เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ZOOMZOOM..ขอขอบคุณ..และขออภัยพี่น้องที่ติดตามผลงาน....  (อ่าน 10560 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
            ตลอดเวลาที่ผมอยู่ในบ้านหลังนี้ ผมไม่เคยไปไหน..ผมรักที่นี่เว็บมวยไทยบางบอน..   ผมได้รับการต้อนรับอย่างอบอุ่น และมีพี่น้องให้เกียรติคลิกเข้ามาหาข้อมูลในกระทู้ ZOOMZOOM..แรกๆมีคลิกเข้ามาดูแค่หลักร้อย  ต่อมาเป็นหลักพัน     หลายเดือนแล้วที่มีผู้คลิกเข้ามาดูเป็นหลักหมื่น และกระทู้ล่าสุดมีพี่น้องคลิกเข้ามาอ่านถึง 29,797 ครั้ง  สูงที่สุด ทำลายสถิติที่ผ่านมา  ZOOMZOOM เป็นกระทู้เดียวที่มีผู้คลิกกดไลท์ให้มากที่สุด   ผมภูมิใจมากครับที่ได้รับใช้พี่น้อง  ผมไม่เคยให้มวยเด็ด...นอกจากมวยใช่ หรือมวยชอบของผม      ที่สำคัญ..ผมไม่ใช่เซียน เพียงแต่ดูมวยตู้มาไม่ต่ำกว่า 25 ปี   การตั้งกระทู้ผมเน้นข้อมูลเป็นหลัก  เพื่อให้พี่น้องได้ตัดสินใจได้เอง เมื่ออยู่หน้าตู้...ผมขอขอบคุณอีกครั้ง..ที่ผ่านมาผมไม่เคยถูกด่า ถูกบ่นจากกรณีให้มวยผิด...แถมมีกำลังฝากให้มากมาย...นี่แหละคือสิ่งที่จิตอาสาทุกคนต้องการ
            มาถึงเรื่องที่ผมต้องขออภัย.....มวยรอบปูนเสือจบไปแล้ว....ผมจึงขอบอกพี่น้องว่า ผมของดตั้งกระทู้ ZOOMZOOM...ตั้งแต่สัปดาห์นี้เป็นต้นไป.. ขอพักสมองซัก 3 เดือน ปีหน้า 2558...กระทู้นี้จะกลับมารับใช้พี่น้องเหมือนเดิมแน่นอน..   ช่วงพักสมอง ..ผมไม่ได้ไปไหนครับ จะอยู่ในบ้านนี้แหละ...  แต่ไม่ได้หมายความว่าผมจะหยุดโพสต์...จะมีกระทู้ ที่ชื่อ วันนี้พี่สั่งลุย...กระทู้นี้จะไม่มีอะไรมากมาย มีแค่ยูทูปสั้นๆ เน้นๆ เนื้อๆ..บอกมวยตัวเต็งให้เอาไปลุ้นเท่านั้น.....สำหรับข้อมูลมวยมีจิตอาสาหลายท่านนำเสนออยู่แล้ว   ก็ให้ทุกท่านไปคลิกอ่านดูตามอัธยาศัยนะครับ....จึงเรียนมาให้ทราบโดยทั่วกัน.....จากใจผม..ไฟหนาว

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
สุดยอดครับพี่ใหญ่แห่งบ้านบางบอน(พี่แดง) จิตรอาสาตัวจริงเสียงจริงอีกท่าน ที่พยายามสืบค้นค้นหาข้อมูลมวยมาให้พี่ๆน้องๆแห่งบ้านหลังนี้ได้เลือกพิจารณา วิเคราะห์ก่อนไปต่อสู้หน้าตู้ นับว่าข้อมูลของพี่แดงมีประโยชน์มากทีเดียวสำหรับท่านที่ชอบการได้เสียในเชิงกีฬามวยไทย.....จิตรอาสาหลายๆท่านที่ผมรู้จักและคุ้นเคยกันเป็นอย่างดีหลายๆท่านได้หายไปทีละท่านสองท่าน...อาจจะเพราะหลายต่อหลายท่านต่างคนก้อต่างมีภาระหน้าที่ๆต่างกัน แต่ท่านเหล่านั้นก้อไม่ได้หายไปเลยซะทีเดียว เท่าที่ผมได้คุยก้อยังคงติดตามบ้านบองบอนของเราอยู่...เพียงแค่อาจจะไม่มีเวลาในการลงรายละเอียดข้อมูลอะไรมากนัก............ แต่สิ่งหนึ่งที่ผมอยู่ที่บ้านหลังนี้แบบมีความสุขเพราะพี่น้องบ้านบางบอนเราผิดพลาดก้อไม่ซ้ำเติมกันท่านเจ้าของบ้าน(ท่านเวป)ก้อเป็นกันเองมากๆมีอะไรท่านก้อช่วยเหลือตลอด....ยังงัยผมขอเป็นกำลังใจให้พี่แดงและพี่ๆน้องๆและทุกๆท่านด้วย............สู้ไปด้วยกันครับ

sangpachr

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 59
ติดตามเหมือนเดิมครับท่านไฟหนาว.

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
 :Onion-s-163[1]: รับทราบครับ และขอบพระคุณพี่ใหญ่มากๆครับ

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

พานพร้าว

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 43
ครับผม นับถือ ติดตามครับ

ไฟหนาว

หากเรารักกัน สามัคคีกัน ที่สำคัญรู้จักยอมรับความคิดเห็นซึ่งและกัน..ผมบอกได้เลย..บ้านหลังนี้อยู่แล้วรวย...ผมสัญญาว่าจะไม่ทอดทิ้งพี่น้องที่น่ารักแน่นอนครับ   กระทู้ ZOOMZOOM..ผมต้องทุ่มเทมาก ทั้งเวลาและความตั้งใจ ที่อยากให้พี่น้องมีข้อมูลมวยที่ถูกต้อง เอาไปเป็นตัวช่วยตัดสินใจ..   ผมขอพักสมองพักนึงเท่านั้น.... กระทู้..วันนี้พี่สั่งลุย..จะมีเฉพาะเสาร์และอาทิตย์เท่านั้น..ยูทูปจะใช้เวลาไม่เกิน 1 นาที..หากไม่ลืมกันก็ติดตามได้   ขอบคุณทุกความคิดเห็นจากน้องๆ....

สุ้ยิบตา

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:  คอยๆๆๆๆๆ ครับ  :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]:

แมวเซา

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19
ตามครับๆ

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:จะไปไหนพี่แดง  อยู่ด้วยกันนี่แหล่ะ  มวย  มี  แพ้  ชนะ  กันได้   นักเล่นตัวจริง  เค้าไม่ซีเรียสหรอก  เลือกเสพ  เอาข้อมูลไปประกอบการเล่น  เอา  มีประโยชน์เยอะ   ดีกว่าพวกเก่งหลังเกม   จัดไปเลยคับ  แพ้  ชนะ  อีกเรื่อง   :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

โยนครฐม

• ชอบกด Like + 41
จะชื่อกระทู้อะไร ก็ติดตามเหมือนเดิมครับท่านพี่

เสือดำ 104

• ชอบกด Like + 90
ผู้ที่อยู่ในบ้านบางบอน โปรดจงภูมิใจในสิ่งที่ได้รับจากจิตอาสาทุกๆท่าน งานนี้ไม่มีใครมากมายหรอกครับที่จะทำโดยไม่หวัีงสิ่งตอบแทน แต่...บ้านนี้มีแต่น้ำใจ และใจจริงให้กัน อย่างน่าภาคภูมิใจ การสืบหาข้อมูลมวยมันไม่ได้ง่ายอย่างที่เราๆ ผู้ไม่รู้คิดนะครับ ฉนั้นจงเห็นใจจิตอาสาเพื่อแสวงหาข้อมูลด้วย ให้กำลังใจเขา สรรเสริญเขา อย่ามาคอยทะเลาะกัน(เหมืนอบางคน ไม่ทราบว่าคิดอะไรอยู่) ผมคนหนึ่งที่ไม่มีข้อมูลเลย มีแต่มาขอจิตอาสาอยู่เสมอ เพราะผมทำงานที่ต้องใช้ความระวัง ใช้สมอง แม้จะยศ น้อย แต่หน้าที่ในสนามก็มากมายพอสมควร ผมจึงกราบขอบคุณทุกท่านที่เป็นจิตอาสาตัวจริง ที่กรุณาชี้แนะ ให้ข้อมูลผมด้วยดีตลอดมา ทุกท่านในบ้านนี้ขอจงรับรู้นะครับว่า ท่านมีพระคุณต่อผมมาก โดยเฉพาะพี่ไฟหนาว คือคณุมวยคนแรกของผมก็ว่าได้ ที่กรุณาชี้แนะตั้งแต่ข้อมูล ซิกมวย และอีกหลายๆอย่างให้ผม พี่มีไรให้ผมช่วยกรุณาบอกได้ครับ ยอนดีทดแทนคุณเสมอครับพี่ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

webmaster

• *
  • ชอบกด Like + 1562
ขอเป็นกำลังใจให้ท่านไฟหนาวด้วยครับ และผมเชื่อว่ากระทู้ใหม่ที่ท่านจะตั้งขึ้นมา " วันนี้พี่สั่งลุย " เรทติ่งยอดวิวน่าจะทะลุ20000วิวอีกแน่นอนครับ
มวยหู ธีรวัฒน์ ล็อค3 พากษ์สดติดขอบเวที สืบลึก ข้อมูลดี มีทีเด็ดให้เล่น เน้นราคาขาใหญ่

สมัครมวยหูโทร. 089-6320862 
รายเดือน 1000 บ. ฟังได้5 อาทิตย์  รายอาทิตย์ 400 บ.
มวยไลน์เสียงเดือนละ 500 บ. ฟังได้5 อาทิตย์ แอ๊ดไลน์คลิกเลย>>https://line.me/ti/p/zBZ4hlauEP
LINE ID: 0896320862
พากษ์สดในเวทีทุกช่อง แอ๊ดเฟสบุคคลิกเลย>> ธีรวัฒน์ ล็อคสาม

สายด่วนพากษ์สด โทร.  *499225 

*************** โอนเงิน **************
ธนาคาร กสิกรไทย เลขบัญชี 0-95290-212-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์
ธนาคาร กรุงไทย เลขบัญชี 5-77010-075-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์

ไฟหนาว

:dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:จะไปไหนพี่แดง  อยู่ด้วยกันนี่แหล่ะ  มวย  มี  แพ้  ชนะ  กันได้   นักเล่นตัวจริง  เค้าไม่ซีเรียสหรอก  เลือกเสพ  เอาข้อมูลไปประกอบการเล่น  เอา  มีประโยชน์เยอะ   ดีกว่าพวกเก่งหลังเกม   จัดไปเลยคับ  แพ้  ชนะ  อีกเรื่อง   :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ขอตอบน้องอุ๊    ใครบอกพี่จะไปไหนล่ะ   พี่ก็อยู่ในบ้านเรานี่แหละ..แค่ของดกระทู้ZOOMZOOM ..    เพราะกระทู้นี้ใช้สมองเยอะ ต้องทุ่มเทเวลามาก..จึงของดซัก 3 เดือน ต้นปีหน้าว่ากันใหม่..แต่ขอตั้งกระทู้..ที่ไม่มีข้อมูล หรือรายละเอียดมาก ใช้ชื่อว่า วันนี้พี่สั่งลุย...บอกตัวตรง ตัวเต็งกันไปเลย  โดยให้ดูในยูทูปความยาวไม่เกิน 1 นาที รู้เรื่อง.....  เข้าใจนะ  ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาทักทาย     เราพี่น้องกัน อยู่บ้านหลังเดียวกัน...ต้องบอกกันก่อน โอเคนะ...

ขอเป็นกำลังใจให้ท่านไฟหนาวด้วยครับ และผมเชื่อว่ากระทู้ใหม่ที่ท่านจะตั้งขึ้นมา " วันนี้พี่สั่งลุย " เรทติ่งยอดวิวน่าจะทะลุ20000วิวอีกแน่นอนครับ
             ขอบคุณมากครับ..แต่ที่บอกเป็นไปได้ยากครับ...เพราะเป็นวันมวยชกคนคงเข้าดูยาก แต่กะว่าหลังชั่งก็บอกกันเลย...มีพี่น้องคลิกเข้ามาดูซัก 3000 ก็พอใจแล้ว......วันนี้พี่สั่งลุย...มีอะไรว่ากันแบบชาวสปาตัน คือ สั้นๆ ง่ายๆ แต่ได้ใจความ..มีเว็บมาสเตอร์ที่ดูแลเอาใจใส่สมาชิกแบบนี้ ไม่มีใครไปไหนครับ มีแต่จะเพิ่มขึ้นทุกวัน ขอบคุณครับ

ฮะชิโก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
ข้อมูลท่านสุดยอดติดตามท่านเสมอมา  :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:  (ซิกช่องฟาร์มท่านอย่าลืมสัญญานะคร้าบบ) ..นับถือครับ   :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

ไฟหนาว

ข้อมูลท่านสุดยอดติดตามท่านเสมอมา  :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:  (ซิกช่องฟาร์มท่านอย่าลืมสัญญานะคร้าบบ) ..นับถือครับ   :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:
             ขอบคุณครับ อาทิตย์นี้ซิกช่องฟาร์มมีแน่ เป็นซิกของสรพงษ์(......) ท่านจอบบ้อนท่านรับปากแล้วไม่พลาด อาทิตย์ที่ผ่านมาจนใจจริงๆ เพราะท่านจอบบ้อนท่านไปเป็นกรรมการแข่งเรือที่หนองคายครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ฮะชิโก

• มวยคู่เอก
ขอบคุณท่านไฟหนาวมากครับ  :dookdik_smile-circle_83[1]: ท่านผู้มีแต่เสมอมาท่านสุดยอด... :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]:

ฮะชิโก

• มวยคู่เอก
พิมตกครับ "ท่านผู้มีแต่ให้เสมอมาท่านสุดยอด"   :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

maknum

• ชอบกด Like + 163
  ขอขอบคุณครับท่านไฟหนาว สำหรับข้อมูลดีๆ ที่ผ่านมา
 ผมติดกระทู้ของท่านมาตลอด. จะเป็นกระทู้ไหนก็ติดตามเหมือนเดิม
  ครับท่าน

หมูตู้เมืองดอกบัว

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 13
ผู้ใหญ่บ้านว่ายังไง ลูกบ้านก็ว่าตามนั้นครับ

ไฟหนาว

ขอขอบคุณครับท่านไฟหนาว สำหรับข้อมูลดีๆ ที่ผ่านมา
 ผมติดกระทู้ของท่านมาตลอด. จะเป็นกระทู้ไหนก็ติดตามเหมือนเดิม
  ครับท่าน
             แต่ต้องบอกก่อนนะ..วันนี้พี่สั่งลุย...ไม่แสดงรายละเอียดใดๆ.. แต่ผมจะพยามเช็คข้อมูลอย่างละเอียดด้วยตัวเอง ไม่นั่งเทียน ไม่เดา..แล้วจะฟันธงให้พี่น้องเรารู้ก่อนลุยตู้..เอาประเภทพูดน้อยต่อยหนักไปเลย.. วันมวยชกคลิกดูคำตอบในยูทูป เสียเวลาไม่เกิน 1 นาที ..รู้เรื่อง
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

พลเมืองดี

• ชอบกด Like + 380

..ครับท่าน..ลุงแดง....พบกันใหม่ ปี 2558..ครับ...

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-160[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-97[1]:

...มาให้กำลังใจ...พี่แดง..พี่ไฟหนาว...พี่ชาย..ผู้แต่ให้...ครับ..

.....ถึงจะเหนื่อย..จะหนัก...ขอให้สู้ต่อไป...ครับ...

.....รักเคารพ..เสมอ..ครับ..

....ด้วยใจ...หงอคง....

มวยล้านนา

• ชอบกด Like + 77
อีก 1 กำลังใจ และ 1 คนที่รอคอยท่านไฟหนาวครับ
 :dookdik_smile-circle_83[1]:

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121
นายหัวไฟหนาว 3 เดือน ผมคงคิดถึง zoom zoom น่าดูเลย

ไอยรา

• ชอบกด Like + 54
ติดตามพี่ใหญ่ เสมอครับ :Onion-s-1[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :Onion-s-113[1]:

เจี๊ยบ

• ชอบกด Like + 37
อีก1กำลังใจครับพี่ไฟหนาว ความสุขที่ผ่านมาพี่ไฟหนาวมีแต่ให้ และผมก็ขอขอบพระคุณพี่มากๆนะครับ :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

ขอบคุณทุกท่านครับ..ผมไม่ไปไหนหรอก แค่บอกหยุดตั้งกระทู้ ZOOMZOOM แค่ 3 เดือนเท่านั้น..ขอพักสมองบ้างครับ...คิดถึงผมก็รอเสาร์อาทิตย์ ติดตาม..กระทู้ใหม่..วันนี้พี่สั่งลุย..ได้เลย แล้วก็ได้ตังค์ด้วย แหร่มไหมล่ะ..555...

:Onion-s-160[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-97[1]:

...มาให้กำลังใจ...พี่แดง..พี่ไฟหนาว...พี่ชาย..ผู้แต่ให้...ครับ..

.....ถึงจะเหนื่อย..จะหนัก...ขอให้สู้ต่อไป...ครับ...

.....รักเคารพ..เสมอ..ครับ..

....ด้วยใจ...หงอคง....
  ดีใจมากน้องรัก..กลับบ้านเราเหอะ มาเป็นจิตอาสาขวัญใจพี่น้องบ้านบางบอนเหมือนเดิมนะ  เราไม่ใช่กษัตริย์ตรัสแล้วไม่คืนคำ  พี่รู้น้องก็มีมวยในสายเลือดเหมือนพี่...จะไปยอมแพ้ง่ายๆได้งัย...เข้ามาลุยกันต่อ    อย่ามัวไปให้หวยอยู่เลย      หวย 16 วันออกครั้ง แต่มวยรวยทุกอาทิตย์....คิดถึงจุงเบย  เอ้าใครอยากให้หงอคงกลับมาฟันมวย ช่วยกันส่งเสียงหน่อยครับ...
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

fongkaew

• ชอบกด Like + 16
ติดตามตลอด นับถือเเละเป็นกำลังใจให้ตรับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ดีใจที่มีพี่ๆน้องๆเข้ามาพูดคุยด้วย...ระยะนี้บ้านเราแสนจะอบอุ่น    ใครมีเรื่องไม่เข้าใจก็ขอโทษขอโพยกันแล้วจับมือร่วมทำหน้าที่จิตอาสาต่อไป....
             ฟังๆดูแล้ว หลายท่านชอบ ZOOMZOOM...ปีหน้าว่าใหม่ครับ        ที่ผ่านมาสมองผมถูกใช้งานไม่หยุด  มีครั้งหนึ่งจู่ๆตาก็ลาย เลยให้น้องพาไปหาหมอ      ระหว่างรอหมอที่ รพ.เลย...เขาให้ผมนอนบนรถรอตรวจ  ผมนอนหลับตานอนรอนานเป็น ชั่วโมง ลืมตาขึ้นมารู้สึกอาการตาลายหายไป    หมอมาตรวจก็บอกหมอว่าอยู่หน้าคอมนาน  หมอตรวจร่างกายไม่เป็นไร แต่หมอก็บอกให้พักผ่อนเยอะๆ แล้วฉีดยาบำรุงให้ 1 เข็ม แล้วเอาเกลือแร่มาให้กิน..     ผมกลับบ้านก็ยังลุยZOOMZOOM..ต่อ นอนไม่เป็นเวลา...       จากเรื่องที่ผมเล่าให้ฟัง..ผมก็เลยถือโอกาสช่วงออกพรรษา...บอกพี่น้อง....หวังว่าพี่น้องคงเข้าใจนะครับ...  สำหรับกระทู้..วันนี้พี่สั่งลุย.มีเฉพาะเช้าวันเสาร์อาทิตย์  พี่น้องก็คลิกดูคำตอบในยูทูป วันนี้พี่สั่งลุยนักมวยตัวไหนช่องไหน...ผมจะสรุปสั้นๆ ไม่เกิน 1 นาที...หวังว่า จะเป็นตัวช่วยในการตัดสินใจก่อนไปลุยตู้ได้นะครับ..

:dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

เผ่าพงษ์

• ชอบกด Like + 42
ติดตามเสมอไม่ว่าจะ zoom zoom หรือว่า...วันนี้พี่สั่งลุย...ติดตามเสมอและจะติดตามตลอดไปเพราะมันมีประโยชน์ไม่น้อยต่อพี่น้องในบ้านบางบอนหลังนี้ครับท่านไฟหนาว1กำลังใจเล็กๆน้อยครับพี่ :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

บินหลา

• ชอบกด Like + 15
ของเล่นไม่ใช่ของจริงเป็นกำลังใจแพ้ชนะของคู่กันครับ

wichai

• ชอบกด Like + 18

วันนี้พี่สั่งลุยก็จะติดตาม zoom zoom ก็จะรอ อ่านกระทู้ที่แรกนึกว่าท่านจะจากไปเสียแล้วขอให้ท่านเป็นประธานหรือเป็นท่านนายกของบางบอนต่อไป
 นะครับท่าน :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

phutta

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 11
ครับผมจะลุยครับ

ไฟหนาว

ติดตามเสมอไม่ว่าจะ zoom zoom หรือว่า...วันนี้พี่สั่งลุย...ติดตามเสมอและจะติดตามตลอดไปเพราะมันมีประโยชน์ไม่น้อยต่อพี่น้องในบ้านบางบอนหลังนี้ครับท่านไฟหนาว1กำลังใจเล็กๆน้อยครับพี่ :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:
ของเล่นไม่ใช่ของจริงเป็นกำลังใจแพ้ชนะของคู่กันครับ

วันนี้พี่สั่งลุยก็จะติดตาม zoom zoom ก็จะรอ อ่านกระทู้ที่แรกนึกว่าท่านจะจากไปเสียแล้วขอให้ท่านเป็นประธานหรือเป็นท่านนายกของบางบอนต่อไป
 นะครับท่าน :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:
ครับผมจะลุยครับ
             ไม่รู้จะพูดอะไรดี นอกความรู้สึกภูมิใจ ที่พี่น้องมอบให้ครับ...

ZOOM ZOOM..  ขอพักผ่อน   ก่อนน้องพี่
ผมยังอยู่        ในเว็บนี้      ไม่ไปไหน
งดกระทู้       3 เดือนติด     ฟิตร่างกาย
ถึงปีใหม่        ได้เจอกัน      ผมสัญญา....

:dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal