เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ซิกเดี่ยว – ซิกอู๋ - ชาตรี มาแล้วครับ ช่อง 3 - 11วิถีไทย -TGN –ช่องTสปอร์ตและช่อ  (อ่าน 6927 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
ซิกเดี่ยวช่อง 3
ยก  1  2  3  เปิดแดง  ปิดน้ำ  ยก  4  5   สลับ
ราคา      ไหล่ หู  หัว  คาง 

ช่อง 11  วิถีไทย
คู่   1   กระดาษขาวแดง    กระดาษส้มน้ำเงิน    คู่   2 3 4 5  สลับ
 ราคา   ลาย ตั้ง   แกว่ง  นอน

ช่อง TGN
คู่  1  2   จับหูแดง   จับไหล่น้ำเงิน    คู่   3 4 5   สลับ
ราคา    ไม่มีกระดาษ   กระดาษใบเล็ก   กระดาษใบใหญ่

ซิก อู๋
ช่อง 3 
 คู่   1 2     ปิดเสื้อแดง  เปิดเสื้อน้ำเงิน   ราคา  ซ้ายแพง  ขวาขาด
คู่     3  4  5  เปิดเสื้อแดง  ปิดเสื้อน้ำเงิน ราคา  ขวาแพง   ซ้ายขาด  ผ้าเช็ดหน้าไล่ลง

ช่อง 11 วิถ๊ไทย
 คู่  1 2 3   ชมพูแดง    เขียวน้ำเงิน   คู่  4  5  สลับ
      ราคา   ตรงถูก  ขวางแพง  พัดไปมาขาด   ถือสีขาวไล่ลง

ช่อง TGN
คู่    1  5    ปิดเสื้อแดง    เปิดเสื้อน้ำเงิน   คู่  2 3 4    สลับ
      ราคา  ซ้ายแพง  ขวาขาด  ผ้าเช็ดหน้าไล่ลง

ซิกอู๋ครับ
ช่องทีสปอร์ตและช่อง 5  ส่งเหมือนกันครับ

คู่  1    มือขวาแดง    มือซ้ายน้ำเงิน  คู่ 2 3 4 5   สลับ
                       ราคา  ขวางถูก   ตรงแพง   จับหัวขาด  จับคางไล่ลง

ซิกมวยชาตรีช่อง  3 
คู่   1    ซ้ายแดง    ขวาน้ำเงิน   ราคา  ปิดเสื้อถูก   เปิดเสื้อแพง   กอดหน้าอกขาด
คู่   2  3  4  5   ปิดแดง   เปิดน้ำเงิน    ราคา   ซ้ายแพง    ขวาขาด

ช่อง  11
คู่  1 2  กระดาษกลมเป็นแดง  กระดาษสี่เหลี่ยมเป็นน้ำเงิน  ราคา  แดงถูก  เขียวแพง   ขาวขาด
 คู่   3 4 5  สีน้ำเงินเป็นแดง   สีแดงเป็นน้ำเงิน   ราคา  กลมถูก   เหลี่ยมแพง   โพกขาด

ช่อง TGN 
คู่  1  5  ใส่หมวกขาวเป็นแดง  ใส่หมวกดำน้ำเงิน คู่ 2 3 4   สลับ 
    ราคา ซ้ายแพง   ขวาขาด

ซิกมวยชาตรี
ช่อง    T  สปอร์ตและช่อง 5 ส่งเหมือนกันครับ
   ยก 1 2 3   ใส่หมวกขาวเป็นแดง    ใส่หมวกดำเป็นน้ำเงิน   ยก 4 5  สลับ
            ราคา   จับไหล่แพง   จับคางขาด   

bank

• บุคคลทั่วไป

ต้นโอ๊ค

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
ขอบคุณท่านพี่อัศวินมากๆนะคับ ขอให้พี่อัศวินร่ำรวยๆและมีหน้าที่การงานเจริญรุ่งเรืองนะคับ

เจี๊ยบ

• ชอบกด Like + 37
ขอพระคุณพี่อัศวินมากนะครับ  ขออวยพรให้พี่อัศวินร่ำรวยนะครับ  ขอบคุณครับ

หนุ่มบ้านโคกตาลสุม

• มวยดาวรุ่ง
ขอบคุณครับสำหรับน้ำใจงามๆ

สายฟ้า

• มวยใหม่
  • **
  ขอบคุณครับ...สำหรับซิก..  แต่เมื่อวานซิกเดี่ยวหน้าจอไม่ตรงกับซิกช่อง 3 โดนก่อนเลยคู่แรก .ซิกอู่ให้แดงถ้าดูตามซิกที่ให้ของเดี่ยว..เป็นน้ำเงิน..คู่ 3 เลยมาดูซิกอู๋...

เจี๊ยบ

• ชอบกด Like + 37
พี่อัศวินครับผมขอวอนเมตตาพี่ช่วยโพส์ซิกซุปเปอร์เช็งด้วยนะครับกราบขอบพระคุณพี่อัศวินมากๆครับผมก้อขออวยพรให้ร่ำรวยยิ่งๆขึ้นนะครับขอบพระพี่อัศวินมากครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal