เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เสมาเพชร สเชาวลิต  (อ่าน 3301 ครั้ง)

Autapol

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 7
เสมาเพชร สเชาวลิต
« เมื่อ: ตุลาคม 18, 2012, 19:59 »
เสมาเพชร สเชาวลิตมวยเชียงรายแต่มาอยู่กับแอ้วลพบุรีเตะซ้ายต่อยซ้ายมีหมัดต่อยได้หนักแรงลุ้นนับน็อคได้เป็นมวยวงนอกแข้งซ้ายเตะหนักแตะแรงช่วงนี้กำลังโตน้ำหนักต้องคุมพอสมควรมาเจอมวยเข่าเหนียวแน่นอาวุธครบสูตรมองว่าเป็นงานยากทั้งกระดูกมวยดูเป็นรองด้วยสามยกต่อยไม่ลงสี่ห้าผมมองว่าคุมน้ำหนักมมากมีสิทหมดแรงแพ้เข่า

น้อยเล่นหนัก

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 282
Re: เสมาเพชร สเชาวลิต
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2012, 20:03 »
สุดยอด

Autapol

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 7
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2012, 20:06 »
ข้อมูลไม่จำเป็นต้องแพ้หรือชนะเพราะหมัดมวยไม่มีคนเก่งแพ้ได้ชนะได้

ไพโรจน์

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 5
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2012, 20:53 »
ขอมูลแบบนี้ผมเขียนได้ทั้วันครับ   (ในหนังสือ) เล่นมวยสไหมนี้ไม่ต้องมีขอมูลแบบนี้ครับ   คุณไปถามหัวหน้าคณะ100คน  เขาตอบมวยซอมดีสู้แน่   ไม่ใครตอบว่ามวยไม่ซอม-ไม่สู้   เรตก็ไม่แน่ครับ ที่แม่ๆๆต้องรู้วงใน  ต้องทันเกมครับ   เล่นหนักเขาก็ให้มวยดีนะแต่พักหลังแพ้บอยไป    วอประยูลก็ไห้ดีแพ้ไม่มาก ผมมีมวยดีๆแต่จะดีพอไม่   ต้องดูกันนานครับ  คนที่มาให้มวยในนี้ไม่มีใครจริงใจเลยครับพอไห้ถูกมากๆจะเก็บเงิน หรือไปเปิดเวฟใหม่  มวยวันอาทิดผมชอบมากเล่นงาย    ถ้าคนที่คิดจะเสียเงินในการเอามวยไปเล่นแล้วคุณไม่ใช้ของเจ้าของเวฟดีกว้า   อออครับ    คุณบ้างบอนเข้าเปิดมานานแล้ว  ถ้าผมเขียนกระทบใครขอโทษครับ  ก่อนจะเล่นคิดนิดครับถ้าเล่น4คู่อยากมากจะชนะ  1-2คู่แล้วกลับบ้านเลย       ถ้มผมโฟสแล้วฟรีทั้งชาติครับ  เพราะเล่นตัวที่ผมโฟสครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal