เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: >!!<สองคู่สู้เซียน ประจำวันเสาร์-อาทิตย์ที่6-7 ธ.ค.57>!!<  (อ่าน 46205 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
ฝากผ่านน้องบาส..ให้พี่น้องรู้จักตัวช่วย..ซึ่งจะอยู่ในกระทู้ วันนี้พี่สั่งลุย...ติดตามได้ทุกเสาร์อาทิตย์..เด๊อคับเด๊อ....ส่วน 2 คู่สู้เซียนติดตามได้ในกระทู้นี้ มีทีเด็ดให้พี่น้องชัวร์...

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
ขอบคุณแทนเพื่อนพี่น้องบางบอนทุกท่านด้วยครับพี่แดงจิตรอาสาตัวจริงเสียงจริง และพี่ใหญ่แห่งบ้านบางบอนของเรา รีบๆตั้งกระทู้ได้แล้วครับพี่ไฟหนาว(พี่แดง)น้องๆรออยู่ครับผม :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

ยังงัยผมก้อฝากพิจารณาด้วยครับพี่แดง.........
" สองคู่สู้เซียน " ช่อง3
สองคู่สู้เซียน 1: เมสซี่ แป๋งกองปราบ ไม่โดนหมัดหล่นก่อนแทงกระจาย แต่ดูแล้วกินนิ่ม
สองคู่สู้เซียน 2:วันเฉลิม แป๋งกองปราบ สูงใหญ่ยาวกว่าเยอะ เข่าต่อเข่าไม่มีกลัว

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
ขอบคุณแทนเพื่อนพี่น้องบางบอนทุกท่านด้วยครับพี่แดงจิตรอาสาตัวจริงเสียงจริง และพี่ใหญ่แห่งบ้านบางบอนของเรา รีบๆตั้งกระทู้ได้แล้วครับพี่ไฟหนาว(พี่แดง)น้องๆรออยู่ครับผม :Onion-s-97[1]:
          หวยพี่ออกตอนตี 3 ตี 4 คืนนี้  ใครโดนดึก นอนไม่หลับ หรืออยากรู้คำตอบก่อนคนอื่น คลิกเข้ามาดูในเว็บได้เลย  แย้มนิดนึง..มวยช่อง3 มีรอง 1  ลุย1  แถมให้ลุ้นอีก 1..พี่มั่นใจว่าไม่น่าพลาด..ไม่รู้ว่าจะตรงกับน้องบาสหรือเปล่า..ต่างคนต่างเหตุผล  ไม่ว่ากันนะ..อิอิ..
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

ครับพี่แดง ตรงไม่ตรงกันอย่างไรก้อไม่ว่ากันครับพี่มุมมองมวยของแต่ละท่านอาจจะไม่เหมือนกันครับ..........อาจจะแตกต่างแต่ไม่แตกแยกครับท่านพี่.....พรุ่งนี้ผมรอด้วยคนครับผม :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

ช่อง3....คู่แรก

ดาราเดช ท.เทพมณีชัย(นราตรีกุล) ชื่อจริง สุธานันท์ เทพมณีชัย หรือเจ้าเบนซ์ มวยเก่า เก๋าเกมส์  ตัวนี้ชกมานานละ สไตล์เป็นมวยมีครบทุกลูกแต่ที่ดูโดดเด่นก้อคือเข่า เป็นมวยใจสู้บู๊ดุดันกล้าแลกกล้าสวนปอดใหญ่ปลายแรง เหลี่ยมเชิงไม่ค่อยมีอาศัยพละกำลังมากกว่าใช้ฝีมือ....

พยัคฆ์คำรณ ม.หมู่บ้านราชภัฎฯ  ชื่อนี้คุ้นๆกันมั้ยครับเคยมาต่อยมวยรอบปูนเสือครั้งที่14 แต่ไปไม่ถึงฝั่งฝัน...พยัคฆ์คำรณ เป็นนักชกจากจาก อ.พยุ ศรีษะเกษ เป็นมวยจังหวะฝีมือหลักเหลี่ยมดีเตะต่อยดีครบเครื่อง นอกได้ในดีมีตีสู้ ดาราเดชหากเดินช้ามีสิทธิ์โดนดักเตะดักต่อยอิ่มแข้งแน่นอน คู่นี้ชอบใครกันครับ ระหว่างฝีมือกับพละกำลัง.....>> ???

สนทะเล

คลิปการชกของ ดาราเดช ท.เทพมณีชัย(นราตรีกุล)

สนทะเล

คู่4...ช่อง3...โกเมนทร์ มวยในทีมงานคนจัด.......แต่ห่างหายไปนานเหลือเกินคู่ชกฟอร์มหลังสดใสมาก.....เสาร์นี้มาลุ้นกันครับ

เผ่าพงษ์

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 42
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:ชอบมากเลยพี่สน...สองคู่สู้เซียน ติดตามเสมอครับ

สนทะเล

:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:ชอบมากเลยพี่สน...สองคู่สู้เซียน ติดตามเสมอครับ
ขอบคุณครับน้องเผ่าพงษ์  :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

ยังงัยผมก้อฝากพิจารณาด้วยครับพี่แดง.........
สองคู่สู้เซียน 1: เมสซี่ แป๋งกองปราบ ไม่โดนหมัดหล่นก่อนแทงกระจาย แต่ดูแล้วกินนิ่ม
สองคู่สู้เซียน 2:วันเฉลิม แป๋งกองปราบ สูงใหญ่ยาวกว่าเยอะ เข่าต่อเข่าไม่มีกลัว

วันนี้ไหงบักเหลิมน้ำหนักมาขาดจังเลยครับ :Onion-s-13[1]:

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

วันนี้ไหงบักเหลิมน้ำหนักมาขาดจังเลยครับ :Onion-s-13[1]:
ครับ พี่ สน ... 5.4ป     เมื่อก่อน 5 ป ขึ้นไปชกไม่ได้ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

มวยชอบศึกจ้าวมวยไทยเสาร์ที่ 6 ธันวาคม 2557 เวทีมวยสยามอ้อมน้อย+พร้อม "สองคู่สู้เซียน"

ช่อง3....คู่แรก
- ดาราเดช ท.เทพมณีชัย(นราตรีกุล)
ชื่อจริง สุธานันท์ เทพมณีชัย หรือเจ้าเบนซ์ นักชกจากเชียงรายเป็น มวยเก่า เก๋าเกมส์  ตัวนี้ชกมานานละ สไตล์เป็นมวยมีครบทุกลูกแต่ที่ดูโดดเด่นก้อคือเข่า เป็นมวยใจสู้บู๊ดุดันกล้าแลกกล้าสวนปอดใหญ่ปลายแรง เหลี่ยมเชิงไม่ค่อยมีอาศัยพละกำลังมากกว่าใช้ฝีมือ....
พยัคฆ์คำรณ ม.หมู่บ้านราชภัฎฯ
ชื่อนี้คุ้นๆกันมั้ยครับเคยมาต่อยมวยรอบปูนเสือครั้งที่14 แต่ไปไม่ถึงฝั่งฝัน...พยัคฆ์คำรณ เป็นนักชกจากจาก อ.พยุ ศรีษะเกษ เป็นมวยจังหวะฝีมือหลักเหลี่ยมดีเตะต่อยดีครบเครื่อง นอกได้ในดีมีตีสู้ ดาราเดชหากเดินช้ามีสิทธิ์โดนดักเตะดักต่อยอิ่มแข้งแน่นอน คู่นี้ชอบใครกันครับ ระหว่างฝีมือกับพละกำลัง....ยังมองไปที่ นักชกจากเชียงรายครับ " ดาราเดช "

ช่อง3....คู่2
- เมสซี่ แป๋งกองปราบ
มวยเข่าสูงยาวใหญ่ครบเครื่องกว่า ไม่โดนหมัดหล่นก่อนแทงกระจาย แต่ดูแล้วกินนิ่ม คู่ชกหนทางที่พอจะเอาชนะได้ก้อตรงหมัดนี่แหละอย่างอื่นดูแล้งลำบาก

ช่อง3....คู่3(เอก)
- วันเฉลิม แป๋งกองปราบ
สูงใหญ่ยาวกว่าเยอะ เข่าต่อเข่าไม่มีกลัว วันนี้ต่อน้ำหนักแต่ไม่ต่อรูปร่างอาวุธเยอะกว่า ไวกว่า

คู่4...ช่อง4..
- เดชฤทธิ์ ศิษย์นิวัฒน์ 
ฟอร์มหลังสดมากๆวันนี้เจอมวยเจ้าภาพ....โกเมนทร์มวยฝีมือดี สีเสื้อหน้าเสื่อรอหนุน แต่คู่4อะไรก้อเกิดขึ้นได้เสมอ น่ารอง *

S ห้องแซง

โยนครฐม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 41
สุดยอดเหมือนเดิม รอช่อง7น่ะครับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

สนทะเล

สนทะเล

สุดยอดเหมือนเดิม รอช่อง7น่ะครับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:
วันนี้ฟลุค นิดหน่อยครับน้องโย............ขอบคุณครับผม :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

เผ่าพงษ์

• ชอบกด Like + 42
สุดยอดครับพี่สน 4คู่วินเลยครับวันนี้ รอช่อง7สีเหมือนเดิมครับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

maknum

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 163
  สุดยอด อีกแล้วครับท่านสน มาช้าหน่อยขออภัยครับท่าน

khadong

• ชอบกด Like + 21
เยี่ยมครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

ขอบคุณครับทุกๆกำลังใจ..........น้องเผ่าพงษ์+ท่านmaknum+ท่านKhadong    :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
" สองคู่สู้เซียน " รอแป๊บนะครับ กำลังสุมหัวกันยุครับ อิอิ

สนทะเล

มวยชอบศึกมวยไทย7สีอาทิตย์ที่ 7 ธ.ค. 57 เวทีมวยช่อง7สี พร้อม "สองคู่สู้เซียน"

- กริชทองคำเล็ก ร.ร.กีฬาโคราช
มวยดาวรุ่งจากโคราช มวยจังหวะเตะต่อยดีฟอร์มสดมากๆ วันนี้น่าจะได้เปรียบรูปร่างช่วงชก มาต่อยช่อง7สีครั้งแรกทั้งคู่ สิงห์ พรัญชัยเพิ่งได้ไปวันนั้น วันนี้..........ขอบ้าง..........

- ธนูทอง เกียรติเจริญชัย
จาก อ.สะเดา สงขลา เป็นมวยจังหวะเตะต่อย เข่าในมีขวางแทงดันแทงดี ใจสู้เกินร้อยอ่อนนอกแข็งใน รูปร่างน่าจะได้ลอยกว่านิดหน่อยส่วนคู่ชกฉมวกเพชร จิตรเมืองนนท์ มวยจังหวะเตะต่อยเช่นกัน วงในมีตีสู้แต่ช่วงหลังดูแผ่วลงไป.......เบียดไปเบียดมามองว่ากลัวเร่งไม่ขึ้นแผ่วไปเองท้ายๆ..........

- คิงส์ เกียรติเจริญชัย
 จาก อ.หาดใหญ่ สงขลา มวยเข่าปล้ำฟัดมัดตี วงนอกมีเตะต่อย แต่อาวุธที่ถนัคคือเข่าปล้ำตีไปเรื่อยให้คู่ชกย่นยุบไปเอง เหลี่ยมเชิงอาวุธมวยดูยังน้อยกว่าคู่ชกในวันนี้...แต่เป็นมวยประเภทไฟเตอร์หัวใจใหญ่กว่าตับเปิดเกมส์เดินเข้าหาได้เฮตลอด ส่วนคู่ชกเป็นมวยจังหวะฝีมือครบเครื่องหลักเหลี่ยมดีวันนี่หากคิงส์เดินช้าและหากบี้ฟ้าสะท้านไม่หมดมองว่าเหนื่อยแน่นอน........

- แปดแสนเล็ก ส.ยิ่งเจริญการช่าง
 นักชกจากเมืองดอกบัวอุบลราชธานี เป็นมวยจังหวะเตะต่อยหมัดหนักแรงปอดใหญ่ปลายแรง วันนี้เจอกับมวยรุ่นพี่ จาก อ.จตุรัส ชัยภูมิ ประเภทเตี้ยล่ำลำหนัก อาวุธครบเครื่องหนักแรงโดยเฉพาะหมัด ช่วงหลังดูมีการพัฒนาอาวุธมวยดูหลากหลายขึ้น กระดูกการผ่านมวยดีกว่า..........วันนี้นักชกรุ่นน้องเหนื่อยแน่ๆ แต่สงสัยว่ามวยฟอร์มอย่างอภิสิทธิ์ทำไมเพิ่งมีรายการต่อย(สงสัยจริงๆ)ส่วนรุ่นน้องไฟท์นี้การฟิตซ้อมดีมากมีรางวัลเสื้อสามารถเป็นรางวัลหากเอาชนะนักชกรุ่นพี่ลงมาได้......วันนี้มองว่าไม่แลกไม่ปะทะด้วยน่าจะอาศัยรูปร่างช่วงชกที่ได้เปรียบและความหนุ่มแน่นกว่าเบียดเอาชนะไปได้................น่ารอง*

สองคู่สู้เซียน1: กริชทองคำเล็ก ร.ร.กีฬาโคราช
สองคู่สู้เซียน2: แปดแสนเล็ก ส.ยิ่งเจริญการช่าง น่ารอง*

khadong

สนทะเล

:dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:
สน ทะเล
1 ชม.
มวยชอบศึกมวยไทย7สีอาทิตย์ที่ 7 ธ.ค. 57 เวทีมวยช่อง7สี พร้อม "สองคู่สู้เซียน"
-------------------------------------------
- กริชทองคำเล็ก ร.ร.กีฬาโคราช
มวยดาวรุ่งจากโคราช มวยจังหวะเตะต่อยดีฟอร์มสดมากๆ วันนี้น่าจะได้เปรียบรูปร่างช่วงชก มาต่อยช่อง7สีครั้งแรกทั้งคู่ สิงห์ พรัญชัยเพิ่งได้ไปวันนั้น วันนี้..........ขอบ้าง..........
- ธนูทอง เกียรติเจริญชัย
จาก อ.สะเดา สงขลา เป็นมวยจังหวะเตะต่อย เข่าในมีขวางแทงดันแทงดี ใจสู้เกินร้อยอ่อนนอกแข็งใน รูปร่างน่าจะได้ลอยกว่านิดหน่อยส่วนคู่ชกฉมวกเพชร จิตรเมืองนนท์ มวยจังหวะเตะต่อยเช่นกัน วงในมีตีสู้แต่ช่วงหลังดูแผ่วลงไป.......เบียดไปเบียดมามองว่ากลัวเร่งไม่ขึ้นแผ่วไปเองท้ายๆ..........
- คิงส์ เกียรติเจริญชัย
จาก อ.หาดใหญ่ สงขลา มวยเข่าปล้ำฟัดมัดตี วงนอกมีเตะต่อย แต่อาวุธที่ถนัคคือเข่าปล้ำตีไปเรื่อยให้คู่ชกย่นยุบไปเอง เหลี่ยมเชิงอาวุธมวยดูยังน้อยกว่าคู่ชกในวันนี้...แต่เป็นมวยประเภทไฟเตอร์หัวใจใหญ่กว่าตับเปิดเกมส์เดินเข้าหาได้เฮตลอด ส่วนคู่ชกเป็นมวยจังหวะฝีมือครบเครื่องหลักเหลี่ยมดีวันนี่หากคิงส์เดินช้าและหากบี้ฟ้าสะท้านไม่หมดมองว่าเหนื่อยแน่นอน........
- แปดแสนเล็ก ส.ยิ่งเจริญการช่าง
นักชกจากเมืองดอกบัวอุบลราชธานี เป็นมวยจังหวะเตะต่อยหมัดหนักแรงปอดใหญ่ปลายแรง วันนี้เจอกับมวยรุ่นพี่ จาก อ.จตุรัส ชัยภูมิ ประเภทเตี้ยล่ำลำหนัก อาวุธครบเครื่องหนักแรงโดยเฉพาะหมัด ช่วงหลังดูมีการพัฒนาอาวุธมวยดูหลากหลายขึ้น กระดูกการผ่านมวยดีกว่า..........วันนี้นักชกรุ่นน้องเหนื่อยแน่ๆ แต่สงสัยว่ามวยฟอร์มอย่างอภิสิทธิ์ทำไมเพิ่งมีรายการต่อย(สงสัยจริงๆ)ส่วนรุ่นน้องไฟท์นี้การฟิตซ้อมดีมากมีรางวัลเสื้อสามารถเป็นรางวัลหากเอาชนะนักชกรุ่นพี่ลงมาได้......วันนี้มองว่าไม่แลกไม่ปะทะด้วยน่าจะอาศัยรูปร่างช่วงชกที่ได้เปรียบและความหนุ่มแน่นกว่าเบียดเอาชนะไปได้................น่ารอง*
---------------------------------------------------------
สองคู่สู้เซียน1: คิงส์ เกียรติเจริญชัย
สองคู่สู้เซียน2: แปดแสนเล็ก ส.ยิ่งเจริญการช่าง น่ารอง*
-------------------------------------------------------------------------------
วันนี้ส่วนตัว ระวังคู่2 คู่สอง กระดูกฉมวกเพชรน่าจะดีกว่า แต่ชอบใจสู้ของธนูทองมากกว่าครับ

S ห้องแซง

ไปด้วยคนครับ พี่ สน ...ชอบทุกคู่ ครับ พี่ ..   ผม เน้นไปที่ คู่ 1 คู่ 3 น่าจะได้ตังค์ ครับพี่ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

ครับน้องs :Onion-s-97[1]:

ทาคาชิ

• ชอบกด Like + 20
เป็นหนึ่งกำลังใจให้พี่เสมอครับ

เขยจันท์

• ชอบกด Like + 31
หนึ่งกำลังใจครับ พี่ใหญ่ ข้อมูลมวยท่านสุดยอดมาก :dookdik_smile-circle_58[1]:

khadong

หนึ่งกำลังใจครับ :dookdik_smile-circle_49[1]:

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
คนที่เดินมีหกล้มธรรมดามาก ลุกขึ้นแล้วเดินต่อครับท่านสน  สู้ๆๆๆครับ

S ห้องแซง

ว่ากันใหม่ ครับ พี่ ...รอ สองคู่  ครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

สนทะเล

บาดเจ็บครับวันนี้..ขอโทษทุกท่านที่ติดตามด้วยครับ...ยอมรับผิดทุกกรณีครับไม่มีคำแก้ตัวใดๆ :Onion-s-14[1]:
 :Onion-s-14[1]:

S ห้องแซง

ไม่เป็นไร ครับ พี่ สน        :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:    :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

S ห้องแซง

:Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

maknum

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 163
  หนึ่งกำลังใจ ครับท่านสน จากใจmaknum  ลุยต่อครับลูกพี่

โยนครฐม

• ชอบกด Like + 41
สู้ต่อไปครับรอเหมือนเดิมครับนายหัวสน

สนทะเล

ขอบคุณทุกๆกำลังใจนะครับ...........วันนี้ทำดีที่สุดแล้วครับ พรุ่งนี้ยังมีสู้ๆกันต่อครับ วันนี้มองเกมส์ผิดหลายตัว...............

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal