เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อมูลเล็กๆๆน้อยๆๆๆของ..กริชทองคำเล็ก รร.กีฬาโคราช.  (อ่าน 5192 ครั้ง)

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380

เปิดหัวคู่แรก ช่อง 7 สี  7 ธันวาคม  2557
...กริชทองคำเล็ก  VS  เชน  พรัญชัย  100 ป. ...

กริชทองคำเล็ก..
เป็นนักมวยจากโคราช  กำลังศึกษาอยู่ ม.2 รร.เทศบาลนคราชสีมา  ทำการฟิตซ้อมที่ค่าย  รร.กีฬาโคราช  มี อ.พยังศักดิ์  รักสัตย์ "ครูจุ๊"  เป็นผู้ดูแลการฟิตซ้อม  เป็นดาวรุ่งของค่าย  เป็นมวยประเภทสูงยาว  เข่าในเหนียวแน่น  โดยเฉพาะลูกจับในหากฟ้าไม่ร้องไม่ยอมปล่อย เป็นดาวรุ่งของค่าย  16  ไฟท์หลัง ชนะรวด  ครั้งสุดท้าย ชนะน๊อคยก 2 นิว  ซ.โค้วยูฮะอีซูซู  ที่  ลพน. ครับ

..สำหรับข้อมูล  เชน  พรัญชัย  ผมกำลังสืบ  และหากท่านใดสมาชิกท่านใด มีข้อมูลเสริมเพิ่มเติมก้อลงมาได้เลยครับ  ..ขอบคุณทุกท่าน ครับ

องอาสน์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 58
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:ผมลูกอิสานขอเล่นคมกริช

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal