เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อมูล "มังกรเงิน ผลไม้ปลากัดยิม" ของแท้ ครับ  (อ่าน 5635 ครั้ง)

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380

....มังกรเงิน  ผลไม้ปลากัดยิม....

....มังกรเงิน  ผลไม้ปลากัดยิม...นามเดิม..น้องซัก  ศิษย์ยิ้ม..คนละคนกับ ซัดดำเล็ก ศิษย์ยิ้ม (ตัวนี้ได้ลูกได้เมียและก็เลิกชกมวยไปนานแล้ว ครับ)

....ภูมิลำเนา  อยู่บ้านนาจารย์  อ.เมือง  กาฬสินธ์  ติดทหารเกณฑ์ที่ค่ายสุรสิงหนาท   ที่ระยอง 

....สถานที่ฟิตซ้อม  เป็นทหารเกณฑ์ผ่านการฝึกภาคสนาม  ทีมงาน(หัวหน้าค่าย)ก็ทำเรื่องขอตัวจากค่ายทหาร  มาทำการฟิตซ้อมที่ค่ายผลไม้ปลากัดยิม ที่บ้านนาจารย์  กาฬสินธ์  โดยปล้ำกับ นักมวยตัวใหญ่ๆๆอย่าง...ก้องนภา  ศรีมงคล  ..

...มี  เสี่ยบรรจง  เป็นหัวหน้าค่าย  เหตุที่ใช้ ชื่อค่ายว่า "ผลไม้ปลากัดยิม"เพราะว่า "เสี่ยบรรจง" มีอาชีพขายผลไม้  และ ว่างๆๆก็เพาะปลากัดขาย...

...ต่อยแถวบ้านนอกชาวบ้านนาจารย์  จะเห มารถเป็นสิบๆๆคันไปเชียร์และลงขันร่วมเดิมพัน  วันอาทิตย์นี้  ต่อยเป็นคู่ที่ 1  เป็นครั้งแรกของ..มังกรเงิน..ที่ต้องชกแบบชั่ง   นน.ก่อนต่อย  และ ต้องใส่ฟันยาง ในวันชก

...ขณะนี้ (วันที่ 26 กย.57) ทีมงานของ..มังกรเงิน..กำลังเดินทางจาก กาฬสินธ์  มุ่งหน้าสู่ กทม. โดย "เสี่ยบรรจง"  ลูกพี่ไม่ได้เดินทางไปด้วยเพราะต้องดูแลมารดา ที่กำลังป่วยอยู่ วันชก "เสี่ยบรรจง" ก็ไม่ได้ไปค้ำหน้าเสื่อที่มุมแต่จะขอลุ้นที่หน้าจอทีวี ครับ

...สไตล์  การชก  เป็นมวยจุกจิกชกยากส์มีทุกลูก  เดินเข้าหาคู่ชกตลอก  สไตล์การชกคล้ายๆๆกับ..สมิงเดช (จอมมั่ว)..มีทุกลูก..มีศอกเสริมอีกต่างหาก เป็นมวยที่ขยันออกอาวุธ  ต่อยบ้านนอกเสียงเฮเสียงเซียร์เหมือนเสียงสวรรค์  ทำให้เจ้าตัว(มังกรเงิน..)พลิกชนะคู่ต่อส้เป็นประจำ...

....เล็กๆๆๆๆๆน้อยๆๆๆๆๆครับ  สำหรับคู่นี้  สมาชิก  ต้องได้เงิน..ขอให้  นักมวยชั่ง  นน.ผ่านก่อนนะครับ....(รู้จริง  รู้ลึกสืบลึก ครับ...สำหรับซอยบ้านพลเมืองดี..)

จำรัส199

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
Re: ข้อมูล "มังกรเงิน ผลไม้ปลากัดยิม" ของแท้ ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 26, 2014, 13:56 »
ขอบคุณ

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380
Re: ข้อมูล "มังกรเงิน ผลไม้ปลากัดยิม" ของแท้ ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 26, 2014, 14:26 »

..มังกรเงิน..เด็กเมืองน้ำดำ ครับ...

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 26, 2014, 14:28 »
 :Onion-s-163[1]: ขอบคุณครับ วันชกคู่1 คงเห็นคนหัวทิ่มหัวตำหัวซุกหัวซุนก็คราวนี้แหละ..55555..

ต้อมลามปาม

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 26, 2014, 15:02 »
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

damkasin

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 26, 2014, 15:09 »
ระวังโดนยาและขายเบอร์ครับมวยต่อย123ไม่ให้คะแนนยก4ใครได้ชนะ

พ่อใหญ่หลอย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 26, 2014, 16:15 »
ขอบคุณท่านพลเมืองดีครับ

บินหลา

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 15
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 26, 2014, 23:02 »
รรรรรรอครับข้อมูลแล่มมากๆๆๆๆขอบคุณตรับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal