เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: พี่น้องทุกๆท่านครับ ช่วยวิจารณ์มวยพรุ่งนี้ที่จ.ร้อยเอ็ดให้ผมหน่อยครับ  (อ่าน 2376 ครั้ง)

ton321

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
คู่มวยครับ

ยิ้มสยาม ดาบแป๋งนครบาล VS เหนือศิลา ท.นิยมสุข 60 กก.

มงคลเดชเล็ก ว.ปัญญาไวย์ VS มังกรเงิน ผลไม้ปลากัดยิม 58 กก.

ธนูศึกเล็ก อ.ขวัญเมือง VS เลิศเพชร พิทักป่าผาแดง 57 กก.

เพชรสายฟ้า สท.ม่อนโพนทอง VS พลพล พุ่มพันธุ์ม่วง 58 กก.

สวยงาม พุ่มพันธุ์ม่วง VS ดีเซลเล็ก ดาบแป๋งนครบาล 143 ป.

สะท้านฟ้า ซากามิ VS วีรชน ท.เทพสุทิน 120 ป.

ชูเจริญ ดาบรันสารคาม VS ใจสู้ ท.เทพสุทิน 135 ป.

เดอะสตาร์ เซ็งซิมอิ๊วยิม VS ยอดเหล็กเพชร อ.แสงทวี 138 ป.

ยอดพนมรุ้ง จิตรเมืองนนท์ VS ฤทธิ์เทวดา สิทธิกุล 138 ป.

ton321

• มวยคู่เอก

หมูตู้เมืองดอกบัว

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 13
ยิ้มสยาม @ ดีเซลเล็ก @ ชูเจริญ  3 ตัวตรงครับก่อนหวยออก

มีกำไร รอง ฤทธิ์เทวดา ครับ ต่อยบ้านนอกกินมันยากแน่นอน

ton321

• มวยคู่เอก
ขอบคุณมากครับ พรุ่งนี้ไปไหมครับพี่

ton321

• มวยคู่เอก
ขอบคุณครับ เดี่ยวมื้อแลง ที่ลี่อย่างเดียว (ดูดนม 18 บ้านเลย สำนวนในสนามบั้งไฟแถวภาคอิสานครับ)

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal