เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ถึง.........คนชื่อ วอ พะยูน...........  (อ่าน 10951 ครั้ง)

คนป่า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 68
ถึง.........คนชื่อ วอ พะยูน...........
« เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 11:05 »

เคลียร์ข้อความที่คุณโพส ในกระทู้ผม หน่อยน่ะ

ผมไม่รู้เลยว่าคุณ คือ ใคร
และคนที่ชื่อ     เล่นหนัก  ผมก็ไม่รู้เช่นกัน
และผมก็ไม่เคยติดต่อเรื่องมวยผ่านเฟสเลย
ผมใช้แต่โทรศัพท์ครับ  อย่ามั่วน่ะ

ปล. คุณอย่าเอาความดี เข้าตัวเอง  ทิ้งความไม่ดีให้คนอื่นซิ มันไม่แฟร์น่ะ

คนป่า

Re: ถึง.........คนชื่อ วอ พะยูน...........
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 11:10 »

หนีมาจากที่เคยอยู่แล้ว
ยังมาเจอแนวทางแบบนี้อีก
ท่าทางจะเข้าทำนองเดิมๆแล้วล่ะ

ขออภัย  ท่าบเวปมาสเตอร์น่ะครับ คับข้องใจนิดหน่อย

คนป่า

Re: ถึง.........คนชื่อ วอ พะยูน...........
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 11:12 »
ที่มาที่ไปครับ

http://muaythaibangbon.com/index.php/topic,1786.0.html

คนชายแดน

• ชอบกด Like + 17
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 11:15 »
ท่านคนป่ารับแอดผมเป็นเพื่อนด้วยครับ

คนป่า

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 11:17 »
ครับ เข้ามาเลย  ผิด  ออนอยู่ครับ

คนชายแดน

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 11:19 »
ชื่อเฟสท่าน ชื่อว่าอะไรน่ะครับ

คนป่า

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 11:22 »
เมื่อวานผมลงแล้ว  สงสัยเวปมาสเตอร์   คงเห็นว่าไม่ชอบ ท่านเลยลบไปแล้ว
เองไงดีล่ะคราวนี้ 
ขออภัยน่ะท่านเวป คงไม่แบนผมน่ะ  ฮ่า ฮ่า

...อรวรรณ   สีหาขันธ์......

วอ.พะยูน

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 15
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 11:22 »
ท่านคนป่า ชื่อ SOMPRON LOMMANA หรือปล่า ผมเข้าไปเปิดข้อมูลดูแล้ว

คนป่า

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 11:25 »
ไม่ใช่ครับ

ข้างบนครับ  ลงแล้ว

ต้อม เจียงฮาย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 11:27 »
รับผมที่นะคับ  ท่าน คนป่า    ชื่อ ต้อม เจียงฮาย   คับ

วอ.พะยูน

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 11:30 »
ผม วอ.พะยูน เปิดข้อมูลดู แล้วมีอะไรปางอย่างทำไห้ผมคิดครับ หากไม่ใช่ท่านผมขออภัยด้วย???

คนชายแดน

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 11:31 »
อรวรรณ สีหาขันธ์ เป็นรูปผู้หญิงใช่ไหมครับท่าน

คนป่า

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 11:41 »
...........เพ็ญพักตร์  สาวเหนือคร้าบผม...................

sabsun

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 11:47 »
ท่าน kim  ได้ข้อมูลดีๆส่งผ่านมาทางเวปด้วยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

วอ.พะยูน

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 11:48 »
ท่านคนป่าครับ...ผมขอถามท่านอีก1คำถาม ว่าทำมัยเมื่อคืนมีรูปผมอยู่ในเฟสคุณละครับ ในช่องของผู้ติดตามครับ

คนป่า

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 11:51 »
เพราะ  เวื่อวาน  คนที่คุณกล่าวถึง  เขาติดต่อผมอยู่ครับ  ชัดยัง

วอ.พะยูน

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 11:55 »
ขอบคุณครับ

คนชายแดน

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 11:56 »
ในเว็บ จะหาคนที่จริงใจได้สักคนไหมครับ ท่านทั้งหลาย ผมดูแล้วผมยัง งงๆอยู่ครับ เข้ามาเว็บ ผมอยากได้มวยดีๆอาทิตย์ ล่ะตัว สองตัว กลับมีแต่คนจะเข้าใจผิด งั้นผมจะเว็บอาทิตย์ล่ะครั้งพอครับ

คนป่า

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 12:02 »
ในเว็บ จะหาคนที่จริงใจได้สักคนไหมครับ ท่านทั้งหลาย ผมดูแล้วผมยัง งงๆอยู่ครับ เข้ามาเว็บ ผมอยากได้มวยดีๆอาทิตย์ ล่ะตัว สองตัว กลับมีแต่คนจะเข้าใจผิด งั้นผมจะเว็บอาทิตย์ล่ะครั้งพอครับ       ขอให้เป็นกัลยาณมิตรก็พอครับ  แบ่งปันกันและกันเท่านี้ก็ซึ้งในน้ำใจแล้วครับ  เราไม่เล่นเอารวย เล่นเพื่อผ่อนคลาย เพื่อเข้าสังคม  เพื่อ ( เงิน ) ด้วย  แต่ต้องได้ มากกว่าเสีย  ถ้างั้นเราจะเดือดร้อนครับ มีเพื่อน  ดีกว่า  มีศัตรู  ครับ

วอ.พะยูน

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 12:08 »
เปิดเฟสด้วย ผมออนไปแล้ว

คนป่า

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 12:09 »
ชื่อไรครับผมจะได้เข้าถูก

วอ.พะยูน

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 12:13 »
ผมส่งคำร้องขอเป็นเพื่อนแล้ว

วอ.พะยูน

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 12:16 »
Noo-nan ครับ

คนป่า

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 12:21 »
รออยู่ ไปเลยครับ

คนชายแดน

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 13:07 »
 ใน เว็บ จะหาคนที่จริงใจได้สักคนไหมครับ ท่านทั้งหลาย ผมดูแล้วผมยัง งงๆอยู่ครับ เข้ามาเว็บ ผมอยากได้มวยดีๆอาทิตย์ ล่ะตัว สองตัว กลับมีแต่คนจะเข้าใจผิด งั้นผมจะเข้าเว็บอาทิตย์ล่ะครั้งพอครับ       ขอให้เป็นกัลยาณมิตรก็พอครับ  แบ่งปันกันและกันเท่านี้ก็ซึ้งในน้ำใจแล้วครับ  เราไม่เล่นเอารวย เล่นเพื่อผ่อนคลาย เพื่อเข้าสังคม  เพื่อ ( เงิน ) ด้วย  แต่ต้องได้ มากกว่าเสีย  ถ้างั้นเราจะเดือดร้อนครับ มีเพื่อน  ดีกว่า  มีศัตรู  ครับ  ที่ผมอยากมีท่านคนป่าเป็นเพื่อน ก็เพื่ออยากคุยเรื่องมวยเท่านั้น เพราะผมพึ่งเริ่มเล่นมวย ยังรู้เรื่องเกี่ยวกับหมัดๆมวยๆ เท่าไรครับ

คนป่า

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 13:16 »
ครับ  เข้าไปในเฟสผมเลย ผมรับเสมอ คำว่า !!!!!!   เพื่อน  !!!!!!!

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 13:34 »
ขอให้เคลียส์กันให้เข้าใจนะครับ...ใครให้มวย..ใครสืบมวยก็ต่างคนต่างทำ..ให้คนละกระทู้..ไม่มีใครลอกใครหรอกอย่าคิดมากทุกคนมีสิทธิเสรีภาพในการให้ข้อมูล..ใครให้แม่นแฟนคลับก็เยอะ..ใครให้ผิดก็ต้องทำการบ้านเพิ่มเพื่อพี่น้องชาวเวปบางบอน..ถูกไหมครับ

คนชายแดน

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 13:49 »
ผมเห็นด้วยครับท่านอำนาจ

Yorปากชัน

• มวยดาวรุ่ง
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 15:31 »
ใจเย็นครับทุกท่านผมพอจระรู้จักท่านคนป่าอยู่ในบอดของท่านโพ้แก้วเล็ก
เป็นคนมีสีมืออารมขันครับ
เห็นแกคุยกับท่านโพ้แก้วและทีมงานดำชุมพลเป็นประจำครับ
ทุกอย่างคร่งเป็นกานเข้าใจผีดแต่ก่อถืเป็นกานดีที่ทั่งสองท่านคุยกันแบบลุกผู้ชาย
และดีใจกับทุกท่านที่จะมีข้อมูนดีเข้ามาในเวปของทุกคนอีกนื่งข้อมูน

คนชายแดน

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 15:34 »
เห็นด้วยครับ ท่านคนป่า ไม่ได้หวังอะไรมากน่ะครับ นอกจากท่านจะมาให้ข้อมูลกับพวกเรา

แว่น ปราจีน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 15:35 »
ใจร่มๆ ครับท่าน  แล้วเรื่องร้ายๆ  จะกลายเป๊นดี ;D ;D ;D

คนกาฬสินธุ์ถิ่นไดโนเสาร์

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 15:36 »
ข้อมูลที่ดี จากคนที่ดี จากผู้หวังดี สมัยนี้หายากนะครับ ยังไงก็ใช้ความคิดไตร่ตรองให้รอบคอบ
ทุกคนเล่นมวยก็หวังได้กันหมด ไม่มีใครอยากเสีย ขอทุกท่านแบ่งปันข้อมูลดี ดี อย่างนี้ต่อไปครับ

แว่น ปราจีน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 15:38 »
ใจร่มๆๆๆๆๆๆๆๆ    :D :D :D

เจี๊ยบ

• ชอบกด Like + 37
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 16:06 »
สวัสดีครับท่านพี่ วอ.พะยูน และท่านพี่คนป่า ผมเพ่งมาอ่านเจอที่พี่วอ.พะยูนถามท่านพี่คนป่า ว่าชื่อsompron lommana ใช่ชื่อท่านพี่คนป่าหรือป่าว ผมขอตอบว่าไม่ใช่ครับท่านพี่ วอ.พะยูน  ชื่อนี้คือชื่อผมเองครับ  และผมก็เพ่งส่งคำขอเป็นเพื่อนกับท่านพี่คนป่ามาไม่กี่วันเองครับ  อยากให้ทุกคนได้ทราบ ว่าผมไม่มีอะไรแอบแฝง  มีสิ่งดีๆให้กัน และเป็นเพื่อนที่ดีต่อกัน รักกันเหมือนพี่ เหมือนน้อง  เคารพให้เกียรติรุ่นพี่  และเคารพกฏกติกาทางเวปเท่านี้ทุกคนก็มีความสุข และสิ่งดีๆก็จะตามมา  ผมก็ชอบมวยแบบท่านพี่ๆทุกท่านเช่นกัน แพ้ชนะเป็นธรรมดาไม่ว่ากัน ทุกท่านที่โพส์ให้มวยและทรรศนะวิจารณ์ ท่านมีความจริงใจทุกๆท่าน ผมขอแสดงความเคารพนับถือ ทุกๆท่านเหมือน ครูบา อาจารณ์ที่ให้กับลูกศิษย์  ขอบพระคุณทุกๆท่านะครับ  ฝากท่านพี่ วอ.พะยูนด้วยนะครับ  ผมเองครับที่ชื่อ sompron lommana

เจี๊ยบ

• ชอบกด Like + 37
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 17:50 »
ผมเองครับที่ชื่อsompron  lommana  ไม่ใช่พี่คนป่าครับ ผมเพิ่งแอ้ดเป็นเพื่อนกับพี่คนป่าไม่กี่วันี้เอง  มาอ่านเจอ มีชื่อผมก้เลยมาบอกให้ทุกคนเข้าใจ ผมหวังว่าท่านพี่ วอ.พะยูน คงเข้าใจแล้วนะครับ  เคารพนับถือทุกๆท่านครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal