เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เริ่มแล้วครับ มวยดีที่สว่างแดนดิน สกลนคร ช่อง 11 ถ่ายทอดสด!!!!  (อ่าน 1951 ครั้ง)

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380

....ช่อง 11 ขอนแก่น ถ่ายทอดสด จาก อ.สว่างแดนดิน  สกลนคร  ช่วยเซียร์ เด็ก ที่ซอยบ้านพลเมืองดี สนับสนุนด้วยนะครับ  เขาคือ  โรเบิร์ต  ทองพูนสปอร์ต..

กองเชียร์ โรเบิร์ต ทองพูนสปอร์ต..จะสวมเสื้อสีเขียว..ด้านหลัง เป็นชื่อนักมวย..ด้านหน้า จะสกรีน...ชื่อสปอร์นเซอร์ของผมเอง ครับ..ซึ่งผมได้สนับสนุนเสื้อให้ทีมงาน..โรเบิร์ด ..ทีมงาน อ.ทองสุก ครับ...

....คู่โรเบิร์ต..เป็นการชิงแชมป์มวยรอบ ครับ....

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380
..โรเบิร์ต ...พลิกชนะ...ได้แชมป์มวยรอบ..

..สิบแสน..พลิกแพ้..  เหนือศิลา...ครับ...

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal