เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มวยล้าน ขอโทษที่เอาวิธีใหม่ๆ มาใช้ไม่ใช่เหตุ  (อ่าน 14949 ครั้ง)

มวยล้านนา

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 77
ขอโทษจากใจจริงๆ ของผม

ขอไถ่โทษด้วยสิ่งนี้ครับ

-เพชรนรินทร์ โค้วฮะอีซูสุ  คู่ชกปลายแผ่ว เจ้าบ้านก็จริง
แต่ไม่สู้ลูกหนัก วันนี้ขอย้ำแค้น ชนะแล้ว ขอเจอศรชัยอีกครั้ง

- เพชรรุ่ง ศิษย์ซ้อน้อง น้ำหนักเป็นตัวยืน โกโก้ ยืน 102 ไม่ไหว กรรมการตัวบน และล่าง 2
พร้อมช่วย

- วินัยเล็ก พ.รังสรรค์(ป๋องการไฟฟ้า)
สู้จริง ไม่มีนอกใน ประกบที่อื่นยังไงก็หลุด นี่7สี ถึงชกกันได้

- แปดแสนเล็ก ส.ยิ่งเจริญการช่าง(ราชานนท์)
ชงกันชัดๆ ดูน้ำหนักชก 134 คู่ชก ไม่เคยชกเกิน 130
วันนี้8แสนแค่มายืนก็ชนะ

ขอชดใช้ครับ ที่เอาหลักการใหม่มาใช้ ทำให้ทุกท่านที่เคารพ ผิดหวัง
หากผิด เกิน 2 ตัวใน 4 ผมขอเลิกให้มวยกับพี่ๆบางบอนตลอดชีวิต
กระทู้นี้กระทู้เดียว ขอให้พี่ๆที่เชื่อใจว่าผมมวยล้านนาจริงใจกับพี่ๆ ช่วยดันให้ถึงวันชกทีนะครับ
ดันทุกวันนะครับ 4 ตัวนี้ผมสาบาน!! ไม่ได้สัญญา ขอให้เป็นแรงใจดันกระทู้ให้พี่ๆทุกคนอ่านจนวันอาทิตย์นะครับ ย้ำ - เพชรนรินทร์ - เพชรรุ่ง - วินัยเล็ก - แปดแสนเล็ก
ผมสาบาน  :dookdik_smile-circle_83[1]:

มวยล้านนา

แก้ไขครับ หากผิดเกิน 1 ใน 4 ตัวนี้ ผมจะคายไอดี มวยล้านนา ให้ทุกท่าน ณ ที่นี้

ผมขอกลับมาเป็นตัวเอง ขอโอกาสแก้ไข  ขอโทษทุกๆท่าน

มวยล้านนา

ตอบท่าน Kukaichon // khun nae kae nai
Ya kid wa phom kajog khun kor nok song hwa la kub
Ja aow Eng original / kor wa ma na kub yak roo muen gun
Wa khun ja kae nai  ma lak Lag gun dai na kub p'  ya pak dee
Nai keyboard!

ton321

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ขอบคุณ และให้กำลังใจท่านมวยล้านนาครับ ผมจะช่วยดันกระทู้นี้จนถึงวันชกครับ

เผ่าพงษ์

• ชอบกด Like + 42
สู้ต่อไปครับ :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

ponTrat

• ชอบกด Like + 13
จัดไปครับเป็นกำลังให้สู้สู้

จำรัส199

• มวยคู่เอก
คูณมวยล้านนา ไม่ต้องคิดมากผมขอให้คูณอยู่ต่อไปเพื่อเป็นประโยชน์แก่บ้านบางบอน 

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
              ผมไม่รู้ท่านมวยล้านนาคิดยังงัย...ดูเหมือนการให้มวยผิดแล้ว ข้าน้อยสมควรตายยังงัยยังงั้น....คำว่า จิตอาสาคือการให้โดยไม่หวังสิ่งตอบแทน  เช่น การเสียสละแรงกาย  การเสียสละเวลาส่วนตัวช่วยเหลือคนอื่น..การแสดงความคิดเห็นที่เป็นประโยชน์ต่อส่วนรวม ฯลฯ   จิตอาสาในเว็บบางบอน..ก็คือผู้ตั้งกระทู้บอกมวยให้...มันอาจจะถูก หรือผิดก็ได้      ไม่มีกติกา ไม่มีเงื่อนไขใดๆ..หากให้มวยผิด...   พี่น้องที่เข้ามาหาข้อมูลก็ต้องใจกว้างพอ ที่จะให้อภัยจิตอาสาและให้กำลังใจ ในการตั้งกระทู้ต่อไปอีก โดยไม่ให้จิตอาสานั้นรู้สึกท้อถอย..
             ส่วนตัวผมนั้น บอกตรงๆว่า ผมไม่อยากเห็นจิตอาสาตั้งกระทู้โดยเอามีดจ่อคอหอยตัวเอง  เช่น ถ้ามวยที่ให้แพ้จะเลิกโพสต์  ให้มวยแพ้จะออกจากเว็บ  อะไรทำนองนี้..ก็เหมือนกับที่ท่านมวยล้านนานี่แหละ......ผมว่ามันไม่ใช่นะครับ...  เราเป็นคน 4ตีนยังรู้พลาดนักปราชญ์ยังรู้พลั้ง        เราไม่ใช่เทวดานี่ครับ..    ให้มวยผิด..ก็จบไป..คราวหน้าเอาใหม่ หาข้อมูลใหม่ ตั้งกระทู้ใหม่...ผมก็ว่าเพียงพอนะ...หากเราเป็นจิตอาสาตัวจริง ต้องอดทนครับ มวยมีชนะมีแพ้..  ผมเองก็ให้มวยผิดหลายครั้ง  แต่ผมก็ไม่เคยท้อ... ที่สำคัญ..ไม่จำเป็นจะต้องสร้างความกดดันให้ตัวเองแบบมีเงื่อนไข...   ผมคิดแบบนี้จริงๆครับ..      ฝากถึงท่านมวยล้านนาอีกครั้งว่า สร้างผลงานไปเรื่อยๆครับ แล้วสักวันพี่น้องจะศรัทธาท่านแน่ ผมเชื่อครับ..    มวยที่ให้ 4 ตัวอาทิตย์นี้น่าสนใจ ขอบคุณมากครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ยศ

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
อยู่ต่อเพื่อแฟนมวยต่างจังหวัดที่ไม่รู้จะหาข้อมูลได้อย่างไร ก็ได้ท่านจิตรอาสาทั้งหลายในบ้านบางบอนนี่แหละครับ มวยหูเล่นยากครับ

ไอยรา

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 54
พี่ใหญ่ของเรา " พี่แดง ไฟหนาว" พูดได้เยี่ยมมาก  สู้ต่อไปเด้อมวยล้านนา รอข้อมุลดีๆอยู่นะ :Onion-s-1[1]:

พล สมุย

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
สู้ต่อไปท่านมวยล้านนา :Onion-s-163[1]:

nakhon

ขอเป็นกำลังใจท่านมวยล้านนานะครับ  อย่าคิดมากครับมวยมีแพ้มีชนะขึ้นอยู่กับสภาพแวดล้อมวันชกด้วย พวกเซียนมวยก็มีส่วนสำคัญกับเกมการชกด้วย

โยนครฐม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 41
ท่านพี่ มวยล้านนา ผมเข้าใจความรู้สึกของพี่ ข้อมูลของท่านพี่ดีกว่ากะผมหลายปีแสง ท่านพี่คิดใด้แค่นี้หรอคับ อะไรก็จะเลิกโพส เลิกโพส  ผมเห็นจิตอาสาท่านอืนก็ให้มวยผิดเหมือนกัน ผิดติดกัน 3 4 อาทิตย์ก็มี ผมก็เห็นท่านๆสู้ต่อ ท่านพี่ก็คิดใด้แค่นี้ สู้ต่อซิครับ ผมต้องขอโทษด้วยคับถ้าท่านอ่านแล้วไม่เข้าหู ผมสัญญาว่าจะดันกระทู้ท่านให้ถึงวันชก ....รักและเคารพ อย่างสูง.....โยนครฐม

kukaichon

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 11
ซู่ๆๆๆๆๆครับ :Onion-s-163[1]:

บินหลา

• ชอบกด Like + 15
ผมก็ติดตามตลอดท่านครับ/ของเล่นไม่ใช่ของจริง/ถ้าท่านให้มวยถูกไม่ผิดท่านไม่ใช่เซืยนท่านคีอ/โคตรๆๆๆเซืยน/ให้จากใจผมคิดว่าคงไม่มีใครตำนิท่านหรอกคร้บจริงไหมครับพี่น้องชาวบางบอนทุกข์ท่าน/ขอโทษด้วยตรับถ้าหากผิกพลาด/

บัติ คนกล่อมโลก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7

ไม่มีใครให้มวย ..แล้วถูกตลอดไปหรอกคับ

ถูกมั่ง ...ผิดมั่ง เป็นของธรรมดา ..อย่าได้คิดไปไหนเลยคับ อยู่ด้วยกันนี้แหละ..

บ้านไร่ร่มโพธิ์ฟาร์ม

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 3
ผมชอบแนวทางการอ่านมวยของท่านนะครับ ท่านมวยล้านนา ผิดถูกมันก็เป็นอีกเรื่องครับ :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]:

มวยล้านนา

:dookdik_smile-circle_83[1]:
มวยล้านนากราบขอบคุณท่านลุงแดงไฟหนาว และทุกๆท่านที่ให้กำลังใจครับ

ผมจะนำข้อมูลดีๆ ตัวน่าเล่น เหตุผล มาให้พี่ๆบางบอนทุกอาทิตย์นะครับ

แล้วทุกๆวันชก ก่อนชกผมจะมาเน้น ตัวที่แพ้ยากที่สุด 1-2 ตัวนะครับ

ขอบคุณทุกท่านจริงๆครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

พล สมุย

• มวยใหม่
  • **
ติดตามทุกอาทิตย์ครับ :Onion-s-163[1]:

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
:dookdik_smile-circle_83[1]:
มวยล้านนากราบขอบคุณท่านลุงแดงไฟหนาว และทุกๆท่านที่ให้กำลังใจครับ

ผมจะนำข้อมูลดีๆ ตัวน่าเล่น เหตุผล มาให้พี่ๆบางบอนทุกอาทิตย์นะครับ

แล้วทุกๆวันชก ก่อนชกผมจะมาเน้น ตัวที่แพ้ยากที่สุด 1-2 ตัวนะครับ

ขอบคุณทุกท่านจริงๆครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:
              ดีมาก..ประสบการณ์คือบทเรียน..ล้มแล้วต้องลุกเพื่อก้าวเดินต่อไป..ความศรัทธาไม่ได้เ้กิดขึ้นแค่วันสองวัน...ผลงานคือตัวพิสูจน์..เอ้าหมดปัญหาแล้ว..ลุยเลยไอ้น้อง...
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

โยนครฐม

มันต้องอย่างงี้ซิ ลูกพี่

Rindaman

• ชอบกด Like + 33
ท่านมวยล้านนาจิตอาสาตัวจริงครับ การให้โดยที่ไม่หวังสิ่งตอบแทนใดๆ สู้ต่อไปครับท่าน
กาลเวลาจะเป็นสิ่งที่พิสูจน์ตัวตนของท่านมวยล้านนาเองครับ...ห้าวให้น้อยลงหน่อยนะท่านมวยล้านนา

:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

wichai

• ชอบกด Like + 18
 สู้ต่อไปครับผิดถูกไม่ว่ากันข้อมูลของคุณเยี่ยมๆๆๆๆอยู่แล้วนึกเสียว่าเป็นเกมส์กีฬา(การพนัน)1กำลังใจครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

ton321

• มวยคู่เอก
ตามครับ

ขาใหญ่

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 164
เยี่ยมครับแต่ละตัวถูกใจหลาย เดี๋ยวผมแถมให้หนึ่งตัวเชิงลึก
เอาแบบกระทู้เราคู่กันไปเลย ถูกใจหลาย

มวยล้านนา

ขอบคุณครับท่านขาใหญ่ 

คู่เอก ดูลึกสุดๆครับ  หลายคนคิดว่า 123 แปดแสน

แต่ผู้กำกับเขียนบทให้แปดแสน เล่น 45  :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]:

โยนครฐม

ขอมูลดีมีชัยไปกว่าครึ่ง

ton321

• มวยคู่เอก
ท่านมวยล้านนา มีข้อมูลอะไรอัพเดทหน่อยนะครับ รออ่านครับผม

มวยล้านนา

เด๋วก่อนชก ผมจะมาเน้นตัวน่าเล่นนะครับ

ข้อมูล ตัวแรกยังชัดเจนครับ เทพนรินทร์ มีดีมาโชว์แน่นอน 126 ไม่ได้บีบ

น้ำหนักแต่อย่างใด วันชกตัวเงินเข้าเพรียบ  ส่วนคู่. 2 ชิงแชมป์ 102 ปอนด์

เพชรรุ่ง ซ้อมมาเต็มสูบ รอบนี้บอกเลยหนังคนละม้วนครับ  :dookdik_smile-circle_58[1]:

โยนครฐม

ครับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

โยนครฐม

ขออนุญาติดันกระทู้หน่อยนะครับ รอการยืนยันหลังชั่งจากท่านพี่มวยล้านนา อยู่นะครับ

มวยล้านนา

เด๋วผมมาเน้นๆ ก่อนชกแน่นอนท่านโย

2-3 ตัวแบบเน้นๆ เด๋วตั้งกระทู้ใหม่ครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

หนุ่มบ้านโคกตาลสุม

:Onion-s-163[1]: วันนี้ขอเด็ดๆถุกผิดไม่ว่ากันฅร๊าบบ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal