เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อมูลซอยบ้านพลเมืองดี ช่อง 7 สี  (อ่าน 4352 ครั้ง)

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
ข้อมูลซอยบ้านพลเมืองดี ช่อง 7 สี
« เมื่อ: ตุลาคม 18, 2012, 11:23 »
ข้อมูลมวยช่อง 7 โดยซอยบ้านพลเมืองดี

ศรชัย ส.ยิ่งเจริญการช่าง
แพ้คะแนนสุดรัก ช.ชาเพชรบุรี สุรินทร์
น๊อคราชสีห์ รร.กีฬาโคราช
ชนะคะแนนเพชร ฝนจางชลบุรี ที่ช่อง 7
....คู่แฝดศรทอง ลูกรักลูกบุญธรรม ของเฉียบ เกียรติเพชร ทีมงานเกียรติเพชรเชียร์เต็มมุม เป็นมวยจังหวะฝีมือเตะต่อยดี เข่าในมีดันหน้าขวางแทง หากแรงปลายไม่หมดซะอย่าง เหนือกว่าทุกอย่าง

จะชนะ

หนึ่งสยาม ศักดิ์รังสิต
ชนะคะแนน ราชสีห์ ร.ร.กีฬาโคราช
แพ้คะแนน น้องบี ศิษย์สารวัตรจี
ชนะคะแนน แนวหน้า ช.พัชรพล
....มวยสกลนคร ทีมงานผมสืบได้สืบลึก มีเสี่ยต๊อกอากาศ ซ้อนรองทุกราคาเช่นกัน เป็นมวยจังหวะเตะต่อหนัก ปล้ำฟัดวงใน มั่วไปมั่วมา ลีลามวยชั้นเชิงเป็นรองคู่ต่อสู้ และคู่ต่อสู้ไม่หมดลำบาก พิกัด 124 ป.
...คู่นี้ หนึ่งสยาม อย่าถอนก็แล้วกันครับ
................................................
เป็นการชิงแชมป์รุ่น 105 ป.ที่ว่าง ของ สนามมวยช่อง 7
ยุทธศักดิ์ ศักดิ์บุรีรัมย์
ชนะคะแนนเพชรดำ เพชรนพเก้า ที่ช่อง 7
ชนะคะแนนเพชรมณี ศิษย์สารวัตรจี ที่ช่อง 7
น๊อคอนุวัฒน์ ศิษย์ฮออม ที่ช่อง 7
......ดาวรุ่ง 7 สี คนใหม่ เป็นมวยสูงยาว จังหวะ 2 มีแข้งเตะได้ทั้งซ้ายทั้งขวา หมัดหนัก ที่สำคัญเป็นมวยที่ใช้ศอกได้ดีคนหนึ่ง เป็นขวัญใจแฟนมวยตู้ นอกได้ในเสีย ครั้งที่แล้วมีคนขายเบอร์บอกว่าล้ม แต่ก้อเตะท้ายทอยคู่ชกจนชนะน๊อค วันนี้ยะ เกียรติเพชร บอกว่าตั้งใจจะเอาแชมป์รุ่นนี้กลับคืนมาให้ได้และหวังเสื้อสามารถช่อง 7 อีกตำเหน่งหนึ่งด้วย

จะชนะ

สิทธิศักดิ์ เอ็มยูเด็น
แพ้คะแนนจรวดทอง ส.สริญญา ที่สงขลา
แพ้คะแนนศรนำชัย ศรทอง ที่ภูเก็ต
ชนะคะแนนเพชรดำ เพชรนพเก้า ที่ช่อง 7
......เป็นมวยจังหวะเตะต่อยพลิ้ว ไล่แขนเก่ง เข่าปล้ำตีรุนแรง ทีเด็ดทีขาดเป็นรอง และที่สำคัญไม่ชอบต่อยกะมวยหมัด จะเห็นได้ตอนต่อยกะเปรี๊ยวปาก โดนหมัดเบาๆๆก้อร่วง สนุกตื่นเต้น ครับ พิกัด 105 ป.
.....................................................
เสมาเพชร สงเชาวลิต
ชนะคะแนนสิบแสน ธ.แสนแก้ว
ชนะคะแนนมะเฟืองน้อย ช.โรจน์สุรางค์
แพ้คะแนนพิชิตชัย รร.กีฬาโคราช
.....แชมป์ปูนเสือคนล่าสุด เป็นมวยจังหวะฝีมือ เตะต่อยหนักแรง เข่าแทงสู้ รุกรับทรหด หมัดหนัก โป้งหลับ รับเต็ม

จะชนะ

รุ่งแสงตะวัน ศิษย์นายกศิริชัย
แพ้คะนนยอดเพชรเอก ศิษย์ดาษอ้น
แพ้คะแนนเกียรติศักดิ์ ศิษย์อ๊อตพิบูลย์
ชนะคะแนนมนัสชัย เกียรติหมู่ 9
.....จอมเดินสาย ฟิตซ้อมอยู่กะ ยะ เกียรติเพชร เป็นมวยเข่าในรูปร่างสูงยาว จังหวะเตะต่อยคล่อง เข่าขวางแทง ชัดเจน โดนหนักๆๆมักถอนใจเป็นประจำ เห็นหมัดเหมือนเห็นระเบิด โดนไม่ค่อยได้ พิกัด 125 ป.
.........คู่นี้ มีดี..ให้เห็นแน่ครับ.............
...................................................
ต๋วนเป๋ เกียรติคมสิงห์
ชนะคะแนนขวัญชัย เพชนนิโรธ
ชนะคะแนนฟ้าสั่ง ส.ตะวันรุ่ง
ชนะคะแนนแสนศักดิ์ชัย อ.ขวัญเมือง
......เจ้าเป๋ มหาภัย มวยตาลสุม อุบล ซ้อมเกียรติชูไทย จังหวะเตะต่อยเข่าล๊อคคอ เด้งตี เหนียวแน่น เชิงมวยเป็นรอง แต่หัวจิตหัวใจหินกว่า

จะชนะ

สิงห์พยัคฆ์ ม.ราชภัฎจอมบึง
ชนะคะแนนฉลองศึก เกียรติเจริญชัย ที่สงขลา
ชนะคะแนนลมแรง อ.ขวัญเมือง ที่กำแพง
ชนะคะแนนรถเหล็ก จ้าวทะเลทอง ที่ช่อง 7
.....มีสาวราชภัฎ ตามกรี๊ดสลบ มวยจังหวะฝีมือเตะต่อยคล่อง มีศอกสลับ เข่าดักแทง โดนล๊อคคอ หายใจไม่ออก พิกัด 131 ป.
...คู่นี้ ต้องดูพิกัด อีกที นะครับ สิงห์พยัคฆ์ พยยามจะขอ นน.ขอเพิ่มเวต ต่อย 133 ป. หากต่อย 133 ป.ต๋วนเป๋ จะเสียเปรียบนะครับ

ขอขอบคุณ..สำหรับข้อมูลครับ (ก๊อบมาครับ)

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal