เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: Re: Re: วิจารณ์มวยช่วยกันเชียร์ 3สี เล่นแล้วรับตังค์  (อ่าน 4578 ครั้ง)

เขยจันท์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
@เมสซี่ แข้งเทพ สูงยาวเข่าดีได้เปรียบทุกอย่าง เคยชนะมาขาดลอย กันหมัดได้ขาดลอย
@น้องเบียร์ ฝีมือครบเครื่องกระดูกดีกว่า คู่ต่อสู้ยังไม่ถึง ขาดลอยอีกคู่
@วันเฉลิม  มวยเข่า ต่อยระดับ ยอดวิชา คู่นี้กลัวไม่มีราคาเล่น
@ปืนกล กระดูกดีกว่า ครบเครื่อง คู่ชกฟรอมดีก็ช่าง

คู่123 รู้สึกว่าขาดมวยแบบนี้กลัวพลิก บังๆๆๆ

หลังชั่งจัดหนัก เด็ด 9ดาว :Onion-s-163[1]:

เผ่าพงษ์

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 42
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

kukaichon

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 11
เป็นห่วงอยู่คู่  3  สู้(เอา)(เต็มสูบ) :Onion-s-163[1]:จริงร้ายมาก

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
ผมหว่งคู่ 2 ครับท่าน น้องเบียร์ มวย 3 ยก พันพยัคฆ์ มวย 6 ยก

เขยจันท์

ครับท่าน เผ่าพงษ์ kukaichon เซียนคม
แสดงความเห็นได้ทุกทรรศนะครับ

เขยจันท์

ครับท่าน เผ่าพงษ์ kukaichon เซียนคม
แสดงความเห็นได้ทุกทรรศนะครับ

Kom

คู่ 2 น้องเบีย เต็ง 1 ในสายครับครบเครีอง ชกได้ทั้งรุก ทั้งรับ เก่งมากเหลียมขั้นเทพครับท่าน เขยจัน แต่ปลายๆมียุบครับท่าน ต่อแพง เรต 11/8  3/2 ไม่หน้าต่อครับ

เขยจันท์

คู่ 2 น้องเบีย เต็ง 1 ในสายครับครบเครีอง ชกได้ทั้งรุก ทั้งรับ เก่งมากเหลียมขั้นเทพครับท่าน เขยจัน แต่ปลายๆมียุบครับท่าน ต่อแพง เรต 11/8  3/2 ไม่หน้าต่อครับ
เข้าน้องเบียร์ก่อน ผมว่ามีเวลาบังสบายครับ

เขยจันท์

เด็ด9ดาว จัดหนักไปที่ เมสซี่ แข้งเทพ สูงยาวเข่าดี กอดอย่างเดียวก็ชนะ :Onion-s-163[1]:

ชอบก็ตาม ไม่ชอบสวนหนักๆ
โชคดีมีตังค์ :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

Kom

ได้บังไหมครับท่าน ผมรองยาวๆครับรับเต็มๆ พรุ่งนี้ว่ากันใหม่ ขอบคุณที่ชี้แนะ

เขยจันท์

ได้บังไหมครับท่าน ผมรองยาวๆครับรับเต็มๆ พรุ่งนี้ว่ากันใหม่ ขอบคุณที่ชี้แนะ
ครับท่านคม ก่อนอื่นต้องขอบคุณที่ชี้แนะมวยคู่สอง
คู่นี้ผมไม่ได้เล่นเลยรอด ผมไม่กล้าเล่นเพราะมาคิดถึงคำท่านคม สุดยอดครับ
อีกอย่างน้องเบียร์ลด1.6ฝีมือแค่ไหนก้แผ่วได้เจอบี้หนักๆ

ส่วนไอ้แข้งเทพคู่เดียวผมก็อิ่มแล้ว

มีอะไรชี้แนะได้ครับ ผมการผ่านมวยแค่ขั้นมัธยม

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal