เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: อาทิตย์นี้ ขอฝาก หยกวิทยา ไว้ในอ้อมกอด อ้อมแขน อ้อมใจ ด้วยครับ  (อ่าน 9892 ครั้ง)

บ้านใหญ่ Fc

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 121
ขวางอะไร ก็ขวางได้แต่อย่าขวาง คู่เอก ในมุม แดง ก็แล้วกันครับ

บ้านใหญ่ Fc

มวยโกเด๊ะ พลัญชัย ยกพลกันมา 3 ตัว แต่หนึ่งในนั้นมีอยู่ตัวเดียวที่ใส สะอาด บริสุทธิ์ ที่จะสอบได้ที่ 1 ในอาทิตย์นี้คือ หยกวิทยา เพชรสี่หมื่น ไม่ต้องคิดมากอะไร มวยเขาเอามา โปรโมทให้ดัง ให้คนรู้จักมากขึ้น และนี้เป็นอีกตัวใน แผนการ ทำทีมของ ป๋าชุ้น ศึกเกียรติเพชร จัดชกรายการใหญ่ๆทาง ใต้ ชูรถเหล็ก แล้วคู่เอกจัด หยกวิทยา ชกกับใครก็ได้ แค่นี้เอง ขายบัตรเกลี้ยง เรียกได้ว่า วิกแตก เลยที่เดียว

บ้านใหญ่ Fc

และต้องขอแสดงความเสียใจ ล่วงหน้า กับ ฉลามทอง ด้วยคับ ถึงฟอร์มการชกจะดูดีอย่าง แต่ต่อยวันนี้ต้อง แพ้ สถานเดียว เพราะอะไรรึ ต้องแพ้วันนี้ก็เพราะว่า ชูเจริญ ไงจำ จำได้บ่

บ้านใหญ่ Fc

เอาล่ะครับ ใครมีภาพ หล่อๆของ หยก วิท ยา ช่วยลงในกระทู้ผมได้เลยคับ ขอย้ำอีกครั้งน่ะคับ เอาภาพหล่อน่ะคับ หรือใครมีข้อมูลดี ก็ใส่มาได้เลยครับ เพื่อพี่น้องบางบอนของเราครับ ขอขอบคุณล่วงหน้าคับ

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380
..ข่าว..ฉลามตาย ครับ...

mr.mu

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
หล่อนะครับแต่ขอข้อมูบด้วยท่าน

mr.mu

• มวยคู่เอก
หล่อนะครับแต่ขอข้อมูลด้วยท่าน

บ้านใหญ่ Fc

ขอบคุณ ภาพสวยๆ หล่อๆจากนายหัวพลเมืองดีและmr.mu :Onion-s-97[1]:

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71

maknum

• ชอบกด Like + 163
   ไปด้วยครับ ท่านบ้าใหญ่Fc หยกวิทยา สูงยาวกว่าเห็นๆ

บ้านใหญ่ Fc

ขอบคุณนายหัว maknum กับภาพสวยๆ ไม่ต้องมีข้อมูลอะไรมากมาย ถ้าเป็นละครก็คงจะ ดราม่าร์ พอสมควร พลิกไปพลิกมาพอสมควร
รูปเกมส์คงเหมือนกับ ฉลามทอง ชกกับ ซีอุ้ย โปรดติดตามครับ มวยเอามา โปรโมท หยก วิท ยา

mr.mu

• มวยคู่เอก
สรุปว่าหยกวิทยาเด็ดไช่ไหมครับท่าน บ้านใหญ่fc

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal