในรีสอร์ทมองดูในทีวีแล้วบรรยากาศดีมากครับ แถมเจ้ายอดวิชายังมีการท้าเดิมพันกับเพชรบุญชูด้วยนะครับขอขั้นต้น
ห้าแสน ตามรายงานข่าวนะครับ

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 09, 2014, 15:15 »
 :Onion-s-163[1]: ท่านหมูตู้เมืองดอกบัวลองแวะไปดูอีกทีนะว่าอภิสิทธิ์ซ้อมดีไหม ถ้าซ้อมดีจะได้เปลี่ยนมาเล่นอภิสิทธิ์ เพราะเท่าที่ดูแสงตะวันชกกับวันเฉลิม+ชกกับอภิสืทธิ์แล้วดูว่าใจไม่ค่อยเต็มร้อยเท่าไหร่ ( ตอนนี้ชอบแสงตะวันครับ..แต่ดูมา2ไฟท์แล้วเหมือนใจรุ่นพี่จะข่มอยู่นะครับ :Onion-s-90[1]: )

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 09, 2014, 18:13 »
ผมดูผ่านทีวีครับ ไม่ได้ไปดูที่ค่ายหรอก ครับ ช่องของสยามกีฬา พอดีเขาไปดูการฟิตซ้อมของ ยอดวิชา แต่บังเอิญ เห็นเจ้าอภิสิทธิ์ ไม่ผิดเพี้ยนแน่ครับ ซึ่งซ้อมอยู่ที่เดียวกัน ครับ แต่เจ้ายอดวิชาดูมั่นใจมานะกครับ แต่อภิสิทธิ์ ไม่เห็นการซ้อม แต่บังเอิญเห็นอยู่ในค่ายเดียวตอนซ้อม และตอนถ่ายรูปครับ

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กันยายน 09, 2014, 18:17 »
เห็นตัวปล้ำ แล้ว น่าจะเป็น พวก ยอดวิชา  เบอร์หนึ่ง  เข้ม และ มวยฝรั่งครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal