เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มวยเดิมพัน 3 คู่ก่อนชั่ง  (อ่าน 5703 ครั้ง)

ฝากความหอม

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
มวยเดิมพัน 3 คู่ก่อนชั่ง
« เมื่อ: ตุลาคม 18, 2014, 05:23 »
เห็นว่่า...วินัยแจ้งถอน

คู่1. สิงห์ทอง(มวยเด็ด2ขีด) ... 4 5 ขาใหญ่ไม่ค่อยเชื่อถือ..อาจไม่ดันราคาให้

2.โกโก้(ชนะ2/1เสียง) ...เที่ยวนี้ ยก 5 ไม่ล้ม...ปลายต่อขาดครับ..ที่สำคัญ  คะแนนเป้นยก

3.แลมพาร์ด(สมรักษ์บอกสบายไม่ได้โม้)...ตรงข้างถอน...ไม่งั้นจั่วลม สาม ยก

4.แปดแสน(ผู้พันวิชัยมั่นใจว่าถึงน็อค ครับ)...ต่อยไม่โดน จะหมดแรงก่อน ช้าลง  ในที่สุดแพ้จังหวะผีมือฝ่ายตรงข้าม...ขาดลอย

ขอบคุณ อินทรีย์แดง...เล่นมวยอย่าเลิมออกตัวนะครับ

โต้งขอนแก่น

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0
Re: มวยเดิมพัน 3 คู่ก่อนชั่ง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2014, 09:20 »
เล่นตามนี้หรือให้เล่นตรงข้ามครับ
 :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

อินทรีแดง2014

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 10
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2014, 09:40 »
ขอบคุณครับพี่โตด(พี่ชายที่หวังดีกับน้องชายเสมอมาครับ..ขอโทษนะครับที่ดื้อไปหน่อยครับไม่ใช่ว่าไม่เชื่อและไม่นับถือพี่ชายนะครับแต่ผมมั่นใจและเชื่อใจว่าผมสืบมาดีที่สุดแล้วครับวันอาทิตย์นี้ก้อคงเป็นบทพิสูจน์ผลงานอีกครั้งครับ..ด้วยความนับถือ..จากใจอินทรีแดง(ส่วนคู่วินัยเล็กผมก้อสืบมาอย่างดีว่าร่างกายไม่สมบูรณ์จริงๆครับถ้าไม่ถอนขืนดื้อดึงต่อยผลสรุปคือ1.โดนน็อค2.โดนไล่(ที่ผมพูดเช่นนี้ไม่ได้หมายความว่าวินัยเล็กไม่เก่งนะครับพระเอกภูธรจอมล่าเดิมพันเลยหล่ะครับถ้ามาดี100%ยังไงก้อต้องเล่นวินัยเล็กครับพี่ชาย 2.ส่วนเจ้าสิงห์ทองคราวที่ต่อยลุมพินี127ปอนค์ต่อยไว้ดีมากครับชนิดว่าพลิกไปมาหลายตลบนะครับ/แต่ครั้งนี้มาต่อยเวต126ปอนค์ผมมองว่าเป็นเวตของสิงห์ทองเลยนะครับและบีบน้ำหนักเทพนรินทร์ลงมาต่อยคู่แรกกลัวว่าเร่งไม่ขึ้นเอานะครับบวกกับว่าต่อยช่อง7ได้เปรียบเจ้าบ้านชัดเจนครับส่วนขาใหญ่อาจจะไม่ดันแต่ผมกลัวเทพนรินทร์จะตีเข่าก้อโดนกดตูดเสียก่อนนะสิครับอาจจะอึดอัดได้ครับ/แต่ยังไงต้องออกตัวแน่นอนครับพี่ชายเพราะสิงห์ทองทำสำเพ็งไหม้มาหลายครั้งแล้วครับ..3.ส่วนโกโก้ผมเห็นว่าได้เปรียบหน้าเสื่อชัดเจนแต่เพชรรุ่งก้อมาสู้แถมเคยชนะมาอีกต่างหากที่ลุมพินีถ้าต่อย104ปอนค์ไม่คุมน้ำหนักเยอะผมเล่นเพชรรุ่งแน่นอนพอ102ปอนค์ทำให้เกมส์สูสีแต่สรุปถ้าสูสีอีกครั้งโกโก้จะชนะ2/1เสียงครับ..4.แปดแสนเล็กเหตุที่ชอบคือเรื่องความหนักและหัวใจเกิน100%ครับและเป็นมวยที่ต่อยดีมากที่ช่อง7ที่อื่นไม่รู้แต่ช่อง7เปรียบเสมือนบ้านเขาเลยหล่ะที่สำคัญได้เปรียบเวตครับต่อย134ปอนค์ทีต่อทีผมว่าแปดแสนทนได้ครับผมมองดูว่าถ้า2ยกไม่พลาดโดนก้านคอเสียก่อนจะเอาชนะได้ครับและผู้พันวิชัยท่านก้อมั่นใจลึกๆว่าแปดแสนเล็กเอาชนะน็อคได้ครับ/ส่วนศักดิ์สุริยายอมรับว่าไม่ธรรมดาครับเป็นมวยฝีมือดีมากคนหนึ่งระดับแชมป์ครับและเก๋ากว่าด้วยครับ/แต่เท่าที่ดูๆมาเวลาต่อยกับมวยฝีมือจะต่อยดีเป็นพิเศษครับแต่เวลาต่อยกับมวยที่ดุดันลำหนักหัวใจเกินร้อยมักจะจอดป้ายตลอดเช่นต่อยกับพรสเน่ห์ก้อโดนน็อคต่อยกับรถเหล็กก้อโดนน็อคครับ..นี่คือเหตุผลที่ผมมองเอาไว้และสืบมาครับพี่ชายอาจจะดื้อจะขัดใจพี่ชายไปบ้างครับแตกต่างด้านความคิดแต่ไม่แตกแยกแน่นอนครับยังคงให้ความเคารพและนับถือพี่ชายเสมอนะครับ...ด้วยความนับถือ..อินทรีแดง :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2014, 09:48 »

..ข่าวแว่วมาว่า..เอา..ชนะศึก  ลูกกันทระ  มาเสียบแทน..ครับ..จริงเท็จแค่ไหนต้องดูอีกที ครับ..

ฝากความหอม

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2014, 10:15 »
เพชรนริน
โกโก้
........
ศักสุริยา

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal