เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เจาะเกมส์ชกมวยเด็ด7สี28/9/57...โดยอินทรีแดง  (อ่าน 5287 ครั้ง)

อินทรีแดง2014

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 10
อินทรีแดง..ตอนเจาะเกมส์ชกมวยเด็ด7สี28/9/57...........1.หนึ่งพิชิต...เหตุผลค่ายอื่นผงาดในยุทธจักรเวหามวยกันเป็นแถวแล้วป๋า อ. อุบลมองตาก้อรู้ใจชี้ปึ๊กป๋าช.บอกเฮ้ย!ถึงเวลาข้ามาทวงความยิ่งใหญ่กับเขาบ้างสิว่ะ(ครับ)ไฟต์นี้ขอส่ง หนึ่งพิชิตมา ไฟต์หน้าก้อถึงคิวศิษย์รักคนโปรด... เป๋ห่าว หนึ่งอุบล(เห็นค่ายใหญ่ขนเงินกลับกันจังอยากจะเอากับเขามั้งครับ)......แต่ฝ่ายตรงข้ามก้อธรรมดาที่ไหนจอมล่าเดิมพันตัวฉกาจ/แต่ด้วยองค์ประกอบและปัจจัยหลายๆอย่างมันจำเป็นต้องเล่นหนึ่งพิชิตครับ 2.ทวน...คำเดียวสั้นๆแต่ได้ใจความ/ตะโกนบอกฝ่ายตรงข้ามหน้าเสื่อใหญ่สดเหลือหลายห้าวได้ใจพี่ก้อไม่สนถึงพี่จะแก่แต่ยังก้อยังทนไม่หมดไฟล่าสุดไปแทนยังน็อคมาได้ที่พัทยาฮ่าๆๆๆเดี๋ยวก้อรู้ไฝเป็นไฝเว้ยเฮ้ย... 3.ต้องนี่เลย..ชื่องามนามเพราะ สราวุธ พิทักษ์ป่าหมาแดง......พี่ตี๋สุวรรณกระซิบเบาแต่ได้ใจความใครเสียฤทธิ์เทวดาไปเท่าไหร่ไปตามเอาคืนพร้อมดอกเบี้ยถ้าไม่เชื่อไปถามสมรักษ์..ไม่ได้โม้(แชมป์ข้าใครอย่าแตะ) 4.ใครๆรวมถึงเซียนทุกสำนักก้อต่างเทใจและมั่นใจในถุงยางที่บางเฉียบแต่อินทรีแดงเคยลองแล้วไม่ใส่ถุงกับใส่ถุงมันคนละฟิวส์คนละอารมย์เลยนะไม่เชื่อก้อลองดูถ้าไม่กลัวHIV...แต่สวนตัวและมุมมองกลับมองว่าพระในค่ายเริ่มจะเต็มค่ายละค่ายอิมิเน้นแอร์เหลือนิมนต์อีกองค์ก้อเต็มพอดี/สรุปและฟันธงแบบหมูไม่กลัวน้ำร้อนเซียนอยู่รูหมูอยู่ตึก..ขอวัดใจรองเสือซุ่มที่อยู่ในเงามืดเพราะมันมองไม่เห็นดีอย่าง..หยกเพชร ครับ.... คำเตือนโปรดใช้วิจารณญาณในการอ่านนะครับนี่คือเหตุผลและคำวิจารณ์ส่วนบุคคลเด็กและสตรีผู้มีครรญ์อายุต่ำกว่า18ปีโปรดได้รับการแนะนำ/หากผู้น้อยพลาดพรั้งและล่วงเกินและผิดพลาดประการใดขอกราบขออภัยมา ณ. ที่นี้ด้วยนะครับมิได้มีเจตนาลบหลู่ผู้ใดใช้เพื่อในการบันเทิงมวยเด็ด7สีเท่านั้น.....โชคดีมีชัยร่ำรวยสมใจ......ด้วยรักและจริงใจ...จากใจอินทรีแดง :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
Re: เจาะเกมส์ชกมวยเด็ด7สี28/9/57...โดยอินทรีแดง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 24, 2014, 08:13 »
 :Onion-s-163[1]:  ถูกใจมากครับท่านอินทรีแดง

พ่อใหญ่หลอย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
Re: เจาะเกมส์ชกมวยเด็ด7สี28/9/57...โดยอินทรีแดง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 24, 2014, 21:59 »
ขอบคุณครับท่านอินทรีแดง เห็นท่านวิเคราะห์มาอย่างนี้ก้อถูกใจ และตรงใจ พ่อไหญ่หลอย เหลือหลายครับ เห็นดี เห็นงาม ตามไปด้วยกับท่านครับ  1 2 3 แต่คู่4 ผมมองไปทางเด็กอุบลครับ เนื้อตัวดี แน่นเปรี้ยะ ส่วนมวยจากโคราชดูเนื้อตัวแล้ว เนื้อนมไปนิด ขอทำสวนท่านคู่เดียวครับ ไม่ว่ากันนะครับผม :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal