เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ว่างๆครับเลยแวะมาทักทายพี่ๆน้องๆบ้านบางบอนของเราครับ  (อ่าน 5588 ครั้ง)

ลินพิชญ์ ชินจิตร์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 67
สวัสดีครับพี่น้องบางบอนทุกท่าน...อาทิตย์ที่ผ่านมาผมไม่ได้เล่นมวยครับพอดีไปงานบวชลูกชาย...สจ.คนดัง
อยู่ปราจีนบุรี...ส่วนอาทิตย์นี้โดยส่วนตัวแล้ว...คู่เอกช่อง7สีผมมองว่าถ้าไม่ได้ชกช่อง7คงจะไม่ได้ชกกันแน่ครับผมมองว่า...หยกวิทยา เพชรสี่หมื่น(ดีกว่าเยอะ)ถ้าชกลุมพินีแต่ชกช่อง7สีผมมองว่าฉลามทอง(ก็มีโอกาสพลิกชนะได้แต่ขึ้นไปคงเป็นรองพอสมควร)....คู่รอง(ผมมองว่าน่าเล่น สิงห์ พรัญชัย เป็นทีเด็ดเลยรับ)
มวยคู่นี้ผมมองว่า..สิงห์ ฝีมือเป็นรองแต่หัวใจใหญ่ว่าเยอะ..ความเชื่อถือดีกว่า...ส่วนดอกไม้เงิน ป.พงษ์สว่าง
เป็นมวยที่ไว้ใจอะไรไม่ได้เลย...เพราะชกแล้วพร้อมที่จะแพ้ได้ตลอดเวลา...(ผมอยากจะให้พี่น้องบางบอนทุกท่านที่ติดตามผมมาโดยตลอดนะครับ....สิงห์ พรัญชัย (เด็ดที่สุดในอาทิตย์นี้ครับ)....จากใจ ลินพิชญ์ ชินจิตร์...เพราะวันอาทิตย์ผมคงไม่ได้มาโพสต์(ฝากพี่ๆน้องๆบางบอนทุกท่านช่วยดันกระทู้นี้ด้วยนะรับ)
...ผมขอให้พี่น้องบางบอนทุกท่าน รวยๆกันนะครับ...สิงห์ พรัญชัย(ยาวๆไปครับ...ชอบมากๆๆครับ)

wichai

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 18
 ชอบเหมือนกันทั้ง2น้ำหนักผ่านค่อยมาเน้นอีกทีครับท่าน :dookdik_smile-circle_58[1]:

เคาะสนิม

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 11
ท่านลินพิชญ์มาแล้ว ติดตามท่านเสมอครับ อาทิตย์ที่แล้วผมก็หากระทู้ท่านเหมือนกันครับ
ขอบคุณครับอาทิตย์นี้ท่านไม่ว่าง แต่ท่านก็ยังอุส่าห์มีน้ำใจมาเข้าบ้านบางบอนก่อน
ขอบคุณจากใจเช่นกันครับ

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
สวัสดีครับพี่ลินพิชญ์   ไม่เจอกันนาน   สบายดีน่ะคับ  ว่างๆมามอบความสุขให้แฟนๆบางบอน  บ้างแล้วกันครับ  :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

โยนครฐม

• ชอบกด Like + 41
ขอบคุณครับท่านลินพิชญ์ ที่เสียสละเวลาอันมีค่าเข้ามาบอกข้อมูล ชอบครับ เน้นๆ[size=-webkit-xxx-large] สิงห์[/size]

ลินพิชญ์ ชินจิตร์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 67
ส่วนคู่2.มวยคู่นี้ขึ้นไปยังไงก็ต้องเล่นที่...โชคพิชิต เพชรมีเพียร...ถึงแม้ว่าช่วงหลังจะแพ้แบบแปลกๆแต่ยังดูว่า
ดีกว่าเพราะไฟต์นี้ชก107ปอนด์...คงจะไม่ยุบง่ายๆแน่โชคพิชิต..เป็นมวยที่ช่วงชกดีทรงมวยสวยที่สำคัญจะชกดีเวลาชกแบบตั้งรับเพราะมีลูกขวางหน้าดักแทงดันแทงดี...ส่วนคู่ชกหยกวิทยาเล็ก...เป็นมวยแบบเดียวกับหยกวิทยาประเภทเดินแทงใช้สภาพร่างกายเข้าว่า..มวยคู่นี้น้ำหนัก107ปอนด์จะเป็นตัวแปรให้...โชคพิชิต
สามารถแจ้งเกิดไฟต์นี้ได้...ไม่ยุบไม่ย่นอย่างเดียวชนะแน่ครับ....เพราะสภาพแวดล้อมบวกกับความซวยที่.....ศรชัย โดนน็อคเมื่ออาทิตย์ที่แล้วจะทำให้ราคาต่อรองของ...โชคพิชิต แข็งแบบไม่เป็นธรรมชาติและที่
สำคัญผมว่า...ทั้งราคาเรตทั้งราคาหน้าตู้กับในเวทีคงจะไหลเล่นโชคพิชิต(แบบแพ้ไม่เป็น)...ถ้าเป็นอย่างที่ผมบอกนะครับ...กรรมการคู่นี้จะมี...1ณรงค์ ธนะจันทร์ 2.สนอง อวบอิ่ม 3.ขรรค์ชัย เหน็บบัวและ4.สุรัต สร้อยกระจ่าง....แล้วมาดูกันว่ามวยคู่นี้จะมีกรรมการที่ผมว่ามามีส่วนมาตัดสินมวยคู่นี้กี่คน....จากใจ ลินพิชญ์ ชินจิตร์

RUNBKK7929

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 23
 :dookdik_smile-circle_48[1]:อาจารณ์..ช่วยชี้แนะวิธีดูซิกช่อง8จะหรือเปล่าคับ.ซิก.เดี่ยวนะคับ..ยืนตรงไหน..เสื้อสีอะไรขอบคุณมากคับ..ส่วนช่อง7..ตามท่านตลอดคับ

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
สวัสดีครับท่านลินพิชญ์ สบายดีนะครับ  :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

VIGO BCK

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
ขอบคุณครับท่านลินพิชญ์ติดตามมาตลอดครับสำหรับข้อมูล ที่มีน้ำใจมาแบ่งปัน

โยนครฐม

• ชอบกด Like + 41
ถ้าท่านว่างก็แวะมาย้ำบ้างน่ะครับรออยู่ครับไม่ว่างก็ไม่เป็นใรครับ นับถือๆ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal